PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em muốn nói : Cám ơn anh thật nhiều!

congiobuon
17-10-2005, 07:35 AM
Đây là lần đầu tiên gặp gỡ gia đình anh , ở 1 nơi xa lạ , và cuộc sống nơi đây rất khác trong mắt em...Em biết em là 1 đứa con nít , em cũng biết em là 1 người ích kỉ , em đã làm cho gia đình anh buồn và lo lắng. Em cũng biết vì yêu em , anh đã phải chia sẻ nhiều. Những ngày qua, lúc nào em cũng hoài nghi và lo sợ về tình cảm của anh dành cho em... Lúc nào em cũng nghĩ , anh không được quan tâm ai ngoài em,anh phải bù đắp cho em ( Bởi em cho rằng anh phải làm thế )... Có những lúc em muốn bỏ ra ngoài , để anh phải lo lắng , em muốn đòi về SG , để anh buồn rầu. Nhưng giờ thì em thấy hối hận vì tính cách trẻ con của mình lắm. Em luôn nghĩ , e sẽ là người mang lại hạnh phúc cho anh , vậy mà những thứ em mang lại , càng làm anh đớn đau hơn.

Ngày em đi ra ngoài chơi cùng bạn bè , mặc kệ anh với những lo lắng. Anh đợi điện của em , em càng không gọi , em hẹn giờ về , nhưng lại đi quá giờ... Khi em cười thì anh đã phải chảy nước mắt trong lòng. Anh biết không? Lúc em bị lạc đường ,em rất lo sợ. Nên khi em thấy anh đứng ở cửa đợi em ( nhờ chiếc bóng của anh em mới nhận ra lối về )Em chỉ muốn được ôm lấy anh , và nói xin lỗi. Em còn nhớ chú bé của em lúc đó nói : Em đi chơi vui chứ , anh cứ lo em bị sao , giờ thì an tâm rồi... Anh chẳng trách , cũng chẳng giận gì em , em thấy mình quá trẻ con trong lối sống va cách nghĩ. Cũng may , những người bạn đã cho em lời khuyên thật hữu ích , không em đã đi sai đường rồi. Mà quan trọng hơn , tình yêu của anh đã làm em nhận ra nhiều điều. Em nhận ra rằng , yêu anh đồng nghĩa với yêu gia đình anh.
Cảm ơn sẽ tốt hơn xin lỗi... Em cảm ơn anh , anh yêu của em.

forever love
17-10-2005, 02:13 PM
người bạn trai đó đúng là người để cho bạn nương tựa đó bạn ah .vì thế bạn hãy thay đổi chính bạn đi vì đôi khi con người ta chỉ chịu đựng có hạn thôi bạn nhé

hung_khung
17-10-2005, 06:26 PM
mình thì nghĩ khác tại sao phải thay đổi tại sao lại ko để người ta chấp nhận tính cách của ban.