PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật Ký riêng Em ....

hồn mơ viễn xứ
10-09-2005, 03:36 AM
Đây là nơi đầu tiên em được biết Anh. Ngày đó cũng vào đây, cũng viết vu vơ , rồi quen nhau . Những ngày đâu thật vui vẻ . Một tình bạn .
Thế rồi thân , thế rồi iu, tình yêu đến nhẹ nhàng và bất ngờ đến không tưởng . Em có ngờ đâu ...em lại có thể iu một tình iu như vậy . Vậy mà , lại iu nhiều ...để rồi , đau khổ cũng nhiều . IU anh , có nhiều niềm vui thật đây ,nhưng chắc hẳn ko nhiều bằng những giọt nước mắt em đã rơi vì anh . Dẫu vậy , lòng vẫn iu .
Đã gần 4 năm trôi qua , giờ em lại vào HHT này , lại viết ..nhưng chẳng biết viết về ai ? Về anh , về tình yêu của chúng ta à ? Có lẻ là không ?
Em đã thôi iu anh ? Em thắc mắc về điều đó ? Có lẽ là không , có lẻ em đã chuyển đổi được tình cảm ấy ....chuyển sang một tình cảm nào đó ...không phải tình yêu ....
Nhờ vậy , trái tim em thôi đau , nước mắt em thôi rơi . Đó cũng là điều anh mong muốn phải không anh ?
Em cầu mong ,cảm xúc như ngày hôm nay ..sẽ luôn ở bên em . Em sẽ mãi mãi không phải buồn một chuyện gì nữa về anh - Em sẽ mãi đứng ngoài chuyện tình cảm với anh . Em vẫn cầu mong , những cảm giác hôm nay của em không phải nhất thời .
Chỉ có thể thôi , trái tim em mới ...lành lại được ...
Cầu mong...bình yên ...về qua đây ...

girlkoyeu
11-09-2005, 08:45 PM
Tinh yeu la the do, chot den roi chot di, mong sao tat ca moi ngươi hay tim cho minh 1 nua thuc sư de ko phai dau kho that nhieu

tieuthu_rose
12-09-2005, 05:29 AM
ời tình yêu là tình yêu chán thật, tình yêu.......................................lại yêu với yêu chán

ngốc_lc
13-09-2005, 11:05 PM
Tình yêu là gì chưa ai có thể định nghĩa được , chỉ biết nó luôn mang đau khổ đến cho mọi người khi chia ly . Nhưng ai cũng muốn nhận lấy đau khổ để 1 lần được yêu

thao_daika
15-09-2005, 12:50 AM
đung' tình iu là thư' mà chung' ta chưa thể nào tom hiểu được cả nà

h4lgtn_loan
15-09-2005, 07:41 PM
yêu rồi lai chia tay ,chia tay rồi lai yêu.Hạnh phuc lắm thì khổ đau cũng nhiều.Biêt yêu là sẽ khổ đau vậy sao ai cũng yêu.Tình yêu là gì thế?Co ai trả lời đươc câu hỏi nài KO?

ngốc_lc
16-09-2005, 03:22 AM
Nó vẫn là một câu hỏi bí ẩn , nhưng theo ngốc thì trong chính tâm tư của mỗi người đang yêu và được yêu , họ đã tự trả lời được một phần của tình yêu là gì??