PDA

Xem đầy đủ chức năng : thời gian ơi..xin trở lại.....

ken_kesaudoi
28-03-2015, 09:23 PM
Đã lâu rồi hôm nay mình mới lại vào đây thăm lại HHT...giao diện đã thay đổi....con ngừoi cũng thay đổi....nhưng mình thấy vẫn như ngày nào vẫn vào vui chơi tán phét nói chuyện với nhau...tâm sự với nhau như những người bạn thân thiết thực sự và cũng nhờ đó mà làm mình không còn cảm giác cô đơn...buồn tủi nơi xứ người ngày đó....thấm thoát vậy mà cũng hơn chục năm rồi ....những người bạn ngày xưa giờ cũng chắc lên chức bố mẹ hết cả rồi ngay cả mình giờ cũng hai đứa cuộc sống cơm áo gạo tiền làm mình chẳng có thời gian để mà rảnh rỗi như xưa...tuy vậy mỗi lần vào đây lại không nén nổi nỗi bồi hồi như cái thủa nào cùng các bạn SP...TNF...HCN....ML...và bao nhiêu người khác nữa náo loạn ngôi nhà nhỏ này....nhớ lắm
J_and_P

Kienfa
29-03-2015, 07:30 AM
Welcome back, có gia đình rồi đâu còn ngây thơ bay nhảy tán phét như hồi xưa nữa :sr: :sr:

:sr: HCN vẫn còn chọn lựa chưa được về nhà chồng, SP thì sắp được gã đi, vấn đề là nhỏ kia có chịu cưới hay không :sr:, còn đa số tay ẳm tay bồng tay ôm bụng bầu :sr:

Xem ra lúc này HHT thành nơi hoài cổ rồi :sr:, chứng tỏ đám nhỏ đã lớn hết ròi, nếu còn kéo dài 5 năm nữa chắc nhiều chuyện xưa :sr:

AnhRatDepChai
31-03-2015, 05:53 PM
ai cũng lớn cũng già chỉ có nứng là đẹp hoài vại thoai :sr:

Kienfa
01-04-2015, 06:06 AM
A Tũn đi đo mắt kiếng đi :sr: :sr:

AnhRatDepChai
01-04-2015, 06:11 AM
đại ca phải đo lại mắt nai để có thể nhận thấy những gì nứng nói là hoàn toàn sự thặc :haha:

Vệ Tư Lý
15-04-2015, 09:32 PM
Mài nói nữa teo ói đó Tủn :vomit:

Babylove_83
27-05-2015, 09:04 PM
hjx lâu rùj mớj về lạj máj nhà xưa thấy bồj hồj xao xuyến. nhớ lạj ngày xưa một thờj làm mưa làm gió của mình. bây giờ chẳng còn thấy aj wen hết. cảm thấy cô đơn và tủj thân quá.

Kienfa
27-05-2015, 09:32 PM
Cái này gọi là thật tế phủ phàng :sr:, ai cũng lớn và đa số có gia đình nên lo tả với sửa không là tối mặt mũi rồi :sr:

Babylove_83
27-05-2015, 09:44 PM
Nhìn tớj nhìn luj e thấy có mỗi anh fa là ngườj wen ah. hỏj thăm chút xíu anh ko faj lo tã lo sữa hay sao mà có thờj jan rãnh lang thang trên HHT thường xuyên zạy? e thỉnh thoảng cũng vào đây nhưng thấy toàn ng mớj nên đj ra. tre già măng mọc mà đúng hok a fa������

Kienfa
27-05-2015, 09:51 PM
Anh bị Ê sắc quá nên vẫn còn tự do long nhong trong này giữ nhà :sr:, bây giờ lớn anh thấy ai cũng nguội hết rồi :sr:. Đám nhỏ bây giờ sở thích khác nhiều hơn mấy em . Game nhiều hơn là thơ văn hay 8 :sr:

Thế em đã lo tả sửa như mọi người chưa hay là công việc nhiều quá ? :sr:

Babylove_83
28-05-2015, 02:04 AM
Anh thấy cáj avatar của mà ko đoán ra hả hjhj. e ko hỉu sao cứ vô HHT là bản năng 8 trong e lạj trỗj dạy mãnh liệt. rất tiếc là lạj ko gặp được bạn bè trj âm ngày xưa. may sao vớt vát còn gặp được a cũng đỡ tủj hix hix. đẹp chaj như a mà ế cũng lạ ta. mắt con gáj bên đó kém hơn ở VN rùj.������

Kienfa
28-05-2015, 05:41 AM
Thấy Avatar nhưng không biêt phải không :sr: do bị nhỏ Mèo đem cháu ra khoe một lần trong HHT :sr:, thằng nhóc tóc modern dễ thương quá :sr:, lúc này người có vô ai cũng núp hết em à :sr:

Chổ anh ở có cô Mỹ đen kế nhà hỏi chị anh rồi, cô ta nói muốn làm bạn gái chị anh nói no :sr:, còn VN chổ anh ít lắm, có cũng tuổi nhỏ nhỏ à, đành chịu ế chờ sét ái tình của cô nào đánh trúng:sr:

Babylove_83
28-05-2015, 08:07 PM
Con e mà a có khen cả ngày cũng ko hết kaka. Ủa mà sao họ lại núp hết zạ a fa? Sợ bị anh đòi nợ hả hehe. E ko đồng tình với chị a chút nào phân biệt chủng tộc quá. Nhưng chủ yếu là do a thôi ế thì dớt đại đi còn chảnh nữa hjhj. Mà e thấy a bị sét của baby booboo nào đó đánh trúng rùj còn đợi chờ j nữa⁉

Kienfa
28-05-2015, 09:19 PM
Chắc đám bạn em hồi đó 8 quá giờ đều hết bin rồi :sr:, nhìn tới nhìn lui ai cũng có baby gần hết rồi bị tả sửa quánh tan nát hết tầm huyết tuổi trẻ :sr:

Ế mới chảnh em à, như vậy mới có cớ để dớt dát tội ế cho oai chút :sr:, Baby Booboo là con chó tên Booboo nhà của anh, nhà anh nuôi từ bé đến lớn, được 14 năm nó chết nên nhớ hoài nên để Miss You Baby Booboo :sr:

Babylove_83
29-05-2015, 07:41 PM
chắc là nó già quá nên mới chết 14 năm còn j. tộj nghiệp nó ghê. nhưng e nghĩ a nên tháo bảng hiệu đó xuống đj. để zạy chẳng khác nào a đang quảng cáo rằng mình đã có chủ hehe thì làm j có sét nào dám oánh trúng a nữa.

Mà e hỏi cái này 2 ad ngày xưa la TY và HN lấy chồng hết chưa hay vẫn FA giống a hjhj.

Kienfa
29-05-2015, 09:03 PM
chắc là nó già quá nên mới chết 14 năm còn j. tộj nghiệp nó ghê. nhưng e nghĩ a nên tháo bảng hiệu đó xuống đj. để zạy chẳng khác nào a đang quảng cáo rằng mình đã có chủ hehe thì làm j có sét nào dám oánh trúng a nữa.

Mà e hỏi cái này 2 ad ngày xưa la TY và HN lấy chồng hết chưa hay vẫn FA giống a hjhj.

Kiểu này chắc phải đổi bản hiệu không thôi ế tiếp :sr:, do nhà anh ai cũng lập gia đình trễ nên trong nhà không có con nít, vì vậy nuôi con chó cứ coi như em út cưng như trứng vậy thành ra chết đã 7 năm rồi cả nhà vẫ còn nhắc hoài :sr:

Ad TY đã có gia đình được 4 -5 năm gì rồi, còn HN thì vẫn còn độc thân, có người yêu cũng lâu rồi nhưng HN chắc chưa chịu lên xe bông :sr:, có lẽ mấy cô bên này bây giờ cũng đa số lấy chồng rất trễ, bên VN thì anh thấy 18 đã có người hỏi cưới rồi :sr:

Còn anh bây giờ tuổi này khó kiếm vợ lắm, người ta lấy chồng hết rồi :sr: đành chịu ế thôi :sr:

Babylove_83
29-05-2015, 10:02 PM
Mà nój thật biết a 10 năm rùj nhưng hok biết a bao nhju tuổj. hok biết có nhỏ hơn e ko nữa kêu a đạj hehe. con chó chết 7 năm rùj mà giờ vẫn còn nhớ hử. eo ơj a fa chắc yêu chung tình lắm đây (sẵn tiện e quảng cáo dùm a luôn coj có e nào đọc đc mà cảm động iu a hok). e thấy đàn ông có già cỡ nào cũng vẫn lấy được vợ trẻ mà hok lo ế a vẫn còn hy vọng.

Cáj hình avatar đó là a hả hay đạo hình của hốt boy nào đó. chứ đẹp chaj như zạy mà ế thì chỉ có một lý do kaka

Kienfa
30-05-2015, 06:19 AM
Mà nój thật biết a 10 năm rùj nhưng hok biết a bao nhju tuổj. hok biết có nhỏ hơn e ko nữa kêu a đạj hehe. con chó chết 7 năm rùj mà giờ vẫn còn nhớ hử. eo ơj a fa chắc yêu chung tình lắm đây (sẵn tiện e quảng cáo dùm a luôn coj có e nào đọc đc mà cảm động iu a hok). e thấy đàn ông có già cỡ nào cũng vẫn lấy được vợ trẻ mà hok lo ế a vẫn còn hy vọng.

Cáj hình avatar đó là a hả hay đạo hình của hốt boy nào đó. chứ đẹp chaj như zạy mà ế thì chỉ có một lý do kaka

Đúng à, HHT được 15 năm rồi nhiều khi chỉ biết nick chứ tên thiệt khong biết, anh biết em từ lúc em đổi nick Mo0n qua nick này :sr:, về VN gặp toàn kêu nick. em nhất định nhỏ hơn anh rồi, :sr: anh lên hàng 4 rồi, quảng cáo càng nhiều càng tốt em à, đồ cổ mà :sr:.

Hình Avatar hồi anh 17 tuổi lúc còn ở trại tị nạn, hôm nọ mẹ anh coi hình thấy nên anh lấy ra khoe đến giờ :sr:
Anh biết em nói lý do gì, nghe toát mồ hôi hột, hú hồn :sr: cũng may anh không bị như vậy :sr: :sr:. Nhắm mắt làm liều cưới vợ trẻ cũng được nhưng anh sợ cưới nhầm người không hợp giống mấy người quen anh ở bên này thì thà ế vẫn khỏe hơn :sr:, anh không hiểu tại sao lúc chưa cưới thì ok. Cưới xong thời gian thấy mặt nói vài câu là vợ chồng hằn học như kẻ thù nhìn thấy ớn quá :sr:

Babylove_83
30-05-2015, 10:27 PM
Tạj a để cáj avatar trẻ quá nên e mớj nghĩ a nhỏ hơn e. sao a hok đổj hình hiện tạj đj e coj có đẹp lão hok hehe. Vợ chồng thì phải có lúc này lúc kja chứ a. VC lấy nhau vì tình yêu đến khj xảy ra chuyện còn trỡ mặt như kẻ thù. huống chj nhắm mắt ko yêu đương gì mà lấy đạj như a nój thj ko như thế mớj là lạ. mở mắt hết sjze còn lấy nhầm ở đó mà nhắm mắt hjhj.
E tặng a câu thơ này hồj đó 25t rùj mà chưa aj rước e toàn đọc câu này để tự an ủj mình khj ngườj ta hỏj thăm hjxhjx

Chớ thấy duyên muộn mà phiền
Biết đâu duyên muộn là duyên đợj chờ
ủa mà a về vn hùj nào zạy. về chắc gặp đc nhìu mem của HHT lắm ha. chắc vuj lắm đúng hok a. có chụp hình hok post lên cho e coj vớj.

Kienfa
31-05-2015, 12:59 PM
Vậy phải đổi Avatar bây giờ đầu hói + sún răng nhưng đẹp lão mới được :sr:, ở nhà thấy ba mẹ chiến tranh, đi tới chổ bến anh đậu ghe thì thấy ông bà chủ bến chiến đấu xẹt lửa, đến lúc đi chơi nhạc thì thấy hai vợ chồng ông đánh trống nẹt lửa :sr: anh đúng là hơi chùn bước :sr: nếu không thương khó tiến tới.

Hai câu em nói hay à, kiểu này chờ cho đến gặp mới thôi, mong rằng duyên muộn đến mà đến nhầm thì chắc chít :sr:, em lập gia đình rồi có kinh nghiệm gì truyện lại không để anh tham khảo trước khi đeo gông? :sr: :sr:

Anh về off cũng mấy lần, đa số trong SG, ở HN gặp được có hai tiếng, hình nhiều à, nằm trong phòng Bóng mát thời gian.

Babylove_83
01-06-2015, 12:29 AM
Kjnh nghiệm của e chỉ gój gọn trong haj câu thơ sau :
Vợ giận thì Chồng bớt lờj
Cơm sôi bớt lửa chẳng đờj nào khê

Phụ nữ vốn đã lắm lờj mà còn gặp ông chồng lắm chuyện nữa thì thành cái chợ mất thôi. Vì zạy đàn ông càng ít nói càng khỏe. Để cho mấy bà nói một mình nói một hồi chán tự động im thôj.
Eo ơj e coj hình rùj a của ngày hôm qua (lúc 17t) so với a của ngày hôm nay khác quá nhận hok ra lun đó. Hehe
Đẹp lão dễ sợ hjhj

Kienfa
01-06-2015, 05:41 AM
Kjnh nghiệm của e chỉ gój gọn trong haj câu thơ sau :
Vợ giận thì Chồng bớt lờj
Cơm sôi bớt lửa chẳng đờj nào khê

Phụ nữ vốn đã lắm lờj mà còn gặp ông chồng lắm chuyện nữa thì thành cái chợ mất thôi. Vì zạy đàn ông càng ít nói càng khỏe. Để cho mấy bà nói một mình nói một hồi chán tự động im thôj.
Eo ơj e coj hình rùj a của ngày hôm qua (lúc 17t) so với a của ngày hôm nay khác quá nhận hok ra lun đó. Hehe
Đẹp lão dễ sợ hjhj

Vậy anh phải ghi nhớ hai câu trên và mua thêm bông gòn, nếu không chắc chịu không thấu, vợ nói thì cứ gật gù như nghe nhạc mới được :sr: chắc tại mấy người anh biết không chịu bớt lời nên thấy toàn chiến tranh không :sr: sao anh thấy hình như em nói là chỉ có vợ giận, vợ nói giống như là một chiều à, như vậy lâu ngày ấm ức ông chồng chắc mau già lắm :sr:

Lúc 17 tuổi chưa bít yêu nên nhìn ngây tơ, còn bây giờ tuổi đã 35 + và lưng bị con gái tung cước hoài nó phải còng và sa sút hơn. anh phải đổi avatar hình bây giờ với câu biểu tượng là "mồ côi người yêu" mới mong thoát ế :sr:

Babylove_83
02-06-2015, 02:32 AM
E thấy a nói đổi avatar lâu rùj mà ko thấy đổi hay thấy hình đó đẹp tính để lừa tộc e nào hehe.
Mà a làm gì để cho con gái tung cước hoàj zạy hèn j ê sắc đến giờ hjhj.
E đang truyền kjnh nghiệm lại cho a để khi vợ a giận a biết đường đối phó. Còn khj a giận thì a phải tự kiềm nén cơn giận để cửa nhà được yên ấm đó là do a. E nhớ có cái bài thơ gì nói về vợ mà e quên rùj chỉ còn nhớ một câu cuối là Để vợ trên đầu thì trường sjnh bất tử a có biết bài đó hok. A nên học hỏi theo bài thơ đó.

Kienfa
02-06-2015, 05:14 AM
E thấy a nói đổi avatar lâu rùj mà ko thấy đổi hay thấy hình đó đẹp tính để lừa tộc e nào hehe.
Mà a làm gì để cho con gái tung cước hoàj zạy hèn j ê sắc đến giờ hjhj.
E đang truyền kjnh nghiệm lại cho a để khi vợ a giận a biết đường đối phó. Còn khj a giận thì a phải tự kiềm nén cơn giận để cửa nhà được yên ấm đó là do a. E nhớ có cái bài thơ gì nói về vợ mà e quên rùj chỉ còn nhớ một câu cuối là Để vợ trên đầu thì trường sjnh bất tử a có biết bài đó hok. A nên học hỏi theo bài thơ đó.

Em không thấy anh để chữ GNATC trong avatar sao ( giả nai ăn thịt cọp) :sr:, vậy phải đổi avatar không kéo dài mới được với dòng chữ TGGCN :sr:

Còn bị tung cước là anh nghĩ lưng anh đẹp nên guốc, giày của mấy cô muốn hun lưng anh thôi :sr:
Vậy là anh học được là khi người iu hay vợ giận thì đừng có bao giờ nói đúng, sai. Tốt nhất im hơi lặng tiếng thì cuộc đời mới đẹp, bây giờ mới hiểu tại sao bị mấy cô tung cước :sr: vì anh không biết nhịn trước cường quyền :sr:

Thì ra là em nói bài này, anh có sẵn trong máy nhưng xem lâu nay cứ tưởng là nói chơi, ai ngờ lại là bí kíp :sr:

Để vợ lên đầu,~~ Là trường sinh bất tử ...
Đánh vợ nhừ tử , ~~ Là đại nghịch bất đạo.
Vợ hỏi mà nói xạo,~~ Là trời đất bất dung.
Chê vợ lung tung , ~~ Là ngậm máu phun người
Gặp vợ mà không cười,~~ Là có mắt không tròng.
Để vợ phiền lòng ,~~ Là tru di tam tộc
Vợ sai mà hằn hộc ,~~ Là trời đánh thánh đâm.
Vợ gọi mà ngậm câm ,~~ Là lòng lang dạ sói.
Để vợ nhịn đói ,~~ Là tội nhân thiên cổ.
Để vợ chịu khổ, ~~ Là bất tài vô dụng
=.= vợ là đại ca

Babylove_83
02-06-2015, 08:51 PM
A còn thiếu mấy câu để e bổ sung.
Kính vợ đắc thọ
Sợ vợ sống lâu
Nễ vợ bớt âu sầu
Để vợ trên đầu thì trường sinh bất tử
..................................................
Để vợ chịu khổ là bất tài vô dụng
Trốn vợ đi ăn vụng là ngũ mã phanh thay
Câu cuối mới wan trọng hehe.
Mà TGGCN là cái gì e bjt chết liền á.
Nếu a muốn vc cả đời không cãi nhau uýnh nhau thì làm theo bài thơ bá đạo đó. Còn không thì sẽ như tất cả những cặp vc khác lúc thì yêu nhau thắm thiết. Lúc thì uýnh nhau lên bờ xuống ruộng lun. Đời là như zạy đó chỉ có tương đối không bao giờ có tuyệt đối đâu.

Kienfa
03-06-2015, 11:37 AM
Cái này cộng lại là hơn mười điều luật rồi :sr: kiểu này đi đường nào cũng không thoát, bây giờ mới thấm thía câu:

"Thân trai mười hai bến nước, biết bến nào đục, bến nào trong", bắt đầu từ bây giờ nếu muốn cưới vợ phải học thuộc lòng những câu trên :sr:, tóm lại quan trọng nhất là không nên ăn vụng và gộp lại vợ không bao giờ sai :sr:

.bây giờ mới hiểu tại sao đa số bạn bè toàn là thành viên hội sợ vợ :sr: nhầm, là hội nể vợ :sr:.

TGGCN là trâu già gặm cỏ nâu, cỏ nâu là cỏ úa chứ không phải cỏ non nhé :sr:

Đúng là không thể tìm điều tuyệt đối trong thế giới tương đối, em truyền kinh nghiệm kiểu chi mà anh thấy đời chỉ còn màu xám không vậy? Có phải em dấu diếm lại bí quyết không? :sr:

Vệ Tư Lý
04-06-2015, 08:27 AM
hjx lâu rùj mớj về lạj máj nhà xưa thấy bồj hồj xao xuyến. nhớ lạj ngày xưa một thờj làm mưa làm gió của mình. bây giờ chẳng còn thấy aj wen hết. cảm thấy cô đơn và tủj thân quá.

A tìm e biết bao lâu nay, e bỏ a đi lấy chồng rồi sao :rain:

Má Lúm
16-06-2015, 03:45 AM
Có ai còn nhớ tui hôn :sr:. Nhìn lại cái ngày Tham Gia mới giật mình già đi 10 tuổi rầu :sr:

Kienfa
16-06-2015, 05:26 AM
Thêm mười tuổi vậy bây giờ cháu có gì mới hơn mười năm trước không? Đám bạn bây giờ có lính mới gần hết rồi đó :sr:. Đúng là thời gian, thấm thoát như thoi đưa,c hớp cái mười năm mau quá, hy vọng HHT thêm 5 năm nữa là kỷ niệm 20 năm :sr:

Má Lúm
16-06-2015, 07:58 PM
Tóc mới bạc đi vài sợi chứ chưa có gì mới nữa chú ơi :sr:. Bô lão tocduoiga Huế vẫn chưa có lính thì làm sao cháu dám qua mặt được chú :sr:. Hy vọng 5 năm nữa 20 năm làm cái off lớn lớn cháu có lính dắt theo :sr:

Kienfa
16-06-2015, 08:19 PM
Tóc mới bạc đi vài sợi chứ chưa có gì mới nữa chú ơi :sr:. Bô lão tocduoiga Huế vẫn chưa có lính thì làm sao cháu dám qua mặt được chú :sr:. Hy vọng 5 năm nữa 20 năm làm cái off lớn lớn cháu có lính dắt theo :sr:

Cháu nói Bô lão lỡ TocDuoiGa Huế nghe được chắc có chiến tranh :sr:, Cháu phải nhanh chân chạy trước, thời bây giờ chú thấy người ta tranh nhau dữ lắm. Chậm chân là hết đồ ăn :sr:

5 năm nữa có lính được rồi, 20 mươi năm nữa tập đám lính đi uống Cafe rình ... là vừa :sr: :sr:

Babylove_83
19-06-2015, 08:29 PM
A tìm e biết bao lâu nay, e bỏ a đi lấy chồng rồi sao :rain:

Hjx hjx gặp lạj ngườj xưa vừa mừng vừa tủj. Mà xạo vừa thôi ba thấy đj tán gái khắp nơi chứ có thấy tìm tuj hùj nào đâu.

To anh fa : Ngườj xưa vẫn nój khj yêu là màu hồng khj kết hôn rùj thì toàn màu đen. A thấy màu xám là ngon lắm rùj đó. Mấy ngày nay lo sữa vớj tã ko chóng cả mẹt nên ko vô đây triết lý chuyện hôn nhân gia đình vớj a đc.

Kienfa
20-06-2015, 06:27 AM
Hjx hjx gặp lạj ngườj xưa vừa mừng vừa tủj. Mà xạo vừa thôi ba thấy đj tán gái khắp nơi chứ có thấy tìm tuj hùj nào đâu.

To anh fa : Ngườj xưa vẫn nój khj yêu là màu hồng khj kết hôn rùj thì toàn màu đen. A thấy màu xám là ngon lắm rùj đó. Mấy ngày nay lo sữa vớj tã ko chóng cả mẹt nên ko vô đây triết lý chuyện hôn nhân gia đình vớj a đc.

Em nói vậy thì chỉ yêu hoài chứ đừng có cưới là nó màu hồng suốt phải không? :sr: Cuộc sống bây giờ nhiều điều chi phối hình như khiến người ta cũng dễ thay đổi hơn, hay là chỉ cố gắng lúc mới yêu, cưới rồi là đã xho rằng đạt mục đích nên không cần muốn xây đắp gì thêm nên lâu ngày nó thành màu đen? :sr:

Em có mấy đứa nhỏ rồi mà tả sữa tung hoành ngang dọc vậy? :sr: Kiểu này chắc khỏi có thời gian đi đâu ngoài tả sữa :sr:

Babylove_83
22-06-2015, 02:35 AM
Màu gì thì màu để thờj gian lâu thì nó cũng phải phaj nhạt chứ a. Thường thì người ta ko bjt quý trọng những gì đang có chỉ đến khi mất rùi mới thấy hối tiếc. A phải thử thì mới hiểu được chứ nói lý thuyết mà ko thực hành thì hiểu lúc đó rùj sẽ chóng quên thôi.
Hehe e có hai baby rùj một nếp một tẻ thấy đẹp hok. A đừng có ghen tỵ nha.
À quên còn một đứa lớn u33 nữa cũng may đứa này qua giai đoạn tả sữa rùj nếu ko chắc chớt quá hjhj.

Kienfa
22-06-2015, 05:24 PM
Yes, lý thuyệt hoài mà chưa có ai cho anh thực hành :sr: quan trọng là có người để thực hành :sr: Chờ hoài chờ mãi vẫn chưa thấy, mà khi thấy rồi bị người ta cưới mất :sr: :sr:

Hai đứa vậy quá ngon lành rồi, để hình con bé lên xem, thằng nhóc thấy đẹp trai lắm .

Babylove_83
23-06-2015, 02:11 AM
Aj mà bjt đc a thực hành hay chưa chỉ có a bjt. Nhìu khj a là cao thủ tình trường nhưng mà giả naj để lừa tộc e nào thì sao. Đàn ông mấy a mà aj tjn đc.
Hình con gái e để ngay chữ ký đó. E nghe nói ko nên post hình con khi nó còn nhỏ sợ người ta quở ko tốt. Ko bjt có phải hok. E chứ cũng mê tín lắm.

Kienfa
23-06-2015, 05:25 AM
Aj mà bjt đc a thực hành hay chưa chỉ có a bjt. Nhìu khj a là cao thủ tình trường nhưng mà giả naj để lừa tộc e nào thì sao. Đàn ông mấy a mà aj tjn đc.
Hình con gái e để ngay chữ ký đó. E nghe nói ko nên post hình con khi nó còn nhỏ sợ người ta quở ko tốt. Ko bjt có phải hok. E chứ cũng mê tín lắm.

Em phải tin tưởng danh tiếng tong tắng nhất bấy lâu nay của anh trong HHT :sr: không bao giờ giả nai hết, muốn giả thì giả dê thôi :sr:, đàn ông cũng nhiều người đáng tin, tiếc là đa số làm hại thiểu số :sr:

Thằng nhóc đã đẹp nhưng đến thấy con bé phải nói là super cute, thiệt là đẹp và đáng yêu :sr:, đẹp khoe xấu che mà em mê tín làm gì, thấy phương tây họ có mê tín đâu mà chuyện chi cũng vượt qua phương đông mình :sr:. Nhìn mấy đứa bé tự nhiên cũng muốn đi kiếm dzợ kiếm vài đứa :sr:

Babylove_83
24-06-2015, 01:33 AM
Dê thì a ko cần phải giả vì vốn dĩ là vậy mà hjhj. A ko nghe câu đàn ông aj chẳng có máu dê trong người hả. E chỉ bjt danh tiếng tong tắng của a trong hht thôj còn ngoài hht thì aj mà bjt đc chỉ có a bjt. Vì vậy a cũng chưa được xếp vô thành phần tiểu số đau nha. Mà a phải xác định rõ a muốn kiếm vợ hay là kiếm con.

Về vấn đề mê tín e cũng chỉ nghe lời ông bà mình dạy có thờ có thjêng có kiêng có lành a à.

Kienfa
24-06-2015, 02:39 PM
Anh đang xếp hàng để xin vô thiểu số, mang theo bằng cấp tong tắng làm bằng chứng sẽ sớm được nhận :sr: Bằng chứng dê núi chính hiệu đã gần tuyệt chủng :sr: :sr:

Phải kiếm vợ trước mới kiếm con sau, nghe em hỏi chắc đi xin về là mau nhất chứ gì :sr:. Có những cái ông bà mình nên học, cũng có cái mình nên suy xét mình nên bỏ. Chổ anh đi làm ngư phủ nhiều, mà có ông anh mỗi khi đi ra biển mà trên tàu bất cứ rớt xuống biển con ốc hay chiếc đủa là bỏ làm chạy về ngay :sr:

Babylove_83
26-06-2015, 08:13 AM
a là dê biển chứ ko fảj dê núi hjhj. Thôj a đừng xếp hàng mất công bởj vì a sẽ bị loạj ngay vòng gửi xe hehe.
Tất nhiên là e ko khuyên a đj xjn con nuôj rùj vjệc gì fảj thế. Bởj vì ở vn bây giờ phong trào làm mẹ đơn thân đang thịnh. Nếu a chỉ có ý định kjếm con thôj thì cần gì phải có vợ. A khởj sướng phong trào làm cha đơn thân đj. Có khj đc nổj tjếng đó kaka.

Kienfa
26-06-2015, 09:37 PM
Mẹ đơn thân người ta có thể làm được do có bồ bí mật à, xem ra muốn làm cha đơn thân khó khăn biết bao :sr: thời nay đúng là thân trai mưới hai bến nước :sr:

>>> chính hiệu dzê núi <<<< đóng mộc của núi rừng Gia Lai :sr: xuống biển do đi tìm "ghẹ" thôi :sr: :sr:

Hoaibao
01-07-2015, 07:18 PM
Avatar mới của anh Kienfa có nét oai điệp viên .
Đang trong tư thế thi hành điệp vụ .

Kienfa
01-07-2015, 08:12 PM
Đang thi hành điệp vụ kiếm ăn :sr: :sr:

Meodzo
02-07-2015, 06:22 AM
Dạ em,em chưa tả sữa gì hớt ó anh Fá (ở) Giá 😂😂

Kienfa
02-07-2015, 07:59 AM
Dạ em,em chưa tả sữa gì hớt ó anh Fá (ở) Giá ������������

Vậy là em vẫn chưa chịu lên xe bông à, mấy đứa kia có baby hết rồi, em chậm chạp mai mốt con bị ăn hiếp đó :sr:, lúc này em sao rồi Meodzo, chừng nào có thiệp hồng đây :sr: phải tả sữa như người ta cho giống chị giống em chứ :sr:

haonamdaica
02-07-2015, 10:03 AM
buồnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

Kienfa
05-09-2015, 06:40 AM
Thoi gian tham thoat chang chua 1 ai ca , :"( buon qua.... lau lau vo day choi cung cung\ 1 tam trang voi chi chu~ thot ....con nguoi ai cung thay doi ca roi...biet nhau tu hht troi thanh ban ngoai doi mai toi bay gio thi cung tro mat voi nhau.. hix hix ( chu kien con online bang phone nen tn ko co dau ¥)

Lớn lên đủ thứ tấp vào người nên mỗi người mỗi ngã, lo đi làm, gia đình rồi con cái nên đâu còn lý tường như mới lớn, con người thay đổi theo môi trường sống, làm việc, tắt đi ngọn lửa đã cháy hừng hựt của tuổi đầu đời :sr:, chứ không thay đổi sẽ giống chú là ê sắc hoài :sr:
Chú kinh nghiệm thấy được, đa số mình bị gạt gẫm là những người mình cho là thân thiết, có tin tưởng mới dễ bị gạt hơn.

Sống là phải luôn hy vọng điều tốt hơn, can đảm đối diện điều đau lòng. Một trăm người quen nếu tìm được một người đáng tin là đáng quí rồi, đừng buồn vì người đã muốn xa mình, mà hãy buồn khi mình không giữ được người đáng giữ.

Chú nhớ có câu trong bài hát của nhạc sĩ Vũ Thành An "Triệu người quen, có mấy người thân, khi lìa trần có mấy người đưa"

Tn có mà, cho dù phone vẫn có :sr:. :hug:

Ha Luong
06-09-2015, 09:54 AM
Cuộc đời mỗi người mỗi ngã, tuổi trưởng thành không thể giống như hồi đi học được.
Mà thoát khỏi thời ấy mừng hết lớn thì lại cũng chẳng được yên.
Có lẽ khi HHT kỷ niệm 20 năm thì cả nhà cũng ổn định và có thời gian 8 hơn. KHông biết có bạn nào ở HHT mà ở Nha Trang không vậy cả nhà?

Vệ Tư Lý
13-09-2015, 09:42 PM

Làm gì có. Tại kiếm cưng ko ra nên tranh thủ xíu á mà :sr: :sr: Vẫn nhớ cái Hội Lưu Manh: Gur, babylove,meocon v.v... chiến với Tứ Đại Thiên Vương: Hiểm, Lo, xitrai năm nào :sr: