PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật kí 12b2 quang trung_hà đông

nhim soc
10-09-2005, 02:19 AM
Hà đông ngày 10-9-2005 :3nhay:
Hôm nay tôi ngồi đây lại xin kể với mọi người về lớp 12b2 quang trung-hà đông . :
Hôm nay là cuối tuần và tôi nghĩ chi đoàn nào cũng sinh hoạt cuối tuần,chi đoàn tôi hôm nay cũng vậy nhưng là cô mới chủ nhiệm cũng là tuần đầu tiên ủa năm học mới :oh: ,chúng tôi sinh hoạt cả một tiết .Nhưng có ai biết tôi muốn nói điều gì không ? :lol: Tuần đầu tiên cán bộ lớp chưa hoạt động tôi là bí thư phải cai quản cả lớp,khi một số bạn nói chuyện,hút thuốc.. :: .mà điều đặc biệt hơn là những người này năm ngoái cũng đã có xích mích với tôi bởi các bạn nói chuyện cô đổi chỗ năm nay lại như vậy,điều đương nhiên là cô sẽ phê bình nhưng khi bị phê bình thì mọi người quay sang chửi tôi là đồ hớt lẻo là đồ không tốt :angel1: .Tôi thử hỏi các bạn tôi làm như thế tôi được cái gì và tôi làm vì ai :: ?Các bạn hãy đặt địa vị của các bạn vào chính tôi thì các bạn sẽ giải quyết ra soa khi cô hỏi lớp có vấn đề gì :love-smil ?Các bạn có biết lúc đó tôi chỉ muốn di về thẳng không muốn nhìn mặt bất cứ ain không ? :)
Điều hôm nay tôi muốn nói với mọi người rằng"Hãy xỏ chân của mình vào chiếc giày của người khác nếu nó làm đau bạn thì nó cũng làm đau người khác và các bạn hãy nghĩ về cho đoàn đừng nghĩ cho bản thân mình" :guoc:
Nếu chúng ta làm được điều đó thì năm nay là năm nhớ nhất của chúng ta. ::
Người viết :ĐỖ THỊ NHUNG,lớp 12b2 trường thpt quang trung thị xã hà đông tỉnh hà tây