PDA

Xem đầy đủ chức năng : LÁ ThƯ GỬi NgƯỜi ĐÃ KhuẤt

bangangel
12-10-2005, 01:12 AM
Trang ơi thế là đã được 49 ngày từ khi em bỏ anh lại trên thế gian có một mình. Em đã đi được một thời gian rồi mà tâm trí của anh vẫn không thể quên được bóng dáng, nụ cười và giọng nói của em và gần như kể từ ngày đó em luôn hiện về trong những giấc mơ của anh. Hình ảnh cơn lũ quét đã cướp em trong tay anh luôn hiện về trong các giấc mơ đó. Em có biết không khi tỉnh dậy trong bệnh viện và nghe tin mọi người đã tìm thấy ti thể của em, anh đã đau đớn đến tột cùng anh đã khóc khóc đến cho khi cả 2 mắt nhoa đi vì hết nước mắt. Và ngay lúc này đây anh cũng đang khóc , khóc vì nhớ em .Không biết ở trên đó em còn có nhớ đến anh nữa không , nhớ về những kỉ niệm của chúng mình .Còn anh vẫn nhớ đến em và những em và anh ở bên nhau.Anh còn nhớ những ngày anh trong chìm ngập trong rượu chè vì mất đi người anh yêu nhất ( người đó cũng tên là trang) em , chính em đã kéo anh ra khỏi vũng bùn đó . Em còn nhớ những ngày em và anh ngồi trên mái nhà và nghe những giai điệu của bài hát ONLY LOVE và lời hứa của chúng mình khi em biết anh bị bệnh tim là không ai sẽ xa dời nhau cho đến khi 60 tuổi .Sao bây giờ em đã bỏ anh mà đi vậy . Anh đã hứa với em là nếu ai đó vì chuyện gì mà phải xa nhau thì hãy quên nhau đi và đi tìm hạnh phúc cho mình . Nhưng anh đã không làm được điều đó hãy tha lỗi cho anh nha. Hôm nay là 49 ngày của em nhưng anh không thể lên thăm em được , nhưng trong lòng anh vẫn mong muốn em được vui vẻ ở trên thiên đường. Anh muốn gửi những giai điệu ngọt ngào của bài ONLY LOVE và đó là những lời trái tim anh muốn nói với em

"...But only love can say.Try again or walk away
But I belive for you and me. The sun'll shine one day
so I'll just play my part .And pray you'll have change of heart
But I can't make you see it through .That's something only love can do"

~\*nhóc_kon*/~
12-10-2005, 01:16 AM
oh, 1 lá thư đầy tâm sự và đầy nước mắt, 1 chuyện tình ko kết thúc tốt đẹp như hai người mong đợi, bởi thế, ở đời hoh ai biết được chữ "ngờ" , thật buồn cho bạn :)

:.>Hamyko<.:
12-10-2005, 01:22 AM
To bangangle : biết nói sao đây , khi đọc bài viết của bạn , mình cảm thấy buồn nhiều lắm , mình cũng muốn khóc cùng bạn . Mình hay đau khổ vì những điều vu vơ , như là không có được người mình yêu , nào là bi phản bội , nhưng giờ thì mình biết được , nỗi đau đó chẳng là gì với sự mất mát của bạn . Mình cũng thử nghĩ , nếu như 1 ngày nào đó mình nghe được tin người mình yêu quý nhất rời xa mình mãi mãi , thì chắc mình cũng sẽ như bạn thôi ! Nhưng bạn biết không ? Nếu đã cho nhau nhiều kỷ niệm như vậy , thì mình tin dù người ấy có ở đâu , trên thế gian này hay trên thiên đường thì trong lòng cô ấy cũng sẽ luôn có bạn và luôn nhìn theo bạn . Mình tin chắc cô ấy sẽ luôn chúc những điều tốt lành đến với bạn , để 1 ngày nào đó , khi hiện về trong giấc mơ của bạn , bạn có thể mỉm cười với cô ấy . Cố lên bạn nhé !

maiyeutinhdau57
12-10-2005, 06:22 AM
bạn ah mình hiểu tâm trạng của bạn lúc này. Vì mình cũng là người mất đi người mình yêu nhất mình cũng đã tuyệt vọng nhiều khi chỉ muốn chết đi. Nhưng rồi mình nghỉ nếu mình mà buồn thì người ấy cũng không vui. Vì vậy mình đã cố sống . Vì vậy mình mong bạn hãy cố lên. Mình chỉ biết nói với bạn như vậy. Chúc bạn khoẻ!

forever love
12-10-2005, 09:44 PM
cuộc sống mà k thể nói trước dc .mình nghĩ là bạn rất đau khổ nhưng mà hãy cố gắng quên và sống tốt

hung_khung
17-10-2005, 07:23 PM
chúc bạn sẽ hạnh phúc khi tất cả chỉ còn lại quá khứ