PDA

Xem đầy đủ chức năng : BÍ MẬt CỦa MỘt NgÀy.......anh YÊu Em NhiỀu NhƯ ThẾ.........?

vianhmuonyeuem
28-09-2005, 05:51 PM
MỘt NgÀy...........gi..mỞ Ra Trang NhẬt KÍ MẦu TrẮng.anh Ghi VÀo ĐÓ MỘt NgÀy...........em HiỂu KhÔng TẠi Sao ChỈ MỘt NgÀy......nÓ BẢo RẰng Anh NhỚ Em NhiỀu LẮm.............bÂy GiỜ LÀ 7h 30p...em ChẮc GiỜ NÀy Em Đang HỌc Hay Đang Vui ChƠi CÙng BẠn BÈ........khÔng GiỜ NÀy Em Đang HỌc........... BỞi CÔ BÉ CỦa Anh ChĂm HỌc LẮm MỪ......... VÀ BÂy GiỜ ĐÃ LÀ 11h 30 P Em BÂy GiỜ Đang Ăn CƠm Ah......chÚc Em Ngon MiỆng Nha..........16h 30 P TrỜi Anh Đang Ở SÂn VẬn ĐỘng Đang Coi BẠn BÈ ĐÁ Banh......... NhƯng TÂm HỒn Anh Đang Ở ĐÂu ĐÂy....chẴng HiỂu........bÂy GiỜ LÀ 19h 30 P Anh Đang Ở BỜ BiỂn............em À NhÌn BẦu TrỜi ĐÊm Nay Đi Em.......trÊn TrỜi CÓ 2 VÌ Sao ĐÓ...........kÌa 1 VÌ Sao Mang TÊn Anh.......vÀ MỘt VÌ Sao Mang TÊn Em ĐÓ.............hai VÌ Sao Kia Sao CỨ Ở BÊn Nhau HoÀi.............anh MuỐn BiẾt GiỜ NÀy Em CÓ NhÌn ChÚng KhÔng..........vÌ Sao Kia HÃy NhẮn DÙm Ta.......ta NhỚ CÔ BÉ NhiỀu LẮm...........em BÂy GiỜ TiẾng BiỂn VỀ ĐÊm BuỒn LẮm.......anh NhỚ Em..........anh VỀ ĐÂy.........anh LẠi LÀm TẶng Em MỘt BÀi ThƠ ĐÓ...........mong VÌ Sao Tinh TÚ............gỬi ChỌn NỖi NhỚ Cho NgƯỜi Anh YÊu.......

Anh NhỚ Em !! :flower:

Chiptyty
29-09-2005, 07:34 AM
:tim: cả một miền thương yêu ở trong em
xa tit tắp mà liền kề trước mặt
em cứ ngỡ đưa tay là nắm được
một bàn tay thật sự yêu thương
-----
Anh và em , những nỗi nhớ biết làm gì đây.......... em cũng không biết nữa , nhưng những gì anh cảm nhận là những gì em thấy........

mình em thức với trời khuya cô quạnh
trò chuyện cùng những vì sao lặng im
trời đất này cho em một trái tim
thì em sống , em yêu dù........... :tim: :tim: :tim:
----

be_ghet_anh
29-09-2005, 02:43 PM
trước đây em thật ghét 2 cụm từ giá như và nếu như.nhưng bây giờ em lại thấy mình cần dùng đến nó.nếu như anh có thể yêu em bằng 1 phần của vianhyeuem yêu bạn gái anh ý.giá như anh cũng luôn nghĩ đến em như vianhyeuem đã làm để nhớ đến bạn gái anh ý.thì em sẽ thấy mình được hạnh phúc lắm anh biết ko?

vianhmuonyeuem
30-09-2005, 02:41 AM
TO :be_ghet_anh.........thật sự bạn buồn vậy ư..........còn mình mình chỉ biết yêu và yêu.........ngay cả đến cái nhìn tình yêu nhất cũng không.........nhưng mình vẫn yêu

to : chiptyty....bộ tyty cũng có ý nghb giống tui ah

to : người anh yêu : anh ghét em khi em gửi tặng anh bài hát kẻ bướm hoa.

anh sẽ sống để mà yêu mãi mãi...
trọn một đời yêu mãi kim anh

roseblu
30-09-2005, 07:24 AM
!!! :iou:
Đúng là .......... " anh không làm được gì ngoài việc luôn nghĩ đến em "

vianhmuonyeuem
01-10-2005, 04:00 AM
anh nghĩ về em đó là hạnh phúc của anh

mymy1989
01-10-2005, 04:22 AM
vay sao. mot dieu bi mat ma ban khong the noi cho ai nghe het ca hay sao. nhung ming rang ban se noii cho ngươi minh yeu hieu ro ban hon. co nhieu luc tui nghi tui giong nhu la ban. cung o trong tam trang nhu bạn khong biet lam gi cho do buon chi biet dem thoi gian. thoi minh mong rang se la mot nguoi lươn hanh phuc tren dương doi cua minh nha kebuomhoa :icon_cung

vianhmuonyeuem
01-10-2005, 05:26 AM
lại kêu tôi kẻ bướm hoa ah ghét wa

tinhanhvannhuthe
03-10-2005, 05:10 AM
này mày có thật ko đấy ? bố mày làm thât hả

/

vianhmuonyeuem
08-10-2005, 03:01 AM
tinhanhvannhuthe định phá đám hả . tao làm thật hả ......câu đó bây giờ còn hỏi à mày là người hiểu tao nhất . tao tin vào những gì tao làm . mạc dù mày luôn bảo rằng tao ..... nhiều nhưng không . cô bé là tất cả những gì tao tìm kiếm khi tao nói với mày tao cưa con bé đó mày biết rồi chứ . chẳng con bé nào mà tao cưa không đổ . mày biết đấy chẳng ai làm buồn nỗi tao trừ cô bé . tao chưa bao giờ buồn nhưng chỉ cần một cử chỉ nhỏ tao cũng buồn . mày hiểu không . tao không làm thật mà tao làm theo tiếng trái tim tao . tình yêu là thế . mày hiểu không

bạn của mày TAO LÊ CƯỜNG

daingoc
08-10-2005, 06:22 AM
Ồ thật thú vị khi đọc bức thư tình này.Mình cũng chẳng biết nói sao nữa là chúc các bạn hạnh phúc.Hãy nghĩ đến nhau nhé đừng để khoảng cach chia xa các bạn

forever love
08-10-2005, 08:32 AM
bạn nghĩ là bạn có thể cưa đổ mọi người ư bạn lầm rồi đó ok

Chiptyty
08-10-2005, 11:04 PM
bạn ơi tự tin là một đức tính tốt mà. Đừng bao giờ làm người khác mất hi vọng chứ !!

vianhmuonyeuem
09-10-2005, 09:18 PM

muốn thử không vậy ? bình thường và đơn giản

vianhmuonyeuem2
24-10-2006, 08:21 AM
anh luôn nhớ những gì anh dành cho em. còn em em quên chúng chưa vậy nhóc yêu