PDA

Xem đầy đủ chức năng : cry on my shoulder???

oxkho_iu_bxngoc
10-10-2005, 06:29 PM
Đã có lần em bảo rằng " em muôn khóc ước vai tôi ....... nhưng tôi thật xa vời hình bóng tôi trong tim , nhưng con người tôi lại cách xa em " có lẻ đó là định mệnh ...... em đã quên đi những lời em đã nói ........ những lời nói đó luôn vọng mãi trong tôi ........ có lẻ tôi khg phải là người em trong mông trong lúc này .......... nhưng ngốc ời nếu 1 ngày nào đó ...... khi không cón ai bên cạnh ........ hãy nhớ đến anh , nhớ đến bờ vai gày nơi xa xôi ....... anh sẽ dùng tình yêu cháy bỏng của anh thấp sáng sự lạnh lẻo giá buốt trong em ....... hãy nhớ điếu đó cry on my shoulder .......... hãy khóc trên vai anh khi em cần đến nó ......... bí mật sẽ mãi chôn sâu theo con người và thời gian

hay bam vao day nghe bai nhac ma em thich nhat nhe (http://www.phuthoonline.com/kangta/romance/index.htm)

Cagalli
10-10-2005, 06:44 PM
Tiếc ghê nhỉ bạn, chuyện tình buồn

forever love
10-10-2005, 08:45 PM
wow như thế thì càng buồn và cô đơn hơn khi k có bờ vai của bạn khi cô ấy khóc lúc đó chắc là cô ta càng nhớ về bạn nhiều hơn

Selena
10-10-2005, 10:55 PM
Người ấy đã nói rằng " anh sợ nhìn thấy em mít ướt , khi em khóc anh không biết làm gì đâu .. " hic lần đó về Vn mình đã gặp người đó và lần đó mình đã khóc trong vòng tay người ấy .... nhưng cái khóc đó không phải hạnh phúc ,... mà là mình khóc khi mình nói chia tay anh ấy ....

oxkho_iu_bxngoc
10-10-2005, 11:08 PM
người ở bên cạnh cô ấy và cố ây cần bây giờ khg phải là mình .............. chuyện tình của mình nó thật bùn và thật đẹp và lảng mạng mà cũng rất đau khổ ...... mình đang cố gắng viết xong hồi ký về chuyện tình của mình nó là 1 câu chuyện có thật ........ để tặng cô ấy làm kỷ niệm .

Selena
10-10-2005, 11:10 PM
uhm mình hiểu tình cảm đó ... hi vọng rằng bạn sẽ vượt qua tất cả và bài hồi kí của bạn viết cho người con gái ấy . cô ấy sẽ hiểu tình cảm bạn nhiều hơn :)

oxkho_iu_bxngoc
11-10-2005, 01:31 AM
Viết khg phải she hiểu ....... mình khg cân ai hiểu những gì mình làm ....... mình đã có khoản thời gian thật sự rất khó khăn tưởng chừng sẽ ngã quỵ ......... nhưng mình đã vượt qua và sẽ tiếp tục sống với nó sống với lời hứa mà mình đã hứa với cô ấy .......

oc bieu xau xi
11-10-2005, 01:41 AM
mình thấy thật hạnh phúc khi được khóc trên vai người mính yêu,nhưng cũng thật đau khổ khi người ấy cho 1 người khác nữa mượn vai

hien911
11-10-2005, 01:52 AM
Hãy cứ tin rằng sẽ có lúc ,người ta sẽ cần bờ vai của bạn .

oxkho_iu_bxngoc
11-10-2005, 06:42 PM
tin.... tin vào điều gi đây........... " những gì của mình sẽ là của mình " <<< cai nay chỉ là tự an ủi bản thân thôi :)

¯|¯ïN
11-10-2005, 07:21 PM
If you wanna cry
Cry on my shoulder
If you need someone
Who care for you
If you're feeling sad
You're heart get colder
Let me show you
what real love can do...

coffeelove_maiyeuem
11-10-2005, 07:40 PM
buồn quá phải ko ...... nhiều lúc tôi muôn tin 1 ai đó thật sự ...... nhưng khi niềm tin gần đến thì người đó lại gạt ra .... đời khốn nạn

oxkho_iu_bxngoc
11-10-2005, 07:48 PM
đời có muôn vạn chử ngờ .......... đời là thế trách đời khốn nạn chi bạn ơi ....... trách người trách ta đau có it gì

keto_minhhiep
12-10-2005, 08:44 PM
đúng là chuyện tình buồn đó. Vậy hãy khóc to lên đi bạn

oxkho_iu_bxngoc
12-10-2005, 09:35 PM
mình đã khóc rất nhiêu...... nhưng nào ít gì ai có hiểu được vì sao mình khóc đau .