PDA

Xem đầy đủ chức năng : Những ngươì đồng cảnh ngộ !!!THPT kick vô nhá!!!

chrysopogon_90
10-10-2005, 07:34 AM
topic này tôi muốn lập ra để có thể noi1 hết nỗi lòng cuả tôi và mong sao những bạn đồng cảnh ngộ có thể chia sẻ với nhau !!!!Sở dĩ nói như thế bởi tôi chỉ mới là cô bé 15 tuổi và hiện đang theo học ở 1 ngôi trường mang danh " trường chuyên ". Tôi vào đay học theo ý muốn cuả gđ , trường chuyên là thế nhưng có thể noí tôi cảm thấy mình bị áp lực nhiếu , nhiều ghê lắm , kô phủ nhận trường chuyên đôi lúc rất hay rất đáng tự hào khi " mình là học sinh trường chuyên đấy nha ".Nhưng sao mà áp lực wa' đi thôi , gđ tôi có thể noí "tôi là niềm tự haò cua gd " ba mẹ rất hi vọng vao tôi nhưng sao caí áp lực nay1 lớn wa'.Súc học sa sút wa nhiều , học kô còn đúng với khả năng cuả mình nữa , tôi cảm thấy buồn và muốn quay lai5 những ngay2 ấu thơ nhỉ.Khi đó tôi vô tư chơi duà mà ko phai3 nghĩ ngơiị vẩn vơ gì sao mà hay wa '.

jancy_x_87
11-10-2005, 02:26 PM
Bạn cảm thấy chán như vậy thì phải thư giản chứ! Đừng mơ ước quay ngược lại thời gian bởi vì nó sẽ vĩnh viễn ko trở lại,hãy nghĩ đến tương lai bạn à,bạn lớn lên rồi áp lực sẽ giảm bớt phần nào chự Quay lại thời nhõ xíu cũng lỗ lắm à nha!

chrysopogon_90
11-10-2005, 05:30 PM
Bạn cảm thấy chán như vậy thì phải thư giản chứ! Đừng mơ ước quay ngược lại thời gian bởi vì nó sẽ vĩnh viễn ko trở lại,hãy nghĩ đến tương lai bạn à,bạn lớn lên rồi áp lực sẽ giảm bớt phần nào chự Quay lại thời nhõ xíu cũng lỗ lắm à nha!
Ưhm , cám ơn jan nhìu nhá , jan nói đúng lắm thời gian đâu thể way ngược trở lại phải hôn? Nhưng gì dã qua đi nên cho nó là 1 kỉ niệm đẹp , hướng về tương lai mới là con đường sáng suốt nhất mà tôi phải làm phải hôn nè? :blinking:
tôi nhát định sẽ nỗ lực hết mình vì những lời tin tưởng kia , :champ: :champ:

Cám ơn bạn đã chia sẻ với tối nhé !!Jan tên chi vậy? :3nhay: :cooll: