PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh X LÀ NgƯỜi Hay HÁt 3 BÀi: A,b,c!

cô_bé_hạt_điều
13-09-2005, 05:55 AM
Chủ nhật ngồi quán uống cafe với một người bạn.Vô tình chợt nghe bài hát của anh X.Anh X hay hát bài đó lắm!.Cho nên mỗi lần nghe bài abc mình lại nhớ đến ảnh!Chợt buồn!
Tự nhiên hấy nhớ AX quá!.không biết Giờ này anh X đang làm gì nhỉ ?Nhớ ảnh đã từng nói với mình: "Hạt điều! Em nhớ nhe! Em đã từ chối tình yêu của anh và của anh Y thì sau này em sẽ phải hối hận vì điều đó cho mà coi".
Vậy mà cuối cùng rồi mình cũng từ chối hai ảnh đó thôi!.Bởi vì con ngưởi mình là như vậy mà!.
Mọi người ai cũng nghĩ là mình yêu anh X.Còn mình thì cứ nói một mực là không.Đôi lúc mọi người cứ nói quá, mọi người còn làm mình confused nữa chứ !Mình cứ tự hỏi nhiều lần?Phải tự hỏi, Hạt Điều ơi!Mày có yêu anh X không, mày nói thật đi!.Chứ nếu không thì sao mà mọi người nói nhiều quá vậy ".
" Không mà, không!Mình không có yêu ảnh.Mình không có yêu mà "
Hối hận a`?Chắc là không!Nhưng mà buồn thì có đó.Buồn rất nhiều!Chẳng hiểu vì sao ngày trước mình lại đối xử tệ với ảnh nữa!Mình thật là phũ phàng!Dù sao cũng không nên làm như vậy!Trong khi ảnh cũng là người có cá tính và nhiệt tình lắm!Nhiều lúc thấy ảnh cũng dễ thương nữa !Nhất là những ngày đầu khi ảnh mới bước vào lớp học đó!Thấy ảnh hiền và dễ thương dễ sợ!
Mình nhớ lúc ảnh lên hát mấy cái bài abc đó!Công nhận ảnh cũng can đảm thiệt chứ!Tự nhiên lúc đó mình nghĩ , ảnh dễ thương và đáng yêu quá!Ở cái thành phố này, rất ít người được như ảnh đó!Một người còn có nhiệt huyết và có trái tim!
Sau này thì đúng là ảnh đã thay đổi, tính cách không như xưa nữa!
Ừ,mà đúng rồi.Sau này mình thấy tính ảnh càng ngày càng thay đổi!
Còn hối hận thì có lẽ ảnh sẽ phải là người hối hận hơn mình thôi,vì dù sao thì ảnh cũng có bạn gái rồi!.Bạn gái của ảnh hiền, dễ thương và lo lắng cho ảnh như vậy mà nếu như ảnh còn phụ her nữa thì ảnh thật là không xứng đáng!Sau này người mà sẽ phải hối hận là ảnh đó !Dù sao đi nữa mình thấy mình cũng không bằng her đâu !Và ví dụ như mà ảnh có bỏ her để đi theo mình thì đó là một sai lầm lớn nhất trong cuộc đời của ảnh!

Hồi đó ảnh đã là "đại ca" của mình rồi!Còn bây giờ thì khỏi phải nói, mình thấy ảnh càng ngày càng thăng tiến!Anh được cái lanh! Mình mừng cho ảnh và chúc cho ảnh hạnh phúc!
Đó, thấy chưa, để mọi người thấy, mọi người khỏi nói.Khỏi nói là vì mình mà sự nghiệp của ảnh càng ngày càng tụt dốc!