PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em sẽ quên

cà phê muối
28-10-2010, 03:10 AM
Ngày đó người đến khiến em ấm áp và bình yên em đã nghĩ người sẽ mãi chỉ yêu em nhưng..............
Tại sao? Người nói đi. Tại sao chứ?
Em biết mình không phải là người đẹp nhất. không phải là người tài giỏi nhất. Nhưng em tin là em rất yêu anh. Cũng như anh từng nói là anh không biết bao giờ anh mới đáp lại hết tình cảm mà em dành cho anh. Anh đã biết em yêu anh nhiều như thế. Vậy mà anh chưa đáp lại tình cảm của em đã khiến em đau như thế.
Nhưng anh ơi! Từ giờ em sẽ không tin anh nữa. Nhưng em sẽ vẫn luôn coi anh là bạn.
Chúng ta là 2 đường thẳng từ 2 phương cách biệt, giao nhau sau đó lại tiếp tục kéo dài mãi mãi.
Em không bên anh nữa nên anh cố gắng sống tốt nha!
Em mong anh hạnh phúc, sớm tìm được người anh yêu và yêu anh.
Từ giờ em sẽ không suy nghĩ về anh nữa.
Em sẽ cố quên đi tất cả những gì liên quan đến anh.
Chúc anh luôn được hạnh phúc bên người anh yêu.

hellangel202
29-10-2010, 11:02 AM
Lại một người nữa vướng phải những chuyện không vui trong tình yêu. Hãy cố gắng để vượt qua bạn nhé !

cà phê muối
30-10-2010, 08:02 AM
thanks!
cươc song ma. pai co gang thui.

Mi Yuu - Duyên
30-10-2010, 09:27 PM
Cảm ơn cuộc đời mang anh đến bên em
Để bík nhớ nhung 1 ngày xa cách
Bík ấm lòng khj Đông về lạnh ngắt
Bík rộn ràng đôi mắt liếc nhìn nhau ./.

Nhưng cũng cảm ơn đời đưa anh ra khỏi cuộc sống 0f em , để em có thể cảm nhận đc những thứ bình yên , những thứ yên bình mà lúc trc" em vẫn có.............

Vì cứ níu kéo anh , em chỉ đc những đau lòng , những đau đớn và những hàng nc" mắt lạnh lẽo.....

ss àh , đừng bao h mong chờ 1 bóng hình hok thuộc về mình ss nhé
Yêu 1ng là mong ng hp mà nhở ???
Nếu ss iêu ng ấy thật lòng thỳ hãy chúc anh ta lun hp như thế ss cũng sẽ hp mà :) Cố lên ss

cà phê muối
31-10-2010, 06:31 AM
Cảm ơn cuộc đời mang anh đến bên em
Để bík nhớ nhung 1 ngày xa cách
Bík ấm lòng khj Đông về lạnh ngắt
Bík rộn ràng đôi mắt liếc nhìn nhau ./.

Nhưng cũng cảm ơn đời đưa anh ra khỏi cuộc sống 0f em , để em có thể cảm nhận đc những thứ bình yên , những thứ yên bình mà lúc trc" em vẫn có.............

Vì cứ níu kéo anh , em chỉ đc những đau lòng , những đau đớn và những hàng nc" mắt lạnh lẽo.....

ss àh , đừng bao h mong chờ 1 bóng hình hok thuộc về mình ss nhé
Yêu 1ng là mong ng hp mà nhở ???
Nếu ss iêu ng ấy thật lòng thỳ hãy chúc anh ta lun hp như thế ss cũng sẽ hp mà :) Cố lên ss

uhm! minh bĩ the ma nen da a ay roi xa minh rui
minh cung dang co gang vi du sao minh cung hiu hp la khi ng minh iu hp
thaks nha!

cà phê muối
01-11-2010, 08:19 AM
Em k biết mình nghĩ j khi gửi tin nhắn ấy cho anh nữa!
Rồi em đã ngồi chờ hồi âm của anh cả ngày. Mặc dù biết anh đang gặp vài chuyện riêng k hay mở máy. Nhưng em vẫn ngồi chờ khi điện thoại em cũng trong tình trạng tắt nguồn. Anh thấy em ngốc lắm đúng k? Nhưng em vẫn chờ vì em tin rồi anh sẽ mở máy và anh sẽ trả lời em. Đúng k anh?