PDA

Xem đầy đủ chức năng : ngốc......quá (*_*)....S2....(*_*)

cobecuaanh
28-05-2011, 08:37 PM
A của em!Tự nhiên e muốn nói vs anh rằng"e iu a nhiều lắm".Nhuuung~ gì đã qua e đã từng nghĩ se k bao giờ phai nhạt,nhưng giờ đã khác,dường như nó đã chịu nằm ngủ yen để e k còn cảm thấy buồn nhiều nữa.:sn:Giờ này mỗi khi ở bên anh e luôn muốn cười thât nhiều,để cảm nhận ddk niềm hạnh phúc,bình yên đang thổi vào cuộc sống của em,cảm nhận hơi thở của người em luôn iu thượngluoon tin tưởng dù ngày mai có ra sao:heartflower:................Mồi ngày luôn muốn dk a thì thầm bên tai"H ơi,a iu e nhiều...nhiều lắm".Để cho dù t/y có đi đến đâu thì em vẫn vui.:welcome2:.............Vì thấy mình dk iu chân thành.Có a trong đời là niềm vui vô tận của e!!!!:tim:.................................. A ơi!trong e luôn có một chut ích kỉ........chỉ muốn giữ a là của riêng e,có đôi khi e giận dỗi vô cớ vì k muốn anh nhắc đến tên người con gai khác khi ở bên e...buồn lắm ý:ow:..........Echaaang? muốn chia sẻ vs ai vì biêt đâu sẽ bay mất,e chỉ là của riêng e thôi a nhé!k ai khác nữa nhe!vì em iu anh nhiều lắm!!!!:heartflower:.......A này! lúc nào e cũng thấy nhớ anh,kể cả những lúc a ở bên cạnh e lun ý.......E nhớ giọng nói của a....hơi ấm của a...nhớ khi a lắm bàn tay e và biêt rằng bàn tay e đã nằm chọn trong bàn tay của a....nhớ nhiều lắm ý tanghoa....E iu cái vẻ ngố ngố của a những lúc a k vùa ý chuyện gì.....E k mong mọi chuyện đẹp như giấc mơ nhưng dù có chuyện gì thì a vẫn nắm tay e chat nhe!!:sn:

kunpr0_p3pi01
29-05-2011, 04:24 AM
mình cũng nghĩ giống bạn nhưng giờ có lẽ là mình nhậm nhưng dù sao thì minh vẫn chúc bạn hạnh phúc bên người ấy

mum! mum! mum!
29-05-2011, 06:32 AM
người con gái nào mà chẳng jog bạn ai cũng vậy hít ý ngay cả mình cũng vậy hihi

cobecuaanh
29-05-2011, 08:33 AM
mình cũng nghĩ giống bạn nhưng giờ có lẽ là mình nhậm nhưng dù sao thì minh vẫn chúc bạn hạnh phúc bên người ấy

thế trong chuyện tình của bạn và người ấy sao vậy?nó k như mong muốn ak?đừng buồn mà bạn rui bạn sẽ tim thấy h/p của mình thui