PDA

Xem đầy đủ chức năng : 12 CÂU NÓI ẤM ÁP NHẤT(hơi cũ một chút nhưng ý nghĩa lắm)

rose
10-10-2005, 05:06 PM
1 Em thích là của anh.
2 Em yêu cái cách anh khiến em cảm nhận được tình yêu anh dành cho em
3 Anh đã lấp đầy khoảng trống trong em .
4 Cảm ơn mẹ đã sinh anh cho em.
5 anh còn nhớ cảm nhận của chúng ta khi lần đầu hôn nhau không?cho đến tận bây gìơ em vẫn cảm thấy nó trong nụ hôn của anh.
6 tinh yêu của chúng mình thật có ý nghĩa.
7 anh còn tốt đẹp hơn cả trong giấc mơ của em.
8 xin lỗi anh em sai.
9 cảm ơn anh vì rất nhiều điều .
10 cảm nhận tình yêu của anh đã khiến em thật sự mạnh mẽ hơn trước mọi khó khăn.
11 em yêu anh bằng tất ca những gì em có và cả những cái em chưa có như tương lai của chúng mình ,những chíp hôi mang họ của anh sau này...

12 em muốn TAN VÀO ANH!!!!!!!!!!!!!!!!
các bạn thấy thế nào có hay không ?tôi đã từng đọc cho người tôi yêu 12 câu này và anh ấy cảm thấy rất hạnh phúc.

♥ PlanetVN ♥
11-10-2005, 02:03 PM
Hix,... Có vài câu thật sự hay!!! :cool1:
Nhưng cũng có vài câu nói nghe không ổn chút nào...
Mình nghĩ vậy!!! :)

jancy_x_87
11-10-2005, 02:08 PM
ừa cũ thiệt nhưng mà cũng có ý nghĩa thiệt,nói chung đồ cổ đôi lúc còn tốt hơn đồ mới@

Cagalli
11-10-2005, 06:17 PM
Cũ nhưng hay thì dc mừ:D

shansongvn
11-10-2005, 07:19 PM
đó cũng chỉ là câu nói thôi.khi yêu thì nói gì mà chẳng được.chủ yếu là hành động đố các bạn ạ.đừng lên bay cao quá.kẻo ngã đau.

siêu quậy teppi
11-10-2005, 07:32 PM
cũng hay đấy
nhưng có mấy câu hơi hơi tình củm quá !
và sao lại nói về tình củm nhìu vậy

forever love
11-10-2005, 08:53 PM
cũng oh thôi tuy nhiên mỗi người có một cách nói và suy nghĩ khác nhau và biểu lộ những tình cãm dễ thương của mỗi người bạn ah

darksky nolonger
11-10-2005, 11:29 PM
tui thì thấy "sến chảy nước" luôn, tui ko thích mấy câu này, thiệt là giả dối! Bạn nói với người yêu mình toàn những lời yêu thương rất ư là hoa mỹ kia vậy bạn có bao giờ nói với ba mẹ của bạn là bạn rất yêu họ chưa? nhưng quan trọng là tình cảm của bạn dành cho họ kìa chứ ko phải những lời "hơi bị xúc động" kia

Nhóc Lang Thang
11-10-2005, 11:56 PM
4 Cảm ơn mẹ đã sinh anh cho em, cảm ơn 1 người mẹ nào đó đã sinh ra anh
11 em yêu anh bằng tất ca những gì em có và cả những cái em chưa có như tương lai của chúng mình ,những chíp hôi mang họ của anh sau này...<<<chíp hôi là con gì vậy bạn ?

Anh thật là ngốc
Anh ko đẹp trai bằng Bea nhưng anh dễ thương

rose
12-10-2005, 09:22 PM
tui thì thấy "sến chảy nước" luôn, tui ko thích mấy câu này, thiệt là giả dối! Bạn nói với người yêu mình toàn những lời yêu thương rất ư là hoa mỹ kia vậy bạn có bao giờ nói với ba mẹ của bạn là bạn rất yêu họ chưa? nhưng quan trọng là tình cảm của bạn dành cho họ kìa chứ ko phải những lời "hơi bị xúc động" kia
không thể và không lên so sánh hai thứ tình cảm đó .Nó khác nhau mà.
bạn có suy nghĩ khô khan vậy sao ? những lời yêu thương không phải là tất cả nhưng nó là gia vị của tình yêu đó bạn ạ .đôi khi cũng cần có nó để hâm nóng tình yêu đấy.thử tưởng tượng xem co ai đó nói với bạn rằng cảm nhận tình yêu của anh đã khiến em thục sự mạnh mẽ hơn trước mọi khó khăn thì bạn có hạnh phúc không
những lời nói ngọt ngào cũng cần thiết cho tình yêu lắm bạn àh

darksky nolonger
13-10-2005, 03:10 AM
không thể và không lên so sánh hai thứ tình cảm đó .Nó khác nhau mà.
bạn có suy nghĩ khô khan vậy sao ? những lời yêu thương không phải là tất cả nhưng nó là gia vị của tình yêu đó bạn ạ .đôi khi cũng cần có nó để hâm nóng tình yêu đấy.thử tưởng tượng xem co ai đó nói với bạn rằng cảm nhận tình yêu của anh đã khiến em thục sự mạnh mẽ hơn trước mọi khó khăn thì bạn có hạnh phúc không
những lời nói ngọt ngào cũng cần thiết cho tình yêu lắm bạn àhNhưng mình vẫn nghĩ tấm lòng bao giờ cũng ý nghĩa hơn những lời hoa mỹ kia bạn àh và tấm lòng của bạn được biểu hiện ở sự cố gắn và hoàn thiện bản thân mình, bạn đã xem quảng cáo Tiger chưa, cuối đoạn quảng cáo có câu" nói thì dễ, làm thì khó "

tiểu bối
13-10-2005, 03:20 AM
ui chẳng lẽ tình yêu thì phải nói những câu" ướt át " như vậy đó à ?tình cảm thật đó nhưng hơi bị sến à!!!!!!

darksky nolonger
13-10-2005, 03:30 AM
giơ hai tay đồng ý với bạn này, những câu ấy thật sến !!!!!!!!!!!!!

boyangel
13-10-2005, 04:24 AM
wau những câu nói cảm động và hay nhỉ

rose
13-10-2005, 04:05 PM
Nhưng mình vẫn nghĩ tấm lòng bao giờ cũng ý nghĩa hơn những lời hoa mỹ kia bạn àh và tấm lòng của bạn được biểu hiện ở sự cố gắn và hoàn thiện bản thân mình, bạn đã xem quảng cáo Tiger chưa, cuối đoạn quảng cáo có câu" nói thì dễ, làm thì khó "
tui đã nỏi nó không phải là quan trọng nhưng nó là gia vị giúp tăng thêm hương tình yêu mà.tình yêu đôi khi cũng cần biểu hiện qua những lời nói nữa chứ!