PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật kí không tên

Restart
28-09-2005, 01:47 AM
Ngày .. tháng … năm …
Nhật kí buồn có khi nào kết thúc không ? Đã bao lâu rồi mình không dám chui ra cái vỏ bọc lạnh lùng này ? L, mi sợ cái gì, điều gì vậy hả ? Mi vốn đâu phải là ngưòi như thế ? :think: … Anh đã từng nói rằng, tại sao em cứ phải như con nhìm, dấu mình trong những chiếc gai ? Để rồi khi có bàn tay cuả một ai đó hưóng về phía em chỉ với mong muốn rằng kéo em ra khỏi chiếc vỏ đó thì em lại lập tức xù mình lên, chĩa nhưng chiếc gai nhọn đầy đau đớn về phía họ ? Đã bao năm rồi mà tại sao ta không thể thay đổi vậy ?
=====
Lâu lắm rồi không dám viết NK , sợ chạm phải nỗi đau của chính mình, rồi sẽ lại chẳng biết làm thế nào, lao đầu vào học, làm việc như điên cưồng, chỉ sợ , một lúc nào đó bất chợt ngừng lại nỗi đau đó sẽ vỡ ùa ra mất....:(. Chợt nhận ra mình không thể lảng tránh mãi, đã đến lúc phải đối diện với nó rôi. Hãy can đảm lên !
=========Nk của riêng những nỗi bưồn

Restart
28-09-2005, 03:36 AM
... Một ngày chợt nhận ra, hình như, mình đang lạnh lùng hơn ngày trứoc. Thấy nụ cưòi của mình bây giờ gưọng gạo wá, giả tạo wa'. Có phải mình đang tạo một lớp vỏ bọc xung quanh mình không? Ngưòi ta đã đi xa quá rồi, anh bây giờ thì lại quá lặng lẽ, có lúc cảm thấy nhớ đến cồn cào, nhưng có lúc, anh, như chưa từng xuất hiện trong cưộc đời mình vậy? :think: điều gì đang xảy ra vậy?
Hàng ngày đến lớp, đến, ngồi vào một góc quen thưộc, hết bưổi sách cặp ra về,..... Không ngày nào khác,... Có lã mình thay đổi thật rồi.....
.......
Đôi khi mình cũng không hiểu nổi chính mình nữa, vậy thì mong gì có ngưòi nào đó hiểu mình cơ chứ.

...Những áp lực, những đè nén...... đôi khi làm mình mưốn tuing hê tất cả, mưốn gào thét lên, mưốn đập phá.. nhưng......không thể..... Tại sao mình cứ phải để ý đến những suy nghĩ của ngưòi khác như thế? Những lúc như thế này chỉ mưốn đập phá một cái gì đó thôi, mà sao khó quá.... Đành nghe rock vậy, :D chắc mình khùng rồi :hihi:
=======NK của riêng những nỗi bưồn

Restart
28-09-2005, 04:53 AM
Rồi thời gian sẽ lên sẹo vết thương thôi
Có sẽ lại xanh những loài hoa vẫn tím
Và kỉ niệm sẽ vẫn là kỉ niệm
Dù sinh ra sau mỗi nhát rìu
.....tự dưng mưốn khóc wá mà sao không thể, giá như...., giá như......., giá như mình đừng bao giờ phải nói giá như !
Gía như ngày đó mình đủ can đảm để quyết tâm đi theo sự lựa chọn của mình, Giá như ngày đó đừng wen, đừng biết anh, giá ngày đó đừng vào học lớp đó, giá như... tất cả chỉ là gái như thôi......
=========NK của riệng những nỗi bưồn

Restart
28-09-2005, 07:10 AM
....... Hình như mình đang dần xa nhau thì phải, em có cảm giác rằng có một cái gì đó đang vỡ ra mà em không xác định đựoc nó là cái gì, tại khoảng cách giữa chúng mình, chắc không phải, vì 2 đứa cũng đã quen với điều đó rồi, tại anh quá trậm lặng hay tại em quá ồn ào......Em biết làm gì đây hả anh, khi còn đựoc gần anh thì em lại không nghĩ rằng mình yêu anh đến vậy, chỉ đến khi xa anh rồi em mới biết rằng... mình yêu anh đến vậy.....Làm sao đây anh, em, anh, hay cả hai chúng ta cùng có lỗi, thời gian, những lời hò hẹn, những câu thề, không có chi hết, anh đi, chỉ còn em ở lại,.....và chỉ những nỗi bưồn mà thôi...... Nỗi nhớ mà bị đè nén trong lòng thật đau khổ, em chỉ sợ,.. sợ rằng đến một lúc nào đó, bất chợt, em không thể kìm lòng đựoc nữa, all sẽ tưôn trào, lúc đó....lúc đó....em phải làm sao hả anh? :think:
Sẽ ra sao nếu chấp nhận tình cảm của một ngưòi mà mình không yêu đây, để lấp chỗ trống cho lòng mình ư, như vậy có phải là quá độc ác không? Mình không thể làm thế, không thể, cái cảm giác lừa dối cứ tràn ngập trong lòng, biết làm sao đây khi ta nợ quá nhiều :(.
=========NK của riêng những nỗi bưồn

Restart
28-09-2005, 08:05 PM
mệt mỏi, chán chường, mỗi lần nghĩ đến việc đặt chân đến lớp đó lại phát ngán . Sao con người ta lại có thể sống nhỉ nhen và ick kỉ như vậy ? :think: có phải mình đã quá cầu toàn rồi không ? Cũng không biết nữa, có lẽ trong mắt những con người đó mình cũng đáng ghét lắm :(
==K&N chỉ là 2 cái tên mà 2 đứa tự dành riêng cho nhau sao bây giờ lại gần như một nỗi ám ảnh vậy, nhớ wa', mà đôi lúc tưởng như nguội tắt rồi là sao ? :oh:
==dấu mình trong những nỗi buồn để rồi vẫn cười đùa quả thật không dễ chút nào nhưng biết làm sao đây, thật khó để đối diện với nó, thật khó để có thể nói ra :ham: "... Nếu không thể chia sẻ nỗi buồn của mình thì đừng cho ai biết..."
========NK của riêng những nỗi buồn

tigon88
28-09-2005, 08:49 PM
Hi Trum 3que !!!!!!!!!!
sao nhật kí của tỉ buồn quá vậy? Dừng có chửi nhóc nha nhóc mạo muội vào đây để nói cho tỉ biết là cuộc sống thì phải vui lên mới được, buồn vậy hoài khổ lắm. chị thử viết nhật kí vui lên chút , sẽ thấy cuộc sống đẹp hơn nhiều. Mà nhỏ thấy tỉ có tư tưởng sai lạc lắm có cần phải củng cố lại ko? Nhỏ chỉ nói vậy thui mong tỉ đừng chấp tội nhóc nhé. Thanks đội ơn nhiều.

Restart
28-09-2005, 09:00 PM
:D ss biết mà muội, kưng đọc kĩ sẽ thấy ss luôn viết rằng đây là NK của riêng những nỗi buồn thôi, ss muốn trút nỗi buồn, suy nghĩ "sai lạc " (như nhóc nói vào một chỗ thui) thk nhóc nhìu nha, sao mắng nhóc đươc chứ :wink::D

caykeomut
29-09-2005, 01:24 AM
nỗi buồn và niềm vui
tât' cả thật qua' mong manh .
cuộc sống ko phải chỉ là nỗi buồn vì vậy bạn hãy tin vào phia' trước chư'
du` sao thì cũng mong bạn hãy sống thật với những cảm xúc của mình chứ đừng cười những nụ cười giả tạo

Restart
29-09-2005, 02:33 AM
Mưốn khóc thật nhiềumà nứoc mắt chẳng thể rơi, cái gì đó cứ nghèn nghẹn sâu trong đáy lòng, biết nói sao đây, lỗi do ai, do mình, do ngưòi ấy, chẳng thể biết nữa rồi, đành vậy, thời gian........thời gian rồi sẽ qua, ta sẽ khôn lớn hơn, những dại khờ sẽ chỉ còn là dĩ vãng, chào ngày mai, chào quá khư !!!
Đừng cưòi giả tạo ư, mình đã quên không cưòi những nụ cưòi hạnh phúc từ khi nào rồi, hạnh phúc, khổ đau, hay chỉ là thương nhớ? Chẳng là gì cả, khó lắm, có ai hiểu đâu, tất cả, lúc nào cũng chỉ phán xét, phán xét thôi !
======NK của riêng những nỗi bưồn

tigon88
29-09-2005, 03:38 AM
Thanks sis nhóc đọc chưa kỉ Hihi
Sis vui là được rùi hiih
nhóc làm em sis nha!!!!!!!

NGOC_GHET_BONGDEN
29-09-2005, 03:44 AM
Trùm _3 que ơi!Ngọc thấy 3 que hay cười vậy mà cũng nhiều tâm sự thế!đừng có buồn nữa nhé,hay can đảm lên nào,làm được mà vì là trùm mà !Làm quen với 3 que được ko vây?nhắn lại cho N nhé!Xin lỗi vì hay chọc 3 que trong tán dóc nhé,chỉ đùa thui mà.

Restart
30-09-2005, 06:27 AM
sao nhiều lúc mưốn khóc mà lại chẳng thể khóc đựoc thế này :( Con ngưòi ta thật là phức tạp, cũng chẳng hiểu đựoc nữa, đến mình còn không hỉu hết bản thân mình nói chi đến ngưòi khác ! Nhưng... liệu có cần phải nhỏ nhen ick1 kỉ vậy không? Cũng là con ngưòi với nhau mà sao lại phải vị kỉ và nhỏ nhen đến vậy, bàn chuyện giúp đõ tân sv mới vô trưòng vậy mà :(..." Mình nghĩ trứoc hết tự lo cho mình trứoc đã, còn giúp đõ ư, chắc gì họ đã cần... " Sao bạn không tự hỏi mình, thửo mới vào trưòng, những ai giúp đõ bạn, những ai mất cả bưổi để dẫn bạn đi tìm chỗ này, hỏi chỗ kia, xem cái lớp này ở chỗ nào.... vị kỉ quá rồi bạn ạ !
Ngưòi ta có thể vô tình nhưng không phải ai cũng vô tâm, V nói N là ngưòi vô tâm, vậy V đã thực sự hiểu những gì N làm, những lời N nói không hay V chẳng hiêuỉ gì cả mà chỉ phán xét thôi? Thôi, dù sao thì N cũng chẳng còn gì để thanh minh cả, miễn sao N không thấy thẹn với lòng mình là đựoc :wink:
Chiều này vào 4rum, có ai đó lấy nick là akite4u, bưồn, họ không hiểu rằng đó là một kỉ niệm, là một qua 1khư, ai đó ơi nếu có đọc những dòng này xin hãy để akite ãi là của mình thôi ! Như có cái gì đó đang vỡ oà ra vậy, nứoc mắt chăng, mình chẳng thể khóc vậy thì nó là cái gì chư? Cái quá khứ đã trôn vùi, tưỏng như đã lãng quên bao năm chợt hiện về nguyên vẹn, đau xót mà chẳng thể nào lãng quên ! akite_for_you là cuả tôi thôi
========NK của riêng những nỗi bưồn!
========================
@tigôn: nhóc vuilà tốt rồi, rất hân hạnh chào đón nhóc đến với xóm nhà lá của ss :D hi vọng em sẽ vui và hạnh phúc khi ở đây nha !
@NGOC : :D trùm hoh sao đâu, đây là khóc bưồn riêng thui, còn ở tán dóc với nhí nhố thì trùm vẫn là trùm mà, vẫn sẽ cưòi, sẽ hát cùng mọi ngưòi thôi, đừng ngại ngần chi cả, hãy cứ 88 với trùm như đã làm là vui roài :D

thienthangiangthe
30-09-2005, 09:14 PM
buồn thật đó nhưng không sao mọi việc đều có thể xảy ra cười lên nào

anny N
30-09-2005, 11:57 PM
oạch....lần mò dzô đây đọc cái nì của bà cũng choáng ko khác gì cái của tui:D bà cũng đã lướt qua Nk của tui thì biết đó , có lẽ chuyện buồn nhìu hơn cả những niềm vui : muh cuộc sống là vậy mà , trong mỗi con người ai ai cũng có cái tính ích kỷ đó , tụ nhiên ns vậy rồi bà ah! tui đọc cái nì cũng sẽ hiểu bà hơn nhưng muh đọc thì cũng ko hỉu cho lắm :D hehe muh NK của bà mà ,chuyện riêng của mỗi người sao có thể hiểu hết !

pate_banhmy
01-10-2005, 01:27 AM
hĩ hix NK cua cac sis sao mo bươn du dươi da vay em hong biet help cac sis nhu the nao cho het bươn nua nhung em cung sin chuc cac sis lươn lươn vui ve giong nhu trong rom nhi nho em thay sis trum_3que o trong nhi nho vui nhon lam mo sao o day bươn du vay . Sis hay vui tươi len nhe

Restart
01-10-2005, 03:29 AM
anny, nỗi bưồn mà, có ai giống nhau đâu, tui cũng vậy thui, bà đọc là tui vui rồi, những trang NK này chỉ là của những nỗi bưồn thôi, tui mún trút nó vô một góc để có thể quên nó đi mà sống :D (bữa nay triết lí wá )
@pate kưng : khỏi nói thì kưng cũng biết ss là akite đúng không, ở nhí nhố và tán dóc ss chỉ mưốn vui thôi, nỗi bưồn ss sẽ trút vào đây để có thể sống tốt hơn và cưòi vui hơn, đựoc chứ !wink:

anny N
01-10-2005, 03:46 AM
công nhận là những khi tui buồn tui viết dc nhiù hơn những lúc tui vui bà ạ , có lẽ những trang mà chúng ta viết thế này chả phải NK đâu, riêng tui thì tui luôn nghĩ đó là những trang Tâm Sự Buồn có khi đúng hơn ! tui cũng hy vọng nếu bà thât sự cảm thấy nhẹ nhõm hơn khi trút những nỗi buồn đó vào đây thì cứ viết nhé ! Chỉ sợ type xong ngồi khóc á ( tui thỉnh thoảng như vậy ) nhìu lúc viết để vơi nỗi buồn , có khi tự an ủi mình nhưng mà khi type xong rùi nỗi buồn đó nhìu khi lại nhân đôi !

Restart
01-10-2005, 03:58 AM
UH,cũng chỉ để viết thui, viết xong cũng thấy lòng thanh thản lắm, nhưngmà tui lại chẳng thể khóc đựoc, lâu lắm rồi, không biềt sao nữa ! Có những chuyện nói ra mà chỉ riêng mình hiểu thui :D

Con ngưòi ta thật lạ, cứ tranh giành, cứ dèm pha dè bỉu ngưòi khác, kết lại thì đựoc cái chi kia chứ, cưộc sống có làm ngưòi ta ích kỉ và độc ác hơn không? Không hiểu ông ta nghĩ gì khi đánh con chó nhỏ bầm dập đến thế, độc ác quá, nếu không mưốn nưôi nó thì đừng nưôi, sao phải đem về rồi hành hạ nó vậy :mad:... mà mình thì lại chẳng thể làm gì, cảm thấy bất lực quá !

anny N
01-10-2005, 04:10 AM
troài ai làm dzậy hả bà ??????????
ah mà cái vụ nick của bà đó ,hic..tui hỉu bà tức và bùn thí nào khi có ngừi cũng có cái nick giông giống như của bà vậy ; nick của tui nè .....có lâu đời lắm rùi ( 3 năm chứ ko ít ) thế rùi hơn năm ko dzô HHT , lúc đăng ký lại thì ui trùi ui.........có tận 2 hay 3 TV liền cũng có nick là anny nè , chán thí mồ ....ngày xưa tưởng có cái nick độc nhứt ko ai đụng cả, vậy mà giờ tự dưng ..............

Restart
01-10-2005, 04:16 AM
uh, bưồn lắm, biết làm sao đưọc, chuyện đời nhìu khi chẳng như mình mong ứoc mà, akite là all với tui, kí ức và nỗi bưồn ! Cứ gào thét lên như vậy cũng chẳng ích gì nhưng mà thực sự là không thể chịu nổi !

anny N
01-10-2005, 04:26 AM
trùi nói nhỏ nhé , tui mà là admin chắc tui del mấy cái nick trùng tên đó vô lý do lâu roài :D cái nick của tui nó cũng có bao kỉ niệm lắm chứ bộ,hic....giờ cũng có ngừi nick như dzậy tức lém hà

Restart
03-10-2005, 01:40 AM
không lẽ làm hoài vậy sao, con ngưòi ta đôi khi thật lạ, cứ yêu thương rồi lại bỏ nhau đi, :(!

Sầu Đi Hoang
03-10-2005, 08:31 AM
Tình yêu từ xưa đến nay luôn vậy ! nó như là một vở kịch cứ được dựng đi rồi dụng lại vậy
Đến & đi trong giây lát nhưng mỗi lần nó đến mang theo cả những nổi đâu đến cùng.. :(
Nó hình như muốn loại bỏ cái hạnh phúc nhỏ bé kia để thay vào cái đau khổ khôn lường dzui lên cô bé..bới đó là quy luật rồi một quy luật đáng ghét :ranting:

Restart
04-10-2005, 06:09 AM
Lúc nào cũng là quy luật, quy luật, phát ngấy lên rồi, sống mà lúc nào cũng lo xem mình sống thế này mọingưòi nghĩ sao, rùi có đựoc không, mệt mỏi quá rồi :mad:

tiểu quỉ
04-10-2005, 06:11 AM
vẫn có câu.. thanh giả tự thanh.. mình sống sao mình tự biết là được.. ko cần mọi người xung quanh nghĩ gì... nhưng.. đã mấy ai làm được điều đó... một ai đó nghĩ tốt cho ta luôn khiến ta vui.. một ai đó xầm xì về ta luôn khiến ta khó chịu và buồn....

anny N
05-10-2005, 09:14 AM
bà nè , thế chiện ra sao rùi ? Có tin gì mới ko vậy ? Có thì báo tui 1 tiếng nha bà , bà làm tui cũng sốt ruột quá ,ko hỉu xảy ra chiện gì nữa ? Giờ tui có khuyên bà như thế nào thì tui cũng biết là bà ko nghe đc đâu ,muốn cũng ko đc ấy chứ , cứ chờ đi vậy !

Restart
05-10-2005, 06:23 PM
Tôi không biết sao nữa, gần 2 tuần rồi :(, chẳng thấy tin gì cả, tui lo lắm , đầu tiên thì còn bực mình nhưng bây giờ thì thấy lo rồi, không biết sao đây :( !

Nứoc mắt cũng chẵng thể rơi, tại sao, tại sao lại thế ! Có phải mình là ngưòi vô tâm không ? l không chỉ vô tìnhmà còn rất vô tâm nữa ! Cũng chẳng thể khác đựoc ngưòi ta đã nghĩ về mình như vậy rồi thì đành vậy thôi, cũng chẳng còn tâm trạng, cũng chẳng còn hơi sức đâu mà thanh minh mà lí giải nữa! Ai hiểu mình thì cũng đã hiểu rồi, cũng vậy thôi, ngựoc xuôi dòng đời, rồi mai này cũng chẳng có nghĩa gì với nhau cả, bưon chải với cuộc sống, rồi tháng năm …. rồi tất cả cũng chỉ là dĩ vãng mà thôi ! nếu thật sự bạn hiểu mình thì bạn đã không nói thế .! Mà thôi buồn làm chi chứ, chuỵen gì đến sẽ đến thôi, buồn wá hãy rúc vào một góc, khóc than rồi ngủ một giấc là xong, ngàymai trời lại rạng và lại một nụ cưòi – dù vô nghĩa – nhưng cũng là nụ cưòi!
Tình bạn ba ngưòi thật khó để gìn giữ, nó cứ trôi tuột khỏi tay, biết là đang rơi mà chẳng thể nào gìn giữ lại, tắt dần, tắt dần sự cảm thông chia sẻ trong mắt nhau, chỉ còn giữ lại những nhỏ nhen, những hờn ghen đố kị của đồi thưòng cũng vậy thôi, có nghĩa gì đâu! * năm bên nhau mà cònkhông hiểu hếtnhau nói chi đến ngưòi khác !
=====NK của riêng những nỗi bưồn !
=======Lo lắng đợi chờ !

Restart
05-10-2005, 07:31 PM
Rồi thời gian sẽ xoá nhoà tất cả thôi, ngưòi ta thưòng nói thời gian là ông thây vĩ đại có thể làm thay đổi mọi việc. Đánh vầy, đành phó mặc cho thời gian vậy, rồi thời gian sẽ trả lời ai đúng, ai sai, ai thực sự vô tâm, ai thực sự là ngưòi cò tình cảm ! Tôi không dám chắc mình có đúng hay không bởi con ngưòi mà, đâu phải ai cũng hoàn hảo đâu, nhưng tôi tin rằng mình không làm gì để hổ thẹn với lòng mình cả. Vậy thì L ơi, có gì mà phải buồn phải nản cơ chứ, mọi chuyện rồi sẽ qua thôi mà !
Đã gần hai tuần rồi không gặp K, không biết là co xảy ra chuyện gì không, không biết đã khỏi chân chưa! Mà cũng khìn thật, biết là K sẽ không online mà vẫn ngồi chờ, rồi lại lỉu thỉu đi ngủ!

Akite_for_you
06-10-2005, 03:03 AM
Chào l, tạm biệt L ..... rồi cưối cùng cũng chỉ thế thôi sao ! Tình bạn 8 năm cũng chỉ đến vậy thôi sao ! hừ, cưộc đời mà, ai biết đâu đựoc! Phải thôi, L chẳng còn là gì cả,phải thôi, 8 năm, 8 năm đó có baogiờ N thực sự lo lắng cho L đâu ! L biết điều đó có lẽ do L quá khồ thôi ! Chẳng có gì cả, N trân tyrọng những món quà của V như vây còn L thì sao, L là cái gì chứ, 8 năm không là nghĩ gì cả đúng không ? L hiểu rồi , L hiểu rồi mà ! Xinlỗi nha, L chẳng thể trả lại N những chiếc đĩa đó rồi, không phải vì L đã huỷ nó, L ko bao giờ làm thế ! N cònnhớ cái h ôm L chạy xxe đến nhà N không ? Lúc đó trời mua và tron, lúc về L đã ngã xe và không biết rớt đâu nữa, có lẽ cũng là do lỗi của L. Biết làm sao bây giờ !
Nhưng mà thôi, dù sao L cũng là người có lỗi, lưôn như vậy mà, có phải không, L cũng chẳng cần ai quan tâm cả, tự L biết lo cho mình, cả N cũng vậy, cũng không cần phải tỏ ra là quantâm đến L, L hiểu mà, tình bạn cũng chỉ vậy thôi. Ngày xưa hai đưa thướng mắng ngưòi đã nói câu nói rằng khó mà có tình bạn bền lâu giữa 2 ngưòi con gái, bây giờ thì K tin rồi, tạm biệt !

Restart
08-10-2005, 08:51 PM
Biết làm sao đây, đây có fải là điều mình mong mưốn không ? Thời gian hay là caigì sẽ trả lời mình chứ, tại sao ngưòi lơn cứ lưôn thích bắt trẻ con fải làm theo ý mình, con biết bố mẹ lo lắng cho connhưng có ai hiểu cho con không ? :( 1 năm thử thách, con tin mình sẽ làm đựoc, hãy tin con !

Restart
09-10-2005, 05:19 AM
Những ngày thật dài và mệt mỏi, đôi lúc mình cũng không còn nhận ra chính mình nữa, maybe, maybe, hừm, chẳng đi đến đâu cả, đầu mình như sắp nổ tung ra với bao nhiêu là ý nghĩ, bao nhiêu sự băn khoăn, biết làm sao đây ! Cưộc sống mà, cái gì cũng có giá của nó thôi ! Một năm tới ta phải làm gì đây,có thực đó là mong mưốn của mình không, có thực mình mong đợi điều này khổng? Tưổi trẻ có ước mơ, có hoài bão, có cả những hiếu thắng của một chú ngựa non háu đá chỉ chịu dừng lại khi có một bài học đường đời đắt giá mà thôi ! Một năm thử thách với chính mình, xin ba mẹ hãy để con tự đối diện với thử thách này, con chưa thực sự lớn trong mắt ba mẹ nhưng con cũng cần khẳng định mình, một cưộc sống mà quá sưôn sẻ thì còn ýn ghĩa gì nữa, fải tạo cho mình những thử thách để vựot qua nó đúng không ! Cố lên, đừng bưốn, đừng nản !
==K à, N ko biết mình sẽ ra sao nữa, chuyện 2 đứa rồi sẽ thế nào đây, thực sự trong lòng K N có chỗ đứng nào không, với K , N là cái gì chứ :(, hãy nói thực lòng nhau một lần đi, hãy trả lời N đi dừng imlặng mãi thế ! N không thể chịu đựng thêm nỏi nữa, bao nhiêu việc dồn dập sảy ra trongnhững ngày này rồi lại K nữa, quả thực N hết chịu nổi rồi, N không còn chút sức lực nào để tiếp tục cả !

Sầu Đi Hoang
09-10-2005, 05:20 AM
Kưng nỳ nhìu tâm sự quá ta ơi chia buồn dzới kưng nghen :(

Restart
09-10-2005, 05:31 AM
ngưòi chia bưồn cùng ta! cảm ơn ngưòi, nhưngmà những nổi bưồn chẳng thể tỏ cùng ai, chỉ có thể viết lên đây, chỉ có thể viết ra mà cũng chẳng mong sẽ đi đến đâu, cái mà ta cònlại là gì, một thế giới ảo này thôi sao? Ta cần một bờ vai để có thể vùi đầu vào khóc nhưng sao khó quá, để rồi chỉ có thể nói ra nỗi bưồn của mình với những ngưòi khong quen biết, chỉ có thể viết ra chỉ mà để viết mà t hôi, viết ra rồi chìnhmình cũng đâu dám đọc lại, bởi đơn gian một điều, cũng chỉ để viết ra mà thôi :( Có ai biết , có ai tin đựoc ai chứ, ngưòi ta cũng còn có cưộc sống của ngưòi ta, đành vậy, ngưòi bên cạnh mình gần 10 n ăm tròn còn ko hiểu nữa là nói chi ai !

Sầu Đi Hoang
09-10-2005, 05:36 AM
Kưng cứ sống thực với những dzì mình có xem sao ? biết dâu diều ấy lại làm kưng dzui thì sao !
chớ có sống mãi với cái ký ức buồn dâu mà làm dzì dọc những giòng tâm sự của kưng mà lòng nao nao thôi chúc kưng mọi diều tốt lành VX ko dzô nữa mô dzô nữa lại thêm buồn :(

Restart
09-10-2005, 05:46 AM
ngưòi ta chẳng thể sống mãi với quá khứ, trùm cũng vậy, trùm chỉ sống với những gì mình có thôi ! Chỗ ngưòi ta ghé chân bứoc qua rồi bứoc đi cũng là lẽ thường tình thoi, chốn cư ngụ bình yên của riêng tôi, ai bảo tại tôi chẳng giống ai, hãy kệ tôi ở đây một mình, kệ tôi thở than với nỗi đau của mình, để rồi khi ra khỏi nơi đây tôi vẫn là con bé vô tư như ngày nào !

anny N
09-10-2005, 06:03 AM
Troài oai bà oai là bà .................................................. ...........
Hic..........dzô đây mới hiểu bà cũng buồn ko khác gì tui,mặc dù bà với tui mỗi người có 1 nỗi buồn riêng . Đến giờ mà vẫn chưa thấy tin tức gì sao hả bà ?Mà sao ko on trong Ym ah , muốn chat với bà quá hà

Restart
10-10-2005, 08:07 AM
Nghe lòng mìnhnhư thiếu văng 1một cái gì đó mà không thể địnhnghĩa nổi,bao đêm rồi không thể nào ngủ yên, một điều gìmà ta không lý giải nổi ! Có lẽ nào, có lẽ nào cũng chỉ đến vậy thôi sao? Ai biết đựoc, ngột ngạt quá!

Akite_for_you
12-10-2005, 07:04 AM
một ngày dài trôi qua và không làm đựoc gì cả, mày sao vậy L, có chuyện gì vậy, fải làmmột cái gì đó chứ, lãng fí thời gian wá nhiều rồi, ngày mai, sẽ fải thay đổi thôi !

Restart
14-10-2005, 02:00 AM
Vậy là chia tay, rồi cũng chỉ như thế thôi, thật là khó để lấp đầy nỗi nhớ, thật khó để lấp dầy khoảng cách, thật là khó để hiểu nha ! Tất cả rồi cũng chỉ đến thế thôi !

Toihandoi_M
14-10-2005, 02:13 AM
Trùm oi lại có chuyện gì buồn à?hic N ko hiểu gì hết cả ?Vui lên nào dù thế nào thì cũng gáng lên nhé bạn của tôi .

Restart
14-10-2005, 02:32 AM
Cũng kobiết là trùm đang vui hay buồn nữa N ơi ! Chẳng biết nói sao cả, sao thấy lòng như trống rỗng ấy !

Toihandoi_M
14-10-2005, 02:35 AM
Thôi nào trùm oi,cố gáng lên nào ,trùm mà N biết mạnh mẽ ,tụ tin lám ấy ,hãy lãi nhu thế trùm nhé,yêu trùm nhiều lam,hic .N phải làm gì để TRùm bót buồn bây giò?

Restart
14-10-2005, 03:10 AM
uhm, trùm biết mà, mọi chuyện rồi sẽ qua thôi, cứ vui vẻ là đựoc đúng không :DNhưng đôi khi sao khó quá, ngay như lúc này đây trùm không biết là mình đang vui hay đang buồn n ữa

Akite_for_you
15-10-2005, 06:05 AM
thật khó khi fải chấp nhận việc này, nhưng biết làm sao bây giờ, mình đâu còn lựa chọn nào khác, chẳng fải ngày xưa mình vãn từngnói rằng sống là phải biết chấp nhận đầy thôi, vậy tại sao bây giờ lại thế chứ? Mình làm đúng hay sai đây, mọi chuyện rồi cũng chỉ đến đây thôi sao, kết thúc thật lặng lẽ, cũng chẳng một câu chia tay, cũng chẳng một giọt nước mắt nữa !Tạm biệt tất cả, tạm biệt nỗi bưồn, NK ơi, mày có hỉu không?

anny N
15-10-2005, 06:21 AM
hả dzậy là sao ? Tui chả hỉu , thế có nghĩa là kết thúc 1 cách vô duyên vậy ah ??? Lâu rùi ko gặp bà đó , chắc tinh thần bà vẫn thế chả khá hơn gì cả , dzô đọc mấy dòng này đoán vậy hà .....

Akite_for_you
15-10-2005, 06:35 AM
tui nói chia tay, một kết thúc không có hậu phải không? :( Tui cũng tự hỏi tại sao còn yêu nhau mà fải nói chia tay, nhưng tui thực sự mệt mỏi rồi, bây giờ chia tay, tui cũng ko biết mình đang vuihay đang bưồn nữa, chẳng có cảm giác gì cả, thấy trông rỗng quá !

anny N
15-10-2005, 06:48 AM
:oh: oái cái gì mà chia tay chứ hả :guoc:
thế liên lạc lại đc với ổng rùi chứ gì
ặc ặc định giải quyết theo chuyện của tui ngày xưa hay sao vậy ?

Akite_for_you
15-10-2005, 08:10 AM
tui mệt mỏi lắm rồi, thực sự mệt mỏi lắm, ngày nào cũng vậy, nói những câu vô nghĩa , làm những việc không tên, tôi không chắc mình làm vậy có đúng hay không, nhưng.. có lẽ thời giansẽ trả lời!
==NK ơi, ta chẳng biết nói sao nữa, ai biết đâu ngàymai thế nào chứ, :( Có bao giờ mình đã hiểu hết mình đâu, anh cũng vậy thôi, nhưng 2 nốt nhạc, nốt ngân, nốt trầm, liệu có đi cùng nhaumãi đưọc không? Nếu thực sự yêu nhau thì sẽ có ngày trở về vớinhau thôi mà, mình lại như ngày nào, chẳng thay đổi phải không?

Veronica Nguyên
15-10-2005, 08:34 AM
Chia tay rồi, tạm biệt những nhớ thương,
Tôi còn lại tôi, chẳng bưồn đau, than khóc
Chia tay, rồi tất đều đã mất
Chẳng còn gì ngoài bờ bến không anh!

Vậy là chia tay thật rồi, tìm lại mình đi nào, cưộc vuinào rồi cũng có lúc tàn, con sông dài rồi cũng có bến đỗ thôi !

Akite_for_you
16-10-2005, 01:41 AM
tạm biệt anh, chia tay, mình chia tay rồi, em vẫn biết, nhưng em vẫn biết rằng con tim mình chẳng còn hoànnguyên nữa, chia tay rồi mà tình của em dành cho anh sao vẫn hoàn nguuyên n hư ngày đầu gặp gỡ, chia tay rồi, em biết anh sẽ vẫn dõi theo em, và em bếit mình chẳng t hể ngừng nghĩ về anh đựoc nữa, chia tay rồi nhưng ta vẫn là của nhau anh nha!

anny N
16-10-2005, 01:43 AM
Trời vậy tại sao lại chia tay chứ ? Sao lại cố tình làm khổ nhau ? Mặc dù cả 2 vẫn yêu nhau ! Có phải kẻ thù lại là 2 từ XA CÁCH phải ko bà ? Rồi ,chuyện bà giờ giống chuyện tui roài ..............dzo YM coi !

Akite_for_you
16-10-2005, 01:50 AM
cũng không hản là như vậy, do tui thôi, cũng ko biết diễn tả chính xác cái gì đang diễn ra nữa, cứ để như thế này thà chia tay còn hơn :(, tui thấy mình ko còn sức lực nữa thôi, mệt mỏi wá rồi!
==vẫnngoài Y!M đó mà ẩn nick thui, ra thì gọi một tiếng !

tomato123
16-10-2005, 06:19 AM
Chia tay rồi... có tiếc nuối không em
những lời hẹn củ mèm hơn cổ tích
Đâu kỷ niêm ngày xưa ta thích
Đôi chân trần...đuổi bắt tiếng cười trong vắt của em

hợp tan âu cũng là lẽ thường tình trong cuộc đời , hợp do cơ duyên , tan do số phận. Duyên do trời định , số lại thuộc người ===> Suy nghĩ cho kỷ trước khi quyết định nhé cô bé

anny N
16-10-2005, 06:24 AM
hey bà nè có nhớ câu thơ tui đã từng nghĩ ra ko?
Cớ sao anh làm em buồn ?
Để giờ nuớc mắt mãi trào ko nguôi.........................
giờ tui ko on ở đó đc đâu nữa ,chờ 11 giờ tui on

speaker
16-10-2005, 06:43 AM
Đọc xong hiểu chết liền

anny N
16-10-2005, 06:51 AM
ông cần gì phải hiểu :madsung:

Restart
16-10-2005, 09:56 PM
chẳng biết nữa, cái gì mất đi rồi có lấy lại đựoc không?

Akite_for_you
17-10-2005, 08:05 AM
Phải làm sao đây, một quãng thời gian thật dài và khó chịu, lặng lẽ như chiếc bóng nói cưòi như kẻ điên !

Restart
17-10-2005, 06:43 PM
Một ngày mới nữa lại đến, phải can đảm lên thôi, quyết định và lựa chọn là của mình mà, đừng quay đầu nhìn lại phía sau nữa !

tea_young
18-10-2005, 01:46 AM
tea_young cũng mún trút hết như thê"!nhưng sao lại ko dám viết ra!

Chu Minh Ngoc
18-10-2005, 02:58 AM
Trùm ơi !
Nhớ Long ko vậy ?đừng có buồn nữa mà ,L cũng hiểu phần nào đó ,vui lên nhé ,sắp đến ngày 20-10 rồi đó ,chúc Thuy Liên hạnh phúc vui vẻ ,còn đi chọc mọi người nữa chứ ,phải ko nè ?hi! Vui lên nha .

Akite_for_you
18-10-2005, 03:44 AM
uh, Trùm lúc nào cũng vui vẻ mà, L&N & mọi người cũng vậy nha !Yêu mọi người!

Akite_for_you
19-10-2005, 06:09 AM
Một ngày dài và mệt mỏi, ngưòi ta ngựoc xưôi còn mình thì lạc lõng! Hix, rùi lại đổ thừa cho số cho duyên, conngười thật kì lạ, thất bại là tìm một cái gì đó để đổ lỗi !

daingoc
19-10-2005, 11:37 PM
Mình đã có những lúc như bạn.Nhưng sau 1 thời gian mình đã biết thế gian này ko có gì là ko thể.Hãy là chính mình đừng để mình đánh mất mình.Hãy cố lên nào hãy đứng lên mà đi.Chúc bạn vượt qua thử thách

Restart
19-10-2005, 11:42 PM
uh, biết mà, có nghĩa gì đâu. tất cả rồi sẽ qua, vẫn nói cười, vẫn vui vẻ như một thuở!

Restart
21-10-2005, 02:03 AM
Cơn mưa chiều sài gòn cứ lẳng lặng đến, ào ạt rồi bất ngờ bỏ đi, chẳng một lời báo trứoc, chẳng một lời từ biệt......... Biết vậy mà ngày hôm sau ta lại vẫn bất ngờ,... và nưối tiếc..... !

darksky nolonger
21-10-2005, 02:07 AM
Sài Gòn mưa nhiều chắc bây giờ ngặp dữ lắm hả sis ????????????

love_love_165
21-10-2005, 02:57 AM
Ngày.. tháng.. năm..
Hôm nay có lẽ là một ngày vừa vui vừa buồn ! T phai làm thế nào đây ? Khi mà bây giờ T cảm thấy người quan trọng nhất của mình ko còn yêu mình nữa?? T nghĩ người quan trọng nhất với người đó bây giờ ko phải là T nữa rồi ! Hiện tại T rất buồn ! rất buồn.... nhưng những gì T có thể làm chỉ là nhìn người đó dần dời xa mình mà thôi.................

Restart
21-10-2005, 03:02 AM
uh, trời mưa dũ lắm, mỗi lần trời mưa, ss thấy rất bưồn, có một câu nói thế này : Em thích đi dưói mưa, vi.. khi đi dưói mưa không ai biết rằng em đang khóc ! Cái gì đã qua rồi thì đành để nó qua... nhưng mà.. con ngưòi mà... ai lại không nhớ, không thương chứ :( !

NGOC_GHET_BONGDEN
21-10-2005, 03:10 AM
TRùm lại sụt sịt rồi nè ,chắc tại mưa nên buồn hả TRùm ,cho bạn làm quen với TRùm nhe !hi còn khóc là bạn hôn chết đó !

Restart
21-10-2005, 03:21 AM
có khóc đâu, giá mà khóc được thì cũng hay đó mà không khóc đựoc :D!

Restart
21-10-2005, 06:11 AM
Lại cưòi vui như thửo nào thấy hình như mình mạnh me hơn, cứng cáp hơn sau đau thương, mất mát !

Restart
22-10-2005, 01:34 AM
sao hôm nay trời mưa nhiều thế, từ sáng đến tối, ngán wá, làm mình lại lưòi mất rồi, ngồi nhà nhiều đến nhàn cư vi bất thiện mất thôi !

anny N
22-10-2005, 02:55 AM
ơ thế cuối cùng là vẫn thiền ở nhà hả:D:D:D

Akite_for_you
22-10-2005, 06:04 AM
uh, trời mưa, làm biếng đi ở nhà luôn, định chiều nay đi đăng ký học thêm môn gì cho đỡ buồn mà mưa, chán wa' ở nhà luôn !tại tu rồi mà

Akite_for_you
24-10-2005, 03:49 AM
hix, vậy là fải đi học rầu, sao tự dưng đăng kí học làm chi nhỉ, con khìn, pó chíu, chán chẳng bùn nói, nản quá, chẳng làm việc gì nên hồn cả, như khìn :(!

Restart
26-10-2005, 06:09 AM
thấy dzui dzui, có ngưòi kiu nhớ mình nè, ngốc wá ngưòi ta ơi, nhớ gì chư, ^^ dzui rùi lại thấy bùn à, sao ngưòi ta hoh chịu hỉu chư, chia tay rồi nhớ thương thì cũng làm chi :( , N cũng kiu nhớ nữa ^^, cả đêm wa lẫn ngày nay rớt mạng,chán thiệt, may mà bây giờ có rùi chứ ko thì.. chắc đập computer ^^!

Restart
27-10-2005, 04:59 AM
hix, chán wá, biết làm sao bây giờ, lão khìn ấy bay dzô rùi, tưỏng nói đùa ai ngờ làm thiệt, bực bội gì đâu, .. tự dưng mình thành con rối, .. còn lâu nhá , ... cứ chờ rùi coi, tui ko gặp ông làm gì đựoc tui :mad: thấy ớn !hoh biết lát K online ko nhỉ, thấy .. ^^ wá :D hôm wa làm gì mà hoh on làm đợi cả bưổi, bực mình, đi ngủ mà chẳng ngủ đựoc, mấy nay hoh hiểu sao toàn bị mất ngủ, nghĩ linh tinh tào lao chẳng ngủ đựoc, .. một đêm mà dậy rùi lên xưống nhà bếp hàng bao nhiu lần, như mà ^^, ai nhìn thấy chắc ngất wá ^^, hehehe , cho chít, ắt xì .. cảm rầu, chàm wớ ..........!

NGOC_GHET_BONGDEN
27-10-2005, 05:46 AM
Ngày hôm nay thật đen đủi vào Quayhetminh.com thi ko vào được mạng chậm như rùa ,tức quá à ,rồi lại mất hết tin nhắn, còn gì bực hơn chứ ?
Trưa gặp TRang lên mạng mình vui quá đi mất ,hỏi han tình hình nhà cửa ,thấy vui vui ,hi!
Trùm thi mình chăng gặp gì cả ,Trùmchỉ có bên ngoài là ti toe mà cứ buồn thui à ,làm mình cũng chẳng thấy vui .hic,

Restart
27-10-2005, 06:12 PM
ắt xì .. dzẫn cảm N oai, chán wá ^^, hôm nay lại ngày dài đây, ngủ dzậy lon ton dzô đây viết NK, kekekek ! mà hoh bít viết gì, NK của mình đã khác rồi, những dòng bưồn bã rồi sẽ hết thôi , hi vọng là vậy ... !

Restart
28-10-2005, 07:22 AM
bùm chíu, hé hè he, hum nay wậy wá ^^, ông K kia, ôgn thua tui chưa, cưối cùng cũng fải thừa nhận, giấu ai chứ sao giấu đựoc tui, to gan á, ^^, cho chít lun ^^ dzui wá ^^ !

Restart
31-10-2005, 06:13 AM
hum nay khìn wa, đi học rùi chẳng chịu dzìa nhà, chạy dzô nhà sách ngồi cả bưỏi, công nhận trong đó mát ghê á, chạy hết chỗ này wa chỗ khác ngồi... dzìa nhà 2 cái chân mưốn gẫy lưôn hixx !

.. mệt mỏi, chán chưòng, giận hờn, lỗi hẹn,. chẳng biết sao đây nữa :( Đôi khi tự hỏi liệu mình có còn là mình n ữa không?
Bôi đen và đọc!

Restart
07-11-2005, 07:21 AM
For SS Chanh yêu thương !

mackeno fải không ss, ai nói gì mặc kệ họ, miễn là mình cảm thấy không hổ thẹn với chính mình là đựoc phải không ss, thời gian với ss không còn nhiều, nhưng em biết rằng ss chẳng bao giờ thấy hối tiếc quãng thời gian đã qua phải không ss, ông trời đôi lúc không công bằng nhưng cũng ko fảilà không có mắt, em tin điều đó ss ạ, tình yêu, cưộc sống,.. em hiểu lời ss nói rồi, hãy sống cho mọi ngưòi chứ đừng sống cho riêng mình, cảm ơn ss lắm, bao đồng thì đã sao, mình vui là đựoc rồi phải không ss, ai nói sao kệ họ, .. chẳng việc gì phải làm cái việc hạ đẳng là nói ra chuyện của mình đe863 thu hút sự chú ý của ngưòi khác, để thu hút lòng thương hại cả, ai cũng có việc của m ình, ngưòi khong chịu hiểu mình thì ta cũng chẳng cần quantâm đến họ làm chi. Thật hạnh phúc khi có nhưng ngưòi bạn tuyệt vời bên canh. Ai cũng có những khó khăn, những niềm vui, những nỗi bưồn, nhưng ta không đơn độc phải không ss, cả em, ss, và nhêìu ngưòi nữa, chúng ta không đơn độc phải không ss !

Restart
08-11-2005, 07:24 AM
rồi một ngày lại qua, hôm nay xưống nhà ngưòi wen chơi, nghe tin miền bắc bão lũ vẫn chưa hồi sức, nghe tin ND mình năm nay khổ quá mà lo, biết chẳng làm đựoc gì nhưng mà cũng là nơi chôn rau cắt rốn yêu thương, HH nứoc mặn ngập trắng đất , cũng fải mấy năm nữa mới rữa mặn đựoc, quê mình thì mất mùa rôi, lúa gặp về chỉ đựoc có 40% gạo thôi, khoai cũng mất trắng lưôn,.. miền bắc yêu thương, têt năm nay lại bưồn nữa rồi !

Akite_for_you
08-11-2005, 08:31 PM
Một ngày dài bắt đầu bằng những yêu thương, ai biết trứoc ngày mai ra sao, chỉ biết rằng phải sống tốt ngày hôm nay là đựoc phải không?
Một mùa Noel nữa lại sắp đén, lại bưồn, lại vui, lại cố gắng để vựot wa chính mình lần nữa !

tomato123
09-11-2005, 01:43 AM
Sáng nay mới nhận tin nhắn của Aki , ko thể nhắn lại được thông cảm nhé :D

Akite_for_you
09-11-2005, 02:56 AM
.. Trời mưa nhiều qua, day dứt mãi từ ngày này sang ngày khác.. khó chịu.. bức bối.. mà chẳng biết trút vô đâu...
:D:D lúc đoá chéc enh Cà đang dzi dzu dzới pồ hẻ :D:D

tiểu quỉ
09-11-2005, 03:06 AM
ak cho mượn đất quăng cái thùng tâm sự zô cái :D

buồn.. chán.. mệt... từ thể xác đến tinh thần... đúng là.. nếu một ngày phải đến. mà.. có lẽ đã đến rồi... đã đến lúc tàn cuộc..... cũng một chữ tình.. bảo rằng yêu sao chẳng hiểu cho nhau...... thôi thì.. ôm nhau xuống mồ vậy.. dẫu sao... đời mình vốn ngắn... thôi thì thêm vài năm nữa hay ngay bây giờ cũng chẳng sao.. mệt mỏi.. vừa khá lên được chút.. giờ lại.. :(

Akite_for_you
09-11-2005, 03:10 AM
Quăng hết dzô ây, tui đựoc gọi là cái thùng gỗ không đáy rùi bà, bưồn rầu, chán nản, trút hết vô đây,.. chưa hết thì chưa đựoc ra,.. mà đã ra là fải vui cưòi.. :D:D Topic này cũng sép bị close ùi :D

tiểu quỉ
09-11-2005, 03:19 AM
bà hối lộ tui i tui bảo kê cho.. ai close tui open :so_funny: mà.. kí room nì.. tui hoh close thì thui chứ ai đâu mừ close :D

ra mà vui cười ư.. maybe... never...... sầu thiên thu... :( PM đổi nick thành sầu thiên thu mới được :D

Akite_for_you
09-11-2005, 03:32 AM
.. tui tự nguyện làm thùng gỗ.. cho bà quẳng rác trong lòng.. free lưôn.. bà còn đòi gì nữa.. :D:D pà bảo kê i :D.. PM đổi thành Sầu Thiên Thu hẻ :think: nghe hoh xưôi tai chút nào.. pà đổi thành.. già dzồi còn dzại i :D:D

tiểu quỉ
09-11-2005, 03:34 AM
kekekeke.. hết xiền.. ko buôn dưa với bà nữa... tui lại dzìa.. ôm nỗi sầu.. thiên thu... :( :)

Akite_for_you
09-11-2005, 03:39 AM
dzìa i, ngủ một giấc, rồi nhớ tỉnh dậy để đón ngày mới nữa pà :D!

Akite_for_you
10-11-2005, 07:08 AM
.. hôm nay thấy bức bối wá ... cả ngày ngồi nhà .. ra ra vào vào như bị crazy vậy :( ! đi đâu cũng thấy kiện cáo này nọ, .. chán, .. bưồn .. con ngưòi ta thật khó hiểu .. Đêm qua thức đến 2h sáng, chẳng biết làm gì .. ngủ thì không ngủ đựoc .. ! Cả ngày nay ra ra vào vào hht chán, .. rồi lại chơi game, .. rồi lại chát, khìn rầu !

hien911
10-11-2005, 07:26 AM
Mình lại đi theo vết xe đổ rùi .Mấy ngày hôm nay mình tiêu hết nhiều tiền quá .Không biết là mình có lại trở thành kẻ hư đốn như mấy năm trước không ?

Akite_for_you
12-11-2005, 05:45 PM
... chẳng biết nói sao nửa cả,... mình còn biết làm sao đựoc chứ, ss chanh, chảnh, enh Fai... mọi ngưòi ơi sao lại có quá nhiều u sầu, có quá nhiều chuyện bưồn, quá nhiều nỗi lo lắng như vậy,... akite biết phải làm sao đây? :( Những dògn thơ câu chữ cứ rơi ra mà chẳng hề có cảm xúc,.. cứ nghẹn nghẹn trong lòng,.. gặp nhau rồi chia tay, ở đời là vậy , biết thế, có hợp rồi có tan,... có hạnh phúc thì fải trải đắng cay thôi fải không?... ĐÔi lúc vào hht mà chẳng dám đăng nhập nick, cũng chỉ vào rồi nhìn như một thói quen mà thôi,.. ko vào đựoc thì khó chịu mà khi vào được rồi thì.. lại chẳng biết làm gì cả... Chốn Nhí Nhố giờ cũng hoang tàn qua,.. mình cũng ít khi bứoc chân vào đó ,... thấy lạ lạ, bưồn bưồn,.. vừon thơ thì càng bưồn hơn,... lại lặng lẽ bứoc ra khi chưa kịp đặt chân vào...

tomato123
12-11-2005, 10:27 PM
Niềm vui nào cũng sẽ wa mau chỉ có nỗi buồn là đọng lại , cũng vì thế mà tôi chẳng bao giờ nói ra nổi buồn ,vì mãi mãi nó là của riêng tôi
Hãy giử một chút gì cho riêng bạn , dẫu là......
5 vị : ngọt mặn đắng gay chua , thi` mấy ai trên đời nhận được vị ngọt chứ
Bé của anh đừng buồn nhé , tuổi của be' chưa được quyền buồn vu vơ đâu :D

Akite_for_you
13-11-2005, 01:07 AM
Niềm vui nào cũng sẽ wa mau chỉ có nỗi buồn là đọng lại , cũng vì thế mà tôi chẳng bao giờ nói ra nổi buồn ,vì mãi mãi nó là của riêng tôi
Hãy giử một chút gì cho riêng bạn , dẫu là......
em chưa hỉu hết í của enh Cà trong câu nói này, nhưng mà.. mặc kệ,... bưồn thì cứ bưồn,... chịu đựoc thì chịu,.. không chịu đựoc thì quẳng nó vào một góc, thỉnh thoảng lại chiu vào đó than thở, sụt sịt khóc lóc,.. rồi sau đó lại là những chưỗi cưòi,.. cũng có sao đâu ! :) Cảm ơn enh Cà nhìu lắm ! :D:D mà bùn vu vơ là bùn cái gì vậy enh :3nhay:

Akite_for_you
13-11-2005, 06:59 PM
hix, lại cảm rầu, koá làm rì đâu mà cảm cơ chứ, chán quá, :(!
mà hoh ngờ kó ngừi giống mình đến thê, hoh tin vàomắt lưôn, ai cũng nói là giống, hơi khác chút xíu là mình hơn nhỏ một tưổi và một vài điểm khác biệt thôi chứ mình và nhỏ mà đi cùng nhau ai dám nói ko fải là chị em nào !
:D:D tự dưng ngùi nhìn tóc mình sao nó nâu thế, :think: hoh đen chút nào, đen có fải là đẹp hoh , crazy roài bà koan oai :hihi: oài, này thì chít mất thoai, lát send hình của nhỏ cho ổng kia coi coi nói seo , lại koá chuyện vui đây, nhìn kĩ nhỏ thì cũng ko giống cho lắm, nhưng mà nhìn kĩ hơn chútnữa thì... càng nhìn lại càng thấy giống... ôi trời, crazy quá,... hỏi papa iu vấy cho xong , koá rì tính kế keekek, lưu manh pà kố, trẻ hoh tha, già hoh thương !
Tào lao wá, NK của mình thành bãi rác mất roài, :plz: hi vọng nó hoh bị close sớm, mà giả dụ có bị close ( đìu này thì chắc òi, chẳng sớm thì mưộn thoai ) ta lại mở cái khác, lại tào lao ! Đi ưống thưốc roài chơi game thoai keeek

Black Coffee
14-11-2005, 07:40 PM
12h tối
có con nhỏ nào nháy máy cho nhỏ Vy ,2 đứa đang ngồi học bài ,giật mình ....Không ngờ chúng nó chẳng những giống nhau về hình dáng mà còn Sexy y chang nhau :D:D

Akite_for_you
14-11-2005, 07:46 PM
.. oạch, tui biết là ai rùi nhá,... :hihi: bí mật ghia nhỉ,.. hum wơ lúc đó tui thấy tin nhắn mà mải chơi game, lại đang mang tai nghe, bơ lun mí ghia chứ :hihi:.. , pà dám loi cái dzụ sexy re đây hẻ, uýnh choa te tua tàn tạ bi rầu... :lol:

Black Coffee
14-11-2005, 07:51 PM
sự thật thì có sao tui nói dzị á bà
789 cho mí anh chị sờ mod dzô khóa topic của bà luôn :D:D

Restart
14-11-2005, 07:53 PM
tui uýnh bà chít rồ, hức, 11 trang rầu, tương lại bị close :mecry: hoh seo, open cái khác :D:D

Akite_for_you
14-11-2005, 08:46 PM
... hix, NK iu vấu, mài sép bị close roài, hoh bít là đao hạ lúc nào nữa thoai thì tau cũng tạm bịt mài, mài close tau lập cái khác, :mecry: hứa rùi, sau này chuyện bùn hoh bét mài nghe nữa, chỉ có chuyện vui thoi, nhưng thình thoảng chíu cố cho tau xả xì trét chút nhá :tim: iu mài nhìu lém :tim: :tim:....