PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật Ký Online T&N

NGOC_GHET_BONGDEN
11-09-2005, 12:01 AM
:) Ngày 11/9/2005 :
- Đây là lần đầu tiên tui viết nhật ký ngồi nãy giời mà chẳng bít phải vít gì cả . Hôm nay bít được tin N như vậy T cũng buồn lắm ,vết thương nào cũng có thể khỏi nhưng vết thương lòng thì lại rất khó khỏi được . T hy vọng N sẽ vượt qua và N luôn vui vẻ như vừa rùi minh chát đó nhé . :hihi:
:iou: ____T Viết____ :tim:

Thắng ơi!N thây lạ lạ vì cả hai cùng dung chung một nick để viết,hiiiiiii!Ngọc cảm ơn T nhiều nhé..Biết nói gì bây giờ,cảm ơn shangdi đa cho N một người bạn như T ,Chúng ta sẽ luôn cười để quên đi nối đau của ngày hôm trước,tất cả sẽ tốt đẹp phải không T ?Tất cả sẽ giống như bài thơ ma N đã làm tặng T ,thế đấy bạn của tôi à!Ngày hôm nay đã trôi qua thật nhe nhàng ,va hi vọng ngày nào cũng sẽ bình yên như thế!
---------->Ngọc viết<---------

.................................................. .................................................. .................................................. ..........................

Ngày 12/9/2005
Thắng ơi!N vừa đi chơi về này,Tối nay đi ăn tối với anh Thành sau đó đi dạo trung tâm,mêt,quành về fenbu thi xe hêt điện lại phải đi xac điện trong lúc chờc đợi vào viết nhật kí,T ơi,có biết ko?Những ngày này trước kia ,ngay 11 đối với N là ngày hạnh phúc lắm ây T biết ko?nhưng từ 11thang 9 này trổ đi,tất cả đã hết rồi!Hôm nay là ngày cuối cùng N mặc chiếc áo mà N và người ấy dều có,N ko hiểu mình cần cái gì nữa,tất cả trở nên vô vị,buồn quá à!Nhưng thật may la còn co Th va những ngươi bạn bên cạnh N nữa,nỗi đau đã giảm đi rất nhiều !N đã làm nhiều việc để quên đi và hãy giúp N làm điều đó Th nhé.Bây giờ thi vui nè,vì đang gặp Th mà lại ,hiiiiiiiiii!

Bài này do--------->Ngọc viết,hiiiii!

12h đêm tức 0h ngày 12/9/2005
N ơi T biết giờ n rất rất buồn T không biết làm sao cho N hết buồn cả chỉ biết nói chuyện và chọc cho N được vui mà thôi N biết không T rất sợ khi nhìn thấy một người con gái khóc mà T lại không thể giúp gì cho họ được cả N hiểu không vì vậy T không muốn thấy N buồn N mà buồn T cũng thấy buồn lắm ,N hãy vui lên nha T sẽ luôn bên cạnh để ủng hộ N . Khi nào thấy buồn N có thể tâm sự cùng T và ngược lại nha N :3nhay:
mà nè còn buồn nữa thì :andon: biết chưa Bài này do ========>>>>>Thắng viết<<<<<========
.................................................. .................................................. .................................................. ..........................

Ngày 13/9/2005
Ngày hôm nay hoc lúc 10h10 thế mà tí nữa thì mình ngủ dậy muộn may mà có Tuấn gọi dậy,đến lớp thì gặp Xiaona đang gật gu vì buồn ngủ,hiiiiiii!12 giờ XN ở lại ki túc luôn,còn minh va T,chenffei thi về nhà,Ngủ trưa xong ,đang chuẩn bị đi học thì Xiaona điện về kêu chổ đến Fenbu,hic! thế là đến nơi thì muộn học rui,đành ngồi chờ vậy ,may vào mạng thì gập Th ,vui lắm ấy,N tắt nick vi ko muốn chát nhiều,đúng lúc anh chàng Guangshang gọi điện mời ăn tối,anh này tuy tốt va bảnh trai nhưng mình chăng ưa tí nào ,thế mà ngày nào cũng gọi,nhiều khi thấy số ko buồn nhấc máy,hic.Đúng lúc Xn ra thế la ngồi nhồ Th chup hình N va Xiaona luôn,vui lắm,hiiiiii!Mình đèo Xiao Na về nhà thì T va Chenfei đã về nhà lâu rùi,Luc này anh Thành lại gọi điện kêu đau chân vì tập thể thao,hic .sẽ khỏi thôi ma anh ,hôm nay N gửi thư về Vn cho Thắng nữa ,khong biết bao giờ thi nhận được nữa,hồi hộp quá à!hiiiiiiiiii
7h30 tối N va T lấy xe đi ăn tối ,còn hai ngươi kia thì đã vào trường họp rùi.tối nay ăn nhiều quá à,cứ kiểu này thì béo chết mất,về nhà lại không ai nhân được ra,hiiiiiiiii!
Luc nẫy thấy thiếu thiếu nên mở máy để mong nói chuyện với Th thi gặp được thật ,vui quá đi mất,Quế lâm bây giờ trời se lạnh ,đúng sở thích của mình ,thật là dễ chịu.
Bây giờ tự nhiên thấy nhớ nhà quá đi mất,tí nữa sẽ gọi điện về nhà vậy,cũng sắp đến sinh nhật mẹ nữa,hiiiiiii,chắc ở nhà vui lắm đây! Hôm nay mình dùng nick ảo trêu Thắng nhưng bị phát hiện ,tức quá đi mất :mad: cứ đợi đấy nhé,co ngày sẽ biết tay,hiiii
Tí nữa lại lấy bài ra học nữa chứ,phải cố lên thui,Ngọc nhỉ!
===NGỌC viết===

Hic hôm nay thật là mệt T vừa từ HP lên HN lên xem có bằng tốt nghiệp chưa :mad:
mệt quá thể luôn mà vẫn chưa lấy được bằng chứ .Đang dinh về HP không hiểu tại sao lai vào quán chát chát chút cho đỡ buồn không ngờ là gặp N ngồi 1 phát từ sáng đến chiều hic hic thế là không về được rùi ==>>thế mà lại hay tiện thể về nhà mấy đứa bạn chơi vui quá thể 1: biết tin N vừa gửi thư cho mình <vui nhát là điều này >
2: Gặp được mấy đứa cùng lớp
Mà sắp đến SN mẹ N rui` N cho T gửi lời chúc sức khoẻ tới mẹ cùng gia đình nhé
Mà N nè ăn uống nhìu nhìu vào cứ giữ eo ốm thì khổ đó nha
hic hic ngày hôm nay đến đây là kết thúc =====>>>>>Thang<<<<<======
.................................................. .................................................. .................................................. .................................
14/9/2005 Hic hic ngày hôm nay sao mà đen đủi thế sáng thì đi làm muộn trưa về thì bi mẹ mắng < Tại đêm qua chơi khuya quá mà> cả ngày nay không lên được mạng buồn ơi là buồn chẳng có ai để nói chuyện cả <tiếc nhất là không được găp N >ngày nào cung nói chuyện hôm nay không nói thấy sao sao ý hi hi hi mà ngay mai la sn me rùi N cho T gửi lời chúc sức khoẻ mẹ nha . Nè N hôm nay lại có tội to đó vào mạng mà không chịu viết NK gì cả 11 h rùi mà chưa thấy gì cả >>>lần sau phải viết bù nhé *_* bù cả cho T luôn đó hi` hi` *_^
==========>>>>>T<<<<==========

.................................................. .................................................. .................................................. .................................

Ngày 15/9/2005
buồn không muốn viết gì cảhãy bôi đen sẽ thấy điều mình viết thank
====T===
.................................................. .................................................. .................................................. ...................................

Ngày 16/9/2005
Một ngày dài cũng đã qua đã đến lúc ngồi vào bàn viết NK rồi một ngày không có gì đặc biệt hơn ngày hôm qua cả . Mình có cảm giác mùa thu năm nay mang cho mình nhiều niềm vui cung như nỗi buồn nhất . Hic ở nhà mãi cũng thấy chán đi dến công ty thì mọi người coi nhau như người xa lạ vậy , lên mạng thì chẳng có có bạn nào cả buồn thật . N ơi giờ bạn đang làm gì vậy hay là có chuyên gì sảy ra với N vậy hôm dó chia tay không thấy N nói một lời nào cả , và từ hôm đó không thấy N ra mạng gì hết hay N ốm rồi mọi ngày còn có N để nói chuyện giờ đây không có ai để nói chuyện chán quá đi mất .
=========TTTTTTTTTTTTT===========

luminary
11-09-2005, 12:46 AM
hai người hạnh phúc quá ha, chẳng biết có chuyện gì xảy ra với hai người, nhưng tui tin rằng hai người sẽ vượt qua nó 1 cách dễ dàng thôi mà. Cái chính là nghị lực của cả hai mà. Chúc vui vẻ !

Viết nhật kí ư ?Tôi chưa bao giờ có ý nghĩ là sẽ viết nhật kí,nhưng những lúc buồn lại chẳng biết làm gì. Viết ra những dòng tâm sự của mình để sau này đọc lại cũng hay đó chứ..........

NGOC_GHET_BONGDEN
11-09-2005, 12:48 AM
Thay mặt Thắng ,bọn mình cảm ơn bạn nhé,Chúc bạn gặp nhiều may mắn va vui vẻ!
==T==Cám ơn bạn cám ơn bạn nhiều , chuc ban gặp may mắn trong cuộc sống :cool1:

kesitinhxauxi
16-09-2005, 04:34 AM
Bạn bè thế gian thì rất nhiều
Trọn đời tri kỷ có bao nhiêu ??
N ah` có thể T coi N là tri kỷ nhưng còn N đã coi T như vậy chưa
có nhiều chuyện T biết N không thể nói cùng T được nhưng không sao N sẽ mãi là bạn tốt của T .T sẽ không bao giờ quên có lẽ thời gian tới T ko lên mạng dược N chú y giữ gìn sức khoẻ nhé tam biệt người bạn tốt của tôi
Đồng Xuân Thắng

NGOC_GHET_BONGDEN
17-09-2005, 07:47 PM
Ngay 16/9/2003
Thắng ơi!mấy hôm nay N bị ốm nên ko vào HHT viết nhật kí và nói chuyện với T được,cũng buồn lắm ấy,hôm nay viết bù lại rồi nè,hic!Đừng có giận N nhé,chịu ko vậy,ko chịu là khóc liền đó :mecry:
ngày thứ 6 trôi qua cũng như bao ngày bình thường khác,buổi sáng mình dậy muộn,cả phòng cũng vậy,hiiiiiiii,thê là muộn học một tiết rồi!ngày hôm nay học cả ngày ,híc!trưa 12 giờ kém,kéo nhau về SHITANG ăn trưa,gặp nhiều Tongwu cua mình cung đang ăn trưa ở đó,hiii!về phòng nghỉ ngơi để chiều lại vào học tiếp,cô giáo dạy môn LUYOURENYUAN dậy chán quá à,cả lớp ít người tâp trung nghe quá,mỗi người một việc riêng thôi!Chiều nay khoa Du lịch mời tất cả lưu học sinh Vn ăn tối,vì tiện thể gặp mặt khóa mới 05 luôn mà.5h30 thì mình va Tuấn đã phi xe xuống Fenbu rồi,trên đường anh Thọ lại gọi điên kêu minh xuống Fenbu,thế càng tiện mà,hiiiiii!Tưởng là mình xuống sớm ,ai ngờ mọi người đã tới từ bao giờ rồi ,anh Bình còn gọi điện tưởng bọn mình chưa tới chứ,thế ma 2 đứa còn ti tởn đi uống sinh tố nữa,hiiiiiii!ca khoa đi lên Xifanshitang cô zhongke đã đặt bàn từ bao giờ rồi ấy.khóa 05 đông quá á,hơn 15 người mà ai cũng dế thương hết,lớp mình trêu la tụi mình đã thành bậc đàn anh ,đàn chị rồi đấy,hiiiiiiiii!
Thầy trưởng khoa tới thì đa ăn xong hết rồi!Thầy kêu hát Karaoke, ma lại kêu mình lên hát song ca với thầy,mà mình đâu co thuộc mấy bài đó chứ,thế là chỉ cầm Mic thôi,ngại quá đi mất,có bao nhiêu người bên cạnh chứ,nhưng mọi người động viên nhiều lắm ,nên cũng tự tin à!hiiiiiiii
Tới 10 giờ hơn thì mọi người chia tay,mình va Tuấn quành qua Gongyucheng mua binggan nữa để đêm xem phim ma con an nữa chứ,Về nhà thì cả 2 người vẫn đợi mình chưa đi ngủ ,nhìn tội nghiệp quá!đến muộn thì người ấy gọi điện cho mình,sao dạo này mình hay buồn thế cơ chứ,đã tự dặn mình là ko buồn mà vẫn cứ thế ,chán quá à.hic!hơn 4 giồ đêm,nghe xong điện thoai thì mình đi ngủ!bye nhật kí nhé,N đi ngủ đây hôm nay mệt quá à,nhưng mà cũng vui nữa,hiiiii!

+++++==NGỌC viết ==+++++

17/9/2005
Hôm nay là thứ 7 rùi,tối qua ngủ muộn nên sáng nay dậy muộn quá à,mọi người nghĩ mình mệt nên cứ để cho mình ngủ ,híc!hôm nay đỡ hơn nhiều rồi,mình cảm thấy thoải mái hơn,hiiii.Dạo này Xiaona bận quá ít ở nhà,toàn ở Bangongshi thôi à,mình chẳng giúp được gì ,chán mình thật đấy.trưa nay mấy người bạn của Chenfei đến chơi,lại nấu nướng nữa chứ,cũng thấy vui vui,từ khi chuyển nhà mới thấy thoải mái va ấm áp như nhà của mình vậy đó,bạn bé cũng tới chơi va ăn uống nhiều nên nhà lúc nào cũng đây ắp tiếng cười,mình ước lúc nào cũng thế thì hay biết mấy!Mình vẫn cảm thấy buồn,mình thật sự rất cảm động vì sự lo lắng của mọi người dành cho mình,từ khi mình ko cười ,mọi người hay nhìn nét mặt của mình va ai cũng thừ ngươi ra,Chèfei còn ko để ai noi to ,để mình yên tĩnh nữa chứ,híc!
Tự nhiên hôm nay mình cười,Xiaona bật khóc và nói với mình là hôm nay mới thấy mình nở nụ cười thật sự,hic.Cả nhà đều ôm chầm lấy mình ,minh cũng khóc và mình đã hiểu giá trị của tình bạn như thế nào,cảm ơn mọi người nhiều lắm,N ko biết nói gì hơn cả,N sẽ cố gắng ko buồn nữa đâu,để mọi người ko phải lo lắng cho N nữa mà!
Cả chiều qua mình đã hủy tất ca các cuộc hẹn với bạn bè ,kể cả những người bạn thân để sắp xếp một buổi nói chuyện như trước đó mấy ngày đã dự kiến,Mình đã bật máy từ 5 giờ chiều,và chờ đợi,vì hôm nay là thứ 7 nên bạn mình lên đông quá đi mất,mình trả lời không kịp luôn,hic !Vui nhất là tối qua mình đã được chát với mẹ(trước kia toàn nói chuyện điện thoại ko à)Mẹ đã nhìn thấy mình ,hiiiiii mình lại mới cắt tóc nữa chứ,nhìn ngố ngố thế nào ấy .hỏi han tình hình mọi người trong nhà ,thấy vẫn tốt làm mình vui lắm.Mình đã tặng mẹ bài thơ mình viết trong HHT ,hii mẹ vui lắm ấy!Trang lên cấp 3 rùi,lại học cùng trường mà chi Yến dậy hoc nữa chứ,cố gắng lên em nhé,hoc tốt vào như chị Yến đó,cả nhà đều tin tưởng vào em mà!Hôn cái động viên này :love-smil
Chát với mọi người lâu lắm thì nhận được điện thoai của người ấy báo là bận,sao lại bận đúng hôm nay chứ?mọi ngày thì nói chuyên điện thoại nhiều thế cơ mà?J ơi, thật lòng N thấy buồn và thất vọng lắm.hic!
cũng may la N đã nói chuyện với Thắng và thấy vui nhiều lắm,T còn nói chuyện với mẹ nữa chứ,hiiiiii!Mẹ cứ khen đó,ko tin hỏi mẹ coi :blinking: ?hiiiiii
Về nhà mình vẫn tỏ ra rất vui vẻ ,nhưng ánh mắt của mình không giấu được ,thế là cả phòng kéo nhau đi ăn tối,và về nhà noi chuyện thông đêm luôn,ai cũng an ủi và chọc cho mình cười thật nhiều nữa,N hiểu mà,híc!đêm nay 18/9/2005 là trung thu rồi!Trăng tròn và đẹp quá đi mất thôi,mình mở cửa sổ để cả nhà cùng nhìn,càng nhìn trăng càng thấy nhớ nhà nhiều,nhứng chuyện buồn đến với mình chỉ làm mình muốn về nhà ngay mà thôi!Lần lượt mình nhận được tin nhắn của mọi người chúc mừng,vui quá,mình thích nhất câu chúc của Chenfei ,cậu ấy ko chúc minh trung thu vui ve mà noi rằng,"Chúc N ngày nào cũng vui vẻ hết chứ không chỉ có Trung thu",hiiiiiii chúc hay lắm chenfei ạ :cool1:
Tối nay SIxiang va Liguangning và mấy người minh ko nhớ tên cũng mang đồ tới để cùng ngắm trăng!mình lại thấy cảm giác buồn ùa đến,mình đã ko muốn nghĩ đến chuyện đó mà sao nó cứ ám ảnh trong đầu mình vậy chứ?Mình đã yêu ngươi ấy rất chân thành cơ mà ,lẽ nào???hic!Mình vẫn nhận điện thoại đều đặn nhưng cảm xúc thì không giống như trước kia nữa rồi,phải chăng mình đã quá mệt mỏi trên con đường tình cảm rồi!Hình ảnh người ấy quá lớn trong tim mình,sao lại thế chư hả N ?Người ấy yêu mình theo kiểu nào và có yêu nhiều như người ấy nói không?ai sẽ là người trả lời mình đây chứ?Buồn quá nhật kí ơi.Muốn khóc thật lớn để ko buồn nữa mà có được đâu,mình đã biến thành người nào thế này?đây đâu có phải la N trước kia chỉ biết vui,ko biết buồn chứ!Thôi mình sẽ ko nghí nữa,đau đầu quá đi mất,mình đi ngu thôi,để tối ngày 18 còn đi ăn trung thu với tốp lưu học sinh nữa,bye nhật kí nhé,hi vọng mọi chuyện tốt đẹp sẽ đến với những người thân va bạn bè mình!
********CHU MINH NGỌC********

tinhhoa_online
17-09-2005, 09:12 PM
dài quá, như văn ấy, nhật kí rì!

NGOC_GHET_BONGDEN
17-09-2005, 10:05 PM
Thì nhật kí không phải là một dang văn sao .nói gì lạ thế?

kesitinhxauxi
18-09-2005, 06:30 AM
Ngày 18/8/2005
Xin chào tất cả các bạn có lẽ thời gian tới mình sẽ rất bận không có nhiều thời gian ghé vào HHT như bây giờ nữa . Tuy mới là thành viên của báo Hoa mình rất vui niềm vui nào rồi cũng qua mau , giờ công việc của mình rất bận không có nhiều thời gian rảnh như trước nữa . N ơi thời gian tới có thể T không viết nhật ký được N cứ viết tiếp đi nha N đừng có buồn khi T phải xa báo hoa và không thể lên mạng chát như trước được . Giờ T buồn lắm N a` khi phải xa N xa các bạn T xin hứa " T sẽ quay lại báo trong thời gian sớm nhất có thể " . N nè T cho N biết về phương trâm sống của T " Không bao giờ khóc và luôn luôn mỉm cười trước mọi hoàn cảnh " câu đó không biết có ích gì cho N không nhung T xin N hãy nhớ lấy câu nói này của T và hãy rũ bỏ tất cả những gì làm N buồn N nhé
Tạm biệt N tạm biệt các bạn hãy bôi đen bạn sẽ thấy mình viết gì Good Bye

loinoihaybatdaututraitim
20-09-2005, 01:55 AM
Ngày tháng năm...
Hôm nay buồn quá ... hông có ai nói chuyện chán quá... lại cái kĩ niêm của mối tình đầu... Buồn ơi là buồn

NGOC_GHET_BONGDEN
20-09-2005, 02:32 AM
Híc!anh này nhìn quen quen ,dù sao cũng đừng có buồn nữa anh à,mình nói thế mà khi mình buồn chẳng cách nào vơi được ,híc!

Ngày hôm nay sao ấy nhỉ,sinh nhật của 2 người bạn liền la anh Bình với Chenfei !sáng thì mình phải đi học,hôm nay lưu hoc sinh chỉ co 4 ngươi đi thui,lười quá á,hiiiii!trưa mình và T đi xuống fenbu lấy đồ về phòng.Chiều nay L gọi đi ăn chiều,vừa luc anh Thành đi đánh cầu lông về,thế là cả 3 đi lên Maidanglao ăn tối,nói chuyện phiếm vui vẻ thi quành lại để mình đi tặng quà anh Bình nữa,phòng đông quá mình tặng xong đi liền à.Thắng còn dặn mình đợi đi cùng nữa chứ ,nhưng thôi phải về sớm để còn đặt bánh va Hoa cho Chenfei nữa,mình sẽ làm him bất ngờ cho xem .Bạn Him mời đi ăn sinh nhật nhiều quá à,mình phải dặn về nhà sớm nữa chứ,tối nay mọi người gọi cho mình nhiều quá à,qua chỗ đặt bánh thì dặn 11h45 đến lấy.Tối nay ko hiểu sao Xiaona ko thấy về nhà,luc sau thấy gọi điện báo bận ,híc.Mình đã nấu đồ ăn tối xong rùi,gọi moi ngươi ra ,ăn uống thật vui á.Chenfei ơi cảm ơn vì tất cả,sinh nhật vui vẻ nhé,nói chuyện và ăn uống tới đêm cả phòng mới đi ngủ,lại một đêm bình yên nữa trôi đi,và lòng mình đã bớt nỗi buồn..............!
Guilin 2005/9/19

NGOC_GHET_BONGDEN
22-09-2005, 09:27 PM
2005/9/23
Cả đêm qua mình mất ngủ,vi thời tiết quế lâm đã chuyển lạnh từ lúc nào ko hay,cả phòng tí tởn măc những bộ quần áo màu đen giống nhau tới lớp,hiiiiiii ,ngày hôm nay phải học cả ngày.từ sáng đến tối,mệt chết mất!Trời mat qua,Xiao Na còn định ko đến lớp may mà mình kéo đi,làm một việc tốt rùi!
Sáng là tiết của cô zhongke nên mình buộc phải có mặt,lại còn đăng kí xuanxiu nữa chứ,lại phải xuống fenbu học rùi,hic.Tan học xong minh đi lòng vòng trung tâm với T mua quần áo,mấy hôm nay mua nhiều quá rồi,ko hiểu sao cứ khi nào buồn mình hay đi mua đồ thế?bây giờ thì mở máy và viết nhật kí,dạo này Thắng lại bận rùi ,lại còn dặn mình là cứ viết đi nữa chứ,buồn quá T ơi!
Ngày mai là sinh nhật của Trang rồi,mình sẽ gọi điện về chúc mừng vậy,hic ,muốn về nhà quá à.Xiao Na và Chenfei đang muốn cùng về Vn với mình mà đang đắn đo quá ,ko biết nên thế nào nữa.Hạnh béo từ dạo học ở Nam ninh thì ít liên lạc quá à,toàn nhắn tin không.còn bọn TRang thì trách mình nhiều nhưng biết làm sao vì bận quá mà ,thông cảm cho N nhé.Bây giờ phải đi ngủ trưa đã,hôm nay thế là mệt quá rồi,lại còn gặp Hiếu nữa chứ,vui lắm H à ,lần sau mà còn chọc N là cho chết đo nhé ,hiiiiiiiii!

********CHU MINH NGOC***********

NGOC_GHET_BONGDEN
25-09-2005, 10:07 PM
2005/9/26
Hôm nay học sáng này ,mình dậy thật sớm để còn đi post ảnh với chenfei nữa,đi chơi với T ca ngày hôm qua mệt quá ,cả nhà đều đi chơi,mở máy thấy Đài Trang nhắn tin,vui quá à,cả nhà vẫn khoẻ,phù hết lo.Mấy hôm nay đi chơi nhiều mà sao vẫn buồn quá à,nhớ một người quá ,híc làm sao đây?bây giờ thì ngồi post ảnh lên máy,chiều lại phai đi đóng hộ chiếu,ngại quá đi mất.Mấy hôm nay Thắng bận nên ko chat với mình được ,cũng thấy buồn nữa.Thôi N đi chơi đây,chào nhât kí nhé!

NGOC_GHET_BONGDEN
29-09-2005, 01:11 AM
2005/9/29
Hôm nay là ngày đen đủi gì thế ko biết nữa ,mấy hôm nay mình đã mệt thì chớ ,lên Bangongshi thì lại ko có ai,hic!Hộ chiếu chưa đóng được ,gặp được Churen thì lại mất điện không photo được,đợi mãi ko được về nhà vậy,ngày mai mà ko làm được xong chắc chết quá :sosad: ,Tuấn còn gọi điện hỏi thăm nữa chứ.Hôm nay cả nhà đi vắng mình ở nhà dọn phòng,mình ghét nhất là đồ đạc bừa bãi và bẩn !hic :nono: .Sáng thì học có hai tiết,lớp mình tụi Thùy cũng về Việt Nam hết rồi,lớp còn mỗi mình va T thôi.Mọi người hỏi mình có kế hoạch gì cho ngày Quốc Khánh ,hic muốn về Vn quá à,nhưng Hộ chiếu thế này thì về làm sao?đành ở lại để đón em của Xiaona từ Nam Ninh lên chơi vậy ,chắc chắn mình phải dẫn cậu này đi chơi rồi ,vì Xiaona bận mà. :( Mấy hôm nay Long gọi điện cho mình nhiều quá,đã nói là bạn rồi mà,phải hiểu cho N chứ !mình cứ đi về qua Fenbu là lại gặp H ,ngại quá đi mất ,chúng ta cũng là bạn thui vì N có Bf rồi,xin lỗi H nhiều lắm...!Mấy hôm nay thời tiết chẳng ra sao cả,mình thấy mệt quá a.Trời se se lạnh thấy nhớ người ấy quá đi mất,dạo này mình toàn nhận điện của mấy cậu kia mà BF của mình thì lại bận,thương quá đi mất mà mình có giúp được gì đâu,hic!Thôi đành cố gắng vậy học sẽ nhanh thôi mà ,rồi mính sẽ sớm được gặp mọi người và cả người ấy nữa!Bây giờ chuẩn bị đi chơi thể thao đây,mấy hôm nay lười quá rùi.bye nhật kí nhé,hi vọng sau thời gian nữa Th sẽ vào viết tiếp những dòng nhật kí với N nhé!
^^^^^ CHÂU NGUYÊN NGỌC ^^^^^

NGOC_GHET_BONGDEN
30-09-2005, 08:08 AM
Hôm nay là ngày gì thế hả trời,bực mình từ sáng tới giờ .đi làm thẻ cu trú thì ko được,hic!lại có một người hiểu nhầm nữa,điên lên mất thôi!
Tình cảm là cái gì thế này,mình ko muốn làm ai đó tổn thương ,vậy mà vì chuyện tình cảm mà mình mất một người bạn tốt ,rốt cuộc ai là người đúng đây?N ko biết chuyện gì đang diễn ra giữa 3 người nữa,hay thật đấy !chẳng lẽ tình yêu là một trò chơi sao ?ai trả lời được cho mình đây?Thắng ơi!ở đâu vậy chứ?buồn chết đi được .ko khéo phát điên lên mất,sao bạn ko chịu hiểu mình hả TR ?Mình đang bị lừa dối hay sao ?mình hành động thế nào thế này hả N ?hic
Mẹ ơi ,con muốn về nhà,không khí này làm con nghẹt thở mất mẹ ơi.Con phải tin ai đây?bảo cho con với mẹ.

NGOC_GHET_BONGDEN
01-10-2005, 01:06 AM
Hình như hôm nay đã sang tháng 10 rồi thì phải,bên China lại được nghỉ quốc khánh gần 10 ngày,mà mình lại ko thể về VN trong khi tụi bạn về gần hết,hic!cả tối qua nói chuyện với người ấy,đến gần 3 giờ đêm thì L lại gọi điện từ bên Japan qua,mình đã nói chuyện rất lâu va L chỉ im lặng nghe mình nói,xin lỗi L nhiều nhé,N ko muốn thế đâu mà,những cái đang xảy ra với N thế này quá đủ rồi,N thấy mệt mỏi quá đi mất.Tới gần 5 giờ mình mới đi ngủ,10 h sáng nay L lại gọi cho mình bảo vào HHT cho mình xem cái này,thì ra là thơ mà L đã làm,cảm động quá L ơi,chẳng biết nói sao hết á,cảm ơn nhiều lắm ,N nợ tình cảm L quá nhiều rồi,hic!
Mấy hôm nay Thắng đi làm chắc là bận nên chẳng vào đây viết nhật kí,có mỗi mình N thôi,cảm thấy buồn quá Thắng ơi.Vừa nãy mình đã vui và cười rất nhiều vì TRum_3 que kể chuyện cười hay quá,mình thấy thoai mái nhìu,cảm ơn Thùy Liên nhé!Anh BD thì lại bận mất rồi cho nên mình vào HHT chơi!bây giờ dừng nhé nhật kí ơi,chờ khi Th vào viết tiếp nhe!

Restart
01-10-2005, 03:37 AM
N nà, 3que coi ké NK của N nè ( tò mò chút chụt thui :D) thấy 2 ngưòi vui vẻ 3que vui lắm, giữ mãi vậy nha :wink: lúc nào bùn cứ kiu 3que, 3que xỏ xiên cho N bít thế nào, khỏi dám bùn lun :hihi:

kesitinhxauxi
02-10-2005, 02:21 AM
trùi có Thắng nè hôm nay rảnh vô coi NK trùi dạo này bận quá không vào viết NK được "thấy hơi bùn bùn^_^" sáng nay vừa đi Hà Nội làm mấy việc song tranh thủ vào mạng chút lâu rùi không vào HHT giờ vào ngồi chắc tới tối quá ^_^ .Tối qua định đi chơi nhưng tui bạn lấy vợ hít roài chăng chơi đâu được ở nhà ngủ cho khoẻ sang nay đi HN mệt gần chít công việc công việc , công việc bận tối mắt mệt bở hơi tai cuối cùng cũng đã xong nhẹ cả người :clap: không bít giờ này N làm gì nhỉ chắc đang học sướng thiệt đó nè khi nào về VN kiu T nha không :gian: hê hê thui dạo HHt cái roài đi ăn cơm hí hí

Chu Minh Ngoc
04-10-2005, 09:47 PM
Bây giờ chẳng thiết làm gì nữa cả,ngồi nhìn những dòng nhật kí N viết mà thấy buồn quá đi mất,ơi!những người bạn thân của N thì L đã báo hết cả rồi,chỉ còn có người ấy mà N yêu là L chưa có báo thôi!hic,đừng giận L nhé,vì L không thể làm nổi,mọi chuyện là thế nào thế này,sao lại thế chứ?mấy hôm trước còn vui vẻ và ko sao cơ mà,ngồi trên máy bay mà L cứ như người mất hồn vậy.Về tới nơi thì nhìn thấy gì thế này hả?một màu trắng toát của bệnh viện.hic tại sao lại thế?trả lời đi nào,N chỉ ngủ thôi mà,đúng ko ?N chỉ quá mệt mỏi mà ngủ thôi,trả lời một câu thôi nào?
Xin lỗi vì đã dùng nick chat yahoo của N mà chưa được N đồng ý,vì L đã hết cách rồi,và Bạn be đã đưa sổ tay của N cho L !Long đã về bên cạnh N rồi này,tỉnh dậy để nhìn này N ơi!
Long thấy hận chính mình ,sao L ko giữ N lại chứ,để bây giờ ngồi ở nơi này thấy mình muôn khóc ,khóc thật to để tan những gì kìm nén trong lòng.Hứa là sẽ tỉnh lại nhé N ,để còn viết tiếp nhật kí nữa mà ,đúng ko ?L tin là N sẽ đồng ý mà .
Mọi người sẽ ở bên N mà ,N ko cô đơn đâu ,tình yêu của tôi!

Dark Knight
05-10-2005, 08:17 PM
chậc nhất ký mà đem quảng cáo quá trời luôn
hãy tìm một người nào tin cậy mà chia sẻ chứ

Akite_for_you
05-10-2005, 09:54 PM
là trùm nè, trùm cũn hay vô coi nk của N lắm, mà chỉ coi thôi, cố lên, mình fải có lòng tin chứ, L, T, trùm cũng có lòng tin, trùm tin lá N sẽ trở lại cưòi nói với chúng ta thôi !:plz:

tiểu quỉ
06-10-2005, 12:23 AM
chậc nhất ký mà đem quảng cáo quá trời luôn
hãy tìm một người nào tin cậy mà chia sẻ chứ
uh nhật kí thì thường ta giấu kĩ ko cho người khác đọc, nhưng nhật kí online phải khác chứ bạn :)

NGOC_GHET_BONGDEN
08-10-2005, 07:16 AM
Nhật kí ơi,N này có còn nhớ N không vậy?xin lỗi vì mấy ngày gần đây có một số chuyện kinh hoàng xảy ra nên N ko thể viết được,hôm nay nhớ NK lắm nên dù rất mệt N cũng cố vào mà thăm NK này.
Hôm nay vui quá ,bạn bè gặp nhau nhiều quá à,lên mạng thì lại gặp mọi người hỏi thăm,hic!vui quá à.
Vui nhất là gặp Thắng nói chuyện một tí thì đã phải đi đón bạn rùi,sau đó mình nói chuyện với Liên vui quá đi mất ,đúng là gặp trùm có khác,hiiiii!mình nhìn thây wc của TRùm mà choáng luôn,sao ma dễ thương thế cơ chứ,hiiiiii!còn bao nhiêu người khác ,đông qía đi mất ,nhưng N phải đi ngủ đây ,đau đầu lắm,bye nhật ki thân yêu nhé,khi nao N khoẻ N se vào ngay mà!

tuoitretaicao
10-10-2005, 12:01 AM
Xin chào! Hom nay không biết viết gì hết để lần sau viết.

romanticdbp
10-10-2005, 12:32 AM
Tâm sự hay là lưu bút đây?

NGOC_GHET_BONGDEN
10-10-2005, 12:46 AM
Là cả hai đó bạn !

linhchip89
10-10-2005, 03:51 AM
hôm nay là ngày rất dẹp trời tui ko thể tưởng tượng d.c ____________ quá hay chút nũa thì dẫn cả doàn quân di dánh nhau nè sướng quá

Toihandoi_M
14-10-2005, 09:24 PM
Hôm nay là ngày gì không biết nữa ,sao mình lại thấy buồn thế chứ ?hic muốn khóc thật to để quên đi hết !Anh hãy giải thích đi xem nào ?thế này là sao hả Jason ?Rốt cuộc mấy người kia nói gì vậy hả?N điên lên mất ,tự dưng nếu như họ nói thi N là người xen vào tình cảm của 2 ngươi hả Jason ?sao lại nói với N là T chỉ là bạn thôi mà va chỉ yêu có mỗi mình N ?một ngày thật quá dài và tràn ngập những nỗi buồn !

NGOC_GHET_BONGDEN
14-10-2005, 10:27 PM
Tôi không hiểu mình đã làm sai cái gì nữa ,cuộc sống xa nhà đã buồn mà bao chuyện lại đổ hết lên đầu mình thế chứ.J anh định làm trò gì thế hả ,sao ngươi ấy lại nói là anh ngơ ngác là sao?Anh nói với tôi anh và cô ấy chỉ là bạn tốt thôi cơ mà ,tôi thật buồn cười nếu thực sự anh đã làm như vậy !cô ta có quyền gì mà nói thế chứ ,anh sẽ phải là người nói rõ chuyện này ,tôi buồn đủ lắm rồi ,tôi ko muốn liên quan tới ai cả ,và tôi ghét nhất ai hiểu lầm tôi ,anh hiểu chưa ?

Restart
14-10-2005, 10:31 PM
mọi chuyện rồi sẽ đâu vào đó thôi N, đừng làm thế, hãy bình tĩnh đi, mình đủ tự tin mà phải không N?

NGOC_GHET_BONGDEN
14-10-2005, 10:35 PM
Ngọc bình tĩnh mà trùm ơi ,chỉ vì N ko hiểu chuyện gì nữa ,N sẽ tự tin và mong đây là cơn ác mộng sẽ qua nhanh thôi !Hic

NGOC_GHET_BONGDEN
18-10-2005, 08:10 AM
Hôm nay thứ 3 ,sinh nhật Cường ,qua fen bu dự sinh nhật ,vui thật ,mọi ngươi kể chuyẹn ma nữa ,hic
sau đó chát với bạn ,bây giờ đi ngủ đã ,hiiiii
Bye nhật kí nhé !

NGOC_GHET_BONGDEN
19-10-2005, 10:45 PM
Hôm nay là ngay 20-10 rùi ,bên China chẳng bạn nào rõ cả ,sáng tới lớp chưa kịp xuống xe
thì các anh Vn trong lớp đã tặng bó hoa to quá là to ,hi lại còn chúc nữa chứ ,vui này
Các bạn ở Vn thì gọi điện chúc mừng ngày này nữa chứ ,mình cứ cười suốt ko à .Chènei và Xiaona ngạc nhiên lắm ,vì ngày này chỉ dành riêng cho con gái Vn thui mà .
Lát nữa gọi điện về chúc mừng mẹ và mọi người trong nhà mới được .
Hôm nay chát cùng trùm nữa chứ ,lại toe toét cười ,vào HHT thì buôn với Sis Chanh va TRùm vui wua ,mình ước ngày nào cũng vui và ko có những muộn phiền !
Bye nhật kí nhé ,Thắng sẽ sắp vào viết đó ,tại Th bận mà ,hic!

tea_young
19-10-2005, 11:12 PM
tea cũng là Ngọc,người iu tea cũng là T,mình làm wen đi thôI,ngoc_ghet_bongdem ui!

Toihandoi_M
19-10-2005, 11:15 PM
Hi ,rất vui làm quen với Tea ! hi sao lại có sự trùng hợp thế nhỉ ?có biết vì sao ko Tea ?giai thích cho N nhé ,hiiiiiii bắt tay cái nhỉ .

Restart
19-10-2005, 11:35 PM
:D chại dzô bét tai N mà hem biết kó wen hoh :D

NGOC_GHET_BONGDEN
20-10-2005, 06:12 AM
Béc tai ai hả TRÙM ? hi hình như là có quen đó ?

Chu Minh Ngoc
22-10-2005, 12:47 AM
Ngọc ui ,T là ai thế ?sao tea young lại nói là Bf vậy ?hic !Mấy hôm nay thấy N vui nhiều cũng làm L vui nhiều lắm ,biết ko bé ?
Nhìn cái mặt N ngố ngố ,toàn bi L chọc thôi à ,đáng yêu quá đi mất ,chỉ muốn ở bên cạnh cắn cho một cái à.Hi đừng có mắng L đấy ,sợ lắm
Lâu rồi hôm nay mới vào HHT ,thấy N có post ảnh ,định bình luận vai câu nhưng trang đó khóa mất rồi ,đành chịu !
Miss you and love you !

Restart
22-10-2005, 12:59 AM
L vô chậm wá, làm mình Trùm chọc N bùn thí mồ :D mấy bữa trứoc , N mở WC trùm chụo đựoc mấy cái đẹp lém :) mún share hoh !

Chu Minh Ngoc
22-10-2005, 01:03 AM
Thùy Liên ơi ,ở đâu thế ?cho Long coi với ,hi ,sẽ có quà riêng cho Liên nè ,gửi nhé ?

Restart
22-10-2005, 01:11 AM
trùm ở xa lém, cũng hem biết ở đâu nữa :D có wà à, dzụ này hay à nha :) gửi i :wink:!

Chu Minh Ngoc
22-10-2005, 01:15 AM
TRời gửi ảnh của N đó ,(quà thì tùy TL chọn đó ),L cũng có ảnh của N, nhưng ảnh Wc thì hơi bị độc đó ,chắc cái mặt lại nghệt ra ngố ngố đúng ko Liên ?Hi ,nói nhỏ thôi ko N nghe thấy thì chết đó ,gớm lắm à !

Restart
22-10-2005, 01:23 AM
:so_funny: trùm cho N coi rầu, cừi wớ trời lun, trùm hoh sợ, có bí quyết rầu, koàn L thoai, trùm mặc kệ :hihi: !mà tại nhìu wớ giờ hoh nhớ save ở đâu nữa

Chu Minh Ngoc
22-10-2005, 01:27 AM
Hic,sao lại chỉ gớm với mình L thôi !Tìm đê TRùm ơi ,sau đó gửi L đi .

Biển đợi
22-10-2005, 01:31 AM
trang nhật kí để trút bỏ tâm sự, mấy bạn 8 vừa vừa thui :D :)

Restart
22-10-2005, 01:32 AM
khun wớ L ui, hihi, để tìm lại, đợi 3 ngày nữa, khi nào L wên trùm gửi cho :hihi:!

Restart
22-10-2005, 01:33 AM
sorry sếp, vừa 88, vừa là NK, ^^, sếp só rì choa !

Chu Minh Ngoc
22-10-2005, 01:36 AM
Trời ,thế thì chắc chết vì ngóng cổ mà đợi quá .Gửi đi mà ,cho mấy thằng bạn L coi cùng luôn ,heeeeeeee

cuong2!
22-10-2005, 01:42 AM
tui thấy bạn có cá tính đó hãy vui vẻ nhe bye!

Restart
22-10-2005, 01:46 AM
hôm qua N mới suýt giận trùm vị tội chụp ảnh lén rầu, mún bị giận thiệt hả ( bí mật nha ! trùm share cho ^^ )

Chu Minh Ngoc
22-10-2005, 01:50 AM
N ko giận TL đâu ,cô ấy iu TL lắm ,chỉ tức mỗi L thôi !hee TL đưa ảnh cho L là L post luôn đó ,heeeeeeee để N tức một lần xem sao

Akite_for_you
22-10-2005, 06:06 AM
thui, đưa ảnh để L post thì Trùm TL ko đưa đâu ^^ hứa rùi !

NGOC_GHET_BONGDEN
22-10-2005, 11:15 PM
Hai người L và TL định làm gì thế ?L ghê vừa thôi nhé ,dám bảo N gớm à,oánh chết giờ !
Yêu TL nhất này ,đững có nói cho L nhé!hiiiiiiii
Hôm nay là chủ nhật rùi ,sáng nay dậy muộn quá ,,Xiaona cũng ngủ lười như mình luôn,hay thật ấy .
Dạo này mình hay nói chuyện với H và L ,mọi người làm mình vui nhiều lắm ,cảm ơn nhé !
mọi người thật tốt ,mình rất vui vì có những người bạn như vậy ,lại sắp sinh nhật anh Vượng rùi ,ko biết có về Nam Ninh được ko nữa ,ngày đó Lâm và anh Thành cũng về mà .hic !Hiếu và Thắng dạo này bận hay sao mà ít gặp quá à ,nhớ bạn lắm ấy !
Mấy ngày nay vui thậy nhiều nhưng có nhiều chuyện làm mình phải nghĩ ,đau đầu quá !
Thôi măc kệ ,mình sẽ vẫn là mình là được rồi ,hiiiii!
Bye nhật kí nhé N lát đi chơi đây .

Akite_for_you
22-10-2005, 11:35 PM
^^, hun đi nè, ngưòi ta iu lắm mới ko bị L dụ dỗ đưa ảnh nà ^^, L oai, nịnh N trứoc, có gì sau nay L hối lộ TL, TL cho ảnh :D !

NGOC_GHET_BONGDEN
22-10-2005, 11:38 PM
Ngọc ko để L nịnh đâu á ,hi hôn TL 1000 cái luôn TL đáng iu quá !

Akite_for_you
22-10-2005, 11:41 PM
heeh, ngập lún đến tận cổ rùi nè, hun nhìu wớ share bớt cho ai đi ! ^^

NGOC_GHET_BONGDEN
22-10-2005, 11:45 PM
Không san đâu á ,hi ráng nhận hết đó nhé ,ko là tặng tiếp đó ,hi !

Akite_for_you
23-10-2005, 12:05 AM
chịu lun, để dành xài dần ha ^^ ! Cái anh bạn của N nói, nghe háo hức wá, hoh bít như thía nào :D

NGOC_GHET_BONGDEN
26-10-2005, 05:09 AM
Hôm nay làm sao thế nữa ko biết ,nick chaunguyenngoc20032003 bị sao mà mình ko thể nào mở được ,hic ! vào Quayhetminh.com thì cứ bị out liên tục ,đen đủi quá ,hic !
Sáng học 3 tiết liền ,đói và mệt vì mình ngủ dậy muộn nữa .Chiều qua fenbu học Fanyi cô giáo vui vì lớp đến đông á ,hi Chiều học xong thì Tuấn đi họp mình thì vào Yahoo nhưng ko được .Tối cả 2 đứa về Guilinren ăn tối vì Tuấn khao học bổng ,hi
thế nhé ,dạo này bạn bè bận quá à ,TRùm ngay hôm nay mình ko gặp thấy nhớ nhớ à .hic !

tomato123
31-10-2005, 02:04 AM
thui , 2 em hun nhau chi , chại tới đây hun anh dzui hơn nè :D :D

Cứ tưởng bé họ Chu , tên bé rất giống một người bạn của anh đã lạc nhau từ lâu lắm rồi

Restart
31-10-2005, 02:29 AM
enh Cà chỉ đựoc cái hay mơ là nhanh á ^^ !

NGOC_GHET_BONGDEN
24-11-2005, 03:35 AM
Nhật kí ơi,hôm nay mới vào được này ,xin lỗi nhiều nhé ,vì dạo này tâm trạng N ko có tốt lắm,hic
Nhiều lúc cười đấy ,nhưng lại thấy sao buồn thế ,bây giờ chẳng hiểu mình cần và muốn gì nữa,chán thật ,J à J giỏi lắm đó N thấy thất vọng về J nhiều sao vẫn có thể đường hoang mà dối gạt N chứ ,N ko phải là con ngốc đâu,bài học tình yêu là thế đó ,thật đáng sơ khi lại phải nghĩ đến nó
Thôi N đi trung tâm đây ,hẹn gặp lại nhaatk kí nhé !

Akite_for_you
24-11-2005, 04:00 AM
^^, cái gì wa rùi thì cho wa lưôn,.. khỏi nưốc tiếc,.. khỏi đắn đo,... N làm gì TL cũng ủng hộ hết,.. bây giờ ta là số một,.. ta là duy nhứt :D:D.. um hun thắm thiết một cái nào :wink:ờ ờ,.. seo lâu rùi hoh kó ghẹp T dzới L nhỉ :D

NGOC_GHET_BONGDEN
24-11-2005, 04:08 AM
Hi .thank Thuy Lien nhieu nhieu ,tai may han chac la ban roi nen ko co vao ma,dung the cai gi qua thi ta out luôn một thể ^_^ không thèm nhớ tới con ngườ bội bạc đó nữa

NGOC_GHET_BONGDEN
27-11-2005, 07:56 AM
Hôm nay là sinh nhật xiaona thế mà cô bé lại chia tay với người iu làm mình cũng buồn theo luôn ,hic.cả ngày mình đi lựa quà ,tối về đã đặt bánh sinh nhật xong,mua hoa đầy đủ,tối nay mình đích thân làm cơm nữa để xiaona vui
Sao mấy hôm nay mình như mất hồn vậy ,cứ thẫn thờ ,buồn nữa mà chẳng hiểu lí do chính là gì nữa ,muốn khóc thật to mà ko được hic
Gặp Trùm thì vui hơn,giá mình như thế có lẽ tốt hơn rồi

x2uz21.o2O5
27-11-2005, 09:05 AM
hay thật vui thế :) em thì ko có ai để viết cả...

Akite_for_you
27-11-2005, 08:11 PM
há,.. N nhá,.. post mấy trăm bài ùi mà còn hoh chịu type dấu,.. mún uýnh hoh hả,.. ngưòi ta đã lưòi đọc lại còn hoh type dấu mất công ngồi dịch :ham: đáng đời kakakak

♥ PlanetVN ♥
28-11-2005, 07:49 AM
Buồn mà chẳng có gì trong đầu, làm sao viết được đây??? :think:
Wa,... đã bảo không online nữa mà sao cứ lên mạng thế nào nhỉ???
Chán quá... :cry:
Nghe nhạc... nghe nhạc... Có giúp ích gì hơn không??? :think:
Online... Online...
Ôi, mình bị khùng mất rồi... :cry:

NGOC_GHET_BONGDEN
21-12-2005, 06:37 AM
Hôm nay đi thi ở Fenbu làm bài chán thế ,hic ,ôn thi một kiểu cho kiểm tra 1 kiểu ,chẳng hiểu sao nữa,mấy hôm nay mình hơi căng thẳng ,hay do mình nghĩ nhiều quá ko biết ,vui đấy rồi lại buồn ngay ,mình thật phức tạp ,giá mình ko nghĩ gì cả có lẽ hay hơn
Chỉ còn hơn 10 ngày nữa là được về Vn rồi ,vui quá có lẽ về nhà mình mới vui hơn chút ^_*

SyNguyen
21-12-2005, 07:27 AM
Vui lên bạn , buồn rồi cũng qua
Cười cho tươi , khổ rồi tan biến
Thi hổng tốt , hãy gắng bớt chán
Học đã cố , không luyến tiếc chi

Tôi và bạn tuy lạ mà quen
Tôi và bạn xa nhưng kề cận
Khép quá khứ vào làm kỷ niệm
Nhìn tương lai , "jia you" tiến lên

Hãy vững bước , tin tôi bạn nhé
Mọi khó khăn , ta cùng đẩy lui
Có tin tưởng , không gì làm khó
Tôi và bạn , tuy lạ mà quen ^_^

Akite_for_you
21-12-2005, 07:32 AM
e hèm, .. thơ thẩn chi đây :D:D
-- ắt xì, .. úm rầu, .. hix hix, .. sao mà mưa nhìu thế, .. anh mà có dù thì anh cũng sẽ cầm dù che cho em giống như ngưòi khác, .. mặc dù anh biết thật là ngốc .. ^^ củm ơn nhé, .. hoh có dù che mưa nhưg em cũng không thấy mình bị ứot anh à :hun: :rain:

SyNguyen
21-12-2005, 07:45 AM
^_^ nên gọi là gì nhỉ , TL hay Cry hay akite hay bà 2 ^_^

Trời mưa tầm tã sao ko ở nhà online cho sướng lại chạy linh tinh ra ngoài đường thế ?
Định quảng cáo "sạch và khô thoáng đến bất ngờ" à ? (j/k)

Akite_for_you
21-12-2005, 07:54 AM
.. koàn một tên mà enh hoh gọi là "Nhóc" ^^ với lại Nguyên :D:D

-- đi học mờ enh sao ở nhà đựoc, .. mờ có đi mưa thì mới biết là có ngưòi quan tâm tới mình đến mức nào chứ, .... hihi :hihi: (j/k)
-- hôm nay tính chăm chỉ ngồi làm nốt bài tập mà lão kia lại attack nhầm file tức mún đín >.< :mad: tính chomình ngồi chơi bưổi đây mà :cry: .. mai lại cưống lên làm cho coi :ham: nhờ mỡi việc cũng hoh xong, .. để ông cầm dù thì tui ứot hết !

NGOC_GHET_BONGDEN
22-12-2005, 07:00 AM
Hôm nay lớp bắt đầu nghỉ học và mình được ở nhà ,hi ^_^ Trưa gọi điện chúc mừng ngày cưới ba mẹ ,vui thật cứ cười thôi ,mình nói còn 1 tuần nữa là được về ba mẹ còn nghĩ là mình bỏ học ^_*.Nói chuyện xong mở máy vào chát tí,hôm nay Chenfei và Xiaona ko xem phim nữa mà ,mình dùng vậy.
Chát hơn 4 giờ thì đi ăn tối ,lạ thật hôm nay mình ko có wc mà sao cả Nhóc và SN đều hỏi ,hic.Chiều nay ko hiểu sao mình thấy bực mình ,nhưng lúc sau lại hết rồi ,hi
4h30 J gọi điện sau đó gọi về Việt nam cho mẹ còn được khen nữa chứ ,cái gì cũng dọa mình là khoe ba mẹ ,hic ,nói đến 7h30thi ngừng ,đi tắm thì hết ga ,nhà thì mất điện ,ta gần nhà chát vậy ^_^.hôm nay lấy nick ao trêu SN vui thật ,cuối cùng lại bị lộ ,do mình ngốc quá đi mất ,mấy hôm nay ko hiểu sao nhớ "người ấy" của mình thế

Akite_for_you
22-12-2005, 07:13 AM
i hèm, .. ai nà ngừi í dzị ta :wink: ... ^^
-- hôm nay gặp lại thầy, .. vẫn cái vẻ quan tâm lo lắng hỏi han ta như ngày nào, .. thầy đã đi rồi mà sao lại còn quay lại hỏi ta làm chi, .. mà fải rồi, .. thấy thưộc biên chế của trưòng thì đi đầu cưối cùng cũng về đây thôi, ... chỉ có điêu hoh biết sao gặp thầy ta lại nói nhiều đến vậy, .. nói nhiều thật nhiều, ...rồi bạn bè đến, .. ta bỏ ngang câu chuyện, .. ra về mà cũng chẳng nghĩ ngợi thêm chi, .. ... biết sao giờ .. ! KHi thầy đề nghị chụp ảnh, ... iu thầy nhứt, .. bưột miệng một câu, . ta biết mình lỡ lời, ...

SyNguyen
22-12-2005, 07:59 AM
đang ngồi , chả biết làm gì , nghe nhạc , nhìn màn hình , tự nhiên có 1 nick nhảy vào hỏi linh ta linh tinh , đã thấy lạ rồi . Rồi 1 lúc sau thì lộ ra cái đuôi .
N định lấy nick khác vào đong mình đây mà , khà khà .
Hôm nay "wu liao" quá , ngồi suy nghĩ linh tinh , mình sinh ra trên đời này làm gì , mình đang ở đây làm gì .
Rồi nghĩ về "người đó" , nỗi lo nhất của mình là ko khiến cho "người đó" vui , và không thể che trở được cho "người đó" , mình phải làm sao đây ? mình lo quá , "người đó" có biết hay không ?
Mọi thứ mong manh quá , muốn làm rất nhiều điều cho mình , cho "người đó" và cho cả 2 nhưng lại thấy mình quá yếu đuối ...
đang chat với "người đó" , nhớ "người đó" lắm nhưng ko biết biểu lộ ra làm sao ....
thôi vậy , chắc "người đó" sẽ tự hiểu ^_^

chipthuonganh_qv
23-12-2005, 12:35 AM
22/12/05 Giang thân !!!
Tao không bít fai? khuyên = lời với mài như thế nào nhưng theo tao tình cảm của mài dành cho Minh vẫn sâu đậm lắm . Mài đang tự dối lòng fai? ko .Mài nhận lời yêu TA nhưng mài đâu iêu nó . Mài chấp nhận 1 tình iêu từ 1 fia' vậy sao .Mài luôn luôn cười nhưng đôi mắt mài luôn ẩn chứa 1 nỗi buồn . Tao bít mài cũng khổ tâm lắm nhưng ko ai # ngoài mài cóa thể lôi mài ra khỏi vũng bùn của tình ái .
Tao 1 cô bé 17 tuổi , chưa cóa kinh nhiệm thực tế trong tình iêu nhưng tao bít tình iêu là 1 thứ thiêng liêng nó khiến cho người ta vui sướng nhưng cũng rất dễ làm người ta buồn . Mài bít rồi đấy tao ko muốn nói nhìu vì tao sợ mài sẽ nghĩ tao giống như mẹ mài chứ ko fai? là 1 người bạn .Hôm nay tao viết bài trong topic này mong là mài sẽ đọc được nó và rồi mài sẽ hiểu cho tao . Tao luôn mong cho mài những điều tốt đẹp nhất .Thân ái .
TB .HÀ ( còi )

22/12/05 Giang thân !!!
Tao không bít fai? khuyên = lời với mài như thế nào nhưng theo tao tình cảm của mài dành cho Minh vẫn sâu đậm lắm . Mài đang tự dối lòng fai? ko .Mài nhận lời yêu TA nhưng mài đâu iêu nó . Mài chấp nhận 1 tình iêu từ 1 fia' vậy sao .Mài luôn luôn cười nhưng đôi mắt mài luôn ẩn chứa 1 nỗi buồn . Tao bít mài cũng khổ tâm lắm nhưng ko ai # ngoài mài cóa thể lôi mài ra khỏi vũng bùn của tình ái .
Tao 1 cô bé 17 tuổi , chưa cóa kinh nhiệm thực tế trong tình iêu nhưng tao bít tình iêu là 1 thứ thiêng liêng nó khiến cho người ta vui sướng nhưng cũng rất dễ làm người ta buồn . Hôm nay tao viết bài trong topic này mong là mài sẽ đọc được nó và rồi mài sẽ hiểu cho tao . Tao luôn mong cho mài những điều tốt đẹp nhất .Thân ái .
TB .HÀ ( còi )