PDA

Xem đầy đủ chức năng : YÊu Trang NgÀn NĂm

hoangtu87
10-10-2005, 06:32 AM
------------------------------------------------------------- những ngày nhớ nhung
TRANG à
"bức thư này tui định gửi từ lâu lắm roài nhưng tui không gửi được vì thứ nhất là tui ngại không hỏi địa chỉ của TRANG và tui ngại cả TRANG nữa,tui rất ngại khi đối mặt với TRANG......TRANG biết không,chắcTRANG không biết đâu nhỉ......và còn một điều nữa chắc TRANG không biết đâu
TRANG khoẻ không ?chắc vẫn như hồi xưa chứ?còn tui thì chán lắm,đi học chán lắm chi có nhớ nhung mà thôi.............Ấy biết tui nhớ gì không"ở cuối bức thư này tui sẽ nói điều đó cho ẤY biết" .nhớ như chưa bao giờ từng nhớ TRANG ah..

.Lc này đây TRANG biết không tim tôi như đang ngừng đập khi tui sắp đưa ra một quyết định cực kỳ khó khăn mà tui phải đấu tranh 3 năm roài TRANG biết không.TRANG hãy nhắm mắt lại 10 giây được không"nêú được thì 10 giây sau cả mở mắt ra và đọc những dòng sau nhé:

HOÀNG muốn nói với TRANG rằng

.........I LOVE YOU ..........

HOÀNG YÊU TRANG

Cả trái đất ơi,Cả dải thiên hà ơi TUI YÊU TRANG?HOÀNG yêu TRANG ngay từ khi giây phút HOÀNG gặp TRANG cái giây phút mà tui nhìn TRANG với ánh mắt say đắm của 1 cậu học trò mới lên cấp 3.Tui tự nhủ lòng mình đây sẽ là mục đích của tui đây sẽ là niềm tin của tui...tui nhìn TRANG bằng cả trái tim mình .Không biết tại sao khi tui nhìn thấy TRANG tim tui lại rạo rực lên...........tim tui từ lúc gặp TRANG không còn yên ổn được nữa,cái cảm giác lâng lâng mà tui chưa bao giờ cảm nhận được. Mỗi lần đối mặt với TRANG tui như bị sao ấy tui không thể diễn tả được được bằng lời.Nó chỉ có thể diễn tả bằng con tim mà thôi 1 con tim yêu TRANG say đắm không có giây phút nào tui không ngừng yêu TRANG.Không biết tại sao tui lại yêu TRANG tui cũng chẳng thể giải thích được một điếu cưc kỳ đơn giản là tui yêu TRANG,và tui cũng không đủ dũng cảm để nói ra được điều này.lúc này đây tui rất nhớ TRANG va mãi mãi về sau tui vẫn nhớ và yêu TRANG
Cho đến bây tui đã đủ dũng cảm để nói ra .

TRANG có biết HOÀNG yêu TRANG như thế nào không,HOÀNG yêu TRANG hơn ca sinh mạng của mìnhHOÀNG chỉ có một tình yêu duy nhất, chọn một đời sống để yêu HOÀNG. Có lẽ sẽ chẳng bao giờ TRANG biết được rằng HOÀNGyêu TRANG cuồng nhiệt như thế nào, và cũng chẳng bao giờ TRANG biết được rằng trên thế gian này đã có người yêu TRANG hơn cả sinh mạng của mình. Đúng thế, đó chính là HOÀNG, người đã luôn theo sát hình bóng của TRANG từng ngày từng giờ và từng phút.TRANG biết không HOANGchẳng thể đếm nỗi thời gian mà HOÀNG đã từng nhớ TRANG.HOÀNG NHỚ VÀ YÊU TRANG nhiều nhiều và mãi mãi về sau đến khi nào hết thời gian mà thôi.Những chuỗi ngày không co TRANG HOÀNG tưởng mình sắp chết ,thời gian như ngừng trôi .Không biết nơi phương xa TRANG có nhớ tới HOÀNG như HOÀNG đã nhớ TRANG không...TRANG ơi !tim HOÀNG bây giờ ngừng đập roài nhưng nó vẫn cảm nhận được 1 điều rằng :nhớ TRANG và yêu TRANG.
Không có buổi biểu diễn nào của TRANG la HOÀNG không xem và cổ vủ cuồng nhiệt cho TRANG,tim HOÀNG đập loạn xạ lên khi được nhìn TRANG một cái cảm giác mà HOÀNG chưa bao giờ từng được cảm nhận ,nó chỉ dành cho 1 người mà thôi đó là TRANG là cả cuộc đời của HOÀNG ,TRANG biết không .cuộc đời HOÀNG bây giờ không có 1 giây phút nào là không có hình bóng của TRANG.Hình bóng của TRANG đã ngự trị trái tim của HOÀNG chuỗi cuộc sống sau này của HOÀNG Chỉ có TRANG ma thôi

Tinh yêu màHOÀNG dành cho TRANG mãi mãi ngàn đời sau không hề phai như tình yêu lúc ban đầu mà con tim HOANG đã trao cho TRANG .Người mà HOÀNG yêu suốt cả cuộc đời

ở phương xa không biết TRANG có yêu HOÀNG không
bi bi ca hoàng vẫn luôn luôn nhớ và yêu TRANG như lúc ban đầu .bye bye, chúc TRANG vui vẻ và hạnh phúc và Mong rằng HOÀNG luôn luôn là người mang hạnh phúc đến cho TRANG

THIÊN THU TÌNH TÔI VẪN MỘT _ĐÓ LÀ DÀNH CHO TRANG NGƯỜI MÀ TÔI YÊU
CHỜ THƯ TRANG

Gửi TRANG người mà TÔI YÊU

Selena
10-10-2005, 09:41 AM
Bạn yêu người có bạn Trang ấy quá nhỉ :)
hi vọng rằng người bạn gái của bạn đọc được bài này và hạnh phúc lắm đó

forever love
10-10-2005, 12:51 PM
wow bạn yêu TRANG giữ quá ta hi vọng là bạn và cô ta sẽ gặp lại nhau một ngày gần nhất