PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh hãy sống với hiện tại không có em .

Chiptyty
05-10-2005, 10:40 PM
Em nhớ những kỉ niệm về anh , những kỉ niệm của ngày không có nắng, những ngày không mưa , những ngày bầu trời đầy một màu u ám .
Vậy mà em vẫn nhớ rõ lắm , mặc dù em yêu tất cả màu sắc chói chang rực rỡ, yêu sự sống động ,tươi vui .Thích màu phượng đỏ , điệp vàng , bằng lăng tím biếc , mùi nồng nàn của hoa sữa khi mỗi độ thu về .Nhưng nỗi nhớ về anh chỉ có những ngày đông rét mướt , với những cơn mưa phùn , và cả cái đói khi mình mải vui ....... Tất cả vẫn còn nguyên vẹn trong em . Có lẽ anh là những gì em còn thiếu , em sôi nổi vô tư còn anh lúc nào cũng nghiêm trang và đầy nguyên tắc . Mỗi lần mình gặp nhau là trời lại đổ mưa , mà sao không là mưa rào mát lạnh hay mưa xuân lất phất cho hoa lá xanh tươi , mà chỉ là mưa phùn gió bấc lạnh run người vậy anh !
Có lẽ vì đó chỉ còn là kỉ niệm , để khi xa em rồi anh mới thấy được em.Anh nói rằng xa em một thời gian anh đã hiểu một người con gái như em có ý nghĩa với anh thế nào, anh sẽ không còn thấy người con gái như em và anh nuối tiếc ư ? Em thì không muốn nhớ và em đã yêu thích những gì không có anh . Em đã sống rất tốt cho hiện tại rồi anh à .
Em mong anh hãy tìm cho mình một hiện tại không có em !
Tất cả chỉ còn là kỉ niệm .....

vianhmuonyeuem
06-10-2005, 01:29 AM
xin lỗi tyty.vianhmuonyeuem...........thay người con trai đó viết nha......?

em nếu em bảo những gì thoáng qua nó chợt đến như vậy rồi nó chợt đi không một dây luyến tiếc thì đó. nó chỉ là trò đùa nó là một cái gì đó không đọng lại trong trái tim ta.....có một câu rằng nếu bạn yêu vì tình yêu thật sự khi đổ vỡ bạn mới biết tình yêu là gì ? khốn khổ....ai cũng thế riêng gì anh và em.....tình yêu........không phải là sỡ hữu và chiếm đoạt hãy yêu thử một lần bạn sẽ biết thế nào là tình yêu ..anh cũng thế anh tìm một vì sao một vì sao ko ở bên anh......và rồi những ngày bên em chỉ là nhưng ngày mưa gió lạnh buốt ...em bảo rằng nó sẽ còn là kĩ niêm.... ok...........muốn kỉ niệm à...........anh rất yêu em...........nhưng anh sẽ xem như tiếng lòng trái tim đó như tiếng một phím đàn lỗi nhịp.........anh sẽ xem như trang thư bị ướt...những dòng thơ anh viết bị nhoè......anh sẽ coi như em chưa từng đến.....và rồi anh sẽ đi như chưa từng có .TẤT CẢ CHỈ LÀ KĨ NIỆM.
anh sẽ gõ cửa trái tim người yêu anh.không bao giờ anh yêu người nào khác

tiểu quỉ
06-10-2005, 01:44 AM
phải .. tất cả chỉ còn là kỉ niệm ... anh hãy sống với hiện tại ko có em .. sống thật tốt .. anh nhé ..

vianhmuonyeuem
06-10-2005, 01:49 AM
phải làm sao anh coi nó nhu kĩ niệm........anh không thể em biết không . không hiểu gì mà.không biết gì cả..........anh chỉ viết vào đây....coi như anh tâm sự vậy mà anh chẳng giận em đâu mà cũng không ghen à...........nhưng anh vẫn muốn viết như thế

Chiptyty
06-10-2005, 07:55 AM
phải .. tất cả chỉ còn là kỉ niệm ... anh hãy sống với hiện tại ko có em .. sống thật tốt .. anh nhé ..
và mình sẽ cười thật vui vì điều này đúng ! tiểu quỷ cũng đồng tình với tyty đúng không !!

phải làm sao anh coi nó nhu kĩ niệm........anh không thể em biết không . không hiểu gì mà.không biết gì cả..........anh chỉ viết vào đây....coi như anh tâm sự vậy mà anh chẳng giận em đâu mà cũng không ghen à...........nhưng anh vẫn muốn viết như thế
anh này ai nói anh giận , anh ghen bao giờ thế !!

tiểu quỉ
06-10-2005, 05:59 PM
đúng vì nó là sự thật.. sự thật rằng hiện tại Anh ko có Em...... :)

vianhmuonyeuem
08-10-2005, 01:59 AM
khi anh biết mình chẳng còn em bên cạnh............khi đó em hiểu không anh sẽ chẳng biết mình là ai nữa...........em hiểu không 8 ngày rồi anh mệt nhưng chẳng khi nào không nghĩ tới em bạn anh bgao3 là anh không đi học được nhưng vẫn muốn gặp em anh nhớ em nhiều lắm

vianhmuonyeuem
31-10-2005, 03:03 AM
hôm nay nói chuện với em hay đó

forever love
31-10-2005, 04:21 PM
bạn thật là giỏi để quên đi dc kỉ niệm đó .chúc bạn sẽ mãi mãi như thế bạn nhé

Chiptyty
31-10-2005, 06:32 PM
Trái tim có lí lẽ của nó đúng không anh .. Nếu lí trí mà điều khiển được con tim thì có lẽ trên đời này không còn ai khổ vì yêu nữa . Em nói anh đừng yêu ai , và em cũng vậy nhưng trái tim anh và em nó không quan tâm lời nói đó , gió sẽ cuốn đi ...........

vianhmuonyeuem
04-11-2005, 05:32 AM
Trái tim có lí lẽ của nó đúng không anh .. Nếu lí trí mà điều khiển được con tim thì có lẽ trên đời này không còn ai khổ vì yêu nữa . Em nói anh đừng yêu ai , và em cũng vậy nhưng trái tim anh và em nó không quan tâm lời nói đó , gió sẽ cuốn đi ...........

du` gio' co' cuon' di nhung~ die^u` kh^ong to^t' . nhung chang? bao gio?` cuo^n' no^? tinh` cam? anh danh` cho em .
trai' tim nay` mai~ mai~ ye^u em