PDA

Xem đầy đủ chức năng : Yêu em nhiều !!!

Trần Lê Nam Khánh
03-10-2005, 11:11 PM
Thành phố Mặt Trời - Ngày buồn, tháng nhớ, năm cô đơn, thế kỷ sầu...

Em thương mến!!!

Hôm nay trời thật đẹp, mây đen kéo đến mây trắng bay đi. Anh ngồi co cẳng viết cho em iu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều calo để em mạnh khoẻ. Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi, ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt...Ôi thôi!!! Quái vật!!!...Em à em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại beer hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè...Ôi em tôi là vô địch...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em iu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Hàng VN chất lượng cao đó em...

Yêu em nhiều...

tieuthukhocnhe
03-10-2005, 11:29 PM
phố núi ngày ko anh

đọc thư anh mà em cảm động run tim...tay bưng tô cháo tim mà rùng rợn khi nghĩ 1 ngày được ăn cháo tim anh..hic hic...hem dám ăn nữa lun nà..bắt đền anh đó........giọng cười của em anh nói hình như là hơi quá , còn điệu khóc thì em có khóc cũng chỉ cuốn trôi anh ra đại dương chứ làm chi đủ nước mắt làm lũ lụt miền trung hả anh?????
anh cũng biết em là quái vật sao????? mọi người ai cũng nói em đúng là monster , mà em có thấy thế đâu , em hiền nhất địa ngục mờ....
hic..nhớ anh we' chài hà..run tay hem thể gõ típ được..hẹn thư sau em sẽ moc' nhìu hơn..bb anh

forever love
04-10-2005, 03:43 PM
-bạn ví người yêu của bạn làm tôi thấy quá là tội nghiệp cho cô bé đó

bupbethuytinh
11-10-2005, 03:11 AM
hix đọc thư tình của ông bà cảm động phát khóc nà

vacdaudo1010
11-10-2005, 08:46 AM
Đúng là nhà thơ của tương lai
nhà thơ của thế kỉ hai hai
Một tình yêu của hai con tim
Một bát cháo tim cho cả hai người
Đúng là một tình yêu mãnh liệt
Không dì có thể hủy diet được
và mình xin chùc hai con tim này luôn luôn ơ bên nhau không gì có thể chia lìa hai gười

chaubang
26-10-2005, 06:40 PM
troi !doc thu cua boy gui nguoi ui ma girl day thay rung rung roi tim do nha