PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sinh nhật lần thứ 16.........buồn

Gà xinh
08-10-2005, 07:52 PM
9/10/2005
Hôm nay là sinh nhật của mình, sinh nhật lần thứ 16 , ngày sinh nhật mà mình đã mong đợi từ rất lâu .Vì vào ngày đó mình sẽ nói cho thằng bạn thân của mình bít 1 điều bí mật mà mình đã giữ kín từ rất lâu.
Rồi mấy đứa bạn dở hơi nói với mình rằng vào ngày này mình sẽ có 1 món quà bất ngờ ko tưởng nổi :oh:
Ngay như ngày hôm qua tụi nó vẫn hỏi thăm về SN của mình, vậy mà hôm nay đứa đi học , đi thăm quê.............
BUồn quá à!!!!!!!!
KO bít chiều nay tụi nó cớ tới ko nữa
CHÚC MÀY SINH NHẬT VUI VẺ!!!!!LINH À!

tiểu quỉ
09-10-2005, 02:28 AM
hihi đừng buồn ít ra thì có quỉ chúc mừng sn cô bé nè.. tuổi 16 là tuổi trăng tròn.. rất đẹp... :)

*Camellia*
09-10-2005, 10:08 AM
Ích ra thì bạn cũng có người để chúc sinh nhật rồi đấy, còn tôi đây. Sinh nhật 17, "tuổi 17 bẻ gãy sừng trâu" mà tôi chẳng có bạn bè VN nào chúc mừng mình cả, thế có buồn không kia chứ. Nhưng nơi bạn ỡ thì vẫn có những người bạn thân mà nhỉ. Chúc sinh nhật bạn vui vẻ và mọi điều tốt lành đến với bạn.

Đất lạ, người dưng, ngôn ngữ khác, bạn bè không thân thiện, vậy còn gì quý hơn là được gần những người bạn mình yêu quý và thân thiện nhỉ. Chúc vui vẻ.

anny N
09-10-2005, 10:17 AM
Ôi anny đây nè , 3 năm sang đây oi như 3 nă, ko hề có sn á , có lẽ anny đã quen với những party vui vẻ ở vn rùi , sang bên nì sn cứ như là ngày thường thôi ,bùn lắm !

angel_love
09-10-2005, 10:41 AM
:hihi: chúc mừng sinh nhật vui vẻ nhen bạn, sis nài trể hơn vv 2 tuần , ngày sinh nhật của vv cũng bùn ghia :hix: mommy ko nhớ :mecry:

anny N
09-10-2005, 10:43 AM
trùi mom mà cũng ko nhớ hả ? ui nhưng muh vv có những người trong HHT chúc sn rùi còn gì ,phải vui lên chứ :lol:

quysucanthi
09-10-2005, 06:50 PM
Hôm nay là ngày bao nhiêu rùi nhi...măc kê...hapy birthday to "cobetuoiten"
Hi vọng nhóc dón nhận và dừng buôn nữa!!!

zaizhu
09-10-2005, 07:08 PM
hỏng sao mừ cố gang lên co bé " cu vui tươi cười len"

concua11
09-10-2005, 07:12 PM
9/10/2005
Hôm nay là sinh nhật của mình, sinh nhật lần thứ 16 , ngày sinh nhật mà mình đã mong đợi từ rất lâu .Vì vào ngày đó mình sẽ nói cho thằng bạn thân của mình bít 1 điều bí mật mà mình đã giữ kín từ rất lâu.
Rồi mấy đứa bạn dở hơi nói với mình rằng vào ngày này mình sẽ có 1 món quà bất ngờ ko tưởng nổi :oh:
Ngay như ngày hôm qua tụi nó vẫn hỏi thăm về SN của mình, vậy mà hôm nay đứa đi học , đi thăm quê.............
BUồn quá à!!!!!!!!
KO bít chiều nay tụi nó cớ tới ko nữa
CHÚC MÀY SINH NHẬT VUI VẺ!!!!!LINH À!
Em đang buồn đúng ko
Đùng lo em gái còn có anh nè Anh xin được chúc Em sinh nhật vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc Hãy làm một thứ gì đó để chứng minh rằng mình tồn tại mình ko phải là vô hình trước mặt mọi người gắng lên em gái

Gà xinh
14-10-2005, 04:26 PM
Cảm ơn mọi người nhiều lắm!!!!!!!!!!!!Mình iu tatas cả cac mem trong 4rum nì

forever love
14-10-2005, 09:43 PM
sinh nhật mà k ai chúc mừng thiệt là buồn phải k bạn.trước đây khi chưa sống xa quê hương ngày sinh nhật của tui rất vu i dc di chơi ăn uống với bạn bè giờ thật là buồn bạn mới thì k thân nên cũng k ai để ý cả nên buồn chết đi dc