PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi tới người mà nó iêu nhất

bluestars195
17-10-2010, 05:23 AM
:so_funny::so_funny::so_funny:
Thay đỗi nhé !!

1 sự khỡi đầu mới dù còn nhìu khó khăn nhg bãng thâng nó sẽ cố gắng
Tự tìm cho mình 1 lí do Tìm cho mình 1 mục tiêu Nó sẽ trở thành 1 con ng mà nó mún Khó khăn trk' mắt vs nó thật nhìu Nó chợt thấy nãn Nó chưa bắt đầu mà đã mún dừng lại
Koa ai ko giúp nó vs Nó thấy bấc lực roy Nó sắp buông xuôi mọi chuyện roy
Nhg nó đã ko thấy ai đk nữa roy
Ng mà nó cần nhứt thì nó đã bõ wa Cơ hội of ng đó đã thậc sự chấm dứt vs nó
Khi koa cơ hội nó đã buông tay Và roy ng kia cũng đâu níu giữ nó lại Vậy nên nó an ũi bãn thâng nó rằng đó là cách tốt nhấc đễ giải thoát cho cã 2 con ng khốn khỗ này
Ko bít có khó ko đễ nó buông xuôi ng ta Nhg koa lẽ h đây nó đã ko còn nghĩ nhìu như trk' nữa Thậc sự là 1 tín hiệu zuj
Và chỉ cách đây mấy ngày nó gặp ng ta Nó vô tình Nó nhẫn tâm Nó lạnh lùng nữa ... Nhg hình như nó chợt nhận thấy ánh mắt of nó đã thay đỗi đy chút ít Nhg nó vẫn thế Vẫn tõ ra lạnh lùng Nhg nó ko dám nhìn thẳng vào mắt ng ta Nó cười đùa zuj zẻ Nhg hok bít rằng trong lòng nó đang nghĩ zề cài gì nữa Nó bàng hoàng shock thậc sự Khi mà nó nhận ra đầu óc nó lúc đó đang nghĩ gì ....
2 đứa thậc sự học vs nhau ngót chục năm trời Hĩu nhau wa' rõ Và ko thiếu nhg~ kĩ niệm rấc chi là đẹp Nhg koa mấy kĩ niệm nào mà nó nhớ và nó ko thễ quên đk như khi nó và ng ta đùa giỡn vs nhau Có thễ nó quên nhg~ kĩ niệm trk' kia Nhg ... 2 cái .... tát ... ( ) mà ng ta để lại cho nó thì nó hok quên đk
Nghĩ lại ... và nó... ngồi cười ... ( ) vì 2 cái tát ấy mà nó mún trã thù nên nó thực hiện âm mưu '' cưa đỗ '' ng ta Và làm vk ck vs ng ta nó lun tìm cách trã thù Lun tạo mọi cơ hội koa thể...
Nhg roy sao con tim nó lại bấc chợt rung động roy
Nó chợt thấy mình wy' mến Thấy iu ng ta bít bao nhiu Nó lo lắng vì 2 đứa sẽ chẳng đy đến đâu ... Nên nó lại đẫy mọi chuyện thuận lợi ra Nó che đậy cãm xúc of nó Nó bắt mình fãi dừng lại mọi cãm xúc
Nhg con tim nó vẫn fãi thua lí trí of nó Nó làm mấc đy ng ta
Nó đau nhg kệ mịa nó.. nó gạt phắt đy mọi cãm xúc Nó lại lạnh lùng Lại nhẫng tâm Lại làm cã con tim ai đó vs nó đau nhói thêm nhìu hơn ...
Và h ... tại thời điểm này ... nó lại koa 1 suy nghĩ lạ lùng...nếu ng ta vẫn còn nhớ đến nó .. nó sẽ bõ mọi thứ ... bõ wa tấc cã ... sẽ chạy đến bên cạnh ng ta ... giữ ng ta thậc chặt ... ko bao h buông tay ... ko bao h đẽ ng ta thuộc zề 1 ai # ngòi nó

Nhg đó là suy nghĩ of nó thôi Vì nó bít cơ hội cuối cùng of nó đã thậc sự mấc đy Nó chỉ có thể đứng fia' sau cầu chúc cho ng ta đk hạnh phúc ( hay là chúc cho ng ta mãi ko koa 1 ai .. đễ nó có thêm cơ hội nhỉ )
Ấy hạnh phúc thì nó chẳng liên wan gì Còn nó hạnh phúc thì ấy lại càng ko liên wan H đây nó vs ấy như 2 ng xa lạ Ngồi bên cạnh nhau Uống nước vs nhau Mà 2 đứa ko ns 1 lời Nó chủ động bấc chuyện trk' ... ấy dạo này thay đổi ít ns hiền hơn ... nhg ấy làm mặt lạnh vs nó Nó bít ấy có thể ns gì vs nó bi h Ai đâu như nó vô tâm xem như ko koa chuyện gì hếc Nhg thực ra nó thế nào thì ng ta bít sao đk
Lại 1 lần nữa nó chỉ dám nghĩ trộm đến ng ta thôi !!!
nó sẽ để mọi chuyện đk tự nhiên
dù ko mún nhg nó sẽ vẫn phải ns " GOOD BYE '' .. ấy ... ng mà nó iu iu ...!!!

-‘๑’- ♥GRA$$ kute♥ -‘๑’-
17-10-2010, 06:16 AM
quá khứ wa oy`
đừng ôm lấy nó
hiện tại và tương lai
đấy mí là nh~ j` ấy cần nghĩ đến
good luck
dù sao tâm trạng của ấy cũng giống tớ :)

bluestars195
17-11-2010, 11:46 PM
quá khứ wa oy`
đừng ôm lấy nó
hiện tại và tương lai
đấy mí là nh~ j` ấy cần nghĩ đến
good luck
dù sao tâm trạng của ấy cũng giống tớ :)

uk bít vậy nhưng sao tim no' cu' đau đau lamf sao ay'