PDA

Xem đầy đủ chức năng : mỗi ngày với tôi là một ngày vui hay buồn

thiên vy đau lòng
11-10-2005, 03:32 AM
mỗi ngày anh đi ngang qua tôi nhưng trong mắt anh dường như tôi không hề tồn tại .tôi luôn tận hưởng những phút giây ngắn ngủi được ngắm nhìn anh hay đôi khi là một vài câu nói bâng quơ. tôi muốn biết trong lòng anh tôi có vị trí ra sao. tôi luôn thấy vui khi nhìn thấy anh, nhưng những hôm không gặp được anh khiến tôi buồn cả ngày trời.những hôm như thế , tôi không muốn học hành hay làm bất cứ việc gì cả.tôi chỉ muốn nói với anh:anh hãy chú ý đến tình cảm của em. đừng bắt em phải đau lòng

darksky nolonger
11-10-2005, 11:22 PM
lại 1 cuộc tình đơn phương, đau lòng lắm thay !!!!!!!!!!

Nhóc Lang Thang
11-10-2005, 11:37 PM
mỗi ngày đối với chúng ta là vui hay là buồn là do chúng ta quyết định

lilazngrl17
12-10-2005, 03:31 AM
uh, nhóc lang thamg nói cũng đúng đó...nhưng đừng buồn, vì trong mắt anh ta bạn ko tồn tại, mà những người khác thì có đó bạn ơi

bupbekhoc
13-10-2005, 03:51 AM
tôi cũng giống bạn nè ! anh ấy di ngang qua nhà tôi mà chẩng nhìn vào nhà tôi khiến tôi cảm thấy rất buồn chấc là vì mình ko hề có kí lô nào cả hãy cố quên di bạn nhé

Chanh Chua
13-10-2005, 10:09 AM
Một ngày đi qua ta.....vui hay là buồn.....chỉ có chính bản thân ta mới biết......và Chanh nghĩ đã gọi là tình cảm thì.......ở mọi khía cạnh nào cũng có đau khổ và hạnh phúc......
Yêu đơn phương rất đau khổ...nhưng trong cái đau khổ đó vẫn có được 1 cái[ gì đó gọi là hạnh phúc....Hnah. phúc khi mình đã biết yêu thật sự 1 người , hạnh phúc trong hạnh phúc của người .....

forever love
13-10-2005, 09:13 PM
tình yêu nó khiến con nguời ta mất hết lí trí nó thiệt là đau khổ bạn ah sao bạn k nói với anh ấy là bạn yêu anjh ấy thà chấp nhận để biết đau một lần còn hơn là nỗi đau đó ức day dứt