PDA

Xem đầy đủ chức năng : 1 chút cảm xúc

_thachthao_
13-12-2010, 07:47 AM
tớ không biết mình đang làm gì và đang nghĩ gì nữa cả
sao lại thế chứ
cứ xuất hiện rồi lại mất tích
bạn làm cho tớ quen với việc cuộc sống của tớ có bạn bên cạnh , có bạn trở che và lắng nghe
nhưng rồi lại đột ngột bạn biến mất khỏi cuộc sống của tớ ko 1 lời báo trước
cứ như thế
bạn làm tớ thành 1 cô bé khờ đấy bạn có biết không
cứ mang đến cho tớ cảm giác có người bên cạnh rồi lại đột ngột ra đi , rồi 1 thời gian dài sau đó lại xuất hiện rùi lại thêm 1 lần nữa ra đi
tớ không hiểu
tớ không thể hiểu bạn đang nghĩ gì nữa
sao cứ gieo cho tớ niềm tin rồi khi niềm tin ấy bắt đầu phát triển thì bạn lại nhẫn tâm làm nó tan biến cơ chứ
bạn vẫn nói , khi tớ mất niềm tin thì chính bạn sẽ là người tiếp thêm niềm tin cho tớ
vậy sự im lặng này
tớ phải hiểu là gì đây hả bạn
tớ ghét sự im lặng
ghét lắm bạn có biết không
sao lại im lặng
bạn muốn tớ hiểu nó như thế nào đây hả
hiểu là bạn rời xa tớ
hay là bạn đứng đằng xa dõi theo tớ
hay là bạn đã gạt tớ ra khỏi tình bạn bấy lâu nay của chúng ta
hay......
tớ không hiểu
và cũng không muốn nghĩ
tớ chỉ biết 1 điều
tớ đang buồn
vì bạn đấy bạn ak

_thachthao_
13-12-2010, 01:03 PM
nếu một ngày tớ im lặng thì điều đó có nghĩa là gì nhỉ
đừng hỏi tớ như tớ từng hỏi bạn nhé
vì sự im lặng đó là 1 bí mật đấy
và tớ sẽ chẳng nói ra bí mật đó đâu

tuyen_tan_vt
13-12-2010, 09:31 PM
vì sao cs lai co nhiêu chuyên bun vây ban nhi.Môt ngươi vưa tơi mang cho mình nhưng diều hanh phúc tương chưng như rât jan đơn nhưng khi mât đi niêm hanh phúc đó mình mới thât sư nhân ra niềm hanh phúc đó thât quy vơi ta.Có người nói với tui răng''con cá không câu đươc, đó mới là con cá to'' vây đó ban a. Chuyên của mình còn buồn hơn nữa cơ ban a. Nhu ban nói thì đó mới chỉ là tình ban thôi, nhưng ban có tin rằng môt tình yêu , tình yêu thât sư đó của tui rất sâu đâm, rât đep , nồng nàn yêu thương trong quãng thời gian 8 năn trời nhưng rôi cũng phải châp nhân khi người đó đành lòng rời xa tui. Tui đã rất bùn , bùn nhiều lắm nhưng rồi tất cả cũng đã qua ban ạ. Vì tui đã nhân ra rằng trên thê gian này ko có jf là ko thể ban a.Tui hôi tiếc để làm j khi người đó ko còn cần tới mình nưa.Giờ người đó đã đi xa rồi chúng mình ko liên lac với nhau nũa nhưng ban a.Tui vãn xẽ chờ, chờ đơi môt ngày người đó xẽ trở lai với tui

giangcoi
14-12-2010, 06:58 AM
có đôi khi phải chấp nhận từ bỏ, có lẽ vì ta không can đảm chăng? cũng chẳng phải vậy đâu, chỉ là ta can đảm từ bỏ để mọi thứ tốt hơn thôi mà. mong bạn sẽ sớm vui trở lại

DiệpPhong
14-12-2010, 07:02 AM
Nhóc cứ chú ý đền 1 người
Đâu biết rằng đâu đó vẫn có người dõi theo.....
Khi sao ở gần trăng , người ta dường như quên mất sự tồn tại của nó
Đời là thế ! Buồn thật :(

tiếu_gia
14-12-2010, 07:56 PM
có những thứ mình phải nhìn thẳng và cố gắng để nó đừng cong nhé ấy

hư vô
16-12-2010, 09:45 PM
Hãy học cách sống 1 mình , độc lập . Ko phụ thuộc ai sẽ ko nhớ ai . Đó là cách trở thành kẻ tuyệt tình
Ấy lạnh lùng lắm mà
đừng đòi hỏi qua nhiều về ai đó nếu muốn nhận lấy hãy cho đi