PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi anh..người mãi yêu em !

suongmu
06-04-2005, 08:53 AM
garamond2drak orangetinh don phuong hinh bieu tuong
Anh ơi ! trước tiên hãy cho em được nói 1 lời : xin lỗi anh , anh nhé ! Bởi em đã làm anh rất rất buồn.
Đâu phải bởi tại em hả anh? Tại con tim có những lý lẽ riêng mà lý trí không thể hiểu nổi đó anh. 9 năm anh lặng lẽ đi bên em, bao cố gắng, để 1 ngày đủ căn đảm nói yêu em.
Vậy mà 1 ngày em lai nói không yêu anh. Ngay cả khi em rời xa anh, rời xa VN để đi đến 1 phương trời xa la, thì tình yêu của anh vẫn đi theo em, vẫn ngàn lời an ủi em, rằng em đừng khóc ,...vậy mà chẳng làm con tim em thổn thức , nó thờ ơ làm anh đau khổ.Để 1 ngày em nói với anh trong sự vô tư rằng : em đã yêu anh a!
Anh chúc em hạnh phúc, mà sao em thấy thương anh, cách xa nhau 1 phương trời, em đã khóc sau màn hình net , anh biết chăng.??
1 lời trách giận _ không!
Anh chi nói : anh rất buồn. Bởi vì anh yêu em.
Anh làm 1 người bạn LỚN đi bên cạnh em , 1 tình yêu mãi mãi anh dành tặng em_ mối tình đầu của anh.
Nơi xa này em cũng chúc anh sớm tìm được 1 tình yêu của mình, anh nhé !

EmAnh
06-04-2005, 12:15 PM
tình yêu có lý lẽ riêng của nó fải ko?

buonthuqua2000
06-04-2005, 06:24 PM
tinh yeu co rat nhieu nghia cua no ,trong tinh yeu co muôn ngàn vật cản ,bạn biết đó ,làm bạn một người rât dễ nhưng yêu một người lại rầt khó hiiiiiiiii , chúc bạn sớm vượt qua chuyện nay`

tuan254
06-04-2005, 07:25 PM
tình yêu là thế mà.............