PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi KK Hoatrungnguyen

Muội Muội
21-09-2010, 01:16 AM
KK ơi!

Đi dọc thời gian, lặn lội khắp những nơi mà KK hay nghía vô mà chẳng thấy bóng KK đâu. Lần gần đây em nhận được tin của KK chỉ có một dòng chữ duy nhất để lại trong yahoo offline messenger: “Úi giời”.

“Úi giời” và chẳng còn gì nữa. Mất ĐT lần 2, vừa mới xin được số điện thoại của huynh em, còn chưa kịp hỏi số của KK nữa. Phi Anh nó ngồi kêu hoài là em hậu đậu. Hix.

Em nhớ KK, thật đấy. Muốn nói chuyện với KK lắm. Muốn kể cho KK nghe những chuyện gần đây của em lắm. Muốn nói cho KK biết công việc mà em đang làm lắm… Nhưng mà lúc muốn nói lại không làm sao để nói.

KK còn ở Hà Nội không? Đất này còn giữ được bước chân thích phiêu du của KK không? Phiêu bạt như bước chân của người lữ khách không bao giờ ngừng nghỉ trong những câu chuyện mà KK hay “chém gió” với em ấy. Giờ muốn hỏi KK chút kinh nghiệm viết truyện kiếm hiệp mà KK cứ như bóng chim tăm cá.

Người ta nói con trai tuổi sửu số phận long đong lắm, lăn lộn mãi rồi sau cùng cũng phải quay lại từ cái nơi mình đã xuất phát. Em biết KK còn có nhiều dự định lắm, còn nhiều hoài bão lắm, còn nhiều những điều muốn làm lắm… Có lần KK đã nói rồi đấy… Nhưng cứ bước chậm thôi KK nhé! Đừng ước mình to hơn con voi để ăn một miếng hết toàn bộ nó như trước nhé. >.< Quan trọng là đừng để lần nữa đánh rơi điều quan trọng của đời mình để rồi u sầu cô độc mãi.

Lời hứa đi uống bia và nghe nhạc rock giữa em và KK hình như vẫn chưa xong nhỉ? *cười* Tháng sau KyO về Bắc, em muốn rủ mọi người offline như xưa, những người từng là “gia đình” của em ở một thế giới không thực. Game là ảo, nhưng tình thân là thực, phải không KK?

Em biết KK hay say.

Nhưng đừng đi uống một mình mãi nhé!

Mong tin KK.

Muội Muội

kem dâu mút
21-09-2010, 06:55 AM
ku ấy sắp kết hôn ròi :D

Muội Muội
21-09-2010, 07:04 AM
Lấy vợ? @@ Tiền đâu mà về Quảng Bình :cry::cry::cry:

Sao nỡ... bỏ cuộc chơi sớm thế KK ơi :cry::cry::cry:

speaker
22-09-2010, 05:46 AM
Nó đang chui gầm chạn rồi

XiTrai
02-10-2010, 10:27 AM
O" thang HTN cưới đứa nào thế khổ thân con bé ý thật đấy đời tàn khi gặp thằng ý

Muội Muội
02-10-2010, 11:11 AM
Đã ăn hỏi rồi @@

Thế mà mãi mới bắt được sóng.

Ôi, Heresy!!! KK ơi.

~*gInNy*~
05-10-2010, 01:14 AM
Lão Héo ấy tháng 12 lên xe bông rồi :sr: nghe nói mới ăn hỏi mà :sr:

thanhlongcodon
09-10-2010, 03:53 AM
tụi nghiệp quá :huhu

thanhlongcodon
09-10-2010, 03:55 AM
có ai hem cho em kết bạn với
nick của em là :thanhlongcodon97st
bùn quá

Muội Muội
09-10-2010, 06:07 PM
Đã liên lạc được vs. KK ^^

Cám ơn mọi ng. :x

Buồn ơi là buồn
10-10-2010, 09:13 PM
- Buồn thật đấy, vậy là A sắp lấy Dzợ rồi cơ đấy, thế còn E thì sao đây hả A? Đã thế lại còn có thêm người khác quan tâm để ý đến nữa A giỏi nhi, nhiều người để ý quá. Công nhận là A cũng đẹp trai, cũng cuồng nhiệt với một chút điên cuồng nữa đễ làm cho người ta nát lắm đấy A biết ko? E cứ tưởng A chung tình lắm cơ ai ngờ. Vào đây giờ mới biết, cuộc đời tệ bạc thật đấy A nhỉ, Cầu chúc cho anh luôn luôn Hạnh Phúc đến lúc đầu bạc răng long, ( kakakaak mai E sẽ tặng A mộ vụ tai nạn nho nhỏ thôi, đảm bảo răng A sẽ rụng sẽ long cho mà coi, tóc A ah, E sẽ tặng A nửa thùng sơn thôi sẽ có màu trắng tropng ngây thơ Anh chờ E nhé) Kakakakaka chúc A Hạnh phúc đến lúc răng long đầu bạc. :sr:

hoatrungnguyen
03-11-2010, 11:36 PM
Tình hình là lâu lắm rồi mới vào lại HHT! Công việc bề bộn quá! Văn phòng mới, rồi còn chuyện gia đình, tình cảm! Đi xa lâu ngày giờ trở về có nhiều việc cần phải làm quá! Nhưng giờ thì cũng ổn rồi! Cũng sắp yên bề gia thất nữa rồi! Mọi việc từng nghĩ, từng hứa... Và chưa làm được, rồi sẽ đến lúc, sẽ có ngày thực hiện được! Cũng chỉ có 450km thôi mà! Một đêm thôi là lại ngồi bên nhau để cùng say...

Muội Muội
04-11-2010, 02:24 AM
KK đã về :huglove:...................................