PDA

Xem đầy đủ chức năng : thế là nhok sai??????

NhOk ÍCh KỈ
22-09-2010, 02:37 AM
Nhok viết ra những lời này như một lời thú tội vậy
Nhok ngốc , uh, ai cũng nói thế và nhok cũng thấy thế. Không chỉ ngốc mà nhok còn là một đứa thật ích kỉ.
Có ai làm bạn thân như nhok không nhi???????
Nhok có hai người bạn thân chia sẽ buồn vui với nhok quan tâm lo lắng cho nhok
Bộ ba thân thiết như chị em vây.
Nhưng chính nhok chính nhok lại phá bỏ nó, làm tình bạn ấy trở lên gần như ổ vỡ chỉ vì bản thân nhok cảm thấy mệt mọi chán nạn
Hôm nay thui nghe hai bạn của nhok nói rằng rất có hứng học toán và hai chịo e ấy của nhok học rất tốt
Còn nhok thỳ càng nagỳ càng buông xuội NHok hụt hẫn khi nhìn thấy điểm số của mình
7 điểm
Mà đáng lẽ ra nhok có thể đạt điểm 9. đó là số điểm của bạn thân nhk
Cảm giác ghen tị len lỏi trong tâm trí nhok và nhok dỗi
Nhok mặc kệ mọi ng
nhok bỏ về một mình
để mặc cho bạn thân nhok đuổi xe theo đằng sau
Nhok vô tâm nhok ích kỉ
nhok ko tốt
hhuhuhuhuuu
nhok ko đủ can đảm để xin lỗi nhok cũng ko đủ can đảm để nó rằng nhok ích kỉ
Nhok làm j đây?????

lovecatling4ever
22-09-2010, 06:29 AM
nhóc đã biết nhìn ra điều mà nhóc làm sai là nhóc đã thành công lém rùi.
trên đời này hok có ai là hoàn hỏa cả.
ích kỷ lưôn tốn tại trong mỗi con người chúng ta
nếu 1 người nào đó hoàn hảo và hok mắc 1 sai lầm và khuyết điểm nào thì người đó chắc chắn là 1 vị thánh.
vì vậy bạn nên khắc phục những khuyết điểm của mình và cố gắng hoàn thiện mình cho tốt hơn.
và bạn đừng lo lắng nữa,nếu đã là bạn thân thì họ sẽ hiểu và thông cảm cho bạn
CỐ GẮNG LÊN BẠN NHÉ
VÀ CƯỜI VỚI MÌNH 1 CÁI NÀO ^_^

hoahongxanh762
22-09-2010, 07:17 AM
cố gắng mỉm cười và tiếp tục...lỡ sai thì có thể sửa..hãy cố lên...điểm số ko phải là tất cả...hãy dũng cảm đối diện và xin lỗi....
sp...mình nghĩ bạn nên post những bài kiểu này ở gỡ rối tơ lòng thì sẽ hợp lí hơn và sẽ cso nhiều người giúp bạn hơn......

NhOk ÍCh KỈ
01-10-2010, 07:06 AM
nhok đã být những điều đó
và nhok đang cố gắng sữa chữa

vittohamchoi
01-10-2010, 08:34 AM
Uhm.. Cố gắng lên em. Bạn thân nên sẽ dang tay đón em quay lại thôi.

black~rose
02-10-2010, 02:16 AM
cuộc sống là thử thách mà. không ai hoàn hảo đến mức không bao giờ mắc sai lầm cả. cái quan trọng ta biết nhìn ra sai lầm của mình, chấp nhận sai lầm đó để đứng dậy làm lại từ đầu từ chính sai lầm đó. mỗi lần vấp ngã, mỗi lần thất bại là một thử thách của cuộc sống mà ta phải vượt qua đúng không nào. sự ích kỉ là nhược điểm của mỗi người nhưng chính những gì ta nhìn ra từ sự ích kỉ của bản thân mình ta đã học thêm được một bài học vô giá của cuộc sống rồi đó.
tình bạn chân thành sẽ là nơi cho ta nhiều bài học về giá trị của cuộc sống

kẻ_cô_đơn
02-10-2010, 06:23 AM
không ai là hoàn hảo... sai có thể sửa, không gì là không thể đơn giản là ta có dám đối diện và thực hiện hay không mà thôi