PDA

Xem đầy đủ chức năng : Một đêm mưa buồn

congiobuon
23-09-2005, 10:03 PM
Ngoài trời mưa lớn quá..tôi ngồi đây..lặng im suy nghĩ..cảm giác buồn bã..buồn vô cùng..mọi thứ đều nhìn tôi bằng ánh mắt ngao ngán và thương hại..Chúa ơi yêu là tội lổi sao?? Phải chăng đối với anh tôi chẳng là cái gì hết???Anh yêu tôi , tôi hiểu nhưng anh có tôn trọng tôi không???Hai đứa đang nói chuyện anh bỏ đi đột ngột , tôi hỏi anh tại sao , không một tín hiệu hồi âm trong khi tôi còn nhìn thấy anh đang làm gì...Anh nói nhớ tôi lắm , anh nhớ tôi mà không thèm nói với tôi sao??Thật buồn...Tôi lang thang trên con phố đong người mà cảm thấy trống vắng vô cùng , anh giờ ra sao , có buồn và nhớ đến tôi không...Ngồi trong quán cafe tôi buâng khuâng nhìn lại những tấm hình của anh tặng tôi..Và rồi tôi bật dậy , sorry all tôi quay bước ra về..Tôi ko hy vọng gì khi về nhà là đc gặp anh nhưng thật ngạc nhiên là tôi lại gặp anh..tôi mừng rỡ muốn nói với anh rất nhiều , muốn quên ngay đi cái nổi buồn hụt hẩng..Thật lạnh lùng , anh hỏi tôi 3 câu rồi out , không cần , không nghe 1 lời tôi giải thích...Anh có hiễu được tôi cảm thấy như thế nào không , sõi đá củng phải khóc nói chi là tôi...Anh có biết mổi khi gặp anh tôi vui lắm không , vì tôi chỉ có mình anh , chỉ yêu mình anh mà thôi..

Thực sự ngày hôm nay là một ngày buồn nhất của tôi anh à..thà như cái ngày chúng ta cải nhau nhưng sau đó anh lại cười nói với tôi , lại âu yếm tôi lại làm tôi vui hơn nhiều lém...Thôi , trời đả về khuya rồi , tôi bít anh củng buồn mà , thôi ngũ đi anh...Hy vọng mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp hơn vào ngày mai....một ngày mai sẽ không còn những nỗi buồn của ngày hôm nay..một ngày mai sẽ chỉ là một hồng...màu tình yêu của chúng mình anh nhé..Chúc anh ngủ ngon...

forever love
23-09-2005, 10:16 PM
tình yêu thật là buồn.và d biệt là những cơn mưa nó làm cho mình cảm thấy buồn hơn nữa.tui cũng chẳng biết nói gì hơn là chúc bạn sau cơn mưa trời lại sáng

Pain
01-10-2005, 08:51 PM
Rồi cơ mưa trong lòng bạn sẽ tạnh thôi mà . Pain tin rằng bạn sẽ vượt qua , cố lên

congiobuon
05-10-2005, 12:49 AM
Cám ơn các bạn đã chia sẻ nỗi buồn với mình.Nhất định mình sẽ vượt qua mà.