PDA

Xem đầy đủ chức năng : yêu nữ gửi mèo ngốc

loveforever_9x
12-11-2010, 08:11 AM
anh ah,em ko biết phải nói sao cho anh hiểu tâm trạng của em trong lúc này, em thất sự rất bùn em ko biết em đã làm sai điều j để cho anh đồi xử với em như thế,
chẳng lẽ thời gian gần 4 năm trời ko làm cho tình yêu của chúng ta tin tưởng vào nhau sao? phải chăng tình yêu của em ko đủ lớn ko để giữ chân anh ở lại bên em,
nếu có thế quay thời gian trờ lại em cũng xin 1 lần nữa để đc gặp anh, em ko cảm thấy hối tiết khi đã gặp, biết, quen và yêu anh, vi co ng đã nói với em rằng "yêu là ko bao giờ hối tiết".
xa anh em ko hề càm thấy đau lòng, em tu hỏi như thế em có thật sự yêu anh ko? bạn bè em hỏi em "tại sao khi chia tay với anh em ko khóc?em ko đau khổ?"
nhưng anh có biết rằng bao nhiêu cảm xúc em điều cố nén trong lòng, em ko muốn khóc cũng ko muốn ép cho nước mắt của mình chảy ra, vì nước mắt của em đã chảy vào trong tim cả rồi.
em sẽ quên anh, đó là lời hứa của em, cũng là điều em muốn làm bây giờ,nhưng anh ơi! ở nơi đây em sẽ luôn chúc phúc cho anh, chúc cho điều chân-thiện-mỹ đến với anh.

Vi_kiet
12-11-2010, 11:50 AM
hãy khóc đi khóc đi đừng ngại ngùng.......