PDA

Xem đầy đủ chức năng : co bao giờ ban đã thử viết một bức lưu bút để nói lên tâm sự của mình chưa ?

emcoquenanhkhi...
05-04-2005, 01:08 AM
Có ai đã từng cầm thử quyển lưu bút viết một vài điều gì đó có thể coi là kỉ niệm hay chưa
TÔI biết có rất nhiều bạn đã từng viết lưu bút cũng có bạn ko viết vì quan niệm rằng viết lưu bút là trò trẻ con nhưng ko có lẽ các bạn đã nhầm. Bởi khi we viết lưu bút chính là we đã lưu những kỉ niệm đẹp nhất của tuổi học trò chúng mình trên trang giấy ấy
VÀ khi ấy những kỉ niệm đó sẽ vẫn mãi luôn ở lại với we những đứa học trò với những trò quậy và thêm vào đó là những gì mà we lưu lại sẽ mãi mãi ở lại với we ta cho dù có một ngày nào đó khi we có quên nó thì we vẫn sẽ nhớ rằng'' ngày ấy mình đã viết tất cả mọi kỉ niệm của chúng mình vào lưu bút mình sẽ lấy ra để xem lại những gì mà mình đã làm trong cái tuổi học trò bồng bột ngây thơ ấy ''
QUẢ thực việc viết lưu bút là một việc cũng rất cần cho chúng ta nhất là những bạn học sinh ở các cấp lơn' như cấp 2 cấp 3 chẳng hạn . Các bạn sẽ cùng mình viết lưu bút về trang hoahoctro.com nha để we khi lớn lên ai cũng sẽ nhớ rằng đã có lần mình là thành viên của trang này và tự hào về nó
chúc mọi điều tốt lành đến với các bạn!
linh phương..... :wave:

đồng ý với bạn viết lưu bút rất wan trọng, nhưng mà viết tiếng Việt có dấu còn wan trọng hơn á, hic, lần sau bạn type dấu dùm mình nha :)

79.26.66
05-04-2005, 09:25 PM
Tất nhiên rồi !
công việc viết lưu bút rất thú vị ....rất nhiều người tham ra Box Lưu bút tuổi hoa là lý do như vậy ! rất vui khi bạn tham ra vào Box này chúc bạn có những giây phút vui vẻ !
Thanks