PDA

Xem đầy đủ chức năng : Khi tình yêu ra đi bạn sẽ làm gì ?....

tohru
01-10-2005, 04:00 AM
Khi tình yêu quay lưng với bạn, bạn hãy cất tiếng cười dù gương mặt bạn có đang hằn lên nỗi đau.

Hãy khóc cho thỏa thích nếu bạn muốn, hãy ngủ thật nhiều và sau đó lãng quên. Để những ngày qua không còn gợn sóng, bạn hãy tự giúp mình ...

Chạy vòng vòng trên một con đường yêu kiều nào đấy với những hàng cây rợp bóng, những ngọn đèn đường sáng trong. Hay bạn có thể vặn rađiô lên và nghe bài hát bạn yêu thích, hoặc nằm dài trên giường nghe tiếng mưa rơi ngoài cửa sổ.

Bạn có thể đi tìm mua một món gì đấy đã được bán hạ nửa giá. Bạn sợ cô đơn thì hãy phá lệ một lần: "nấu cháo" điện thoại để trò chuyện với ai đó. Một cuộc nói chuyện vui vẻ... Cười với chính mình khi có cuộc điện thoại vào giữa đêm kéo dài cả giờ đồng hồ.

Sắp đến sinh nhật của một người bạn, bạn hãy chọn một món quà ưng ý rồi gói cẩn thận - bạn sẽ nhận ra, chính bạn cũng sẽ rất thích nếu được ai đó tặng một quà được gói xinh xắn, đáng yêu.

*TAWNY*
01-10-2005, 12:30 PM
Khi tình yêu quay lưng với bạn, bạn hãy cất tiếng cười dù gương mặt bạn có đang hằn lên nỗi đau.
Tl vẫn cười,cười tươi đến mức ko hề ai biết Tl để mất ng` ta!!!Nhưng dù cười dzậy đó,dù tối về có khóc nhiều đến cỡ nào,ngủ nhiều như thế nào,lại càng làm Tl nhớ ng` ta hơn.TL chắc là 1 trong số những lọai hiếm hoi,cái lọai con gái ngu khờ cứ đợi cái ng` đó mang TY của 2 đứa trở về!!!!
nói chung,đối dzới tl thì "KHi tình iu way lưng với bạn,bạn sẽ chờ tình iu thật lòng của bạn mang nó way về!

Băng Tước
01-10-2005, 05:57 PM
Khóc một lần cho đã roài tự nhủ : " Anh(em) chẳng xứng đáng được em(Anh) yêu " !! Khẹc..khẹc !!

hoangquanqn
01-10-2005, 07:40 PM
ù tình yêu là như vầy đó??/

jancy_x_87
01-10-2005, 09:48 PM
Mấy cái này đúng ý tui ghê,nhưng mà giờ tui ok rồi!

mKen
01-10-2005, 09:54 PM
Tình iu ra đi thì bùn bùn chút chút roài thời gian sẽ dần dần làm cho mình lãng quên thôi :D tui thì thực tế lém, tình đã ra đi thì cũng hông thèm níu kéo chi cho mệt :D

toc_bim2306
01-10-2005, 10:59 PM
có lẻ mình sẽ khoc' thiệt nhìu doá. Bởi dzậy iu chỉ khổ thui. hichic :mecry:

CoNTrAi_KiEu89
02-10-2005, 12:04 AM
tình yêu mà đã ra đi là có níu kéo cũng ko trở lại nên đành chấp nhận hiện thực

junichi
02-10-2005, 12:31 AM
iu lại và iu thật nhìu

maimai1tinhiu2234
02-10-2005, 02:16 AM
tình iu như 1 cái cây níu ta chăm sóc và "bón" cho nó nhìu nhìu nụ hun thì nó sẽ sống như 1 cái cay khoẻ mạnh còn ko thì nó éo àn ai hỉu gì ko? hehe