PDA

Xem đầy đủ chức năng : muộn màng khi em rời xa !!

tieuphuong_buon_viyeu
11-10-2005, 05:07 AM
có lẽ em sẽ phải rời xa anh thôi !!
người yêu của em !! hãy cho phep em gọi anh 1 lần như vậy nữa nhé
giờ đây khi ngồi viết những lời này anh có biết là em buồn lắm không?
tình cảm của anh giờ đây đã không dành cho em nữa rồi !! vậy em còn níu kéo anh làm gì nữa...!!em buồn....buồn quá anh ơi iiiiiiiiiiii
em phải làm sao đây !! anh ác lắm anh có biết ko??
em thất vọng về anh nhiều quá !!
anh vì lòng sĩ diện không đáng 1 su của anh mà anh rời xa em !! mặc dù vẫn con yêu em nhưng anh lại không thể tha thứ cho em
lỗi lầm của em có phải trả giá đắt vậy sao anh?
anh tàn nhẫn lắm ,anh luôn làm cho em buồn ,em khóc thì anh mới vui ,..em không ngờ anh lại đối sử với em như vậy??
EM GHÉT ANH , ghet anh lắm anh co biêt không?
nếu có cơ hội em sẽ cho anh biết thế nào là vị đắng của tình yêu mà anh từng trao cho em...
anh đã làm cho em quá buồn và em sẽ trả lại hết và còn nhiều hơn thế những nỗi buồn cho anh...
em đang thực hiện điều đó anh co biêt không? và bây giờ đây lúc này đây em đang hạ thấp lòng tự trọng và tính tự kiêu của 1 người con gái để ngồi đợi anh đây?

vacdaudo1010
11-10-2005, 09:01 AM
Lòng thù hận cùa đan bà lá cơn lốc nó quấn đi tất cả nhưng gí có mà trên đường nó đi qua nên bạn không cần gì phải căm giận như vậy cả
va mong cho hai gười sơm nhận ra tình cản đích thực của mình :love-smil

Nhóc Lang Thang
11-10-2005, 09:52 AM
muộn màng khi em rời xa, em rời xa để tôi 1 mình trong nỗi dằn vặt của chính mình, trong nỗi đau của chính mình, và rồi chẳng tha thứ cho mình
Mong chi giờ đây, còn gì cho ta khi người yêu đã xa mang theo tình ta
Mong chi giờ đây, còn gì cho ta khi người yêu đổi thay, vui bên tình mới
Lời bài hát thật buồn, chắc người này cũng có cùng tâm trạng với tôi chăng, tại sao những người sáng tác nhạc buồn lại thường là con trai, ai bảo con trai ko yêu thật lòng, ai bảo con trai ko yêu nhiều

thieunhilienxo
12-10-2005, 03:54 AM
Dúng là đàn ông phỉa không bạn, Khi không ocnf yêu nữa họ đâu có cần quan tâm người ấy như thế nào và chưa 1 lần hỏi hang