PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mưa , nó và anh !!!

baby_kky305
15-11-2010, 06:41 PM
Mưa làm nặng ước mi em
Mưa làm tim em nhói
Và mưa làm em nhớ anh

Cơn mưa nhỏ , mưa những ngày sắp vào đông . Nó , 1 con nhỏ thix ngắm mưa , 1 con nhỏ thix mơ mộng nhưg vẻ ngoài mạnh mẽ . Mưa rơi , cứ rơi , nó vẫn nhớ , vẫn nhớ 1 cái j trong quá khứ . Nó thix ngắm mưa vì mưa làm nó nhẹ lòng , nhưng càng ngắm càng bùn . Mưa rùi sẽ tạnh , còn nó , nó có 1 nỗi nhớ ko bao h quên dc . 1 vết thương trong lòng nó , làm nó lun cắn rứt và lại nhói đau khi có mưa . Mưa gắn liền với nó , gắn liền với anh , gắn liền với những kỉ niệm ngọt ngào của anh và nó . Hơn 1 năm rùi , thời gian ko quá dài nhưng cũng ko quá ngắn để quên 1 ai đó , thế mà nó vẫn vậy , vẫn nhớ anh rất nhìu . Mưa làm nó lạnh , mưa làm nó bùn vì ko có anh kề bên . Nó nhớ những ngày cùng anh đi dạo dưới mưa , những ngày anh phải lấy xe chạy vòng Hóc Môn để kiếm nó vì nó giận . Nghĩ lại nó trẻ con quá , nó hay giận , anh thì lại dễ nóng tính , nên khi hai đứa gây nó thường thả bộ đi đâu đó . Những lần giận nhau hầu như đều gắn liền với những cơn mưa , anh dễ nóng nhưng cũng dễ hoà nên mỗi lần thế là anh lại phải đi tìm nó . Anh yêu nó , nên chấp nhận tất cả , chấp nhận cho nó đánh , cho nó cắn mỗi lần sau khi nó hết giận . Nó cũng yêu anh , yêu anh nhìu lém , thấy anh trong mưa ko áo lạnh để đi tìm nó , lòng nó đau lém chứ , nhưng nó vẫn cố tỏ ra như zị , để anh bík nó quan trọng đối với anh cở nào . Tình yêu của anh và nó đẹp , ko lãng mạn như phim Hàn Quốc nhưng lại mang 1 màu sắc khác , 1 màu sắc rất lạ . Yêu anh , nó cũng tập nấu ăn , tham khảo về nấu ăn nhìu hơn , 1 công việc mà nó nghĩ sẽ chẳng bao h làm . Yêu nó , anh cũng zị , yêu nó anh bới dần đi bar , đi đêm với bạn bè hơn , anh cũng đã từng huỷ chuyện du lịch 7 nước Châu Âu để ở VN với nó vì nó mún bên anh . Anh chấp nhận làm tất cả những j nó thix dù đôi khi nó bướng bỉnh 1 chút , anh chấp nhận yêu 1 cô nhóc con nít ganh như nó . Nó mún nói , nói với anh rất nhìu , nó chờ 1 ngày cổ tích sẽ xuất hiện anh àh . Còn bây h , nó chỉ bík vừa khóc vừa viết những dòng về kỉ niệm của anh và nó , nó bík anh còn giận nó nhìu lém , nó chỉ bík nói 1 chữ xin lỗi đến với anh thui . Vì nó hèn nhát quá , nó ko thể vượt quá mọi khó khăn đễ dc bước với anh trong cuộc đời này .

Nếu có 1 ước muốn , em ước sẽ dc gặp anh trong chiều mưa

By: Kate
http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin8.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog/?ZS9mNC9lZjRjNmZlYzJkNmVlYTQ4YjYxZWRhZTljNWY2ZTQ2O S5cUIbaBmUsICDN8TmUsICawYXxNNFUgJiBUaMO5eSBDaGl8dH J1ZXw

baby_kky305
18-11-2010, 05:19 PM
Up up mấy bạn cm cho mình nhak

+~vìsao~+
18-11-2010, 08:04 PM
Ui hui,cảm động qúa bạn ơi,mình khóc hít cả nước mắt rồi này,huhu,bắt đền bạn đó.hjhj,mà thật sự mình thấy cảm động lắm,hjhj,làm wen nha

baby_kky305
20-11-2010, 08:46 PM
Okie nice to meeet u :)