PDA

Xem đầy đủ chức năng : Biêt làm sao dây?

giot_nho_nhung
10-10-2005, 01:07 PM
Cuộc tình đôi ta đã đi qua những kỉ niệm thật đẹp mà khi ngồi một mình trong căn phòng lạnh leõ này. Em cứ ngỡ rằng đó mới chỉ là ngày hôm qua! Kĩ niệm có để làm gì cho tim em nhoí đau khi nó trở về trong từng đêm đông lạnh giá , làm xe sát trái tim em?:( Ai đã hứa sé trọn bên em, sưởi ấm tim em môĩ khi đông vê? Em ko muốn con tim em trở thành băng giá .Em sẽ ko trách anh :)em chỉ tự trách mình vì T/y em trao chưa đủ dể có anh trọn đời. :((

=============================

hãy tha thư´ cho nhau, đừng vì chia tay mà đổ lôĩ
cho nguời mình yêu bạn ơi !!!!!!
một cuộc tình buồn ko co´ ai mong dợi dâu và
yêu một người ai muốn mất đi người ây´

jancy_x_87
10-10-2005, 04:27 PM
cái này phải move qua bên" đường vào tình yêu " mới đúng!

Cagalli
10-10-2005, 07:00 PM
Oé. hay đấy chứ. Mỗi tội jancy làm mất hứng ngay lần đầu quá

Hến Sò
10-10-2005, 08:42 PM
nghe bùn ghê :khocnhe:

giot_nho_nhung
11-10-2005, 05:11 AM
joa^^

thanx mọi người dã cho y´ kiên´ :)

november_rain125@ya
11-10-2005, 06:16 PM
Sao có nhiều người khổ vì yêu thế nhỉ ? Vậy sao tui dám yêu đây chời ơi là chời !

*TAWNY*
11-10-2005, 07:30 PM
giot_nho_nhung giống Tl!!!!!Tại sao tình cảm dành cho ng` từ tận trong tim,trái tim chỉ có 1 ngăn dành hết cho người,ko hề gian dối,chẳng lẽ nó vẫn ko đủ để ng` ta iu thương mình thật lòng.Mấy năm trời một mình thương iu,dù khổ dù đau cũng kiên nhẫn,trung thành chờ người ta đáp trả,rồi tìnhyêu cũng đến,tui đã hạnh phúc biết chừng nào.Đã từng tự tin,kiêu hãnh về cái thật lòng,thủy chung của mình đã được đáp lại bằng tình yêu của anh.Nhưng rồi tình iu anh dành cho em cũng chỉ vỏn vẹn 2 tháng.Người ta bỏ đi ko hề tiếc núôi,chỉ còn lại mình em vẫn cứ chờ,dại khờ cũng ko kể,bất chấp hết,thành thật hết mà chả lẽ vẫn ko đủ làm trái tim của ng` ta thật lòng với mình sao?????giot_nho_nhung ơi,đừng wá đau khổ.TL cũng la 2người gặp trường hợp như giot_nho_nhung vậy,biết sao giờ.Đã trọn lòng trao tình cảm cho người ta,giờ đây người ta cũng ko hề trân trọng,chẳng biết mình còn phải làm gì mới đủ để người ta iu thương mình như mình iu thương người ta nữa.nếu giot_nho_nhung muốn,TL có thể tâm sự với giot_nho_nhung,có lẽ cùng tâm trạng sẽ dễ hỉu nhau hơn.Cùng là con gái cả!

rungnguoi
11-10-2005, 07:38 PM
Theo mình nghĩ những câu này bạn hãy nói trực tiếp với anh ấy thì hơn ???
Chúc bạn luôn hạnh phúc !

giot_nho_nhung
15-10-2005, 01:12 AM
giot_nho_nhung giống Tl!!!!!Tại sao tình cảm dành cho ng` từ tận trong tim,trái tim chỉ có 1 ngăn dành hết cho người,ko hề gian dối,chẳng lẽ nó vẫn ko đủ để ng` ta iu thương mình thật lòng.Mấy năm trời một mình thương iu,dù khổ dù đau cũng kiên nhẫn,trung thành chờ người ta đáp trả,rồi tìnhyêu cũng đến,tui đã hạnh phúc biết chừng nào.Đã từng tự tin,kiêu hãnh về cái thật lòng,thủy chung của mình đã được đáp lại bằng tình yêu của anh.Nhưng rồi tình iu anh dành cho em cũng chỉ vỏn vẹn 2 tháng.Người ta bỏ đi ko hề tiếc núôi,chỉ còn lại mình em vẫn cứ chờ,dại khờ cũng ko kể,bất chấp hết,thành thật hết mà chả lẽ vẫn ko đủ làm trái tim của ng` ta thật lòng với mình sao?????giot_nho_nhung ơi,đừng wá đau khổ.TL cũng la 2người gặp trường hợp như giot_nho_nhung vậy,biết sao giờ.Đã trọn lòng trao tình cảm cho người ta,giờ đây người ta cũng ko hề trân trọng,chẳng biết mình còn phải làm gì mới đủ để người ta iu thương mình như mình iu thương người ta nữa.nếu giot_nho_nhung muốn,TL có thể tâm sự với giot_nho_nhung,có lẽ cùng tâm trạng sẽ dễ hỉu nhau hơn.Cùng là con gái cả!

oh :) thanx bạn nhiều lăm´ ^^

tât´ nhiên rồi nêu´ co´ gì bạn cung~ co´´ thể noi´ vơi´´mình

mình cảm thây´ thât´ vọng nhiều lăm´

nhưng biêt´´ làm sao giờ

lallalla

dont be sad be happy come and laugh wwith me^^

:smioh:

giot_nho_nhung
15-10-2005, 01:16 AM
@nvember_rain: đừng co´nghĩ như vậy bạn ơi :)
ko phải luc´nào cung~ vậy dâu co´´ nhưng~ người xẽ yêu bạn thật lòng dây´^^

good luck nha ;)

@rungnguoi: thanx bạn nhung mình sẽ ko noi´ cho người ây´biêt´´ dâu. mình dã qua´
thât´´ vọng roi^^

but thanx all of you

lalalal

dont be sad come and laugh with me^^

x2uz21.o2O5
15-10-2005, 01:36 AM
nói chung là: Thật khó để nói khi mà tình yêu của 1 người đàn ông ở n ngã đương ( n là số nguyên dương >1).Khó hiểu lắm nhưng cũng thật sự là đau sờ cau khi tình cảm từ tận đáy lòng ( hix hix) của mình trao đi mà bị người ta coi thường... nhể :D

jancy_x_87
15-10-2005, 01:02 PM
Câu chuyện của bạn buồn thiệt,nhưng mà hãy cố lên bạn nhé! Đời còn dài mà,bạn vẫn có thể tìm được một tình yêu cho mình thật sự!