PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lại một ngày buồn nữa. Buồn,rất buồn

Kún_ngốc
22-12-2010, 08:40 PM
Thật sự tớ thấy nản rồi.Suy nghĩ lại tớ đã biết tớ buồn vì sao và vì ai.Tớ buồn vì cậu,vì cậu đã quá thờ ơ,đã quá lạnh lùng,xa lánh,trốn tránh tớ,cậu đã quá vô tâm với tớ.Buồn vì tớ,vì tớ đã quá yêu cậu,tin tưởng cậu,tớ quá yết đuối.Phải chăng tớ đã sai khi lựa chọn cậu? Phải chăng tớ đã hối hận về những quyết định của mình?
Không,tớ sẽ k hối hận.Tớ k hối hận về những điều tớ đã làm,đã nói.Dù con tim tớ bị tổn thương,lòng tớ tan nát vì cậu thì tớ vẫn k hối hận.Dù tớ mất niềm tin dành cho cậu nhưng tớ sẽ k khóc đâu.Ai cũng biết khóc sẽ giải tỏa,vơi đi những nỗi buồn nhưng tớ vẫn sẽ k khóc,k bao giờ.Khi ấy đừng nên bảo tớ quá lạnh lùng,vô cảm.Khóc sẽ chứng minh được rằng tớ quá yếu đuối,quá dễ gục ngã.Không!Tớ phải mạnh mẽ,phải đứng dậy sau nỗi đau này.Thất bại lần này sẽ là động lực giúp tớ mạnh mẽ và can đảm hơn trên con đường đời sau này dù com đường đó tớ phải đi một mình.Tớ cũng biết tớ sẽ k có được lần sau.Không phải vì tớ không dũng cảm làm lại từ đầu mà là vì tớ k thể quên được cậu. Nhưng cậu hãy quên tớ để bắt đầu cuộc sống mới của cậu hãy để mặc tớ nhé.

.:oo0wjndy0oo:.
24-12-2010, 03:31 AM
1 vỏ bọc lạnh lùng ko tốt và cũng ko thích hợp với kún đâu
gió nghĩ là kún nên học cách chấp nhận và sống thật với mình
chuyện tình cảm luôn có lúc vui lúc buồn
điều quan trọng là ta phải biết đón nhận niềm vui và khi nỗi buồn đến thì hãy đối diên thay vì cách lảng tránh nó
cố lên
cái quan trọng nhất là kún phải vượt qua chính bản thân mình
hj vọng kún hiểu và sớm vượt qua nỗi buồn

Kún_ngốc
24-12-2010, 06:08 AM
Kún cảm ơn gió nhìu lắm. Mọi ng củng bảo kún phải wên ng đó đi vì ng đó k pít trân trọg kún nhưng hiện tại kún chưa thể wên đc.

.:oo0wjndy0oo:.
24-12-2010, 06:31 AM
quên 1 người ko phải là dễ
vì đó kún nên học cách chấp nhận
chấp nhận sự tồn tại của người đó
nhưng hãy hiểu rằng ko có người đó bên cạnh , mình vẫn sống tốt
thậm chí là sống tốt hơn lúc có người đó bên cạnh
thía là ổn thui ak

Kún_ngốc
24-12-2010, 09:18 AM
Cảm ơn gió. Kún cũng đang học cách chấp nhận kún mất ng đó và tập sống tốt dù mỗi ng k còn đi chung con đường. Nhưng dù sao kún cũng k wá mềm yếu. Rồi kún sẽ vượt qua được thui.

loveyouloveme_yt
24-12-2010, 09:23 AM
Giáng sinh buồn!
anh không nghĩ đến cảm xúc của em. Anh không thực sự quam tâm và yêu em như anh nói.Anh thương xuyên nói a yêu e nhiều nhưng những hành động của anh thì lại không như thế.Em buồn

Kún_ngốc
24-12-2010, 09:36 AM
Cảm ơn bạn đã đọc bài của mình.tuy buồn thật nhưng dù sao cũng vẫn phải vượt wa vì tương lai của mình thui. Giáng sinh ấm b nhé!

Hoa mat troi
13-01-2011, 01:30 AM
Hnay tớ mới đọc pài of kún.pùn thật đấy.tớ chưa pis rõ c?tc of kún.nhưg tớ kũng hiủ 1phần nào đấy.hj.vì chuyện tc of tớ kung gần giốg chuyện of kún.kún đừng pùn nưã naz.cs còn nhìu niềm vui.rùi thời gian sẽ giúp cta.

~Giấc¤Mơ(~)Thiên-{}Thu*
14-01-2011, 09:26 AM
Ôj cáj cảm jác lạnh lẻo,pùn,u ám,sầu não,.thật khó chju .nhưg thuj đừng nghỉ tớj nữa em àh,cố gjáng lên em àh!,đừng như a hồj trước,khó chịu lắm,.phảj vuj lên,mặt trờj ở phjá trước kìa em,vuj lên nhé em.

Kún_ngốc
14-01-2011, 09:56 AM
Ôj cáj cảm jác lạnh lẻo,pùn,u ám,sầu não,.thật khó chju .nhưg thuj đừng nghỉ tớj nữa em àh,cố gjáng lên em àh!,đừng như a hồj trước,khó chịu lắm,.phảj vuj lên,mặt trờj ở phjá trước kìa em,vuj lên nhé em.

kún cảm ơn a chu.kún kũng chấp nhận wên oàj.lâu oàj hok nc vs a r nhj̉

Kún_ngốc
14-01-2011, 10:00 AM
Hnay tớ mới đọc pài of kún.pùn thật đấy.tớ chưa pis rõ c?tc of kún.nhưg tớ kũng hiủ 1phần nào đấy.hj.vì chuyện tc of tớ kung gần giốg chuyện of kún.kún đừng pùn nưã naz.cs còn nhìu niềm vui.rùi thời gian sẽ giúp cta.

kảm ơn pạn đã đọc.hnay nhìn ở trag đầu h2t thấy pic wen wen r vào xem hóa ra lại là pài kủa mình.pài này kún viết đã khá lâu oàj nên kũng k nhớ nữa

~Giấc¤Mơ(~)Thiên-{}Thu*
15-01-2011, 07:19 AM
ùm,.gáng mà wên.
Ko thì đau lắm,káj dằm mà! nó nằm ở chog tjm,chứ ko phảj ở ngoàj da,.nhưg cũg ko còn cách nào tốt hơn là phảj cố wên e àh.
Đoạn đường pháj chước của em còn dàj lắm.đừng có pùn nữa ha!.a mog e lun vuj vẻ&hp.

P/s a vs mớj nc mà,.dạo này a ko mún lên đây nhju,lên có chút xjú là a uot lun..

po0h
15-01-2011, 08:24 AM
... có đôi khi trong lòng mệt mỏi và yêu đuối vì những gì mà người ta mang đến cho mình... nhưng đừng nản với gì mình đã chọn vì dù sao thì đó cũng là con đường mình bước đi...
khóc cũng không có nghĩa là yếu đuối mà đơn giản nó chỉ là nơi để ta tiếp tục đi hay bắt đầu lại từ đầu...
quên đi mọi chuyện có thể sẽ khó thì sao ko coi đó giống như 1 kỉ niệm nhỉ?
cố gắng lên nhé!!!

Kún_ngốc
15-01-2011, 08:29 AM
A chu: e pít oàj e sẽ cố gắng.
Pooh: kảm ơn lời khuyên kủa bạn nhìu

chuotnhat_97
19-01-2011, 04:08 AM
hôm nay cớ mới đọc bài của kún,nhưng mình rat hiểu đươc cảm xúc của kún lúc đọminhf đả từng lâm vào tình trạng giống kún vậy,nhưng rồi mình hiẻu ra một điều
ta biết rằng cố quên để mà nhớ
tự dặn lòng cố nhớ để mà quên
cố gắng lên bạn nhé

Kún_ngốc
19-01-2011, 05:23 AM
Kún kảm ơn pạn nhé! Kún sẽ coi đó là chuyện quá khứ,cần phải quên đi để bắt đầu lại b àk. Làm wen pạn nhé!

chuotnhat_97
19-01-2011, 07:21 AM
mình là thành viên mới thui,còn phải học hỏi nhiều,ban giúp mình nhé,kún

Kún_ngốc
19-01-2011, 07:39 AM
Hì,kún kũng mới vào đk 1tháng thui àk. Nhưng nếu kún pít thì kún sẽ júp

Muội Muội
19-01-2011, 08:29 AM
Ài, post được 1 tháng rồi mà giờ ss mới biết nè! Có lẽ quá vui mừng và mải mê với hạnh phúc của mình mà ss hờ hững và vô tâm với mọi người quá, xin lỗi em ha :mecry: Lớp 12 rồi, nhanh chóng vượt qua em nha, cả nhà luôn ở bên em :huglove:

Break
19-01-2011, 08:41 AM
Cậu đừng quên tớ, tớ cũng sẽ không quên cậu đâu đồ ngốc. Hãy tạm thời xa nhau thôi, hãy cùng cố gắng học tập thật tốt, vào đại học, tớ nhất định sẽ tìm cậu.

bek đâu được nhóc ha :D Lời khuyên chân thành này, cố gắng học tập thật tốt, sau này sẽ còn có nhiều cơ hội hơn nữa cho em. Đừng để tình cảm lấn át quá :) Năm 12 ss cũng đã yêu, đã không yêu, đã buồn, cũng đã khóc... rất nhiều. Và bây giờ ss đang là một kẻ thất bại cả trong tình cảm và cả trong học tập, vì ss đã lựa chọn là tình yêu chứ không phải là học tập, sự nghiệp. Bây giờ ss vẫn đang nhìn vào cái sai "đã từng" đó mà sống... cho qua ngày em ạ. Thế nên đừng để phải như ss, cố gắng học chăm chỉ, thời gian trôi qua rất nhanh, nó không chờ đợi ai cả, chỉ có con người chúng ta chạy đua cùng với nó thôi. Cố gắng lên em! Phải để lý trí đi đầu trong năm học 12 chứ nhóc :gian:

San nhõng nhẽo
20-01-2011, 12:12 AM
ss Kún nỳ ss ráng quên đi
đừng nghĩ đến người ta là được
ráng lên nha ss
thi tốt 12 nghen

Kún_ngốc
20-01-2011, 08:36 PM
Ss cảm ơn nhá! Ss sẽ cố quên đi mọi chuyện.

DiệpPhong
20-01-2011, 08:38 PM
Sao người ta gặp chuyện này lại phải quên nhỉ
Dẫu nó buồn nhưng cũng có cả niềm vui và hạnh phúc mà
Con người ta sống cần có quá khứ , quá khứ buồn giúp chúng ta trưởng thành hơn có đúng ko nào nhóc

Kún_ngốc
21-01-2011, 12:10 AM
E pít.nhưng đây k phải là quên hẳn mà là tạm quên đi để bắt đầu cuộc sống mới, trên con đường đó k còn có ai kia a àk.