PDA

Xem đầy đủ chức năng : Kiện cáo Hàn Cát Nhi - [Tập 4] - Đà Nẵng ngày buồn

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 03:58 AM
Tình hình là số trời đã định:sr: vào một ngày ko xa, Nhím sẽ trở lại Đà Nẵng bứt nốt cái đầu ko một sợi râu [Rụng do bị thua Nhím ở tập 3] của Anh Kiến vì anh ấy đã thua trắng:so_funny:

Chỉ muốn nói với anh Kiến là “Râu kiến chỉ có hạn mà lông nhím thì vô hạn”.

À! Thể theo cái yêu cầu của bạn Độc là lập poll để vote, thôi thì chiều cho em nó mừng :-"

http
18-05-2011, 04:15 AM
chiên giòn ^^! ....

DiệpPhong
18-05-2011, 04:20 AM
:D người ta thắng keo thua

DiệpPhong
18-05-2011, 04:22 AM
Đề nghị pa kon zo vote cho rõ nhá
Vô tội có phải là tội hông :cr:
Nếu Đúng Nhím đưa thân ra chịu phạt mau

DiệpPhong
18-05-2011, 04:24 AM
Mà Nhím cũng ở ĐN như P ah

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 04:27 AM
- Gió: Sao em ko vote cho cái đó:sr:
- Độc:sr: đã từng ở đó vài năm và giờ đã rời khỏi nhưng chắc chắn sẽ trở lại:sr:

http
18-05-2011, 04:28 AM
kiện dp tội spam.chiên giòn lần 2 :sr:

DiệpPhong
18-05-2011, 04:29 AM
:)) nhìn lại đi
Mục tán dóc mà ko sp thì đổi tên là vừa

jinwon
18-05-2011, 05:00 AM
hớ hớ tập 4 có anh Phong lên rồi há :sr:
chờ tiếp :sr:
anh P, chị Nhím cố lên :sr: 2 bên nè thiệt là hoảng hồn :sr:

Witness Star
18-05-2011, 05:01 AM
Ý kiến khác: Xử lý ai đó vì tội dám đưa những hình thức ác độc thế :so_funny:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:21 AM
- Gió: Em nói thế hoá ra kiện chị tội spam à =)), tám nhiều mới vui mà em:sr:
- Jin: Sao em ko vote thế:sr: phải nêu chính kiến của mình chứ:sr:
- Cục Cưng: Đơn kiện mà giấu tên người xấu thì làm sao biết mà xử :so_funny:

kientapsu
18-05-2011, 07:25 AM
Mô phật - mấy hôm nay bần tăng mãi đi sao chép chứng cứ - không bám trụ kịp thời topic nên bị Nhím cả vú lấp miệng em - dùng gai nhọn che cả dãy ngân hà...

Mặc dù vậy cũng không có vấn đề gì - với Kiến không có vấn đề gì là không thể giải quyết - chỉ có chậm hay nhanh mà thôi.

Cơ mà khổ - việc gì cũng phải từ từ thì khoai nó mời nhừ được.

Giờ đến lượt kêu oan:

Bần tăng Thích Đủ Thứ kiện bé Nhím - nick là Hàn Cát Nhi các tội sau đây:

Tội thứ nhất:
Kết bè kết phái trên dưới 100 mạng trong HHT từ già, trẻ, gái, trai, trên rừng, dưới biển, từ đồng bằng đến miền núi, từ vùng sâu đến vùng xa , từ nước ta cho đến nước ngoài - có nguy cơ lũng đoạn diễn đàn( bằng chứng: không cần nêu ra bà con cũng đã biết !)

Tội thứ hai:
Khai man tuổi tác, bắt mọi người từ lớn đến nhỏ phải gọi là bà lớn, bà nhỏ, bà già, bà trẻ, ss, chị, đại ka, đại tỉ, tỉ tỉ , dù thực tế Nhím hổng lớn hơn ai là bao, có khi lại còn nhỏ hơn ( bằng chứng : chờ Nhím phản cung rồi sẽ đưa ra !!)

đấy là 2 tội nhỏ, rất chi là nhỏ, còn một số tội khác lớn hơn ( dính líu trực tiếp đến Kiến ) sẽ được đưa ra khi cần thiết.

Đề nghị xét xử khẩn cấp !!

jinwon
18-05-2011, 07:27 AM
hớ hớ 2 tội trên :sr:
anh Kiến đã lên khi tỉ em còn có mặt :sr:

jinwon
18-05-2011, 07:27 AM
chị: em chờ xem đơn kiện hết ntn rồi vote cho nhiều ạ :sr:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:37 AM
Mô phật - mấy hôm nay bần tăng mãi đi sao chép chứng cứ - không bám trụ kịp thời topic nên bị Nhím cả vú lấp miệng em - dùng gai nhọn che cả dãy ngân hà...

Sao chép chứng cứ gì chứ:meo: lại đi nhậu nhẹt rồi uống kia chay chứ gì:nhi:, ai chớ anh là Nhím biết rõ lắm:so_funny:

Mặc dù vậy cũng không có vấn đề gì - với Kiến không có vấn đề gì là không thể giải quyết - chỉ có chậm hay nhanh mà thôi.

1s cũng đủ để ngắt râu rồi anh:so_funny:

Khoai nướng mới ngon, ng ta báng hàng rong chẳng ai bán khoai hầm nhừ cả:sr:

Giờ đến lượt kêu oan:

Oan không có mà cứ kêu hoài:hoamat:

Bắc ghế ngồi nghe:nhi:

Tội thứ nhất:
Kết bè kết phái trên dưới 100 mạng trong HHT từ già, trẻ, gái, trai, trên rừng, dưới biển, từ đồng bằng đến miền núi, từ vùng sâu đến vùng xa , từ nước ta cho đến nước ngoài - có nguy cơ lũng đoạn diễn đàn( bằng chứng: không cần nêu ra bà con cũng đã biết !)

Người ta tự làm quen chứ bộ:meo:. từ đầu đến cuối từ khi bước chân vào HHT, em gái thân yêu của anh ko hề chủ động làm quen với ai cả:sr:.

Một là người ta tự làm quen
Hai là tám ở các topic nên quen nhau
Ba là mở topic tuyển họ hàng ở Tán dóc

Hết đêm rồi sẽ đến ngày, qua ngày rồi lại đêm:sr: việc ng ta ái mộ một người nổi tiếng như em gái của anh không có gì lạ cả:sr:.

Với lại đính chính là trên dưới 1000 chứ không phải 100 :sr:
Tội này ko được cấu thành

Tội thứ hai:
Khai man tuổi tác, bắt mọi người từ lớn đến nhỏ phải gọi là bà lớn, bà nhỏ, bà già, bà trẻ, ss, chị, đại ka, đại tỉ, tỉ tỉ , dù thực tế Nhím hổng lớn hơn ai là bao, có khi lại còn nhỏ hơn ( bằng chứng : chờ Nhím phản cung rồi sẽ đưa ra !!)

Tuổi tác không hề khai anh nhá:sr:, cũng không ép buộc ai phải gọi cả:sr: người ta tự nguyện kêu thôi:sr:. Ví như em gái anh, hồi đầu toàn gọi là Kiến, sau mới gọi là anh Kiến:sr: anh đâu ép, tự em gái anh tình nguyện hết chứ bộ:sr:.

Với lại, tuổi tác là một phần, phần còn lại ng ta kêu là do thấy quý mến em gái anh:nhi:. Chứ anh ko thấy trong HHT em gái anh cũng phải gọi một người là Pà Ngoại đó sao:sr:, trong khi người đó hơn có một tuổi:hihi:

Mà người ta có hỏi sinh năm bao nhiêu đâu mà khai:so_funny:, ng toàn hỏi tuổi, hỏi thì trả lời thôi :-". Có ng mới gặp, tự nhiên gọi em gái anh là chị, vì tôn trọng ng khác nên em gái anh đành phải uh cho trọn nghĩa vẹn tình:sr:. Cũng có ng nhỏ tuổi hơn em gái anh mà em gái anh cũng ngậm ngùi gọi anh đó:sr:. Chẳng qua là cách xưng hô:sr: cốt là ở tấm lòng thôi:nhi:

Tội này ko cấu thành

đấy là 2 tội nhỏ, rất chi là nhỏ, còn một số tội khác lớn hơn ( dính líu trực tiếp đến Kiến ) sẽ được đưa ra khi cần thiết.

Anh đưa cái cần thiết ra đi anh:nhi:

Không có tội thì lấy gì xét:cr:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:40 AM
Lúc rep mà cứ sợ mạng lag =))

- Jin:sr: hôm nay phải chiến thôi em à :so_funny:

kientapsu
18-05-2011, 07:42 AM
Bị cáo có quyền biện hộ - Quan trọng là Tòa xử - ... Chờ tòa trả lời rồi kiện tiếp . Tiếp tục lên núi.. tu !!! Mô phật !!

jinwon
18-05-2011, 07:42 AM
:so_funny::so_funny::so_funny::so_funny::so_funny: :so_funny::so_funny::so_funny:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:43 AM
Bị cáo có quyền biện hộ - Quan trọng là Tòa -... Chờ tòa trả lời đaã. Tiếp tục lên núi..tu !!!

Anh đi vui ạ:nhi:, đợi chờ ngày anh về với tấm thân còn nguyên vẹn:so_funny:

:so_funny::so_funny::so_funny::so_funny::so_funny: :so_funny::so_funny::so_funny:

Nụ cười của em đã chứng tỏ em sẽ dành lá phiếu cho ai:so_funny:

DiệpPhong
18-05-2011, 07:45 AM

Sao chép chứng cứ gì chứ:meo: lại đi nhậu nhẹt rồi uống kia chay chứ gì:nhi:, ai chớ anh là Nhím biết rõ lắm:so_funny:

1s cũng đủ để ngắt râu rồi anh:so_funny:

Khoai nướng mới ngon, ng ta báng hàng rong chẳng ai bán khoai hầm nhừ cả:sr:

Giờ đến lượt kêu oan:

Oan không có mà cứ kêu hoài:hoamat:

Bắc ghế ngồi nghe:nhi:

Tội thứ nhất:

Người ta tự làm quen chứ bộ:meo:. từ đầu đến cuối từ khi bước chân vào HHT, em gái thân yêu của anh ko hề chủ động làm quen với ai cả:sr:.

Một là người ta tự làm quen
Hai là tám ở các topic nên quen nhau
Ba là mở topic tuyển họ hàng ở Tán dóc

Hết đêm rồi sẽ đến ngày, qua ngày rồi lại đêm:sr: việc ng ta ái mộ một người nổi tiếng như em gái của anh không có gì lạ cả:sr:.

Với lại đính chính là trên dưới 1000 chứ không phải 100 :sr:
Tội này ko được cấu thành

Tội thứ hai:

Tuổi tác không hề khai anh nhá:sr:, cũng không ép buộc ai phải gọi cả:sr: người ta tự nguyện kêu thôi:sr:. Ví như em gái anh, hồi đầu toàn gọi là Kiến, sau mới gọi là anh Kiến:sr: anh đâu ép, tự em gái anh tình nguyện hết chứ bộ:sr:.

Với lại, tuổi tác là một phần, phần còn lại ng ta kêu là do thấy quý mến em gái anh:nhi:. Chứ anh ko thấy trong HHT em gái anh cũng phải gọi một người là Pà Ngoại đó sao:sr:, trong khi người đó hơn có một tuổi:hihi:

Mà người ta có hỏi sinh năm bao nhiêu đâu mà khai:so_funny:, ng toàn hỏi tuổi, hỏi thì trả lời thôi :-". Có ng mới gặp, tự nhiên gọi em gái anh là chị, vì tôn trọng ng khác nên em gái anh đành phải uh cho trọn nghĩa vẹn tình:sr:. Cũng có ng nhỏ tuổi hơn em gái anh mà em gái anh cũng ngậm ngùi gọi anh đó:sr:. Chẳng qua là cách xưng hô:sr: cốt là ở tấm lòng thôi:nhi:

Tội này ko cấu thành

Anh đưa cái cần thiết ra đi anh:nhi:

Không có tội thì lấy gì xét:cr:

her her ta kiện Nhím vì cái tội vô tôi
Chứng cử đầy đủ send tiền mau :sr:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:46 AM
her her ta kiện Nhím vì cái tội vô tôi
Chứng cử đầy đủ send tiền mau :sr:

Như đã nói vài lần:so_funny: vô tội thì làm gì đưa nhau ra toà:so_funny:

Không ra toà thì lấy gì kiện:so_funny:

jinwon
18-05-2011, 07:46 AM
Anh đi vui ạ:nhi:, đợi chờ ngày anh về với tấm thân còn nguyên vẹn:so_funny:

Nụ cười của em đã chứng tỏ em sẽ dành lá phiếu cho ai:so_funny:

chị::so_funny::so_funny::so_funny: người đâm đơn lại chạy :so_funny::so_funny::so_funny:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:48 AM
chị::so_funny::so_funny::so_funny: người đâm đơn lại chạy :so_funny::so_funny::so_funny:

Đừng dùng từ "đâm" đơn:so_funny: nghe nó giang hồ quá:sr:, mặc dù chị cũng giang hồ nhưng chỉ dám đâm không khí chứ không giám "Đâm" đơn =)).

Đừng dùng từ chạy =)). anh đi tu mà em:so_funny:

nhoh2t
18-05-2011, 07:49 AM
Ý kiến khác: Xử lý ai đó vì tội dám đưa những hình thức ác độc thế :so_funny:

đồng ý đồng ý :haha:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:51 AM
đồng ý đồng ý :haha:

Đồng ý về cái gì =)) Chị đâu có trực tiếp làm, đang lấy ý kiến của mọi ng đó chứ :so_funny:.

jinwon
18-05-2011, 07:52 AM
à vâng :) anh ý đi tu ạ :so_funny::so_funny::so_funny:

và chị: anh ấy chỉ đưa bằng chứng ạ :so_funny::so_funny::so_funny:

nhưng vấn đề là anh Kiến lại đi rồi ạ :so_funny::so_funny::so_funny:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:54 AM
à vâng :) anh ý đi tu ạ :so_funny::so_funny::so_funny:

và chị: anh ấy chỉ đưa bằng chứng ạ :so_funny::so_funny::so_funny:

nhưng vấn đề là anh Kiến lại đi rồi ạ :so_funny::so_funny::so_funny:

Kiến mà em:sr:, phải đi để còn nhặt lại râu chứ:sr:. Lần sau về chắc ko còn gì quá:med:. Chị sẽ khám nghiệm =))

jinwon
18-05-2011, 07:57 AM
chị vặt mất râu rồi mà :sr: khám nghiệm chi nữa :sr:

chả nhẽ chị khám xem râu còn mọc lại đk hay không :so_funny::so_funny:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 07:59 AM
chị vặt mất râu rồi mà :sr: khám nghiệm chi nữa :sr:

chả nhẽ chị khám xem râu còn mọc lại đk hay không :so_funny::so_funny:

Vì có quy luật bù trừ nên chị xem sau khi bị mất một số thứ thì một số thứ khác có mọc lên được không:so_funny:.

Tính chị tò sờ mò =))

nhoh2t
18-05-2011, 07:59 AM
ố ồ...vì chúng ta cần pahir xem xét lại...:haha:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 08:03 AM
ố ồ...vì chúng ta cần pahir xem xét lại...:haha:

Chị không hiểu em muốn xem xét gì=))

nhoh2t
18-05-2011, 08:06 AM
Chị không hiểu em muốn xem xét gì=))

xem xét xem tất cả những jh chúng ta đang làm và mún làm đó ss :haha:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 08:09 AM
xem xét xem tất cả những jh chúng ta đang làm và mún làm đó ss :haha:

Vậy em xem đi, rồi chị xét cho:sr:

nhoh2t
18-05-2011, 08:10 AM
ss ak, e nghĩ vụ này làm cho ra ngô ra khoai mới xứng nàh họ hàn :meo:

DiệpPhong
18-05-2011, 08:11 AM
Vô tội là cái tội lớn nhất
Đúng ko bà kon :sr:

nhoh2t
18-05-2011, 08:14 AM
Vô tội là cái tội lớn nhất
Đúng ko bà kon :sr:

ồ, thế a đáng tội nhất :haha:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 08:16 AM
-Nho: Gia tộc ta có tiếng từ ngàn đời =))

Ta thường nghe chuyện: Họ Hàn, gia tài nhiều có vô kể trong triều HHT; Hàn Cát Nhi chủ Gia tộc nổi tiếng khắp nhân gian: Hàn Doanh Doanh Đệ nhất kinh kỳ mỹ nhân; Đại Gia chân dài để bao chàng ngơ ngẩn; Kim Tinh là một đứa chắt nhỏ, mà liều thân ôm đống vàng sống ở một nơi xa; Bảo Bối là một công chúa nhỏ xinh, nuôi chí lớn đưa Gia tộc vang danh khắp ngân hà. Các thành viên – con cháu – em gái ta, luôn yêu Gia tộc, đời nào cũng có? Giả sử mấy người ấy cũng cứ tinh tướng theo lối thường tình, toan tính cá nhân riêng thì sao cho lưu danh Gia phả đến nghìn muôn đời như thế được?

Nay các em vốn dòng quý tộc, thừa sắc dư tài, nghe những chuyện có thật ấy, chắc chắn sẽ tin, ta không có gì để nói; Cát Nhi ta chỉ muốn nhắc, muốn nhắn nhủ các em: Hàn Cát Nhi đẹp đến nhường nào? Gia chủ của Hàn gia gia ta là Hàn Cát Nhi là người thế nào, mà luôn nhận được yêu thương vĩnh hằng, người đời kính trọng tung hô vạn tuế, khiến cho những kẻ trước kia đố kỵ, đến nay còn đội ơn sâu. Hàn Lâm Nhi là người thế nào? Nghĩa muội của Hàn Lâm Nhi là Hàn Hạ Băng là người như thế nào, mà các chàng trai nghiêng mình kính nể, ngày nắng đêm mưa cứ chầu chực trước nhà, khiến cho Gia tộc từ xưa đến nay còn lưu tiếng tốt. Huống chi ta cùng các em tung hoành trên giang hồ, gặp phải thời thịnh vượng này, người người trông thấy cứ nói là hâm mộ lập fan club, suốt ngày lên mạng cmt cho gia tộc ta, đem vàng bạc của cải dâng lên cho ta, chỉ vì quá khích mà xăm hình ta lên mặt, ta thật khó xử với những tình cảm đó; Em Nhiệt Cát Lão, chỉ vì xấu xí, tủi thân tủi phận mà ôm lòng hiếu thắng, ta thông cảm và sẵn lòng tha chứ!

<Gia Tộc Hàn – Hàn Cát Nhi>

- Độc : Ở chỗ nào ĐN thế, tối nhờ người tới nhà ném đá chọc cho mấy con Cún sủa chơi =))

nhoh2t
18-05-2011, 08:19 AM
ối trời...thật vinh danh..:haha:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 08:23 AM
ối trời...thật vinh danh..:haha:

Hàn gia mà lại:sr: biết là khi type cái đó mồ hôi mẹ mồ hôi con rơi rớt ko em=))

.nhoh2t.
18-05-2011, 08:44 AM
Hàn gia mà lại:sr: biết là khi type cái đó mồ hôi mẹ mồ hôi con rơi rớt ko em=))

:haha: thương ghê...e có khăn tay nè ss :5:

DiệpPhong
18-05-2011, 08:48 AM
Nhím : nhà P ở chỗ có 4 cái mặt tiền đó , tìm chỗ nào như thế là ra ah` :sr:
Nho: vô tội là cái tội đúng quá còn gì , kiểu này Nhím thua kiện oày :D

.nhoh2t.
18-05-2011, 08:49 AM
@gió: thì thế mwois nói kẻ vô tội nhất ở đây là.............................you :D

****bong bóng ****
18-05-2011, 08:53 AM
:tim:Bong bóng cả nhà ạ :tim:
:tim:em có ý kiến : là tặng em kem ạ :tim:

.nhoh2t.
18-05-2011, 08:56 AM
ôi, bb yêu quý :tim:
:huglove:

****bong bóng ****
18-05-2011, 08:59 AM
:tim:Chào ss cỏ ạ :huglove: :tim:

Nautilus
18-05-2011, 09:17 AM
Hầy hầy vote nhầm rồi :sr:
ty, bb :huglove:

http
18-05-2011, 10:20 AM
kiện lần 1 : khai giả tuổi tác.trong profile là 34 nhưg hôm nọ chat ym! vs e chị bảo...
kiện lần 2 : cái này nghiêm trọg lắm này e ko nói ra đâu nhưg e vẫn áy náy nick sad của e bị khoá lắm à =]

Chị xin lỗi vì đã sửa bài em, nhưng như chị đã nói tuổi của chị được dấu kín, chị nói với em và mong em giữ lời:). Em đừng phá bỏ điều đó. Còn nếu em cảm thấy không giữ được bí mật cho chị thì chị xin lỗi, có lẽ chị không xứng làm chị em, không đáng để em tôn trọng.

Hàn Cát Nhi!

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 10:44 AM
- Nho: Nắng mới làm khô mồ hôi được:sr: khăn tay ko ăn nhằm đâu em:sr:
- Độc : Ở Bùng binh sao :so_funny:, quận nào, đường nào:so_funny:
- Bong bóng: Ava của nhoh2t ấy:sr: em dùng tạm ở đó đi:sr:
- Gió: Như chị đã nói:sr: kiện 1 ko cấu thành, kiện 2 thì chị chưa rõ ý em lắm:sr:

jinwon
18-05-2011, 10:54 AM
chị: tội ko đk câú thành thế này thì lại trắng trơn rồi :sr:
hóng tiếp :sr:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 10:55 AM
chị: tội ko đk câú thành thế này thì lại trắng trơn rồi :sr:
hóng tiếp :sr:
Ngủ đi em:sr: muộn rồi:sr: có gì mai hóng:sr:

jinwon
18-05-2011, 11:00 AM
chị: muộn rùi đó :sr: ko ngủ là chóng già đó :sr:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 11:02 AM
chị: muộn rùi đó :sr: ko ngủ là chóng già đó :sr:

Già thì em sẽ nhanh có cháu bế =))

jinwon
18-05-2011, 11:06 AM
hớ hớ chị nhớ nhá chị nhớ nhá :sr: em chụp ảnh câu nè rồi, chuẩn bị in làm bằng chứng :sr:
về sau chị già em sẽ có cháu bế :sr:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 11:16 AM
hớ hớ chị nhớ nhá chị nhớ nhá :sr: em chụp ảnh câu nè rồi, chuẩn bị in làm bằng chứng :sr:
về sau chị già em sẽ có cháu bế :sr:

Bằng chứng gì chứ:sr: hay để hôm nào chị gửi cho em ít thiệp cưới nhá:sr:

jinwon
18-05-2011, 11:21 AM
bằng chứng về sau chị già :) em ko đk bế cháu thì em sẽ đòi cháu từ chị :sr:
thiệp cưới á :) chị cứ gửi nhá :sr: em coi hình in bên trong ạ :sr: góc độ nào cũng đk :sr:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 11:23 AM
bằng chứng về sau chị già :) em ko đk bế cháu thì em sẽ đòi cháu từ chị :sr:
thiệp cưới á :) chị cứ gửi nhá :sr: em coi hình in bên trong ạ :sr: góc độ nào cũng đk :sr:

Cái này đừng lo:sr: con nuôi vẫn đc coi là con mà:sr:

Em coi làm gì cho hư người:sr:

jinwon
18-05-2011, 11:29 AM
đâu có chị :sr: em coi hình cô dâu chú dể :sr: ở góc độ nào hợp ý :sr: em coi hết :sr:
gì cũng đk, con nuôi cũng đòi :sr:

.nhoh2t.
18-05-2011, 06:35 PM
- Nho: Nắng mới làm khô mồ hôi được:sr: khăn tay ko ăn nhằm đâu em:sr:
- Độc : Ở Bùng binh sao :so_funny:, quận nào, đường nào:so_funny:
- Bong bóng: Ava của nhoh2t ấy:sr: em dùng tạm ở đó đi:sr:
- Gió: Như chị đã nói:sr: kiện 1 ko cấu thành, kiện 2 thì chị chưa rõ ý em lắm:sr:

sao lại kêu ăn ava em? :meo:

http
18-05-2011, 07:37 PM
cái này có phải là thay đổi bằng chứng ko nhỉ :)

m2mnamtuocbongtoi
18-05-2011, 07:48 PM
nhảm.............................

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 09:20 PM
- Ji: Chị ko để hình cô dâu chú rể vào thiệp đâu:sr: như một ng bạn từng nói, người ta đi đám cưới về rồi vứt hỉnh mình vào sọt rác à:so_funny:

- Nho: Đồ ăn sẵn ko ăn thì phí:hihi:

- Gió: Lúc chat với em, chị đã nói là giữ kín cho chị, em cũng đồng ý rồi. Về chuyện này chị ko còn gì để nõi, những gì cần nói thì chị đã nói rồi. Còn nếu như em muốn thì có thể mở topic hoặc gì đó nói tuổi của chị cho ng khác, chị ko ngăn cấm nhưng cũng không khuyến khích.

- Tước: Nói tui nhảm hơi bị nhiều lần rồi nghe ông:nhi:. Con giun xéo lắm cũng oằn à:sr:

http
18-05-2011, 09:22 PM
- Gió: Lúc chat với em, chị đã nói là giữ kín cho chị, em cũng đồng ý rồi. Về chuyện này chị ko còn gì để nõi, những gì cần nói thì chị đã nói rồi. Còn nếu như em muốn thì có thể mở topic hoặc gì đó nói tuổi của chị cho ng khác, chị ko ngăn cấm nhưng cũng không khuyến khích.

:
sori chị e quên mất :whis::whis:

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 09:26 PM
sori chị e quên mất :whis::whis:

Em nhớ là tốt rồi, chúng ta ko nhắc đến chuyện này nữa ^^^!

Hàn Cát Nhi
18-05-2011, 09:27 PM
Cả nhà:sr: Có lẽ cái poll đã nói lên tất cả:sr:.Lock topic tại đây, cám ơn mọi người trong thời gian qua đã theo dõi và ủng hộ:hug:, sẽ có quà cho cả nhà:sr: hứa đó:sr: