PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mình Yêu Cậu Hok Hề Vì Mình Ngộ Nhân.

Pea_NaBi
26-09-2010, 12:11 AM
L ơi!
là mình V đây, ngày hum wa mình xin lỗi vì nói với cậu nhữg lời như thế, nhưg thật lòng là mình hok mún làm cậu bùn đâu
mình thik cậu thật long đấy và nó hok fai là tình cảm ngộ nhận của mình dành cho cậu đâu, cậu làm sao có thể hju đc nhưg ý nghj nj khj cậu mãi mãi xem mình bạn, mình hok mún như thế, tại sao ng' cậu ju hok fai là mình chứ, tại sao tớ mãi mãi là nh' đến sau mặc dù tớ đã thầm thg' cậu đã 3 năm trời
tớ đã mặc kệ nhữg j ng' ta nói, cậu có thể hju đccam jac của tớ hok khj ng' mình thjk ngay bên cạnh mà fai chju đựng nhjn ng' đó nói về ng' con gái #. tớ bjt cậu chj xem tớ là bạn nhưg tớ thật lòng với cậu đó, và đó HOK FAI LA TỚ NGỘ NHẬN TÌNH CẢM DÀNH CHO CẬU, tớ mong cậu hju.
tớ sẽ chờ đợi khj trái tim cậu hướng về phía tớ, dù có đợi bao lâu tớ cũng chờ, tớ mong cậu hju 1 đju: TỚ JU CẬU NHJU LẮM, TỚ SẼ CHỜ CẬU, tạm biệt ng' tớ ju. chúc cậu hạnh phúc bên ng' ấy

pebunthichankeo
26-09-2010, 01:48 AM
rồi lại thêm một người tự đưa mình vào ngõ cụt.Trên thế giới có bao nhiêu người tại sao cứ chon một người không thuộc về mình để rồi đau khổ.hãy tạm quen đi để lòng bình lặng lại một lúc ,khi ấy mạnh sẽ nhận ra có một ngươi luôn dõi theo bạn có một người sẽ đau lòng khi thấy bạn khóc...hãy chờ đợi người ấy và một ngày không xa người đó sẽ đến mang theo liều thuốc giúp bạn tỉnh giấc.có khi ấy bạn mới nhận ra thứ tình cảm kia mới thận sự là ngộ nhận.cái gì không phải của mình dù cố giữ thì củng sẽ không phải của mình.hảytha lõng trái tim di lúc ấy bạn sẽ bớt đau.Đây chỉ là suy nghĩ của riêng mình thôi.à mà bạn nhớ viết đúng tiếng việt nha !đừng viết tắt nha.tuôn thủ sự lành mạnh của tiếng việt ,mình là người việt mà.đừng tránh mình lắm truyện nha !

Pea_NaBi
26-09-2010, 02:18 AM
cám ơn bạn nhiều lắm
những gì bạn viết rất giống với lời nói của người đó, mình biết người đó không hề yêu mình và chỉ xem mình như bạn thân, nhưng dù sao mình cũng rất vui vì bạn ấy chịu nghe mình bày tỏ, cảm ơn bạn mình sẽ không gò bó chính mình nữa, mình hy vọng người đó cũng thế!
Cảm ơn nhiều (mình không viết tắt rồi đó! hi hi)

hacoj
26-09-2010, 02:34 AM
Xuân Diệu viết" yêu là chết trong lòng một tí"khi ta yêu có cho và có nhận nhưng đừng bao gio tình toán thiệt hơn. Tình yêu mang lại nhiều nỗi buồn hơn là niềm vui nhưng con người vẫn cứ yêu: yêu dại khờ,yêu tính toán,yêu để lấp chỗ trống...

Bi thông minh
26-09-2010, 02:55 AM
mình vẫn hay khuyên mọi ng` cứ cố quên đy
nhưng 1 sự thật luôn đúng là càng cố quên thỳ lại càng nhớ
cố gắng lên
sau cơn mưa, trời sẽ xanh trở lại và cầu vồng sẽ xuất hiên :)

Mi Yuu - Duyên
26-09-2010, 07:12 AM
Tình cảm ngộ nhận ư ??? Sao nhìu ng phải tự làm cho mình thiệt thòi v. nhỷ ???
Thôi thì bây h đã biết ng ấy hok iêu mình , hok có t/c vs mình thì mình biết làm sa0 bây h ??? Đành phải quên nó đi & làm lại từ đầu chị nhé . Đành phải biết chấp nhận & rút lui khi mình nhận đc đèn đỏ từ phía ng ấy...

pebunthichankeo
28-09-2010, 12:30 AM
không có gì ,cái gì không nắm được thì nên buông bạn ạ !
bình minh vẫn mọc mỗi sớm mai
sẽ xóa đi nỗi đau trong tim bạn
sau cơn mưa thì cầu vòng sẽ xuất hiện
sẽ tạo nên những diện mạo mới
hãy luôn mỉn cười hạnh phúc sẽ đến
quên mất ! rất vui được quen bạn,năm nay cậu bao nhiêu tuổi,học trường nào...