PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có 1 người đang nhớ anh vô cùng ....

congiobuon
12-10-2005, 02:20 AM
Anh yêu dấu của em , chắc giờ này anh đang nhậu thì phải , tối thứ 7 mà , làm xong thế nào anh cũng bị mấy anh em kéo đi nhậu , em phải nhắc khéo anh : Đừng uống nhiều nhé , kẻo lên đô. Anh mỉm cừơi và nói : anh nhớ mà công chúa , anh ko quên đâu.Có lẽ anh quên em thật rồi , quên công chúa luôn nhõng nhẽo với anh , bắt anh chiều chuộng , tất cả đã xa rồi phải ko anh , hiệp sĩ ròm của em
Giờ đây , tất cả đã quá xa rồi hiệp sĩ ròm của em , anh đã quên em , như quên đi 1 cơn gió thoảng qua đời anh , chỉ còn lại mình em cô đơn từng ngày , từng giờ khắc khoải chờ đợi tin nhắn của anh , lòng chợt run lên khi nó reo lên , buồn làm sao khi đó ko phải là số đt của anh. Em biết , em đã quên rằng anh đã ko còn sử dụng số đt đó nữa , anh như muốn , như ko muốn quen đến em , vì sao ư ????? em cũng rõ thế nhưng tất cả giờ đây chỉ còn lại 1 quá khứ , 1 quá khứ thật hạnh phúc và mong manh , ôi nhớ làm sao khi anh dịu dàng nói với em : Ngủ ngoan nào công chúa của anh , ngoan nào anh đang làm việc mà em , ngoan đi anh thương nhiều. Kỷ niệm , nó như oà đến , làm cho em nhớ đến anh , con tim nhỏ bé muốn chạy đến bên anh , nhưng em tự hiểu , tự biết rắng anh chưa muốn , đối với anh sự nghiệp và học hỏi là trên hết , em vẫn chờ anh , vẫn tin 1 ngày nào đó anh sẽ đến bên em và ôm em như anh thầm mong ước.
Em đang buồn , buồn ghê gớm , nhớ anh , em lại nhớ đến anh đến phát khóc , nước mắt em đang rơi , nhỏ giọt trên bàn phím lạnh lùng và vô cảm , trống rỗng , đơn độc. Có một lần anh đã nói khi em khóc vì nhớ anh : anh đã dỗ dành em , nói đừng khóc mà công chúa nhõng nhẽo , em khóc anh đau lòng lắm , đừng vậy mà em , ngoan nào đã xa rồi những kỷ niệm ngày nào , ôi nhớ wá .Anh ơi........