PDA

Xem đầy đủ chức năng : mọi người nói chíp phải làm seo

chipcontinhnghick1988
06-04-2005, 12:06 AM
ngày xưa chíp có một người iu mà bây giờ họ vẫn iu chíp nhiu nhìu lém , chíp ko bít fai? nói sao cho ho hiểu chíp nữa :sing: chíp hông bít phải chấm dứt chuyện này thía nèo hết cả , chíp bùn vì họ quá , chip ko còn có tình cảm với họ nữa mà giờ chíp chỉ mún học mà thui vì đang học lớp nhỡ của cap 3 zui` ma " lop 11 đó' " chíp lo lém họ cứ lặng lẽ nhìn chíp ko nói lời nào chíp bực quá , mọi người nói chíp fai làm sao bây giờ hả trời hix hix khổ tâm chíp lém hiz hiz . Họ iu chíp nhìu quá mà chíp lại vô tâm hờ hững ko còn chút tình cảm nào hết cả hà

bachtuyetmotminh
06-04-2005, 12:22 AM
^^ cứ nói em còn bé lém anh ui!Còn chuyện học hành á,chuyện nhỏ.Hehe hồi học cấp 3 BT chơi hoài chứ có học hành j đâu(suỵt để mami nghe thấy là chít đòn đó nha) hehe.

xăanhmaimai_7490
06-04-2005, 02:31 AM
chíp à ! mình dọc bài cua chíp mà có ve tội nhi nhung ha~y cố gáng lên di nhs. tình cam ko thê hạnh phúc dc mô nà , mình dây củng bùn vì tình cảm nè bùn lém

ducthuy
06-04-2005, 02:41 AM
Chúng ta đang ở tuổi mới lớn nên tâm sinh lý có rất nhiều thay đổi ; cần có người bạn khác giới để tâm sự và để sẻ chia tình cảm của mình đối với họ . Nhưng trước khi cần tìm bạn khác giới , mong bạn hãy cẩn thận , chọn lựa một cách kĩ càng kẻo sau này ân hận .

Nhớ type có dấu nha
Oka :)

tintintheman88
06-04-2005, 02:59 PM
trùi, đọc bài của chíp thấy tội quá, mình cũng 17 tuổi nên hiểu phần nào thôi..thôi ráng lên hen, nói rõ với người ta luôn...