PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chỉ Mình Làm Đc Thôi

lilazngrl17
28-09-2005, 02:19 PM
28-09-2005

Kỳ học năm nay đối với N quá khó khăn, N ko biết sẽ làm sao đây. Mỗi ngày phải đối diện với những bài vỡ mà N ko hiểu đc. Nhiều khi N mệt mỏi và ko thèm nhìn tới tương lai của mình, thấy cuộc sống quá là phức tạp chưa thấy bao giờ. N muốn mình lớn ra nhưng phải đối diện với những cái ko biết phải làm sao, trong cuộc sống N thấy muốn gì thì ai ai cũng phải học hỏi mà đc. Cho dù bây giờ N than vãn thì cũng vô ít thôi, vì chỉ có N mới có thể làm đc cho tự chính bản thân mình. Nếu muốn học tốt thì N phải tự cố gắng mà học, chứ ko ai học dùm cho mình đc phải ko? Ko bao giờ cuộc sống N thấy phức tạp như năm nay, cảm thấy mệt mỏi sao đó, nhưng cũng vui khi N có những người bạn hiểu đc N. Những người bạn đó làm cho N thấy cuộc sống có ý nghĩa hơn và nhìn 1 hướng tốt đẹp hơn cho tương lai mình. Cám ơn các bạn nhé, cám ơn các bạn về mọi điều. :flower:

tigon88
28-09-2005, 03:20 PM
N nè!!rất hiểu N,T nói vậy là vì Tcũng giống N thôi, Nthì qua đây trước T mà còn nói vậy huống hồ gì T, 2 năm một thời gian quá ngắn cho T chuẩn bị bước vào đại học. Những khó khăn mỗi ngày T gặp chắc nhiều hơn N đó, nhiều lúc t kho biết phải làm sao nữa..... bế tắt. Uh đồng với N cuộc sống quá phức tạp nhất là cho những con người bước đầu vào đòi như T và N. Nhưng mà nhưng điều đó chĩ là thử thách thôi nếu kiên trì vượt qua thì chúng mình sẽ đến đích thôi. Anh hai của T có nói " hãy cắm cho mình một đích đến và bằng bất cứ con đường nào để đi, dù có gục ngã giữa Dường thì mình cũng đã cố gắng" T thấy rất hay nên nhớ đến bây giờ nè. Mong N phấn chấn lên vì bên N còn có những người bạn hiểi N nè. T rất mong chúng mình là bạn thân của nhau vì T thấy t và N có nhiều điểm giống nhau lắm. Thấy T kho buồn thì buồn nhưng T lúc nào cũng cố làm cho nó tôt hơn đó điển hình là T rất vui, nhí nhố nữa , N biết mà. Thôi học bài đi, t cũng có việc phải làm nè.
N cố lên, T cố lên hihiihi

lilazngrl17
28-09-2005, 06:21 PM
hihi, cám ơn T đã cho N 1 advice N đang thật sự cần đến. Đúng vậy đối với N thì ko khó gì phải ko?? nhiều khi tưởng cuộc sống của mình khó khăn lắm, nhưng có những người có cuộc sống khó khăn hơn Ngân nhiều...cám ơn T đã cho Ngân lời khuyên tốt đẹp đó. Và Ngân tin rằng câu nói của anh 2 T có tác dụng, vì Ngân cũng đã kinh nghiệm như vậy rất nhiều rồi. Tình bạn chúng mình thật tốt đẹp đó, hãy giữ tình bạn này của mình nhé.

T và N, 2 chúng mình cùng cố gắng lên nhé.

tigon88
28-09-2005, 06:44 PM
Ko gì mà N, T rất vui khi được biết N mà, chúng mình sẽ mãi là bạn thân là chắc rồi hi hi
uh dù gì cũng phải cố gắng N nhé T cũng vậy cuộc sống mà ko có khó khăn thì cũng nhàm chán N nhỉ
đôi khi khó khăn giúp mình lớn hơn đó.

N cố lên . Chúc N luôn vui vẻ.

lilazngrl17
28-09-2005, 07:49 PM
Ngân cũng chúc Trang lúc nào cũng vui vẻ.

tigon88
28-09-2005, 08:36 PM
uh T thì lúc nào chả vui hiihihiihihih

lilazngrl17
29-09-2005, 03:48 AM
đúng vậy, Trang vui thì lúc nào mà chả cười phải ko??

dieu_hien
29-09-2005, 06:39 AM
hihi vui wa ta bộ bỏ tui 1 mình hả 2 cô nương nói chuyện mà wen cô bé này hả huhu

lilazngrl17
29-09-2005, 07:30 AM
đâu có quên Hiền đâu, thì Hiền cùng tâm sự với T và N đi.

tigon88
29-09-2005, 12:07 PM
ai dám bỏ H chứ đừng nghi oan mà tội nghiệp nha. Chúc nhóc vui vẻ. hiihih

dieu_hien
29-09-2005, 05:41 PM
hihi
T đạt nhiều tên cho H wa' lúc thì nhóc lúc thì cô bé hihi :) chi có T là gọi H nhiều tên vạy thui chứ N đâu có gọi H như T

tigon88
29-09-2005, 06:45 PM
thì sao hả cô bé, Nhóc H hihiih vậy mới vui mà phải hôn H?
N ơi T thấy con nhóc này nhiều chuyện quá thì phải hơi tí là om sòm bữa nào phải cho nhóc một trận mới được hihiih
Nghe sợ chưa hả H?

dieu_hien
29-09-2005, 10:21 PM
hihi sợ wa' ta có dám ko cô nương sợ T chua cho thì H đã làm cho T chạy mất luôn dép :)
đã là nhóc thì nhiều chuyện lám đó nghe các chi ccu8' chờ nhóc này sẽ con nhiều chuyện nữa đó hihi