PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vậy thôi nhé, tình yêu của em...

bamboo27
09-03-2011, 05:21 AM
Cũng chẳng hiểu sao trái tim em lại thế này, dù em đã cố tạo cho mình khoảng cách, đã cố để thời gian, khoảng cách xóa nhòa gương mặt hình bóng anh. Nhưng đến lúc gặp lại anh, chỉ đơn giản là đứng và nhìn anh từ xa, những cảm giác y hệt ngày đầu tiên lại uà về. Và nó làm em đau, tất cả những thứ em cố gắng làm và chị đựng trong 4 tháng qua đều chẳng là gì. Anh quay lại và làm trái tim em đau đớn một cách dễ dàng như thế. Em đã nín lặng và chịu đựng, khi nhìn anh và đứa bạn thân nhất của mình, nhưng mọi người vẫn cho là em giận, ừ, thế có phải em là một đứa rất nhỏ nhen và ích kỉ không? Sự thật, đúng là như thế đấy, yêu anh khiến em cảm thấy mình xấu xa đi nhiều, và em chỉ đang cố che giấu điều đó lại, để anh ko nhìn thấy con quỷ trong em và rời xa em. Em biết thời gian không thể quay trở lại, nếu có thể thì em tin chắc rằng, em sẽ làm cho anh yêu em nhiều hơn thế. Và em, em sẽ không yêu anh nhiều như thế......

SuPy
09-03-2011, 06:47 AM
Bạn thân của bạn lại quen người bạn iu sao? Thật là tồi tệ phải ko bạn...Nhưng những thứ ko thuộc về mình thì có làm sao đi nửa thì cũng vậy thôi bạn ơi...Bạn hãy dành thời gian tìm kiếm người thuộc về bạn đi bạn !

ng0ctan
09-03-2011, 10:05 PM
Ngày mà bạn biết đc bạn thân của bạn lại đi quen,trao trái tim cho bạn thân chắc bạn đau lòng lắm phải hông???
Bạn chắc không có gì để nói là bạn ích kỉ đâu theo mình như vậy :)
Vụt mất rồi nuối tiếc cũng là tồn đọng thôi hãy thử để nỗi đau đó chìm dần vào quên lãng đi ,bạn thử kiếm ai đó có thể yêu và cho bạn hạnh phúc hơn nha

bamboo27
14-03-2011, 10:24 AM
Chúa mới biết bây giờ trái tim em, và điều gì là thực sự tốt cho em lúc này. Nhưng mà thật nực cười, khi cả anh và em đều biết điều đó, với anh, đó là quên anh, còn với em đó là yêu anh.....

ng0ctan
16-03-2011, 10:51 AM
Chỉ có bạn mới hiểu đc chính bạn rằng bạn phải làm gì để quên đi nỗi đau thương này thôi bạn àh

chipty_bun
17-03-2011, 10:19 PM
ùh hok biết nên giúp bạn thế nào nhưng mình hiểu bây giờ bạn rất đau và bùn
nhưng fai? cố quên thôi bạn à...........không chắc chắn là 1 khỏng thời gian thế nào nhưng đến khi ban hít yeu thì cũng là lúc bạn quên dc..........
..........chúa cho ta một tình yêu để ta sợ mất nó...........trớ trêu quá phải không???

ng0ctan
17-03-2011, 11:03 PM
Tạo hoá trớ trêu mà đường đời còn dài rồi sẽ có một vòng tay ấm khác thôi...

bongcoi
17-03-2011, 11:59 PM
bạn ơi, thôi cư coi là một giấc chiêm bao đi.

phù vân
18-03-2011, 05:12 AM
cố lên bạn nhé ! mình hi vọng rồi một ngày bạn lại tìm một nữa khác. Ông trời không bất công đâu

po0h
18-03-2011, 08:52 AM
trớ trêu nhỉ? haizz tình cảm biết thế nào được nhỉ

ng0ctan
18-03-2011, 09:00 AM
Tình cảm nó cho mjh hạnh phúc rồi cũng đầy đoạ mình tới tột cùng thất vọng thôi bạn àh

bamboo27
23-03-2011, 07:38 AM
..........Em đã đau, đau lắm, nhưng em lại phải cố gắng khoác lên mình cái bộ mặt mạnh mẽ giả tạo này..............Em ko muốn ai phải lo lắng cho em nữa, vì tất cả đều do em, vì nếu em chịu từ bỏ, sẽ kô thế này............... Em sẽ phải làm thế nào đây, tiếp tục vờ như ko nghe, ko thấy, vờ như là ko đau, để 2 mảng quan trọng nhất trong cuộc đời em ko có thể hạnh phúc bên nhau?????................Em nhất định phải làm được điều đó. Điều em sợ là em sẽ vì thế mà trở nên vô cảm trước những nỗi đau của bạn bè, của những người mình yêu quý....khi bản thân em lại đang dần vô cảm với chính em.......................

Nhi_Seven_Love
23-03-2011, 08:45 AM
Bỏ qua một người đáng bỏ qua....

ng0ctan
24-03-2011, 04:11 AM
Bước thật chậm để quên 1 người đằng sau dĩ vãng chưa phai màu :D

emyeuanhmaimai
25-03-2011, 11:55 PM
Đừng cố quên.. hãy để mọi thứ tự nhiên trôi qua... đau rồi sẽ k đau nữa ....

sunwind
26-03-2011, 02:43 AM
Cái gì cho qua được thì cứ cho nó qua không có gì phải hối hận, hãy hướng đến tương lai phía trước!!!

tham tu (http://thamtubachtin.com) | tham tu tu (http://thamtubachtin.com) | dich vu tham tu (http://thamtubachtin.com) | thue tham tu (http://thamtubachtin.com)