PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ox iu dzấu !!!

PeKhoc
03-03-2011, 07:46 AM
Hôm nay là 1 ngày đẹp trời anh há,tụi mình yêu nhau cũng đc 3 năm gòi ,nghỉ tới thời gian bên anh ,em thấy mình hạnh phúc quá...thật là mai mắn...Anh luôn dành tặng em những đìêu tốt đẹp nhất...và em iu anh nhìu lắm ox ạ...Nhưng anh đã phải tốn rất nhiều tiền cho em...từ đó tới giờ em ko thễ nào nhớ nổi anh dẫn em đi shoping bao nhiêu lần nữa...mổi lần đi làm tóc tốn tiền rất nhiều anh há ,em sr anh...Nhưng từ hôm nay em sẽ cần kiệm lại nha anh...em ko mua đồ hiệu nửa đâu ,thay vào đó em sẽ mua đồ đơn giản... cũng tiết kiệm đc 30% anh hé.Mỗi lần đi làm tóc , em thường tháo tóc nối củ ra ,gắng tóc nối mới vào ,mổi lần như vậy củng tốn 700k của anh gòi ,nhưng sau này em sẻ ko nối tóc dạng tự nhiên nửa ,mà thay vào đó em sẻ nối tóc dạng nhân tạo loại kẹp ,xài vĩnh viễn...ko cần đi vào tiệm nữa,cũng tiết kiệm đc 20% anh hé...Còn về dụng cụ trang điểm thì em ko thễ nào mua đồ rẻ đc...vì vậy em sẽ tự bỏ tiền túi của mình ra mua...Em sẻ thay đổi tất cả ,để anh thấy hãnh diện về em...nhưng có 1 điều ko bao giờ thay đồi là em iu anh...Ox có vào đọc thì đừng post lên blog cá nhân nhá !

ng0ctan
03-03-2011, 09:46 AM
Hj hạnh phúc quá nha bạn..... Mong bạn luôn vui vẻ và nhiều niềm vui bên ox của bạn :D

~*gInNy*~
08-03-2011, 12:02 AM
Chà chà! Lâu lâu chú ý cuộc thi Viết Thư tình mà xao nhãng box này quá :sr:
Mỗi người một cách yêu - Thế nên bàn bạc chuyện tình cảm của người khác mời các bạn qua yh bàn bạc nha ^^!
Close topic tại đây :)