PDA

Xem đầy đủ chức năng : có lẽ em phải cố quên anh !!!!!! mặc du điều đó là rất khó

linhthang8386
05-10-2005, 09:52 PM
anh thân yêu!!!!!!!!!!! thế là đã 4 tháng rồi kể từ khi chúng mình chia tay .Tuy nó chưa phải là dài nhưng đối với em ,thì nó lại vô cùng dài và buồn tẻ......Nỗi buồn đó có lẽ chỉ mình em hiểu được ,em biết trong chuyện này em là người có lỗi .........Em đã làm anh đau khổ ,em biết mình đã sai .Em đã ''lừa dối ''anh ,mà từ đó trong tình yêu là ko thể chấp nhận được.Anh đã yêu em bằng tình yêu chân thành ,vậy mà em lại làm như vậy với anh .........Thật sự em muốn nói ngàn lời ''Xin lỗi anh ,và mong anh hãy tha thứ cho em ''..Khi chúng ta chia tay anh đã gặp em va nói với em ...''Anh ko thể tha thứ vì em đã lừa rối anh ,chúng ta ko thể nào quay lại như ngày xưa dược nữa ,mặc dù anh vẫn còn rất yêu em .........HÃy hiểu cho anh .Nhưng anh muốn coi em là em gái của anh có được ko ''.....Thật sự lúc đó em vui mừng lắm anh có biết ko.....Mặc dù em rất buồn khi chúng ta ko thể quay lại được, nhưng em cũng rất vui vì anh đã nhận em là em gái...........Em những tưởng như vậy là mọi chuyện sẽ tốt đẹp ,nhưng đúng là ko dễ như em nghĩ ........Càng gần anh em lại càng ko thể nào quên được anh ,va lại càng ko thể nào coi anh là anh trai được .Chẳng biết anh có suy nghĩ giống em ko nhưng cái cảm giác anh vẫn la người yêu luôn luôn o trong tâm trí em ..........Anh à em đã suy nghĩ rất nhiều có lẽ em phải rời xa anh thôi ,em ko thể tiếp tục quan hệ anh ,em voi anh được vì đối với em anh chua bao giờ la anh cả ma anh vẫn mãi là người em thương yêu ............Chính vì thế em sẽ trọn cho mình con dường la phải rời xa anh ,em biết em làm như vậy là ko phải nhưng em tin anh sẽ hiều cho em ,vì như thế sẽ tốt cho cả hai ta anh ạ!!!!!!!!.......Và em muốn nói với anh rằng em ko yêu ai hết, người em yêu chỉ có anh mà thôi ....Chắc anh cũng hiểu điều đó đúng ko anh !!!!!!!!!!!Nhưng có lẽ điều đó ko còn quan trọng nữa .Em chỉ muốn nói anh hãy quên em đi ,và hãy tìm cho mình một hanh phúc mới mà ỏ đó anh sẽ thật sự hạnh phúc............ở nơi xa xôi này em luôn cầu chúc cho anh hạnh phúc.

nhoc ty
06-10-2005, 03:57 AM
nếu biết trước có kết cục buồn thì bạn đừng nên lừa dối người ta như vậy... chẳng ai lại muốn mình bị người khác lừa dối cả.....

nếu biết trước có kết cục buồn thì bạn đừng nên lừa dối người ta như vậy... chẳng ai lại muốn mình bị người khác lừa dối cả.....Qua cuộc tình này mong bạn sẽ có 1 bài học quí cho bản thân mình...đừng bao giờ làm như vậy nữa nhé.......