PDA

Xem đầy đủ chức năng : cảm thấy thất vọng quá...

lilazngrl17
10-10-2005, 08:08 PM
hôm nay N định lên mạng chat với mấy người bạn, nhưng khi lên N lại ko vui gì mấy...N ko muốn biết là ai đã làm, cảm thấy mình thất vọng cho tình bạn của những người N wen....nhưng ko phải Trang, Hiền hay là Phương. Nhưng buồn thì cũng wa à, chỉ là mỗi làn buồn thì học đc gì đó của người đối phương thôi.

Ngân mong rằng là tình bạn sẽ mãi mãi và vui vẻ, nhưng nếu muốn tình bạn tốt thì cũng có lúc có chuyện với nhau. Như vậy mọi người đều hiểu nhau hơn, Ngân chỉ mong có thế thôi.

dieu_hien
10-10-2005, 10:50 PM
N cảm thấy buồn vì tình bạn ko phải Hiền , trang, phương , vậy là ai vậy N?
Hiền cũng cảm thấy hôm nay nói chuyện chẳng đc vui lám mà cũng thấy buồn 1 cái gì đó nhưng H ko thể hiểu đc :
Hiền mong tình bạn của chúng mình mãi mãi tốt đẹp , hiểu về nhau nhiều hơn nhéhihi :) hãy cười lên nhé N đừng buồn nữa Hiền ko muốn ai buồn hết ah` :)

lilazngrl17
11-10-2005, 03:34 AM
N cũng ko buồn chi đâu, vì N ko cho N buồn. N còn có nhiều việc cần N làm, nếu N buồn thì sẽ làm ko đc gì hết. Cám ơn H đã wan tâm nhé, H cũng vậy đó...đừng buồn nhe.

dieu_hien
11-10-2005, 06:47 AM
uh` Hiền sẽ không buồn nữa hihi chỉ cần N vui là Hiền vui rui hay cố lên nha

lilazngrl17
11-10-2005, 07:27 AM
hihi, N cũng đâu có buồn đâu...buồn thì cũng đã wa hết rồi.

tigon88
11-10-2005, 12:26 PM
Uh hôm wa T cũng có bùn chút vì T muốn tâm sự mà lên lại có chuyện nhưng mà wa rùi ko nhớ nữa vì nhớ hoài sao sống hiihiih Sống là phải vui đúng ko các cô nương?

*Camellia*
11-10-2005, 12:57 PM
Thôi vậy, mai mốt tụi mình nói chuyện chung 1 nhóm nữ thôi, đừng mời nhiều người để rồi thắc mắc "đây là ai, tên gì vậy" nữa nhé. P cũng muốn nói chuyện với các bạn ngày hôm qua lắm nhưng vì Bác P đang gắn thêm điện thoại nên mạng có trục trặc 1 chút, bây giờ thì ổn rồi. Mong là sẽ nói chuyện với các bạn sau.

Ngày mai có PSAT rồi, cô giáo P nói là "You do the best as you can." , cô giáo nói là nó không quan trọng bằng SAT nên đừng lo lắng quá. P không được sử dụng dictionary nữa kia chứ, điều này sẽ khó khăn lắm đây. Thôi thì "I do the best as I can." . I will try it. Miss you all.

jancy_x_87
11-10-2005, 02:27 PM
là sao hỏng hiểu!

tigon88
11-10-2005, 05:46 PM
Uh đi lấy mấy cái đó ai cho use dictionary chị hai mà đừng ko quá try the best as you can là ổn rùi T cầu nguyện cho mà.
To Jancy: bạn ko hiểu gì đúng rồi còn nói rõ nhiều chuyện hihiihi( giỡn thui đừng bùn nha)