PDA

Xem đầy đủ chức năng : biết lảm sao? bây gio??????????????

hoamuongbien_24
23-09-2005, 01:25 AM
chảo anh !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!. giỏ nảy anh dang lảm gỉ thé? vãn on chú anh? học có tót ko anh? . sao lau roi r ko tháy anh nhán gỉ cho em vả nhũng búc thu thé nảy cũng ko tháy nũa? . Anh dang lảm gỉ vạy anh?chác có lẽ em sẽ ko ra hả nọi dẻ học nũa dau mả em se xướn vinh de học vi bỏ mẹ lo láng cho em con gai mọt mỉnh di ra ngoai ay xa quá . mả lại ko co ai la bạn bẻ nen bỏ mẹ ko an tam. vói lại ra ngoải ay xa nha quá . em se xướng vinh trong khoang 10 ngảy nũa khinaor xướng em se bao cho anh sau dc ko? con anh thi sao ko tháy nhan gỉ ve cho em the? anh em mỉnh phải thưởng xuyen lien lạc vói nhau dc ko anh? . anh nhó viet lai cho em nha . thoi em phải ve r day mong gap anh nhieu . nhoanhnhieuvadungbuonkhiemkorangoaiaynhaanh. anh nhỏ tra lỏi em nha. em se dien ra cho anh khi nảo co the. anh dung gian vi lản trươc em noi thé nha

em van thu anh tung ngảy anh hãy nói em di dược ko?

hoamuongbien_24
02-10-2005, 08:42 PM
tại sao anh lai mươn biet dia chi cua em?

hung_khung
05-11-2005, 02:14 AM
trời đọc mà chẳng hiểu gì cả nhưng nếu ra ngoài đó học thì cứ ra chứ sao ở đó vui lám có nhiều cái hay để học nếu ko có bạn thì cứ đi đi rồi sẽ có bạn thôi vì có ai sinh ra mà có bạn ngay đâu vạy nha chúc bạn thành công

ngocly2005
05-11-2005, 07:13 AM
doc bai nay tui cung chang hieu gi ca thi toi cung chuc ban thanh cong nha