PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có ngu không khi yo anh?????????????

::/<un::
29-09-2010, 02:02 AM
anh hơn e 7 tuôi. là người yêu của bạn thân e, rất thân. Lúc đầu e chính là người mang a đến với nó, đã giúp a và nó rất nhiệt tinh mà không biết từ lúc nào mình đã thích a, rất thích. Nhưng vì người bạn thân đó mà em chỉ có thể lặng nhìn a từ phía xa, và thầm chúc a va nó hạnh phúc. Rồi một ngày a nói người a yêu là e,không phải bạn e. E đã rất vui nhưng e hok thể đến với a vì e hok thể phản bội bạn thân của mình. Rồi e nghe a nói a đã chia tay, e đã ngu ngốc và cũng có thể nói là dại khờ chấp nhận ty của a. dù biết là mình có lỗi nhưng vì e quá yêu a,yêu đến mức biết là minh sai nhưng vẫn làm.10 ngày a ạ, chuyện tình của chúng ta kéo dài 10 ngay. A đã đòi e phải quan hệ với a, vì a nói tinh yêu mà không có quan hệ thì không phải là tinh yêu, quá tẻ nhạt. Nhưng a biết không,e mới 17 tuổi thôi, e không thể giao tất cả trinh tiết của mình cho một người mới yêu e 10 ngày mà đã muốn quan hệ với e, đối với a e là dì vậy? Và chúng ta chia tay. Cái mà a cần không phải là tinh yêu mà là tinh duc.còn cái mà e mang lại cho a chỉ có thể là tinh yêu thôi, không hơn ah ạ.Rồi khi chia tay a rồi e mới biết rõ quá khứ của a.tất cả những người con gái anh yêu anh đều đươc làm chuyện ấy ,thảo nào anh đòi hỏi ở em một chuyện mà đứa con gái như em chưa bao giờ nghĩ tới.Nhưng không hiểu sao dù biết anh như vậy mà em vẫn yêu anh, vẫn rất yêu anh. Chia tay rồi mà em vẵn hi vong có một ngày anh quay về với em, và e có thể làm thay đỏi cách nghĩ của anh.em vẫn chò đợi dù biết rằng điều ấy là không thể,vì anh hơn e quá nhiều tuổi,và bản chất của anh đă thế rồi.Buồn lắm anh ạ.ngày nào em cũng nghi về anh,cũng mong nngaapf anh cưng mong chờ một điều kì diệu sảy ra.ngày nào em cũng viết cho anh nhưng bức thư mà không bao giờ có thể gủi.mệt mỏi,đau khổ,và chán nản.em tự hỏi bản thân mình có ngu khi yêu anh.Nhưng hình như là có ngu thì phải.Em tự nhủ bản thân mình sẽ trỏ lên xinh đẹp hơn để anh hối hận dù biết rằng mình không bằng một góc người yêu cũ anh,người mà nguyện trao cho anh tất cả.Nhưng em vẫn cứ cố,cố để quên.Mà trong thời gian quên anh e tăng hẳn 5kg.dã man không.Đang giảm béo đây,không thì chết mât...........:sr: