PDA

Xem đầy đủ chức năng : mãi trong lòng anh chỉ hình bóng em

andy_angle
10-10-2005, 02:42 PM
Tặng bà xã Phan Thị Thùy Linh
Em iu
Anh xa em đã gần 2 tuần rồi nhỉ. London không giống như anh tưởng tượng. Thành phố đang vào đông buồn và lạnh lẽo lắm. Ở nơi xa xôi này lúc nào hình bóng em cũng trong tâm trí anh.
Buồn nhiều em nhỉ. Trong từng hơi thở lạnh buốt lại khao khát được có em ở kề bên, được thì thầm, được nhìn em cười rạng rỡ, để được tan vào trong hạnh phúc - niềm hạnh phúc khi có em.
Ngày dài khi vắng hình bóng em. Nhìn kim đồng hồ chạy chỉ mong sao thời gian trôi qua nhanh hơn để anh lại về bên em, để trái tim mình lại đập chung một nhịp - nhịp tình yêu của 2 ta.
Giật mình trong bóng tối lẻ loi. Chợt buồn vì nỗi nhớ quê hương gia đình, nhớ những ngày rong chơi, đàm đúm với bạn bè, và nhớ những ngày chúng ta ở bên nhau, nhớ từng con đường, từng kỉ niệm xa xưa, từng cơn mưa SG bất chợt.
Bầu trời đêm buồn bã. Giữa nước Anh xa xôi rộng lớn này chỉ có tình yêu của em mới có thể đến được với trái tim anh. Để từng đêm nhìn tinh tú trên cao lại có cảm giác em đang ở cạnh bên, ôm anh thật chặt và thì thầm bên tai anh "Hắn yêu người ta lắm, người ta có biết không"
Niềm tin chưa bao giờ mất. Anh cám ơn cuộc đời đã cho anh gặp em, để anh vì em mà cố gắng làm tất cả. Cám ơn em thật nhiều em nhé, có em bên cạnh anh mới đủ can đảm thoát ra khỏi con người bất cần của mình biết cố gắng và trân trọng những gì mình yêu thương.

Từng ngày, từng phút, từng giây
Chỉ mong mọi điều tốt lành sẽ luôn ở bên em.
Chỉ mong sẽ làm được tất cả vì em, mang lại cho em niềm tin em đã đánh mất
Chỉ mong tình yêu của hai ta sẽ cháy mãi để hai đứa mình luôn cảm thấy ấm áp với niềm hạnh phúc riêng - hạnh phúc khi người ta và hắn ở bên nhau.

Mãi mãi trong tim anh chỉ có bóng hình em.

Ngày 12-10 này là memory day của mình rồi
Anh xin lỗi vì không thể ở bên cạnh em
Chỉ biết nguyện cầu cho tình yêu của 2 đứa
Mãi mãi như thời gian kéo dài vô tận
Không biết bắt đầu từ đâu và không bao giờ kết thúc
Yêu em thật nhiều.

Bà xã ở nhà nhớ giữ gìn sức khoẻ nghe.
Hạnh phúc của anh là được thấy em hạnh phúc.
Mãi Mãi Yêu Em.

forever love
10-10-2005, 03:06 PM
chúc anh chị sớm ngày gặp nhau

meocon_dk
11-10-2005, 01:53 AM
bạn viết thư tình cảm quá.......:D chắc chắn khi ngươì yêu bạn đọc được lá thư này....họ sẽ rất vui và thật là hạnh phúc đóa...... chúc 2 ngươì sớm có ngày đoàn tụ... :D

andy_angle
11-10-2005, 02:59 AM
Mỗi ngày trôi wa thật dài em nhỉ. chẳng như những lúc được ở bên nhau. anh chỉ mong ước tình yêu của chúng ta sẽ không theo quỹ đạo của thời gian trôi dần vào quên lãng mà sẽ luôn ở bên hai ta để anh thấy cuộc đời ấm áp và hạnh phúc.
Chắc em nhớ lời bài hát này bà xã nhỉ. Anh tặng em những lời mà anh lúc nào cũng muốn nói từ khi anh cảm thấy em quan trọng đối với anh thế nào. Anh đi xa nhưng tình cảm và tâm hồn anh đã cất trong trái tim em đó, hãy giữ mãi cho đến ngày anh quay về bên em nghe.
Chúc bà xã mọi điều tốt lành.

Anh sẽ yêu em, yêu mãi thôi
Nhớ đến em như đêm nhớ ngày
Những vui buồn ngày mình bên nhau
Em ơi nhớ chăng
Anh sẽ yêu em, yêu mãi thôi
Nhớ đến em thao thức bao đêm
Anh biết rằng ngày mai sẽ đến
Và ta sẽ mãi luôn có nhau trọn đời

Andy's heart will be besides Angle's heart forever and more....

Ps: Cám ơn các bạn đã đọc và trả lời topic nghe. Chúc mọi điều tốt lành và hạnh phúc sẽ đến với các bạn.

girl_cao_lanh
11-10-2005, 04:15 AM
happy to you !!! Chúc cả hai hạnh phúc mãi mãi theo tình yêu của mình ! Cảm động lắm !!!

be_ghet_anh
11-10-2005, 03:37 PM
bạn yêu người ấy đến vậy sao?người ấy của bạn thật tốt phước quá đi à...mình thầm ghen với người ta của bạn đó.hihihihi.dù sao cũng chúc các bạn hạnh phúc.

Cagalli
11-10-2005, 06:11 PM
Chúc hai người hạnh phúc

tieu ha
11-10-2005, 06:23 PM
hạnh phúc ha....

andy_angle
12-10-2005, 03:08 AM
bà xã ơi, hôm nay là memory day của 2 đứa. Jờ này tháng trước là hai đứa đang chuẩn bị cho memory day rồi hen. Nhớ bà xã thật nhiều. Hôm nay hẹn bx online. Mong tới lúc gặp bx quá đi mất.
mấy hôm nay ở trong international hosts quen được bạn mới nên cũng bớt buồn nhưng mỗi tối nhìn lên trên trời lại nhớ tới em vì khi anh đi em nói em không là mặt trăng nhưng sẽ là ngàn tinh tú luôn dõi theo anh phải không em hxhx nhớ em quá :mecry:.
ước gì hôm nay anh được ở bên cạnh em nhỉ, anh sẽ kể cho em nghe về cuộc sống của anh ở Harrow, Walthamstow, kể cho em nghe về trường học và bạn bè anh, và kể cho em nghe anh đã nhớ em biết chừng nào.
tặng bx iu của anh nhân ngày kỉ niệm 12-5 của tụi mình.
:huglove:

andy_angle
14-10-2005, 05:06 AM
hôm wa đi học bị mắc mưa. Lần đầu tiên ox dầm mưa ở London đó, tự nhiên thấy nhớ bx ghê gớm, nhớ lại lúc 2 đứa dầm mưa đi ăn bánh xèo, lúc hai đứa trú mưa chụp hình ở đường LTK, nhớ lúc bx nói "thích trời mưa lắm, nhưng chỉ thích ở trong nhìn ra ngoài nhìn người ta dầm mưa thôi" <--- ox cười wa trời, bó tay bx lun.
hôm wa anh nằm mơ thấy em giận anh vì chuyện anh đi du học không ở lại bên cạnh em, tự nhiên sáng nay thức dậy buồn lắm, rồi cái thẻ nhớ bị hư nữa bao nhiêu hình anh down mất hết. chán wa. buồn quá.
không biết thời gian có làm vơi đi tình cảm không nhỉ.
ở nơi đây chỉ biết cầu mong.
hxhxhhxhx

andy_angle
15-10-2005, 07:48 AM
bây giờ anh không biết chuyện gì đang xảy ra nữa. Anh điên mất. Giấc mơ thành sự thật mất rồi. "anh nói là anh lo mất em mà sao anh không chịu giữ em bên cạnh anh vậy" tin nhắn của em lúc 11 p.m giờ vn <---- i'm crying
trước khi anh wa london anh luôn nghĩ mình sẽ có gắng hết sức để làm được cho em tất cả, wa đây rồi anh mới biết thời gian và khoảng cách có thể làm được gì. nhưng có lẽ đã muộn mất. có lẽ anh sắp đánh mất một nửa cuộc đời của mình. thật là ngốc.
anh biết mình chưa thể làm gì cho em hết, tất cả những gì anh đag làm bây giờ là chỉ biết cố gắng để hoàn thành BBA Course thật sớm, để rồi một ngày nào đó anh sẽ về bên em, và cùng em bước nốt con đường của 2 đứa. nhưng có lẽ điều đó sẽ chỉ là giấc mơ mà hàng đêm anh mơ thấy.
ngoài trời đang mưa, mỗi lần trời mưa lại nhớ hình ảnh em cười, nhớ bóng dáng khuôn mặt em, chắc anh điên mất, ước gì anh được ở bên cạnh em lúc này để có thể ôm chặt lấy em và hét thật to "anh yêu em cho dù chuyện gì có xảy ra anh vẫn yêu em và a sẽ ở bên em mãi mãi", chỉ mong em hiểu và thông cảm cho anh.
Everything i do, i do it for you.

andy_angle
16-10-2005, 09:45 AM
buồn nhiều em nhỉ. anh không biết chuyện gì sẽ đến với chúng ta ngày mai, có lẽ ngày mai sẽ là ngày em ra đi mag theo trái tim và tình cảm của anh.
bóng tối sẽ thay ánh mặt trời, tiếng khóc sẽ làm tan đi hạnh phúc, niềm đau sẽ len lỏi và trú ngụ trong trái tim và con người anh. cho dù em có ra đi, anh vẫn cảm thấy hạnh phúc vì đã quen em, vẫn cảm thấy quãng thời gian mình ở bên nhau là lúc anh hạnh phúc nhất.
tình yêu ra đi. nỗi nhớ nỗi buồn bao quanh ở phương trời xa lạnh lẽo cô đơn này chỉ biết nhìn sao đêm thầm nguyện cho cầu hạnh phúc sẽ luôn ở bên em. mãi mãi ...
dù mai đây đôi ta không cùng bước xin em nhớ rằng
kỉ niệm anh mag trong tim là nước mắt
trôi theo từng nỗi đau
..........
dẫu có biết trước mai đây có xa người
vẫn cứ ước mơ được yêu em mãi mãi
dẫu có biết trước ngày mai sẽ xa người
vẫn yêu người ơi...dù lắm đắng cay

Sunshine*
16-10-2005, 05:06 PM
chúc 2 anh chị sớm được đoàn tụ , và hạnh phúc , sống với nhau tới đầu bạc răng long

xCi
16-10-2005, 05:48 PM
AA hạnh phúc quá đi....được ở gần bên cạnh người mình yêu....còn tình online chắc cũng có lẽ sẽ ko bao giờ.... thế giới online nó xa xôi lắm....
Có thể nó biến mất lúc nào ko biết đây......
aniwaiz.......Cầu Mong hạnh phúc sẽ đến với 2 người....
.......và mọi người.....
cũng sẽ của riêng ta...

andy_angle
17-10-2005, 02:19 PM
bên Anh bi giờ đã 11 giờ tối rồi, giờ này ở vn chắc e đang ngủ ngon, k biết có mơ thấy anh không nhỉ. định ngủ từ lúc 9h rồi mà nhớ em hoài k ngủ được mới online trên 4rum của hht cho đỡ nhớ. trời đêm london nhiều sao wa nhìn sao trời lại nhớ tới em nhớ ánh mắt, hình bóng, nụ cười. :khocnhe:
sáng nay dậy sớm chat voice với em anh vui lắm, nghe được giọng em, nghe em cười như đang có em ở bên cạnh vậy. anh thật ngốc đã nghĩ và viết lung tung xin lỗi bx nhé.
buồn nhiều, mỗi khi anh out trước em lại trách anh, chắc anh chuyển nhà nữa quá, tìm nhà nào online suốt ngày để được nói chuyện tới lúc em chán thì thôi. từ lúc wa đây lúc nào cũng thấy mình có lỗi với em hết, k lúc nào làm em vui hạnh phúc.
suy nghĩ thật nhiều <-- già đi mất. có lúc anh tự hỏi mình wa đây có đúng không, hay đang đánh mất người mình thương yêu, có lúc anh tự hào vì đang cố gắng cho những người mình thương yêu nhất, có lúc lại hối hận vì thiếu vắng vòng tay, hơi ấm của em.
nhớ em thật nhiều... bà xã của anh
:huglove:
Ps: sáng nay bx dám khủng bố tin nhắn ox nghe, gửi 11 tin làm cái O heo i của ox đứng hình luôn phải reset lại <--- mệt ơi là mệt. bx nhớ nghe, ox sẽ khủng bố tin nhắn lại. but in another day, giờ ox hết balance trong top-up rùi <-- huhu
iu bx thật nhiều.

andy_angle
18-10-2005, 12:27 PM
tối đến lại thấy nhớ bà xã quá, hôm nay hứa với bx đi gởi video-mail cho bà xã mà trời mưa lạnh quá không đi được bà xã đừng giận nghe.
tối lên mạng biết là giờ này bx ngủ mất rồi nhưng k thấy nick bx online lại thấy buồn buồn, mong sao gặp được bx trong mơ hen. nhớ và yêu bà xã thật nhiều.
tặng bà xã nè, yêu bx lắm
.......
I don't want to miss one smile
I don't want to miss one kiss
I just want to be with you
Right here with you, just like this
I just want to hold you close
Feel your heart so close to mine
And just stay here in this moment
For all the rest of time

I don't want to close my eyes
I don't want to fall asleep
Cause I'd miss you babe
And I don't want to miss a thing
Cause even when I dream of you
The sweetest dream will never do
I'd still miss you babe
And I don't want to miss a thing
.......

andy_angle
21-10-2005, 05:40 AM
không biết bây giờ anh đang nghĩ gì nữa. cứ luẩn quẩn trong cái suy nghĩ đáng ghét mà không biết phải làm gì để thoát ra. chỉ biết trốn chạy nỗi buồn, cất dấu tất cả vào sâu trong tâm trí nhưng vô vọng. nỗi nhớ em ngày càng nhiều, nhiều đến nỗi anh chỉ muốn bay về VN chỉ muốn gặp em, được nhìn em cười.
những lúc nói chuyện với em, anh chỉ muốn được ở bên em mà thôi, anh biết mình đã làm em buồn thật nhiều vì cả hai đứa mình đều giống nhau mà. em trách anh lần nào cũng cúp máy sớm không nói chuyện với em, em là người ở lại anh là người ra đi, anh wa London mag theo trách nhiệm với cuộc sống tương lai của anh và em và niềm hy vọng của những người anh yêu thương <--- anh phải cố gắng không được thất bại, mong sao em hiểu và thông cảm cho anh.
anh không muốn mình tiếp tục như vậy, lâu lâu gặp nhau trên mạng hay gửi email có được không em, như vậy sẽ không tốn thời gian của 2 đứa, mỗi người đều dành thời gian để cố gắng cho bản thân và cho người còn lại.
anh không dám nói với em, sợ em sẽ hiểu lầm, nghĩ là anh nói em làm phiền anh, anh dở quá <--- thiệt là ngu heo.
chỉ mong sao em sẽ hiểu cho anh. anh tin bx sẽ hiểu vì bx thông minh lắm <-- nên ox yêu dại khờ luôn.
.......
trong tim anh mãi chỉ có bóng hình em.

diabay
21-10-2005, 02:03 PM
"anh không muốn mình tiếp tục như vậy, lâu lâu gặp nhau trên mạng hay gửi email có được không em, như vậy sẽ không tốn thời gian của 2 đứa, mỗi người đều dành thời gian để cố gắng cho bản thân và cho người còn lại" [quoted from andy_Angle]
nhớ khi nói gửi kèm theo đường link dẫn vào topic này ... chứ nói không không ... db thấy xác suất hiểu lầm cao lắm ah. Ít nhất thì trường hợp sau khi "câu nói" này nói ra dẫn đến đủ thứ chuyện đã xảy ra ... Cho nên db ko muốn điều đó xảy ra với Andy_angle vì ... i see you love her truly and deeply ...

bantinhcamuadong_232411
21-10-2005, 04:40 PM
chắc là bạn yêu cô ây lắm nhỉ
vậy thì bạn phỉa cố lên, học hành chăm chỉ để sớm có ngày về thăm cô ấy bạn nhé !!!!!!!
Chúc hai bạn luôn hạnh phúc và luôn mơ về nhau như lúc này!

andy_angle
27-10-2005, 01:03 PM
giờ này chắc bx ngủ mất rồi, hôm nay a wa nhà mới ở Seven Sisters chơi, hôm nay là sinh nhật anh Huy ở chung nhà, dọn wa đây được sống chung với mấy anh chị thấy ấm áp và dễ chịu như ở nhà vậy, giờ a chỉ lo tìm 1 việc gì để làm phụ parents nữa là ok
k biết có kiếm được việc làm sớm để mua quà sn cho bx k nữa, nếu k kịp thì ox để dành để mua vé về vn luôn nghe, bx hen.
ở nhà mới hiện có ba người, chị Hương, anh Nam béo, anh Huy đều là người Hà Nội tốt và dễ thương lắm, anh chị còn nói sẽ giúp a kiếm việc làm, từ hôm gặp anh chị a biết thêm được nhiều thứ. ox <--- lucky
Đợt này bx thi giữa kì phải cố gắng nghe, ráng lên nghe bx, bx đã hứa là cố học và tự lo cho bản thân khi k có ox bên cạnh rồi đó.
trời London vẫn vậy lạnh lẽo và buồn lắm, nhớ bx của anh thật nhiều.
Yêu em.

heo_xinh1983
27-10-2005, 08:13 PM
bạn tình cảm quá đi
người yêu bạn sẽ rất hạnh phúc khi có một người bạn trai như bạn.
cho dù có xa nhau nhưng tôi chắc chắn trái tim của hai bạn sẽ luôn hướng về nhau.chúc hai bạn hạnh phúc:cooll: :3nhay: :tim: :iou:

andy_angle
31-10-2005, 09:44 AM
hôm nay ở nhà cả ngày buồn quá, nhớ bx của anh quá. mai anh sẽ lên mạng search việc làm, giờ chỉ muốn có việc làm sớm có tiền mua quà sn cho bx, rồi để dành tiền mua vé về vn thăm gia đình và bx, nhớ mọi người quá.
qua đây rồi anh có nhiều dự định lắm, năm sau khi anh ổn định cuộc sống bên này anh sẽ rủ mami wa đây rồi rủ em wa, nếu có việc làm anh sẽ ở riêng 1 phòng thì gia đình hay em wa ở cũng được.
ước mơ thật nhiều nhỉ, nhưng chỉ mong được ở bên em, cho dù ở đâu anh cũg cảm thấy hạnh phúc, nhớ và yêu bà xã của anh thật nhiều.
PS ah bx đừng giận ox nữa nghe, ox sẽ k nói bx vậy nữa, ox iu bx lắm, bx giữ gìn sk nghe.

stephen
31-10-2005, 04:00 PM
bạn ah. mình đọc những bức thư mà bạn gởi cho bạn gái của bạn. thật sự rất là hay va tình cảm lắm, nhưng bạn biết ko?.. khoảng cách 2 người o xa nhau lắm... bạn sẽ ko biết mai sẽ làm gì va cả người bạn thương nhớ sẽ làm gì?... mình cũng ở xa như là bạn., va khi mình qua đây mình cũng rất là nhớ bạn gái của mình.. mình cũng thường viết thư như là bạn vậy đó, cũng kể rất là nhiều việc ở đây cho cô ấy nghe...nhung cũng sẽ đến lúc bạn sẽ thấy, người ở bên kia sẽ ko có hiểu được cuộc sống của bạn sẽ như thế nào, và sẽ trách bạn đủ thứ... có lẽ những lời nói này bạn sẽ ko tin nhưng rồi 1 ngày bạn sẽ thấy đó là sự thật..... dù sao chăng nữa thì mình vẫn chúc cho 2 bạn mãi mãi ở bên nhau.... va sẽ hạnh phúc mãi....

andy_angle
02-11-2005, 03:29 PM
stephen đang học ở đâu vậy, stephen noi vay làm lo wa, bx ơi giờ ox phải làm gì đây, những gì mọi người nói có bao giờ trở thành sự thật không, có bao giờ hai chúng ta sẽ bước trên hai con đường không.
bi giờ đã khuya rồi, cái heating lại broken lạnh quá, ox k ngủ được đầu óc cứ nghĩ đến bx, cứ nghĩ đến lúc ..:khocnhe: .. xảy ra, anh khờ quá phải không em.
ở nơi cô đơn lạnh lẽo này chỉ ước sao tình cảm của em sẽ sưởi ấm con tim anh.
lúc nào cũng nhớ và iu em thật nhiều.
PS: sắp tới sn bx rồi, xl vì a k thể mua quà mag qua nhà đưa cho em, k thể ở bên em trong ngày sinh nhật, chúc bx của anh sinh nhật hạnh phúc, iu bx thật nhiều.

nhóc vô duyên
12-11-2005, 06:52 PM
ước gì mình là người con gái đó, thật hạnh phúc !

be_ghet_anh
13-11-2005, 05:52 AM
ox của mình cung sắp wa anh quốc học.nhưng có lẽ anh ý sẽ chẳng nhớ đến mình như bạn nhớ bx của bạn đâu.mình đọc những dòng bạn type mình khóc nè.đừng cười mình nha.thật là cảm động lắm.ước gì....

andy_angle
21-11-2005, 12:10 PM
bx ơi, vậy là a đã đi làm được hai tuần rồi, lúc mới wa cứ mog có việc làm để giúp parents để có tiền về VN thăm mọi người thăm bx iu dấu của a. Nhưg mọi chuyện chẳng bao giờ như người ta mong muốn em nhỉ. đi làm rồi lại thấy mệt mỏi, lại thấy tủi mỗi khi người ta nói này nói kia. Mỗi tối ngồi trên bus về nhà nghĩ lại time làm việc ở quán lai thấy vừa buồn vừa vui.
Trời bên này đã bắt đầu vào đông rồi, ở VN nghe nói cũg lạnh lạnh, e nhớ giữ gìn sk, hôm bữa đi mua laptop với anh Đan bị cảm lạnh sốt quá trời, lúc bệnh lại nhớ bx nhìu hơn, chỉ ước có e bên cạnh, đc ôm em vào lòng <-- chắc sẽ hết bệnh liền bx ha.
cuộc sống đã dần ồn định rồi, giờ anh chỉ biết cố gắng để làm được nhữn gì đã intend và những gì đã promise với bx.
yêu bx thật nhiều.

andy_angle
24-11-2005, 06:58 AM
thời gian trôi nhanh quá. chỉ còn 1 tháng nữa là anh có exam của Foundation Course rồi, lúc này không tập trung vào study lắm vì còn lo đi làm kiếm tiền. hôm wa mrs Jenny nói yên tâm a thi thì chắc là đậu, k biết sao nữa, cũng hơi lo.
hôm nay đi học xin được schedule của holidays đc nghỉ vào 14-23/4 & 14/7-1/9, k biết là nên về lúc nào, nhớ nhà và nhớ vợ iu quá.
dạo này thời tiết London disgusting lắm, mỗi lần a đi học hay đi làm là mập như heo í (mặc mấy lớp clothes) nhìn mụ mẫm dễ thương lắm hihi, nghe bx nói climate ở Đà Nẵng cũg lạnh lắm, ra đường nhớ mặc ấm ấm nghe bx, k bị cảm lạnh đó, về nhà rồi bx nhớ giữ gìn sk, chăm sóc bản thân nghe, mai mốt anh về phải đẹp hơn lúc đi đó :lol:
tối nào cũng nghĩ tới lúc về VN gặp lại em, chắc vui lắm nhỉ, nhớ bx quá đi mất.
Whatever you do
Wherever you go
I'll be right here
Waiting for you

bexinh_12
24-11-2005, 05:41 PM
em chúc anh chị sớm gặp được nhau,hãy mãi yêu nhau anh chị nhé!!!!!!!!!!!!!!!

andy_angle
26-11-2005, 12:22 PM
cuộc sống thật chẳng dễ dàng và như mình mong muốn em nhỉ, khi mọi chuyện đang bắt đầu suôn sẻ thì lại có problem xảy ra, this was a blue day.
students absent nhiều quá (<- ghét đời tụi Indian & Bangladesh) teacher a mới warn cảnh cáo xog, bi giờ trở đi không được về sớm nữa, hôm Friday 5h mới được về lên chỗ làm thì đã gần 5h40, ông Boss nói đến trễ quá nên kêu người khác làm dùm rồi, lại lủi thủi đi về, vừa lạnh vừa buồn, lại thấy sao sao, giống như a vừa làm gì có lỗi với bx ấy, chán thật.
future sẽ sao đây, nếu a bị give up job này thì sẽ waste time để tìm việc lắm phải đi rải CV ở những Job centre hay upply job trên mạng, mà giờ a sắp transfer lên BBA Couse rồi, huhu.
chắc a không về VN vào hè được <-- k enough money 4 ticket :mecry: chắc đợi noel năm sau mới về thăm bx được, nhớ bx quá bx ơi :cry:
London ngày càng lạnh, chắc sắp có tuyết rơi, ước gì được cùng em ngắm tuyết rơi nhỉ, chắc sẽ cool lắm bx hen.
đành cố gắng hết sức trong thời gian nay vậy, chỉ mong bx hỉu cho anh, mỗi lần anh k làm được chuyện gì cho e, a cũg buồn bản thân lắm, nhưg thật sự a k thể làm được, em hay trách anh giận anh lúc nào cũg có lý do, nhưng chỉ mong em hỉu cho anh, tất cả những gì anh đag cố gắng cũng chỉ vì em thôi.
Love u much

andy_angle
29-11-2005, 03:38 PM
bà xã ơi cho dù có chuyện gì xảy ra, cho dù cuộc đời có thể không như những gì mà mình mong đợi, không chỉ là một màu hồng tươi đẹp, cho dù khó khăn làm anh chậm bước, anh cũng sẽ đến bên và ở bên cạnh em, bờ vai anh sẽ luôn dành cho em, người anh iu ạ.
when you're alone, you get blue, just think I always beside you
I'll do everything I can, raise u up, and show you what will love can do
just 'cause
you're evrything I'm, evrything I love.
- - - - - - - -
ba xa ne, em co nho hoi dau nam hk1 o trường đại học k khi em bị accident đó, anh tới thăm gừi cho em bài hát gì em nhớ k, khi đó mình chưa quen nhau nhỉ, k hỉu sao anh lại gửi lyrics of that song for u
I can be ur hero, baby
I can kiss away the pain
I can stand by you forever
You can take my breath away

andy_angle
03-12-2005, 07:37 AM
sắp tới giờ đi làm rồi, tranh thủ lên viết thư cho bà xã 1 tí, hôm thứ 5 anh vừa đi shopping ở Oxford Circus xong, mua perfume cho mami và cho bà xã, cùng 1 hiệu Burberry của mami là Burberry Weekend, của bà xã là Burberry Brit, anh mua cho bà xã sample, nếu bà xã thích cái mùi đó thì anh gửi cho bà xã cái to hơn bà xã hen.
dạo này bà xã hư quá, thấy anh k nói là chứ nhá máy cho anh hoài, sáng sớm đang ngủ thì em gọi làm k ngủ lại được or ngủ tới chiều luôn k đi học được <-- for example thứ 6 hôm wa đó, ngủ tới 4h chiều luôn mệt ơi là mệt.
anyway nhớ em lắm, hơi giận em chút thôi nhưng cũng vui lắm, chắc bà xã nhớ anh lắm àh, thương bà xã quá, chắc 3 tuần nữa anh sẽ search thêm 1 job nữa để có tiền về VN sớm thăm mọi người và em iu của anh.
ở nhà em giữ gìn sức khoẻ nghe, sắp thi rồi ráng 1 chút nghe bà xã, yêu em thật nhiều
huhu tới giờ đi làm rồi, hình như wa đây xuất khẩu lao động hay sao í,
bibi bà xã nghe, anh nhớ bà xã dễ thương của anh thật nhiều.
I need 3 things in this world: the sun, the moon & you
The sun for the day
The moon for the night
And you forever

phuocdanang
03-12-2005, 07:45 AM
thật sự chuyện của 2 người thạt là hạnh phúc khi mà có 1 tình yêu như vậy mính cũng mong là mình sẻ tìm cho mình tính yêu như thế mình cầu mong cho 2 ngươi mau chónh gặp mặt nhau

andy_angle
08-12-2005, 12:45 PM
buồn quá, sao mỗi lần mình cố gắng lại gặp nhữg chuyện unlucky, hôm t3 đáng lẽ là a nghỉ ngơi my weekend nhưg a Giag gọi đi làm dùm, cũg rág lết đi làm kiếm thêm 1 chút tiền :) lúc về mệt quá a ngủ quên trên bus, khi người ta gọi xuốg ở last bus top thi lật đật đi xuống để quên cái scarf mới mua huhu, hôm nay t5 đi học làm cash card xog lại để quên umbrella + glove :khocnhe: rồi còn bị mất vé train và cái sim o2 nữa, buồn ơi là buồn
về tới nhà mệt và buồn ngủ nữa nhưg nhớ bà xã quá nên online viết thư cho em, tối nay ngủ sớm để quên mấy chuyện rắc rối stupid này, mong ngày mai sẽ may mắn hơn.
bị như vậy lại nhớ tới lúc em nói, mỗi lần gặp chuyện buồn hay k may lai thấy vui vui, tự nhiên a nhớ mấy hôm đi học quân sự quá, uhm như vậy cũg vui vui bà xã nhỉ, lại nhớ đến bà xã hơn, iu bà xã hơn.
hôm bữa a có thấy cái bag của DKNY cũng cool, smart lắm, a sẽ send hình khi nào online gặp em.
ở nhà ngày càg lạnh phải không em, nhớ giữ gìn sk em nhé, để bị bệnh là a giận bà xã đó, mong tối nay em sẽ có những giấc mơ đẹp, iu em.

andy_angle
10-12-2005, 06:23 AM
hết tuần sau là anh finish Foundation Course rồi, 16 là anh được nghỉ Christmas Winter holidays, hình như là 5 weeks hay sao anh k sure lắm, nhưg hi vọng là after that anh được teacher cho lên học B.A
giág sinh này chắc anh sẽ tìm thêm việc làm full time để kiếm tiền cho plane ticket về VN, vé ở travelbag hìh như từ 500-600 hay sao, chừng nào gần về anh sẽ check lại
ở London dạo này climate bớt disgusting nhưg vẫn lạnh lắm, :ranting: nghe nói ở nhà cũng lạnh lắm em nhớ cẩn thận giữ gìn sk nghe, nhớ mặc áo ấm đó, bà xã ham chơi thì ko sao, để bệnh là anh giận đó.
hôm wa đi với tụi Manchester tụi nó xem hình bà xã xog rồi khen bà xã dễ thương lắm <-- anh vênh mặt chứ sao hihi :rolleyes: rồi tư nhiên nhớ bà xã lắm, lúc nào cũg nhớ bà xã hết, mấy đứa ở Man than kiếm việc làm k được thấy tui nó tội ghê <-- thấy mình lucky chắc là có bà xã bên cạnh nên lúc nào cũng may mắn, iu bà xã quá
giờ anh chuẩn bị đi làm hi vọng hôm nay k bị bà chủ la nữa, ghét bà chủ đời ăn ở k la nhân viên hoài, mong mấy ông lớn lớn làm ở đó k ăn hiếp mình nữa huhu :mecry:
Words however special... could never even start, to tell you all the love I have for you within my heart. xXx

baygiovamaimai
13-12-2005, 01:22 AM
chúc hai người hạnh phúc tình yêu thât là đẹp ươc gì người yêu mình tâm lý như vậy thì hay biết bao

Selena
13-12-2005, 03:02 AM
Bạn là người con trai tình cảm quá ah` , Mình chắc rằng hai bạn đã thực sự có một tình yêu đẹp và chân thành :) và Trang hi vọng rằng dù hai bạn cách xa nhau rồi đi chăng nữa sẽ vẫn giữ mãi được tình cảm đẹp đó ,.... Trang cũng như bạn đi du học và xa người ấy , Trang cũng đang ở UK và trước khi qua bọn Trang đã có môt tình cảm đẹp và tưởng như không có gì thay đổi được hai người , nhưng điều đó đã xảy ra ngoài ý muốn , Trang đã đánh mất đi tất cả, và Trang đã kô giữ trọn lời hứa trước khi đi của mình.... :( . Nhưng bạn cũng như Trang xa nhau thế Trang chỉ mong rằng bạn và cô ấy sẽ mãi không gì thay dổi cho dù có khoảng cách và thời gian xa nhau đi chăng nữa :)
Chúc hai bạn luôn bên nhau và hạnh phúc

heocon_hcbm
13-12-2005, 03:08 AM
Hai bạn có nhiều kỷ niệm vui quá ha.. chúc hai bạn sớm gặp nhau & sẽ hạnh phúc mãi.. :)
Chuyện tình cảm của hai bạn làm mình cảm động ghê đấy..

andy_angle
13-12-2005, 11:19 AM
anh không biết chuyện gì xảy ra nữa bx ơi, tại sao vậy, tại sao em lại bệnh nặng như vậy, hồi chiều e ntin chỉ nói bị sốt thôi mà, anh đã dặn em uống thuốc rồi nghỉ ngơi mà, sao em lại khóc, lại phải vào bv truyền nc biển vậy :mecry:
lúc a vừa tới chỗ làm thì nhận đc tin nhắn của chị e, chị tưởng a với e có chuyện gì nên e khóc đến bệnh luôn, a chẳng hỉu gì hết, lúc đó a xin mấy a làm dùm 1 chút chạy đi mua cái card gọi cho e mà k ai nhấc máy hết, gọi số chị e thì k đc, rồi on work time, a phải làm việc, lâu lâu nhìn dt chờ tn của chị e mà k thấy, boss thấy la quá trời, làm k tập trung gì hết
hồi nãy về nhà a try calling chị e thì chị e lại k nhấc máy, chán quá, anh lo lắm, mai a có class lúc 10 a.m giờ 3a.m a chưa ngủ nữa, chắc mai ngủ gục trên lớp quá.
bà xã ơi anh xin lỗi bà xã nhiều thật nhiều, vì anh k thể ở bên chăm sóc cho em những lúc em cần anh như thế này, cũg vì anh mà em mới khóc rồi bệnh, mau khỏi bệnh nghe bà xã, ở nơi xa xôi lạnh lẽo này chỉ biết nhìn sao trời cầu chúc mọi điều tốt đẹp sẽ luôn ở bên em, em sẽ mau bình phục, anh xin lỗi, xin lỗi bà xã thật nhìu.

Although I'm far away from u, my heart, spirit and soul will be always beside u forevermore...
Best wishes for you, angel

Sniper_0983
14-12-2005, 12:46 AM
đọc những gì bạn viết muốn khóc quá mà không dám khcó ( Im a MAN) ..mình cũng nằm tronghoàn cảnh như bạn, .. và ngưòi mình yêu cũng chỉ chờ đựoc 3 năm thôi .. rất tiếc sau 3 năm đó mỗi ngưòi một nơi,. ... nhưng mình ko trách cô ấy vì mình là ngưòi hiểu cô ấy nhất và rất yêu cô ấy nữa, .. mình mong rằng 2 bạn sẽ chờ đựoc nhau nhưng cũng đừng nhìn cuộc đời một cách giản đơn nhé .. 1 vài năm nữa xa nhà xà va ngưòi yêu bạn sẽ biết liền .. chúc 2 bạnhạnh phúc và sớm đựoc ở bên nhau ..

Lần sau post bài có dấu nha bạn :)
akite_for_you

Selena
15-12-2005, 09:32 PM
có được tình yêu và một tình cảm chân thành thực sự thật là khó nhưng mà giữ được nó mãi mãi lại càng khó hơn. Hãy làm những gì cả hai bạn cảm thấy hạnh phúc và nên làm và dành hết tình cảm chân thật đó cho nhau :), Love can do everything mà

andy_angle
19-12-2005, 04:49 PM
cho dù anh đang bước trên con đường của chúng ta, cho dù những gì anh đang trải qua anh nghĩ sẽ làm mình hạnh phúc, nhưng cứ mỗi khi một mình, chỉ biết ngồi đờ đẫn nghĩ ngợi về một nơi xa xôi, nơi mà giờ đây với anh chỉ là kỉ niệm, nơi mà anh đã để lại những gì anh yêu thương :cry:
những lúc bị xô đẩy trong vòng xoay của cuộc sốg anh như quên đi con người thật của mình, chỉ vội vã chạy theo nó, rồi mỗi khi trở về nhà sau một ngày mệt mỏi, anh lại là anh, lại quay lại với những nỗi nhớ, ước mơ được trở về bên cạnh người thân, bên cạnh người mà anh yêu quí nhất.
em ơi, cho dù anh luôn nói mỗi khi nhớ nhau thì hãy cảm thấy hạnh phúc vì mình đang cố gắng vì nhau, nhưg đôi khi anh lại giận bản thân mình, tại sao a lại ra đi, tại sao lại để em ở lại, bởi vì anh biết lúc nào mình cũg phải ở bên cạnh em, anh biết bà xã của anh yếu đuối và mong manh lắm, anh hứa sẽ ở bên cạnh em sẽ lấy lại cho em niềm tin và những tình cảm em đã đánh mất, nhưg bi giờ anh lại đi xa, anh thật ngốc phải không em
mỗi lần như vậy anh lại mún :mecry: lại buồn lại nhớ em da diết
giá như giấc mơ có thể mang anh về bên em, để anh lại được chăm sóc và được yêu em
:emo_sleep :emo_sleep
nằm nghe nỗi nhớ mênh mang
từ con tim khao khát nhớ
đêm nay anh mơ giấc nồng
những giấc mơ về em thôi

andy_angle
26-12-2005, 09:37 PM
lần đầu tiên anh không đón noel như mọi năm, k được ở bên cạnh những người anh thương yêu, k được ra nhà thờ Đức Bà ném bôg giấy, k được đi dạo đường phố SG đến khuya, k được nhận quà và thiệp noel, cũg k có cơ hội tặg quà và thiệp cho mọi người :mecry:
đêm noel trôi wa như bao ngày khác, chỉ khác một điều thứ bảy noel 3h sáng anh mới được về nhà, noel đầu tiên ở London này chỉ là một buổi làm mệt nhọc, lần đầu tiên anh nghĩ mình k thích noel, k có quà k có thiệp k người thân :(
dẫu biết ra đi là để tất cả ở lại những cảm xúc cũng thế, k biết bao giờ anh mới lại thấy hạnh phúc khi đón noel, chắc cũg 3 4 năm nữa bà xã nhỉ
không biết noel k có a bên cạnh em có giận anh k, anh xin lỗi em, xin lỗi vì tất cả
à sau noel là boxing day <-- the biggest sale off day of year ság nay anh có dạo một vòg shopping trên Oxford mua được 1 ít gifts cho mọi người, mai chắc anh wa Wood Green mua presents cho nhà và em
noel có bà xã bên cạnh buồn thật nhìu, chỉ ước sao được gặp bà xã để nói cho bà xã nghe anh nhớ và muốn ở bên em như thế nào, iu bà xã nhìu thật nhìu
huhu nhớ mọi người quá, nhớ nhà quá, nhớ bà xã dễ thương của anh nữa, nhớ quá

yakubu
26-12-2005, 10:05 PM
tình cảm của 2 người lãng mạn hen ^_^

Selena
26-12-2005, 11:55 PM
andy_angel ơi Trang luôn vào đây đọc bài của bạn lâu rồi Trang không thấy bạn post như mỗi ngày trước , Trang nghĩ bạn và người đó sợ đang có chuyện gì không vui.... Vì Tr luôn mong tình cảm của hai bạn là mãi mãi ... nên nếu mỗi ngày không thấy bạn post trong topic này , Tr cũng feel unhappy A_a ah`.... Noel không được cùng người bạn yêu, dù buồn nhưng hãy cố lên bạn nhé ... vì Tr cũng thế nè , Xa tất cả Manchester mùa này lạnh và mưa nhiều buồn lắm Andy ah` .... Cuộc sống nơi xứ người là thế ah' .... đành phải chấp nhận xa đi người thân mình nhưng mà luôn nghĩ mọi người luôn nhớ Chúng ta .... Chúc Bạn Christmas and New Year vui vẻ nhé .... buồn đến Manchester Tr dẫn đi chơi nè ...5 hours by bus :)

chickenrun1984
27-12-2005, 04:08 AM
chúc hai người sơm được hạnh phúc bên nhau.Mình cũng mong được sơm gặp người mình yêu

se_nau_tocxu
27-12-2005, 04:31 AM
khoảng cách sẽ dập tắt những ngọn lửa nhỏ, nhưng thổi bùng lên những ngọn lửa lớn.Và mong rằng tình yêu của 2 người là 1 ngọn lửa rất...rất lớn. Tin ở bản thâh và tin ở người yêu của mình nhé !!!

Mãi Yêu Mình Nhung
27-12-2005, 05:12 AM
Chúc hanh phuc nhé ..... sớm ngày đoan tụ ........ Anh đi du học 5 năm 5 năm sau người yêu bế con ra sân bay " chào chú đi con " :D hehhehe nói đùa tí cho zui . bạn có sợ khi đi về người yêu ban sẽ quên bạn ko

o0o_NGOCANH_o0o
27-12-2005, 06:08 AM
Tặng bà xã Phan Thị Thùy Linh
Em iu
Anh xa em đã gần 2 tuần rồi nhỉ. London không giống như anh tưởng tượng. Thành phố đang vào đông buồn và lạnh lẽo lắm. Ở nơi xa xôi này lúc nào hình bóng em cũng trong tâm trí anh.
Buồn nhiều em nhỉ. Trong từng hơi thở lạnh buốt lại khao khát được có em ở kề bên, được thì thầm, được nhìn em cười rạng rỡ, để được tan vào trong hạnh phúc - niềm hạnh phúc khi có em.
Ngày dài khi vắng hình bóng em. Nhìn kim đồng hồ chạy chỉ mong sao thời gian trôi qua nhanh hơn để anh lại về bên em, để trái tim mình lại đập chung một nhịp - nhịp tình yêu của 2 ta.
Giật mình trong bóng tối lẻ loi. Chợt buồn vì nỗi nhớ quê hương gia đình, nhớ những ngày rong chơi, đàm đúm với bạn bè, và nhớ những ngày chúng ta ở bên nhau, nhớ từng con đường, từng kỉ niệm xa xưa, từng cơn mưa SG bất chợt.
Bầu trời đêm buồn bã. Giữa nước Anh xa xôi rộng lớn này chỉ có tình yêu của em mới có thể đến được với trái tim anh. Để từng đêm nhìn tinh tú trên cao lại có cảm giác em đang ở cạnh bên, ôm anh thật chặt và thì thầm bên tai anh "Hắn yêu người ta lắm, người ta có biết không"
Niềm tin chưa bao giờ mất. Anh cám ơn cuộc đời đã cho anh gặp em, để anh vì em mà cố gắng làm tất cả. Cám ơn em thật nhiều em nhé, có em bên cạnh anh mới đủ can đảm thoát ra khỏi con người bất cần của mình biết cố gắng và trân trọng những gì mình yêu thương.
Từng ngày, từng phút, từng giây
Chỉ mong mọi điều tốt lành sẽ luôn ở bên em.
Chỉ mong sẽ làm được tất cả vì em, mang lại cho em niềm tin em đã đánh mất
Chỉ mong tình yêu của hai ta sẽ cháy mãi để hai đứa mình luôn cảm thấy ấm áp với niềm hạnh phúc riêng - hạnh phúc khi người ta và hắn ở bên nhau.
Mãi mãi trong tim anh chỉ có bóng hình em.
Ngày 12-10 này là memory day của mình rồi
Anh xin lỗi vì không thể ở bên cạnh em
Chỉ biết nguyện cầu cho tình yêu của 2 đứa
Mãi mãi như thời gian kéo dài vô tận
Không biết bắt đầu từ đâu và không bao giờ kết thúc
Yêu em thật nhiều.
Bà xã ở nhà nhớ giữ gìn sức khoẻ nghe.
Hạnh phúc của anh là được thấy em hạnh phúc.
Mãi Mãi Yêu Em.

Hic hic , hay quá ah , ko cần văn vẽ nhiều :cool1: good

thaiha1610
27-12-2005, 06:10 AM
Khi mình viết bằng chính trái tim của mình thì dù cho đó là câu văn vụng về nhất cũng sẽ trở nên hết sức ý nghĩa, bạn àh !!!

o0o_NGOCANH_o0o
27-12-2005, 06:13 AM

hic hic , có lẽ chĩ có những người rơi vào tâm trạng này mới có thể viết những câu hay vậy , mình chịu , bó tay.com

andy_angle
27-12-2005, 07:41 PM
hichic, hôm nay bà xã giận k online gặp a làm người ta buồn quá đi shopping hết tiền luôn, bắt đền e đó <-- chắc mai a lại online để search, apply thêm job kiếm tiền mua plane ticket quá huhu
giờ này hình như lớp đang ôn thi hk1 phải k e, e rág lên nghe, a bít học dh ở Vn hơi tired & bored nhưg bà xã cố lên nghe, e của a giỏi và thông minh lắm a biết e sẽ pass with good marks mà phải không bà xã
29 này a Đan về rồi, nhà chỉ còn 3 người chắc sẽ buồn lắm, tự nhiên dạo này thấy buồn buồn và nhớ nhà quá bà xã ơi, nhớ bà xã nữa nhớ nhìu thật nhìu
k biết bao giờ bà xã mới hết giận nhỉ, em giận làm mấy hôm nay đánh bài ăn mấy anh hoài, mấy anh chọc đen bạc đỏ tình, cứ muốn đánh thua để e hết giận mà mấy anh cứ đánh cho anh ăn hoài :lol:
mấy đứa trên lớp có nhắn tin hỏi thăm a, hôm nào đi học e chuyển lời chúc thi tốt dùm a nghe
bà xã đừng giận nữa nghe, hôm nào thi xog online để a explain nghe, giận hoài xí lắm đó, hun e iu nè :hun: đừng giận nữa nghe, nhớ e lắm, giận người ta hoài, người ta k nhớ nữa đâu :blow: tặng bà xã greetingcard noel mà k bít e có receive được k nhỉ

P/S: Dù hơi muộn nhưng Andy xin lỗi và mong mọi người trong forum giáng sinh hạnh phúc bên cạnh người thân
Christmas'a all around you . .
Come on and let it snow . . . . . . .
Happy X-Mas, best wishes for u and ur folks

cuongva
27-12-2005, 08:37 PM
ui không biết bà xã của bạn có đọc nội dung này không nhưng tui thấy xúc động quá xem ra hai bạn chắc phải xa nhau lâu lắm đấy chúc hai người sớm đoàn tụ và luôn hạnh phúc hix sao mình muốn lấy vợ thế không biết

andy_angle
29-12-2005, 04:35 PM
Hôm nay trời lại mưa, mưa london cũg giống sg nhỉ chợt đến rồi lại đi, chỉ khác nó mang theo nỗi nhớ về một nơi xa xôi nào đó chứ không như sg, mưa tới như hình ảnh e cười, a như tan vào nụ cười đó, nụ cười rạng rỡ và hạnh phúc
mỗi lần trời mưa bao kỉ niệm như hiện về, nỗi buồn lại bao lấy a, lại khao khát được trở về những ngày mưa ấy, ngày mà mình hạh phúc bên nhau
thời gian trôi thật chậm nhỉ, dù đã cố gắng lao vào study & work nhưg sao thời gian k thể trôi wa thật nhanh, mỗi tối chỉ mong sau giấc ngủ mai thức giấc là tới ngày mình về vn, tới ngày a về bên cạnh e, đc nhìn e cười, được nghe em nói "em nhớ anh lắm, biết không"
anh Đan về vn rồi, giờ nhà chỉ còn 3 người, lại bùn nhìu hơn, ước gì có e ở đây nhỉ, chắc là sẽ vui và hạnh phúc lắm
giờ bx của a đang thi 1st term phải k, chúc e thi tốt và may mắn nhé, bx của a giỏi mà chỉ cần siêng 1 tí thì sẽ pass hết thôi mà đúng k bx
trời mưa chưa dứt nữa, giờ tự nhiên lại muốn nghe bx hát wa
. . . . .
Và cơn mưa tới mát tâm hồn
Em sẽ đứng bên ô cửa nhỏ
Ngoài trời mưa rất nhiều chờ dấu chân anh
Vì em đã biết dưới cơn mưa
Dịu dàng anh sẽ đên
Hát lên lời ru êm ái
Cho em mà thôi . . .

andy_angle
01-02-2006, 02:57 AM
từ hôm hht bị khìn khìn tới giờ những lúc nhớ e, bùn ơi là bùn chẳng bít làm sao hết, tự nhiên hôm nay check lại thì hht đã in process rồi, vui quá
huhu tết này không đc ăn tết ở nhà buồn quá bx ơi, chẳng được lì xì chẳng được đánh bài, chẳng được ăn bánh chưng dưa hấu nữa :sosad:
lát nữa đi học rồi, chắc hôm nay không chat với bx được, người ta đã dậy sớm nt cho rồi mà k thấy đâu hết, ghét bx đời
chắc giờ này bx đang đi chơi rùi nhỉ, hay lại ngồi đâu gầy sòng đó hihi có gầy sòng thì ráng gôm sòng luôn nghe vợ iu, để dành tiền mua vé cho chồng về vn sớm hihi
giờ anh đi học, chúc em 1 ngày tốt lành, iu e thậtt nhiều

CHÚC MỌI NGƯỜI TRONG 4RUM HHT NĂM MỚI HẠNH PHÚC
BEST WISHES FOR U & UR FOLKS

quanngo
05-02-2006, 09:23 AM
Tui ghen với u quá.Tại sao mọi người khi xa nhau lại có; thể hạnh phúc được như thế? Tai sao khoảng cách không làm ngăn cản tình yêu của mọi người ?Xin lỗi andy nhá, nhưng thực sự khi Linh đọc những gì andy viết , Linh cảm thấy rất ghen tức đấy.Linh cũng iu người ta nhìu lắm , ở xa như vầy , mà không lúc nào là Linh không nhớ về hắn.Vậy mừ... Linh..

andy_angle
05-02-2006, 02:39 PM
hi quanngo andy cũng đã đọc bài của Linh post trên forum rồi, bx của andy cũng tên Linh đó, hôm bữa mình mới đọc bài mà Linh post cho bx nghe, hai đứa cảm động trước tc của Linh lắm, cũng cảm nhận được tình yêu mà Linh dành cho người ấy thật nhiều
nếu mọi chuyện chưa muộn màng Linh đừng bao giờ give it up nhé, hãy làm tất cả để giữ lấy những gì mình yêu thương nhất, hồi đó nếu andy mà bỏ cuộc vội vàg thì bi giờ chắc hối hận hoài wa. cho nên Linh đừng bao giờ bỏ cuộc nếu thật sự Linh cảm thấy người đó là một nửa của mình Linh nhé
cầu chúc cho người cùg tên với bx iu dấu mọi điều tốt lành :)

love someone is easy but find out the way to love someone is not easy
just do whatever ur heart & soul say

motconbekho
05-02-2006, 10:47 PM
waaahhh.......ai mả nói truyện hay qua ta. Mong anh chị sơm gặp nhau. Xin loi em moi vo nen chua quen danh chu voi dau, kho qua ả. mong anh chi thong cam. i will try my best. fhx.

andy_angle
16-02-2006, 07:18 PM
bx ơi, bi giờ a mới fix được cái wireless router ở nhà, bi giờ mới online được.
bx giờ đã vào SG rồi, k còn ở Đ.Nẵng nữa k còn được chat với e hàng ngày nữa rồi, bùn wa :(
e vào sg, cố gắng 1 tí nghe bx, chuyện học hành và những chuyện khác, nếu có đi làm thì đừng để ảnh hưởng việc học nghe bx.
bi giờ cuộc sống của a ở đây dần ổn định rồi, bi giờ a đã vào main course rồi sau 2 năm nữa là có BBA certificate rồi, ngày nào cũg mơ tới ngày tốt nghiệp hìhi`:)
bx ơi, cám ơn bx thật nhìu, cám ơn vì tất cả, thanks for loving me
mỗi người đều có những cơ hội riêng trong cuộc đời, diều quan trong là biết cách nắm lấy cơ hội đó bx nhĩ. đối với a, cơ hội của tất cả cơ hội là có bx ở bên a đó, nhờ yêu bx mà a mới thoát được cái suy nghĩ bất cần và cố gắng cho những gì mình thương yêu, cám ơn e thật nhiều
cho a sory Valentine's Day k o bên cạnh bx, k mua socola cho bx, k chở bx đi chơi, :( bx đừng buồn nghe, hôm đó a cũng bùn và nhớ bx lắm, nhìu lắm
ước sao thời gian wa nhan hơn nhỉ để rồi ngay mai nhỉ a sẽ về bên bx, sẽ được ở cạnh người con gái anh yêu nhất trong cuộc đời
mãi trong long anh chỉ bóng hình em

leaf
17-02-2006, 05:50 AM
cảm đọng quá... :mecry:
chúc 2 anh chị hạnh phúc ...

yeuanhtrongnoidau
17-02-2006, 06:07 AM
Hic!!!!Hay we' di!!!!
Chúc 2 người sẽ mãi hạnh phúc bên nhau!!!!

andy_angle
21-02-2006, 05:21 PM
Một ngày ...
Chợt một người ra đi ... ai đấy nhỉ
Để lại một nỗi nhớ, một tình yêu
Ngày ra đi biết bao điều muốn nói
Mà sao chỉ biết khóc, chỉ thấy đau nhói lòng

Một hôm ...
Lang thang trên con đường lạ
Cứ tìm mãi hình bóng của ai
Bỗng chợt thấy sao cô đơn quá
Quanh đây chỉ có nỗi nhớ, niềm thương chất đầy

Một tối ...
Ngước nhìn ánh sao trên cao
Như nụ cười ai sao thân thương quá
Hắn ơi giờ này đã ngủ chưa hả
Hay vẫn thức vì nỗi nhớ vây quanh

Xa em rồi mới nhận ra tất cả
Bởi yêu anh nên cứ mãi đợi chờ
Người ta thì chỉ biết hững hờ lặng lẽ
Chỉ biết cất nhớ cất thương vào trong tim

Ngày mai khi cơn mưa vừa dứt
Nụ cười ai lại nở trên môi
Hắn, người ta và hạnh phúc
Hai trái tim lại kề bên nhau
..........:khocnhe:

Lần sau đừng p0st thơ trong nì bạn nhé ... một xíu thơ thôi thì được nhưng mà cả một đoạn dài thế này là vi phạm nội quy à ...Lần này April không xoá đâu, lần sau bạn nhớ nhé :)Chúc 2 bạn hạnh phúc!

Edit by April

chirienganhthethoi
24-02-2006, 07:19 PM
anh zai oi * anh zai yêu bx của mìn quá nhỉ em cũnG ước ao đc 1 người yêu em như anh zai đóa