Ðăng Nhập

Xem đầy đủ chức năng : Happy Birthday HHT đầy màu sắc! :cake:

Noisy*
27-11-2016, 01:48 AM
Nhân dịp HHT được thêm tuổi mới, mình xin chia sẻ tấm ảnh "chụp lén" với sự hiện diện của rất nhiều bá quan văn võ ở diễn đàn hồi trước ạh :sr:

Anh/chị/cô/chú/bạn nào có tên vô điểm danh và xin cho biết tình hình là...giờ cái username mình vẫn còn hay đã mất ạh :so_funny:

:venha:

Pluie
27-11-2016, 04:03 AM
Không có em trong này :sr: nhưng mà là sinh nhật của hht thì cho em xin phép vào chúc mừng một câu rồi chạy ra ạ :sr:
Chúc hht nhà mình trẻ mãi không già và là diễn đàn thọ muôn tuổi ạ :sr:

Nelly. Doanh
27-11-2016, 07:14 AM
Điểm danh :so_funny:

Hàn Cát Nhi
27-11-2016, 07:27 AM
Điểm danh :so_funny:

Ủa sao trong này không có chị :rain:. Hồi đó chị cũng lăn lộn trong giang hồ ghê lắm mà:so_funny:

Happy Birthday to HHT :huglove:

Kienfa
27-11-2016, 09:24 AM
Hồi xưa cứ nghĩ HHT chạy được ngày nào hay ngày đó :sr:, vậy mà bây giờ 16 năm rồi :sr:, chắc nằm trong 5 - 10 trang web tiếng Việt già nhất :bsmile:

:bighug:

Sóc Iu
27-11-2016, 09:41 AM
Happy Birthday hoahoctro.Phá :sr: năm nay Chú có về ọp lai gì không Chú :huglove:

lukhachmuathu
28-11-2016, 01:09 AM
ồi ôi, điểm danh phát cho nó sung nào :D

Nђạt P[ђ]ai
28-11-2016, 02:32 AM
Ủa sao trong này không có chị :rain:. Hồi đó chị cũng lăn lộn trong giang hồ ghê lắm mà:so_funny:

lỗi ở người chụp hình lén đấy chị!!! :so_funny:

Anyway,

Happy Birthday, HHT :hihi:

Vệ Tư Lý
28-11-2016, 02:32 AM
Hồi xưa cứ nghĩ HHT chạy được ngày nào hay ngày đó :sr:, vậy mà bây giờ 16 năm rồi :sr:, chắc nằm trong 5 - 10 trang web tiếng Việt già nhất :bsmile:

:bighug:
Diễn đàn mình được đánh giá là ngang ngữa Trái tim Việt Nam Online nhé a :sr:
Còn a thì được đánh giá ngang ngữa với Càng Long nhé :so_funny:

Kienfa
28-11-2016, 08:10 AM
Happy Birthday hoahoctro.Phá :sr: năm nay Chú có về ọp lai gì không Chú :huglove:

Cháu qua lại rồi à :sr:, hai chị em nhà cháu là vào HHT lúc còn bé :sr: Chú chưa về :sr:, còn đi Black Friday :sr:

Oh vậy TTOL cũng 16 tuổi à :sr: còn anh già giống Càng Long à :sr: câu đầu nó khen , câu kế chê anh già :sr:

Sóc Iu
28-11-2016, 11:57 AM
Cháu qua lại rồi à :sr:, hai chị em nhà cháu là vào HHT lúc còn bé :sr: Chú chưa về :sr:, còn đi Black Friday :sr:
Con chưa chịu đi Chú ơi, ở lại ăn dầm ở dề nhà Nội cho sướng :sr: Black Friday qua rồi mà Chú, thế Chú có tính về sớm sớm không cho con bám đuôi tý :sr:

kem dâu mút
28-11-2016, 10:52 PM

Lý già sao ko tổ chức ăn sinh nhật zị ku

Vệ Tư Lý
29-11-2016, 12:23 AM
Oh vậy TTOL cũng 16 tuổi à :sr: còn anh già giống Càng Long à :sr: câu đầu nó khen , câu kế chê anh già :sr:

TTVNOL hình như lập năm 99, trước mình 1 năm :sr:
Chê đâu, ý anh là công lao của a giống như Càng Long ấy, thịnh vượng nhất Trung Hoa :sr:

- - - Updated - - -

Lý già sao ko tổ chức ăn sinh nhật zị ku

Giờ tổ chức héng :sr:

Noisy*
29-11-2016, 12:50 AM
ai;5297964']lỗi ở người chụp hình lén đấy chị!!! :so_funny:

Anyway,

Happy Birthday, HHT :hihi:

Sis Minh & sis Nhím: mọi người ẩn danh 1 * thôi em còn thấy đường mà chụp được :5: hai sis ẩn danh kiểu ** ; *** ; **** gì đó camera của em hông phát hiện ra được ạh :so_funny:

P/s: 98% thành viên BBT đều đăng nhập ẩn :sr:

Kienfa
29-11-2016, 09:27 PM
TTVNOL hình như lập năm 99, trước mình 1 năm :sr:
Chê đâu, ý anh là công lao của a giống như Càng Long ấy, thịnh vượng nhất Trung Hoa :sr:

- - - Updated - - -

Giờ tổ chức héng :sr:

Vậy là HHT mình còn trẻ hơn một tuổi :sr:, còn tưởng là Càng Long nhiều vợ nhất nữa :sr: :sr:

Vệ Tư Lý
02-12-2016, 01:46 AM
Vậy là HHT mình còn trẻ hơn một tuổi :sr:, còn tưởng là Càng Long nhiều vợ nhất nữa :sr: :sr:
Nói chung nằm trong top già là được a nhỉ :sr:
Càng Lông mới nhiều vợ, a nhầm 2 ông rồi :sr:

Ni*
02-12-2016, 08:39 AM
Hông có mình nhở chắc lúc đó mình chưa sanh ra ở nơi này...:ko chiu:

Chúc mừng hht mình già thêm 1 tuổi chúc anh fa sống lâu cho con cháu được nhờ,,,@:wawa:chúc áo đỏ, áo tím, áo xanh ,áo hồng và các bạn mem thêm tuổi ở nơi ni
Happy birthday

https://www.youtube.com/watch?v=Wu8NeFXaoOc

muathutim
03-12-2016, 08:53 AM
Vợ chồng tui ko đc lên hình vậy Noisy :cungly:

Vệ Tư Lý
07-12-2016, 12:45 AM
THƯ MỜI
OFFLINE MỪNG SN LẦN THỨ 16 MUỘN CỦA HHT & GIÁNG SINH 2016

Thân mời: CỰU THÀNH VIÊN HHT & các em newbie muốn tham gia cho vui.

Đến dự buổi tiệc nhỏ :
OFFLINE MỪNG SN LẦN THỨ 16 MUỘN & GIÁNG SINH 2016
(H2T – FORUM)

Thời gian: 17 giờ 00, Thứ Bảy 17/12/2016
Địa điểm: Quán Sườn Cây Nướng & Beer.
Địa chỉ: 217 Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10, TP,HCM

Sau một thời gian rất lâu HHT SG tạm ngưng hoạt động offline định kỳ. Nay, để các bạn cựu thành viên có thời gian gặp gỡ hàn huyên 888 chuyện bên bàn nhậu, HHT SG quyết định tổ chức một buổi offline nhằm ghi dấu ấn 1 thời (chắc sẽ còn lâu lắm mới có thêm lần nữa). Thân mời các đồng bọn, đồng chí, đồng bợm sắp xếp thời gian và lên kế hoạch tham dự đông đủ (đặc biệt là các bạn từ Lâm Đổng, Bà Rịa – Vũng Tàu).

LƯU Ý: Bạn nào chắc chắn có thể tham dự, vui lòng để lại comment bên dưới và nick trong HHT để BTC tiện việc đặt bàn trước nhằm làm cho buổi offline được suôn sẻ và thành công rực rỡ.

Thank you and see ya!!!

Thay mặt BBT
Vệ Tư Lý