PDA

Xem đầy đủ chức năng : [ĐYO] Số 09 - Thế giới của anh

Hàn Cát Nhi
21-11-2010, 06:27 PM
Đường Yêu Online
Số 09 - Thế giới của anh

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/49/DYO/Banner_DYO.gif

Thế giới của anh - Là khi em hạnh phúc.

Chỉ đơn giản là hạnh phúc của em chính là hạnh phúc của anh.

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/49/DYO/So09/So09_Thegioicuaanh.mp3

Link download (http://www.mediafire.com/?ebzg7q33x6jz6b5)
Thời gian 0:08:34
Dung lượng: 7.88 MB

BTV & KTV: Hàn Cát Nhi
Tác giả: bù nhìn
Phát thanh viên: RM
Ca sĩ: .::mrArmy:: [Suy nghĩ trong anh]
Beat: Melody-Of-Recollection

:tim::tim::tim:

Thế giới của anh - Là ánh mắt

Anh không biết em thấy gì, hay em mong muốn thấy điều gì nhưng anh muốn được nhìn thấy anh ngay trong ánh mắt của em, anh muốn được thấy hình ảnh của anh ở trong đó để được biết mình quan trọng với em thế nào.

Thế giới của anh - Là nụ cười

Anh không biết điều gì có thể đẹp hơn em khi em cười, anh không chắc lắm về điều đó nhưng anh chắc một điều là anh rất mong muốn được thấy em khi em cười vì mỗi khi em cười thì mọi điều mệt mỏi hay chán chường của anh, tất cả đều tan biến theo tiếng cười của em. Em à ! anh muốn một điều và anh tin anh sẽ làm được là làm cho em vui làm cho tiếng cười của em không bao giờ tắt trên môi em. Hãy để anh làm điều đó cho em… em nhé !

Thế giới của anh - Là những gì mà em mong muốn.

Khi em mong muốn điều gì thì em nhớ là có người muốn thực hiện những mong muốn đó cho em, những gì mà em muốn làm thì đó cũng là điều mà anh muốn, có thể nó nằm ngoài khả năng anh hay những gì anh nghĩ được nhưng anh biết ít nhiều có một người bên em để nâng đỡ hay chỉ để em xả stress mỗi khi em mệt mỏi cũng hơn là em một mình làm tất cả những điều đó phải không em ?

Thế giới của anh - Là những gì mà em ước ao.

Những gì mà em ước ao, những gì mà em nghĩ mình sẽ làm nó không hề biến mất như người ta thường nghĩ “ Biết đâu trong đám xuân xanh ấy…có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi” em sẽ không dừng lại, hay em sẽ không đánh mất nó khi có anh mà anh muốn sẽ là người giúp cho em đạt được tất cả mọi ước ao ấy.

Thế giới của anh nó nằm trong những giọt nước mắt.

Anh không mong muốn chỉ cần cho em những lúc em vui, anh biết và muốn mình cần cho em khi mà em cảm thấy buồn bực, thấy thất vọng… anh sẽ không để cho giọt nước mắt của em sẽ phải đổ ra vì những gì mà mình có thể tránh được nó. Em sẽ long lanh khi mà em thật sự cảm thấy hạnh phúc và niềm vui cũng bởi đó là những giọt nước mắt hạnh phúc mà em đáng được hưởng.

Thế giới của anh - Là những lúc em vui.

Có nhiều niềm vui nó xuất từ nhiều điều khác nhau, nhưng với anh những lúc em vui thì trong lòng anh bùng lên một khát khao được thấy em luôn như vậy, bởi niềm vui lớn nhất của anh đó chính là những lúc em thấy vui vẻ với nụ cười thật xuất phát từ chính trái tim em từ trong chính tấm lòng của em.

Thế giới của anh - Là khi em hạnh phúc.

Chỉ đơn giản là hạnh phúc của em chính là hạnh phúc của anh.

Em à ! Anh không biết thế giới của người khác thế nào nhưng với anh em là cả thế giới và là chính thế giới mà anh muốn sống với nó.

kimdungchung
22-11-2010, 12:48 AM
cám ơn HHT đang nghe nè.

Witness Star
22-11-2010, 05:39 AM
Ối, sao nhanh quá vậy :so_funny: Nguy hiểm ghê :sr: