PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vẫn biết trước nhưng sao lại khóc??

halley263
02-10-2005, 09:40 PM
Vẫn biết trước đựơc rằng sau khi chia tay đằng ấy sẽ có người khác, mình cũng đã chuẩn bị tâm ly rồi mà sao khi nó đến mình vẫn ko cầm được nứơc mắt.? tại mình quá yếu đuối hay tại đằng ấy quá tàn nhẫn? mình ko tin được chuyện này lại đến nhanh như vậy, mình thật sự ko hiểu được........

Mong bạn lần sau type có dấu giùm nhe

VV

maiyeunheanh
03-10-2005, 12:22 AM
Đúng rồi đó bạn con trai giờ mà hiếm có người chung thủy lắm bạn à.
Bạn khóc được thì thấy nhẹ nhỏm rồi,còn mình muốn khóc mà không sao để có thể khóc được đó bạn à.Vì người ta làm cho mình đau lăm giờ mình chỉ muôn quên người ta đi thôi,nhưng sao cang cố quên thì càng thấy nhớ người ta nhiều hơn
Thôi bạn đừng buôn vì những chuyện này nữa nha,cứ zui ze mà sông thôi bạn à,chứ người ta không thương hai mình đâu bạn
Chúc bạn luôn luôn zui ze nha !!!!!!!!!

jancy_x_87
03-10-2005, 03:26 PM
Phản xạ của con ngưởi là vậy đó bạn ơi!

rose
04-10-2005, 11:32 PM
Đừng ngại ngùng , cứ khóc cho nhẹ lòng bạn ạ .nuwocs mắt sẽ làm cho bạn cảm thấy lớn hơn và sau cơn mưa trời lại sáng

¯|¯ïN
05-10-2005, 03:40 AM
Ừ nếu khóc được thì cứ khóc đi bạn à,chỉ có nước mắt mới thật sự hữu dụng trong những lúc như thế này thôi bạn ạ...........

babyghost102
05-10-2005, 03:58 AM
mọi việc sẽ wa mau thôi,thời gian sẽ xóa đi nỗi đau,vết thương nào rồi cũng sẽ lành rối tình yêu mới sẽ đến voi bạn.hãy tin tưởng ở tình yêu,bạn nhé

mp3_like_mp3
05-10-2005, 04:56 AM
chuyện đó là bt mà
có j` lạ đâu
tuy bít trc' là thế nhưng chia tay ai k buồn
khóc chỉ là biểu hiện rằng mình k mún và buồn khi việc đó xảy ra
hy vọng bạn sớm vượt qua

công tư cô dơn
05-10-2005, 05:16 AM

cách nhanh nhất để quên di nỗi buồn là mau chóng tìm cho mình một người yêu khác
thiên hạ rộng lớn thiếu gì người tốt như tui chẳng han này

p1nklove
05-10-2005, 05:33 AM
Vẫn biết trước đựơc rằng sau khi chia tay đằng ấy sẽ có người khác, mình cũng đã chuẩn bị tâm ly rồi mà sao khi nó đến mình vẫn ko cầm được nứơc mắt.? tại mình quá yếu đuối hay tại đằng ấy quá tàn nhẫn? mình ko tin được chuyện này lại đến nhanh như vậy, mình thật sự ko hiểu được........

Vì tình yêu có người sẵn sàng lao vào ngõ cụt để rồi chịu sự đau khổ suốt cuộc đời cũng có người thông suốt được sự việc mà lùi một bước để tiến ba bước .

anny N
05-10-2005, 09:26 AM
khóc thì cứ khóc ,khóc sẽ vơi đi nhìu đấy ! chuyện gì rùi cũng sẽ qua thôi bạn ah !

hien911
05-10-2005, 06:29 PM
Khóc là cách tốt nhất để giải thóat tâm lí bị ức chế .Hãy cứ khóc đi bạn ah ,nó sẽ làm bạn vơi di nỗi buồn đó .

Bạn type có dấu nha

cô đơn một mình em
06-10-2005, 06:00 AM
yêu làm chi
nếu biết trước thế thì bạn đừng có yêu người ta quá
tất cả cũng tại bạn mà ra
bạn cũng nên quên người ta đi để dành tình yêu cho người đàn ông yêu bạn chân thật
nhưng có lẽ người đó vẫn còn yêu bạn đấy

LangTham
07-10-2005, 10:20 AM
dù rằng bạn đã biết trước sẽ xãy ra như vậy, nhưng đó chỉ là theo suy đoán của bạn thôi và lý trí của bạn cũng tự an ủi là chăc không đến nỗi nào đâu ...nhưng khi sư thật bài ra trước mắt thì lúc nào cũng phủ phàng hơn bạn ạ .

mudo016
07-10-2005, 09:45 PM
yêu vẫn phải yêu, mà khóc thì vẫn phải khóc!
vì yêu nên người ta mới khóc, khi mất người tình chẳng nhẽ lại tỉnh bơ sao
nếu ko khóc thì người ta bảo mình ko yêu, còn nếu khóc thì người ta bảo mình yếu đuối!

bạn cứ khóc khi bạn muốn khóc, nhưng hãy nghĩ rằng người đó có thực sự đáng để bạn
phải khóc ko, vì nước mắt là thứ rất quan trọng của đời người đó!!