PDA

Xem đầy đủ chức năng : KhÔng PhẢi Anh KhÔng YÊu Em MÀ Anh KhÔng ThỂ YÊu Em

bangangel
03-10-2005, 08:32 PM
Trang ơi! Em hãy thông cảm cho anh
Không phải anh không yêu em. Anh rất muốn yêu em, nhưng em hiểu cho lòng anh bây giờ .Em có biết đâu là anh đã yêu 3 người rồi và cả ba người cũng đều từ bỏ anh mà ra đi, mà cả ba người đó lại trùng tên với em. Mối tình đầu của anh thì bị tai nạn mà ra đi, sau rồi người thứ hai anh yêu cũng bỏ lại anh một mình trên thế gian này vì bệnh tim. Cứ tưởng ông trời đã tha cho anh nhưng ngờ đâu ông ấy lại cướp đi người anh yêu nhất sau đợt lũ quét vừa qua. Anh tưởng ông đã tha cho anh rồi nhưng ông lại đùa anh thêm 1 lần nữa khi cho em đến với anh. Anh không biết phải làm sao nữa Trang ơi. Anh cũng rất muốn nói lời yêu em nhưng anh lại sợ em cũng như ba mối tình trước của anh. Hãy thông cảm cho anh và cho anh thêm thời gian để suy nghĩ và bình tâm trở lại. Hãy đợi anh nhất định anh sẽ có câu trả lời cho em

Thật là đau khổ khi nói lời yêu mà không được :flower:
Nhưng còn đau khổ hơn khi không dám nói yêu người.

life_dream
04-10-2005, 07:25 AM
Trên đời có nhiều sự trùng lặp vậy sao ?

vietanh_vietanh
04-10-2005, 07:33 AM
hix ........tội nghiệp wa'

Khuyennguyen
04-10-2005, 08:08 AM
Nói giỡn hay nói chơi vậy trơi................. :icon_clap :icon_clap :icon_clap

meocon_dk
04-10-2005, 08:49 AM
hix hix !!!!!!!!! sao tội nghiêp quá vậy????????? cả 3 ngươì yêu của bạn đều chêt' ah`???????? có lẽ họ dủ nhau đi du lịch roài !!!!!!!!!!!! đúng là buồn như con chuồn chuồn...............:( :(

forever love
04-10-2005, 03:47 PM
tu i k thể nào tin là có sự trùng hợp như thế dc

kid_007
04-10-2005, 04:08 PM
ui choai....
sao trùng hợp ghe vậy ta....
ko theer tin dươc......

xinh gai
04-10-2005, 04:21 PM
Có thiệt ko nè sao mò có chuyện như thế chứ tội nghiệp ghê.Nhưng bạn mà yêu người ấy thật thì bạn hãy đối mặt với sự thật đi. Mình tin là sẽ ko lăp lại nữa đâu

kid_007
04-10-2005, 04:41 PM
đùng dẽ người ấy phai bùn vì bạn
nếu ban yeu người ấy ban hãy bão vệ người ấy
minh tin ban sẽ làm dươc mà
cố lên...cố lên

Cục Kẹo Cô Nương
04-10-2005, 08:15 PM
một sự trùng hợp đến khó tin but bạn đừng tự dối lòng mình
iu thì cứ nói số phận là do mình nắm trong tay chứ ko do ai quyết định cả

anti_boy
04-10-2005, 09:07 PM
ac ac ... xạo quá à nghe là bít xạo roài :nono: :nono: :nono: :nono:

-|- PiNk -|-
06-08-2007, 07:57 AM
đùng dẽ người ấy phai bùn vì bạn
nếu ban yeu người ấy ban hãy bão vệ người ấy
minh tin ban sẽ làm dươc mà
cố lên...cố lên
uppa... anh có làm đc ko? tại sao anh động viên ngưòi khác cố lên , khi anh ko thể? cơn gió vô tình , anh có khi nào bay về nơi này để biết rằng có 1 ngưòi đang lặng lẽ theo dõi anh? Út rất buồn...

Lãng tử cô đơn
06-08-2007, 08:06 AM
Ui trời ơi ! Cái topic này từ bao giờ đến giờ thế này. Khiếp từ tháng 10 năm 2005 đến giờ. Tại sao nó vẫn còn chứ nhỉ? Như thể có 1 cái gì đấy như là linh hồn người đã quá cố quay trở lại dương gian này........Thật không thể hiểu nổi tại sao em lại có thể lôi được topic này lên được sau ngần đấy năm.......Thật kỳ diệu..........

-|- PiNk -|-
06-08-2007, 08:11 AM
Lãng tử : vì ngưòi đó em đã lục lọi tất cả anh à ^^ , cún yêu ngốc lắm phải ko? Ngưòi ta đã đi xa rồi , ko bao giờ quay về nơi này nữa đâu , ko bao giờ...

Lãng tử cô đơn
06-08-2007, 08:18 AM
Lãng tử : vì ngưòi đó em đã lục lọi tất cả anh à ^^ , cún yêu ngốc lắm phải ko? Ngưòi ta đã đi xa rồi , ko bao giờ quay về nơi này nữa đâu , ko bao giờ...

Chẳng biết nói gì để an ủi em bây giờ...... Nhưng anh có cảm giác gì đó rất linh thiêng......Không biết có nên nói ra điều này không....

Lãnh Huyết Tử Xà
06-08-2007, 11:13 AM
Bangangle chỉ iu những cái tên Trang... chứ ko có iu ngừ...

¯|¯ïN
06-08-2007, 09:18 PM
Nguỵ biện thôi bạn à:),khi yêu ai đừng nên tự lừa dối lòng mình,vậy hok có tốt :D

phanmauthanh050
06-08-2007, 09:46 PM
có tin nổi ko vậy?nè làm như mình giỏi lắm á!đồ chảnh

-|- PiNk -|-
10-08-2007, 12:59 PM
Tìm vào đây để có cảm giác đc cạnh bên.
Lãng tử : cám ơn anh đồng cảm với em hen :huglove:

tieuthusytinh15
10-08-2007, 06:49 PM
một sự trùng hợp thật đáng tiếc nhưng mớ điều wan trịng tiểu thư mún hỏi là anh c0a ui trang hong?????

matbuon_viai
10-08-2007, 11:00 PM
Mô phật một sự trùng hợp ngẫu nhiên, nếu nói vui thì bạn la người sát gái ( theo tâm linh).NHưng không lẽ sự thật phủ phàng ấy lại dồn lên cuộc đời bạn như vậy sao. Tội lỗi tội lỗi..... Nhưng mình nghĩ kho phải do cái trên đó đâu bạn, hên xui thui trời kêu ai nấy dạ mờ. Hãy dũng cảm nói lời iu một lần nữa đi bạn......
Mà hỏi nè bạn bao nhiêu tuổi rồi mà trai qua 3 mối tình như vậy. cả 3 cùng ra đi mà sao lại quen người khác liền vậy hả :(:)

-:- Albee -:-
10-08-2007, 11:21 PM
là trùng hợp hay là duyên thế nì.....................:rain:

-|- PiNk -|-
11-08-2007, 12:15 AM
Có khi nào mình là người thứ 4 ko? :rain::so_funny::chayle: kekek

yeuai_aiyeu
11-08-2007, 02:02 AM
Truyện anh kể hay wa'. không thể nào tin đc

sưá lưả
11-08-2007, 02:35 AM
sự trùg hợp đau khỗ ghê...thôi đừg bùn bìh tâm si nghĩ kỉ lại đi

sưá lưả
11-08-2007, 02:35 AM
sự trùg hợp đau khỗ ghê...thôi đừg bùn bìh tâm si nghĩ kỉ lại đi

sưá lưả
11-08-2007, 02:46 AM
sự trùg hợp đau khổ ghê.. đừg bùn màhãy đối dziện dzí sự thật

viovio
11-08-2007, 07:13 PM
...tui là con gái nên tui cũng hiểu....bạn nói như vậy là để che cái yếu điểm của mình thôi , tưởng làm vậy là hay lắm sao....trời ạ !! cái gì yêu mà ko dám nói....bít là bạn sợ cô ấy cũng như những người kia nhưng nếu là tui tui thà chọn lấy cái chít nhưng đổi lại tui được ở bên người tui thích....bạn cũng phải hiểu cho cô ấy chứ....đối với cô ấy có thể cái chết cũng ko bằng 1 ngày được ở bên bạn đâu, và một câu nói của bạn....một niềm vui tuy là ngắn ngủi nhưng đủ làm cho con người ta hạnh phúc còn đỡ hơn đau khổ day dứt sống vậy chít còn hơn đóa !!!!.....nếu bạn cứ như vậy rồi bạn sẽ phải hối hận thôi......nè thử nghĩ xem nếu cô ấy ko tên Trang liệu bạn có suy nghĩa từ chối cô ấy ko !!!!....chắc ko hả???....Xem lại đi

quanchieng
11-08-2007, 09:24 PM
oà kon traj hok nên ủy mj thế ! vuj lên dj anh zaj

monster2010
12-08-2007, 12:14 AM
quá tam ba bận bạn ơi chuyện đã qua rồi bạn không nên giấu lòng nữa hãy đối mặt đi nha!
chúc bạn hạnh phúc nha!

quá tam ba bận bạn ơi chuyện đã qua rồi bạn không nên giấu lòng nữa hãy đối mặt đi nha!
chúc bạn hạnh phúc nha!

cogaihaycuoi
12-08-2007, 12:18 AM
troài ơi sao có sự trùng hợp lạ kỳ vậy , chắc sạo hả ông anh. nhưng nếu là thật thì tội nghiệp ông anh quá , hãy dũng cảm nói lời iu đi , lần này chắc không như 3 lần trước đâu. good luck !

love_heaven_lmh
12-08-2007, 12:21 AM
có lẽ là duyên phận đã sắp xếp như zậy.........................nhưng cũng có thể là sự trùng hợp ngẫu nhiên :rain:
p/s: chỉ bic nói với bạn một điều rằng con người luôn được tự do trong tình yêu....... ông trời hok bao h tuyệt đường mình đâu, người ta yêu được thì bạn cũng iêu được :anhPha:

-|- PiNk -|-
13-08-2007, 01:26 PM
Topic từ năm 2005 , chủ topic có khi tèo rồi :rain: khỏi tư vấn đi mấy bạn :so_funny:

THIÊN TỬ
13-08-2007, 05:14 PM
TOPIC NÀY LÀ ĐÃ TỪ ÔNG CỐ LAI CỐ LÃI RỒI MÀ BỊ BÉ JANG LÔI LÊN ĐỌC LẠI CÂU CHUYỆN MÀ CHÚ EM KIA KỂ RA THẤY NÓ SAO SAO AH' HƠI KHÓ TIN MỘT CHÚT BỞI VÌ QUÁ TRÙNG HỢP....ANYWAY TRANG ĐÂY CÓ PHẢI LÀ TRANG 25251325 KHÔNG VẬY CHÀI?:rain::haha:

Que_toi_1369
13-08-2007, 07:14 PM
nói xiệt hả? xin chia buồn với anh... mong anh vui vẻ

dungnhinanh_em
15-08-2007, 03:34 PM
Trang ơi! Em hãy thông cảm cho anh
Không phải anh không yêu em. Anh rất muốn yêu em, nhưng em hiểu cho lòng anh bây giờ .Em có biết đâu là anh đã yêu 3 người rồi và cả ba người cũng đều từ bỏ anh mà ra đi, mà cả ba người đó lại trùng tên với em. Mối tình đầu của anh thì bị tai nạn mà ra đi, sau rồi người thứ hai anh yêu cũng bỏ lại anh một mình trên thế gian này vì bệnh tim. Cứ tưởng ông trời đã tha cho anh nhưng ngờ đâu ông ấy lại cướp đi người anh yêu nhất sau đợt lũ quét vừa qua. Anh tưởng ông đã tha cho anh rồi nhưng ông lại đùa anh thêm 1 lần nữa khi cho em đến với anh. Anh không biết phải làm sao nữa Trang ơi. Anh cũng rất muốn nói lời yêu em nhưng anh lại sợ em cũng như ba mối tình trước của anh. Hãy thông cảm cho anh và cho anh thêm thời gian để suy nghĩ và bình tâm trở lại. Hãy đợi anh nhất định anh sẽ có câu trả lời cho em

Thật là đau khổ khi nói lời yêu mà không được :flower:
Nhưng còn đau khổ hơn khi không dám nói yêu người.
hưi cảm thông có lẽ 3 cô bé ý chỉ đi bun muối rùi đợi chú em thui mờ nói típ dzí cô thứ 4 đi

unhappyboy
16-08-2007, 12:40 AM
" pa này pa tên " Nghĩa " đúng hem ?
- Nên quen ai tên " Trang " đều gặp sự cố nẻ :D Nghĩa + Trang = ?

THIÊN TỬ
16-08-2007, 10:45 AM
" pa này pa tên " Nghĩa " đúng hem ?
- Nên quen ai tên " Trang " đều gặp sự cố nẻ :D Nghĩa + Trang = ?
có sáng kiến hay thật:so_funny:
@lang thang: ủa mà trang 25251325 là... còn sống nhăn răng mà???? thiên tử còn nói chuyện nữa là khác:thatall: ủa không lẽ mình bị khìn ta ơi:haha:

hatdee
16-08-2007, 06:54 PM
thoi gian ko choi nguoii danh bo di roii thi dung hoi tiec