PDA

Xem đầy đủ chức năng : the day you went away

Luckyduck307
25-03-2011, 07:22 PM
Em sẽ nhớ ngày đó thứ năm ngày 25/3/2011. Đó là ngày anh mời em đi ra ngoài và ngày đó anh nói rằng anh chỉ muốn chúng ta chỉ là bạn. Lúc đó thực tình em đã rất muốn khóc, nhưng em đã cố nén lại những giọt nước mắt đó, em lặng yên nghe nói, cố gắng cười có lẽ khi đó trông em giả tạo lắm nhỉ. Em đã trả lời anh trong vô thức, vì có thể đến bây giờ em cũng không còn nhớ hôm đó em đã nói những gì nữa. Em đã nói nhiều chuyện có thể là mang máng về người mà anh từng thích về người thích em và em đã rời bỏ 1 người như thế nào. Em cố an ủi anh rằng em sẽ không sao nhưng thực tình có đúng là như thế ây không? Em biét em sẽ không ổn chút nào, dường như em cố tỏ ra mạnh mẽ, em cười thật nhiều em không thể hiện được hết những cảm xúc thực sự của mình. Em cười thay vì khóc oà lên như 1 đứa trẻ, em nói thật nhiều thay vì lặng im cảm nhận nỗi đau dần dần.
Người ta nói rồi mà, không có lý do nào để yêu 1 người vì thế em cũng không hỏi lý do để không yêu 1 người là như nào, cái đó là cảm giác mà thôi. Chỉ là anh đã cố gắng nhưng tình cảm đó không thể vượt trên mức tình bạn mà thôi.
So sad but true, for me there's only you. Beeen crying since the day. The day you went away !

Mi Yuu - Duyên
25-03-2011, 10:23 PM
Những thứ mình cứ ngỡ là hok bao giờ xãy ra thì nó đaã xãy ra