PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tạm biệt !

rùa nhỏ
07-12-2010, 11:36 PM
Dear Sóc !

Bỗng có một ngày Sóc xuất hiện bên cuộc đời của tớ. Như một người bạn thân , một người tri kỉ. Tớ có thể tâm sự với Sóc ti tỉ chuyện từ những chuyện vu vơ , vụn vặt đến những chuyện quan trọng như chuyện tình cảm của bản thân tớ. Sóc cứ lắng nghe mà không hề than phiền , điều đó khiến tớ quý trọng Sóc. Chính Sóc là người kéo tớ ra khỏi mớ bòng bong với cuộc tình đầu. Nhưng rồi chính Sóc lại để tớ chơi vơi trong chính tình cảm tớ dành cho Sóc. Chính Sóc lại khiến tớ thấy đau lòng. Đã nhiều ngày nay , tớ nhắn tin cho Sóc nhưng Sóc không một lần reply lại , dù tớ biết Sóc vẫn mở máy , vẫn online đều trong tình trạng Invisible. Tớ không hiểu nổi nữa. Tớ đã phạm lỗi lầm gì khiến Sóc hành động như vậy? Nếu như tớ đã bày tỏ lòng mình với Sóc thì việc Sóc hành d dộng như thế tớ còn hiểu nhưng tớ vẫn luôn giữ đúng cương vị của một người bạn , chưa bao giờ tớ có ý định cho Sóc hiểu tình cảm của tớ dành cho Sóc.
Vậy phải chăng với Sóc bây giờ , tớ là một người bạn phiền phức? Với ý nghĩ ấy tớ đã quyết định dừng lại tất cả, tớ sẽ không làm phiền Sóc nữa , không gọi điện , không nhắn tin , không email. Tớ sẽ biến mất khỏi cuộc đời của Sóc. Tớ sẽ lại bắt đầu bước đi mà không còn có Sóc là người bạn tri âm.
Tạm biệt người bạn của tớ !

Rùa !